Lịch thi đấu bóng đá 19/10/2019

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh

19/10 18h30 Everton vs West Ham Utd - 3/4 1-0
19/10 21h00 Bournemouth vs Norwich - 3/4 0-0
19/10 21h00 Aston Villa vs Brighton - 1/4 1-1
19/10 21h00 Chelsea vs Newcastle - 1 1/2 0-0
19/10 21h00 Leicester City vs Burnley - 1 1-1
19/10 21h00 Tottenham vs Watford - 1 0-1
19/10 21h00 Wolves vs Southampton - 1/2 0-0
19/10 23h30 Crystal Palace vs Man City +2 0-2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh

19/10 18h30 Blackburn Rovers vs Huddersfield - 1/2 2-1
19/10 21h00 Barnsley vs Swansea City +1/2 0-0
19/10 21h00 Brentford vs Millwall - 3/4 0-1
19/10 21h00 Charlton Athletic vs Derby County +0 1-0
19/10 21h00 Hull City vs QPR +0 1-1
19/10 21h00 Leeds Utd vs Birmingham - 1 1/4 0-0
19/10 21h00 Luton Town vs Bristol City +0 0-0
19/10 21h00 Middlesbrough vs West Brom +1/4 0-0
19/10 21h00 Reading vs Preston North End +0 0-0
19/10 21h00 Stoke City vs Fulham +0 1-0

Lịch thi đấu bóng đá League One

19/10 21h00 Rotherham Utd vs Oxford Utd - 1/4 1-1
19/10 21h00 Fleetwood Town vs Burton Albion - 1/4 1-1
19/10 21h00 Wycombe vs Sunderland +1/4 1-0
19/10 21h00 Milton Keynes Dons vs Coventry +1/4 0-0
19/10 21h00 Wimbledon vs Portsmouth +1/2 0-0
19/10 21h00 Bolton vs Rochdale +0 0-0
19/10 21h00 Doncaster Rovers vs Bristol Rovers - 1/2 1-0
19/10 21h00 Gillingham vs Peterborough Utd +1/4 0-1
19/10 22h00 Bury vs Blackpool -

Lịch thi đấu bóng đá League Two

19/10 21h00 Newport vs Scunthorpe Utd - 1/4 1-0
19/10 21h00 Cambridge Utd vs Exeter City +1/4 1-0
19/10 21h00 Forest Green vs Mansfield +0 1-0
19/10 21h00 Crewe Alexandra vs Swindon - 1/4 0-1
19/10 21h00 Bradford City vs Crawley Town - 3/4 1-0
19/10 21h00 Colchester Utd vs Morecambe - 1 0-0
19/10 21h00 Grimsby vs Leyton Orient - 1/2 0-2
19/10 21h00 Northampton vs Salford City - 1/4 1-0
19/10 21h00 Oldham vs Macclesfield - 1/4 0-0
19/10 21h00 Plymouth Argyle vs Carlisle - 3/4 1-0
19/10 21h00 Port Vale vs Stevenage - 1/2 1-1
19/10 21h00 Walsall vs Cheltenham - 1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá U23 Anh

19/10 19h00 Man City U23 vs Brighton U23 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Tây Ban Nha

19/10 18h00 Eibar vs Barcelona +1 1/4 0-1
19/10 21h00 Atletico Madrid vs Valencia - 1 1-0
19/10 23h30 Getafe vs Leganes - 1/4 0-0
20/10 02h00 Mallorca vs Real Madrid +1 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

19/10 21h00 SD Ponferradina vs Numancia - 1/4 1-0
19/10 21h00 Alcorcon vs Almeria +0 1-0
19/10 22h59 Lugo vs Huesca +1/4 2-0
19/10 22h59 Elche vs Sporting Gijon +0 0-1
20/10 01h00 Extremadura UD vs Rayo Vallecano +0 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha

19/10 21h00 Real Union vs Athletic Bilbao B +1/4 0-1
19/10 21h30 Amorebieta vs UD Logrones +1/4 0-1
19/10 21h30 Osasuna B vs Salamanca - 1/4 0-0
19/10 22h00 Valladolid II vs Alaves B - 3/4 0-0
19/10 22h30 UE Llagostera vs Barcelona B +1/4 1-0
19/10 22h59 Levante B vs Cornella - 1/4 2-1
19/10 22h59 Villarreal B vs Lleida Esportiu - 1/2 1-2
19/10 22h59 Arenas de Guecho vs Burgos CF +0 0-1
20/10 00h00 Barcelona B vs Sabadell -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Italia

19/10 20h00 Lazio vs Atalanta - 1/4 0-3
19/10 22h59 Napoli vs Verona - 1 3/4 1-0
20/10 01h45 Juventus vs Bologna - 1 1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia

19/10 20h00 Virtus Entella vs Trapani - 1/4 1-0
19/10 20h00 Venezia vs Salernitana - 1/4 1-0
19/10 20h00 Juve Stabia vs Pordenone - 1/4 4-1
19/10 20h00 Pescara vs Spezia +0 1-0
19/10 22h59 Benevento vs Perugia - 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Italia

19/10 20h00 Alto Adige vs Gubbio - 3/4 1-0
19/10 20h00 Aurora Pro Patria vs Pro Vercelli - 1/4 1-0
19/10 20h00 US Pianese vs Monza +3/4 0-0
19/10 21h00 AZ Picerno vs Virtus Francavilla +0 0-0
19/10 23h30 Viterbese Calcio vs Rende - 1 1-1
19/10 23h30 Ravenna vs ArzignanoChiampo - 3/4 1-1
20/10 01h45 Sambenedettese vs Virtus Verona - 3/4 1-1
20/10 01h45 Arezzo vs Alessandria +0 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức

19/10 20h30 Leipzig vs Wolfsburg - 1 0-0
19/10 20h30 Augsburg vs Bayern Munich +2 1/2 1-1
19/10 20h30 Union Berlin vs Freiburg +0 1-0
19/10 20h30 Fort.Dusseldorf vs Mainz +0 0-0
19/10 20h30 Wer.Bremen vs Hertha Berlin - 1/4 1-0
19/10 23h30 B.Dortmund vs M.gladbach - 1 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức

19/10 18h00 Jahn Regensburg vs Sandhausen - 1/4 0-0
19/10 18h00 Wehen vs Heidenheim +0 0-0
19/10 18h00 St. Pauli vs Darmstadt - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức

19/10 19h00 Ingolstadt vs Chemnitzer - 1 1-0
19/10 19h00 Magdeburg vs Hansa Rostock - 1/4 0-1
19/10 19h00 Preussen Munster vs Sonnenhof - 1/4 1-0
19/10 19h00 Munchen 1860 vs Uerdingen - 1/4 0-0
19/10 19h00 Waldhof Man. vs Hallescher +0 0-2
19/10 19h00 Ein.Braunschweig vs Unterhaching - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19/10 18h00 Hannover II vs Ein. Norderstedt +0 0-0
19/10 21h00 SSV Jeddeloh vs Hamburger II +0 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria

19/10 19h00 Rosenheim vs Greuther Furth II +1/4 0-0
19/10 19h00 V. Aschaffenburg vs Illertissen - 1/2 1-0
19/10 19h00 Heimstetten vs SpVgg Bayreuth +1 0-1
19/10 19h00 Schalding Hein. vs Nurnberg II +1/2 0-1
19/10 19h00 VfR Garching vs Augsburg II +1/4 0-1
19/10 19h00 TSV 1896 Rain vs VfB Eichstätt +1/4 0-2
19/10 19h00 Wacker Burghausen vs TSV Aubstadt - 1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19/10 18h30 Auerbach vs Wacker Nordhausen +1/4 3-1
19/10 18h30 Optik Rathenow vs Berliner FC Dynamo +0 2-1
19/10 18h30 Meuselwitz vs Berlin AK 07 +1/4 0-2
19/10 18h30 VSG Altglienicke vs Ger.Halberstadt - 1 1/4 2-1
19/10 18h30 SV Lichtenberg vs Viktoria Berlin +3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam

19/10 19h00 SSV Ulm vs Hoffenheim II - 3/4 2-0
19/10 19h00 Freiburg II vs VfB Giessen - 3/4 3-1
19/10 19h00 Homburg vs TSG Balingen - 1 2-0
19/10 19h00 Pirmasens vs FSV Frankfurt +1/2 0-0
19/10 19h00 TSV Steinbach vs Koblenz - 2 1-1
19/10 19h00 Aalen vs Bayern Alzenau - 1/4 0-0
19/10 19h00 Elversberg vs Astoria Walldorf - 1 1/4 1-1
19/10 19h00 Bahlinger vs Saarbrucken +1 2-3
19/10 19h00 Offenbach vs Mainz II - 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây

19/10 19h00 Schalke 04 II vs TuS Haltern - 1 1/4 0-1
19/10 19h00 Fortuna Koln vs Sportfreunde Lotte +0 1-0
19/10 19h00 Bergisch Gladbach vs Essen +2 0-1
19/10 19h00 Lippstadt vs Homberg - 1/4 1-1
19/10 19h00 Wattenscheid vs Fort.Dusseldorf II - 1/2 1-0
19/10 19h00 Oberhausen vs Rodinghausen +1/2 1-0
19/10 19h30 M.gladbach II vs Wuppertaler - 1 1/4 2-0
19/10 19h30 Bonner SC vs B.Dortmund II +1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Pháp

19/10 22h30 Lyon vs Dijon - 1 1/2 0-0
20/10 01h00 Nimes vs Amiens - 1/4 1-0
20/10 01h00 Angers vs Stade Brestois - 3/4 0-0
20/10 01h00 Metz vs Nantes - 1/4 0-0
20/10 01h00 Stade Reims vs Montpellier - 1/4 1-0
20/10 01h00 Toulouse vs Lille +1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp

19/10 20h00 Le Havre vs Lorient - 1/4 1-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Scotland

19/10 21h00 St. Mirren vs St. Johnstone +0 1-0
19/10 21h00 Hamilton vs Hibernian +1/2 0-1
19/10 21h00 Celtic vs Ross County - 2 1/2 1-0
19/10 21h00 Kilmarnock vs Livingston - 1/2 1-0
19/10 21h00 Motherwell vs Aberdeen - 1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Scotland

19/10 21h00 Dundee vs Partick Thistle - 1/4 1-0
19/10 21h00 Arbroath vs Greenock Morton +0 0-0
19/10 21h00 Queen of South vs Dundee Utd +3/4 2-0
19/10 21h00 Dunfermline vs Ayr Utd +0 1-1
19/10 21h00 Inverness C.T. vs Alloa Athletic - 1 1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Scotland

19/10 21h00 Stranraer vs Dumbarton +1/4 0-0
19/10 21h00 East Fife vs Forfar Athletic - 3/4 1-0
19/10 21h00 Airdrieonians vs Montrose - 1/2 1-2
19/10 21h00 Clyde vs Raith Rovers +0 0-2
19/10 21h00 Falkirk vs Peterhead - 1 1/2 2-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hà Lan

19/10 23h30 AZ Alkmaar vs Heerenveen - 1 1/4 1-3
19/10 23h30 RKC Waalwijk vs Ajax +3 1/4 0-0
20/10 00h45 Twente vs Willem II +0 0-1
20/10 01h45 VVV Venlo vs Vitesse Arnhem +3/4 0-3
20/10 01h45 Utrecht vs PSV Eindhoven +1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nga

19/10 18h00 FK Tambov vs Ural S.r. +0 0-0
19/10 20h30 Spartak Moscow vs Rubin Kazan - 3/4 0-0
19/10 22h59 Zenit vs Rostov - 1 1/4 3-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga

19/10 13h00 Luch Energiya vs Yenisey - 1/4 0-0
19/10 13h00 SKA-Khabarovsk vs Tom Tomsk +0 1-1
19/10 19h00 Mordovia vs Krasnodar B +1/4 0-1
19/10 19h00 Avangard Kursk vs Tekstilshchik Ivanov - 3/4 0-1
19/10 19h00 Nizhny Nov vs Khimki +0 0-0
19/10 21h00 Chayka FK Pesch vs Spartak Moscow B - 1/4 1-1
19/10 21h00 Fakel vs Shinnik Yaroslavl +0 0-1
19/10 21h00 Armavir vs Rotor Volgograd +1 0-0
19/10 22h00 Baltika vs Neftekhimik Nizh - 1/2 0-0
19/10 22h00 Torpedo Moscow vs Chertanovo - 3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga

19/10 15h30 Arsenal Tula U21 vs PFC Sochi U21 - 1 1/2 0-0
19/10 17h00 Orenburg U21 vs Kryliya Sov. U21 +1 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Albania

19/10 19h00 Luftetari Gjiro. vs Bylis Ballsh 0-0
19/10 22h00 KF Tirana vs KF Laci 2-1
19/10 22h00 Skenderbeu vs Kukesi 0-0
19/10 22h00 Vllaznia Shkoder vs Partizani Tirana 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Armenia

19/10 18h00 Shirak vs Ararat Y - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Azerbaijan

19/10 20h00 Gabala FC vs Karabakh Agdam +1 1-1
19/10 22h15 Keşla FK vs Sabah FK - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ba Lan

19/10 20h00 Korona Kielce vs Wisla Plock - 1/4 0-1
19/10 22h30 Legia Wars. vs Lech Poznan - 1/2 0-0
20/10 01h00 Jagiellonia vs Cracovia Krakow - 1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan

19/10 22h00 Olimpia Grudz. vs Radomiak Radom +1/4 2-0
19/10 22h45 Warta Poznan vs Zaglebie Sosno - 1/2 0-1
19/10 22h59 Podbeskidzie vs GKS Jastrzebie - 1/2 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Belarus

19/10 18h00 Slavia Mozyr vs Neman Grodno - 1/4 0-0
19/10 20h00 Bate Borisov vs Gomel - 1 3/4 0-1
19/10 22h00 Dinamo Minsk vs Vitebsk - 3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bosnia

19/10 20h00 Velez Mostar vs Zrinjski -
19/10 20h00 FK Tuzla City vs Radnik Bijeljina -
19/10 20h00 Zvijezda Bijeljina vs Borac Banja Luka -
19/10 23h00 Zeljeznicar vs Mladost D. Kakanj -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bulgary

19/10 21h30 Botev Plovdiv vs Ludogorets 0-1
20/10 00h00 Levski Sofia vs Arda Kardzhali 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bắc Ai Len

19/10 21h00 Linfield vs Ballymena Utd - 1 2-0
19/10 21h00 Institute vs Cliftonville +1 1/4 0-1
19/10 21h00 Warrenpoint Town vs Glenavon +1 1/4 0-0
19/10 21h00 Carrick Rangers vs Dungannon Swi. - 1/2 1-0
19/10 21h00 Crusaders Belfast vs Coleraine - 1/2 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bỉ

19/10 22h59 Standard Liege vs Genk - 1/4 0-0
20/10 01h00 Oostende vs Eupen - 1/4 2-1
20/10 01h00 Kortrijk vs Zulte-Waregem - 1/4 1-0
20/10 01h30 Gent vs Waasland-Beveren - 2 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ

19/10 22h00 Roeselare vs Union Saint-Gilloise +1 1/4 0-0
20/10 01h30 Beerschot-Wilrijk vs Excelsior Virton - 1/4 2-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Croatia

19/10 20h00 NK Varazdin vs Istra 1961 +1/4 0-0
19/10 22h30 Slaven Belupo vs HNK Rijeka +3/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Estonia

19/10 17h00 Paide Linname. vs Tallinna Kalev - 2 3/4 0-0
19/10 17h00 Levadia T. vs Kuressaare - 3 1/2 1-0
19/10 20h00 Trans Narva vs Maardu 3-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Georgia

19/10 18h00 Torpedo Kut. vs Saburtalo 0-0
19/10 21h00 Dinamo Tbilisi vs Lokomotiv T 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hungary

19/10 22h00 Kaposvar vs Varda SE +1/4 0-1
19/10 22h00 Mezokovesd-Zsory vs Videoton +1/4 0-0
19/10 22h00 Puskas Akademia vs Paksi - 3/4 2-1
19/10 22h00 Zalaegerzseg vs Budapest Honved +1/4 0-0
19/10 22h00 Debreceni vs Diosgyori - 3/4 1-0
20/10 00h30 Ferencvaros vs Ujpest - 1 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hy Lạp

19/10 23h30 Olympiakos vs OFI Creta - 1 3/4 1-1
20/10 00h00 Panetolikos vs Larissa +0 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ireland

20/10 01h45 Sligo Rovers vs Derry City +1 1-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Israel

19/10 22h00 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Kfar Saba - 1/2 0-1
19/10 22h59 Hap. Beer Sheva vs HIK Shmona - 1 1/4 1-0
19/10 22h59 Hapoel Hadera vs Maccabi Netanya +1/4 0-0
20/10 00h30 Sektzia Nes Tziona vs Beitar Jerusalem +1 1/4 0-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Kazakhstan

19/10 17h00 Atyrau vs Zhetysu Taldykorgan +0 0-3
19/10 17h00 Irtysh Pavlodar vs Kaisar Kyzylorda - 3/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Latvia

19/10 18h00 Ventspils vs Riga FC +1/2 0-1
19/10 20h00 Rigas Futbola Skola vs BFC Daugava - 1 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Lithuania

19/10 17h00 FK Riteriai vs Kauno Zalgiris - 1/4 0-0
19/10 21h00 FK Panevezys vs Atlantas 1-1
20/10 00h00 Zalgiris vs Suduva -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Luxembourg

19/10 23h30 Differdange vs Progres Niedercorn 0-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Macedonia

19/10 19h30 Makedonija vs Vardar 0-0
19/10 19h30 Rabotnicki vs FC Struga 0-1
19/10 19h30 Sileks Kratovo vs Renova 0-0
19/10 19h30 Borec Veles vs Shkupi 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Malta

19/10 20h00 Sirens vs Floriana 1-0
19/10 22h15 Birkirkara vs Gzira Utd 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Moldova

19/10 18h00 Dinamo-Auto vs Zimbru 1-0
19/10 20h00 Milsami vs Sheriff Tiraspol 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Montenegro

19/10 18h30 FK Kom vs Buducnost 0-1
19/10 18h30 Zeta vs OFK Petrovac 1-0
19/10 18h30 Rudar vs OFK Titograd 2-0
19/10 19h30 Iskra Danilo vs Sutjeska 0-0
19/10 22h00 FK Podgorica vs Grbalj 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Na Uy

19/10 22h59 Kristiansund vs Rosenborg +1/2 1-1
20/10 01h30 Valerenga vs Stabaek - 3/4 0-2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na Uy

19/10 20h30 Kongsvinger vs HamKam - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Phần Lan

19/10 19h00 SJK Seinajoki vs Lahti - 1/4 0-0
19/10 19h00 Honka vs IFK Mariehamn - 1 1-0
19/10 19h00 Inter Turku vs KuPS +0 0-0
19/10 19h00 HIFK vs RoPS Rovaniemi - 1/2 1-0
19/10 19h00 Ilves vs Helsinki - 1/4 0-1
19/10 19h00 KPV Kokkola vs VPS Vaasa - 1/2 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Romania

20/10 00h30 CFR Cluj vs FC Uni.Craiova - 3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Serbia

19/10 20h00 Mladost Lucani vs Partizan +1 1/4 0-0
19/10 22h59 Javor Ivanjica vs Backa 1-2
19/10 22h59 Radnicki Nis vs Napredak 3-0
19/10 22h59 Spartak Subotica vs Indjija 2-0
19/10 22h59 FK Vozdovac vs Macva Sabac 1-0
19/10 22h59 Proleter NS vs Radnik Surdulica 2-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovakia

19/10 22h00 Sered vs Spartak Trnava +1/4 1-0
19/10 22h00 Slo. Bratislava vs FK Pohronie - 2 1/2 1-0
19/10 22h00 MSK Zilina vs Zemplin Michalovce - 1 1/2 1-1
19/10 22h00 Nitra vs Ruzomberok +1/2 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovenia

19/10 19h30 Mura vs Triglav - 1 1/4 0-1
19/10 21h45 O.Ljubljana vs Rudar Velenje - 2 4-0
19/10 23h45 CM Celje vs Domzale +0 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Séc

19/10 19h30 Slovan Liberec vs Jablonec - 1/4 0-1
19/10 21h30 Zlin vs Mlada Boleslav - 1/4 0-1
19/10 21h30 Sigma Olomouc vs C. Budejovice - 3/4 0-1
20/10 00h00 Slavia Praha vs Pribram - 2 3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc

19/10 15h15 Pardubice vs Fotbal Trinec - 3/4 1-0
19/10 15h15 Slavoj Vysehrad vs Jihlava +3/4 0-0
19/10 15h15 Banik Sokolov vs SK Lisen - 1/2 1-0
19/10 19h30 SK Prostejov vs Vik.Zizkov - 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc

19/10 16h00 Mlada Boleslav U19 vs Slavia Praha U19 0-4
19/10 16h00 C. Budejovice U19 vs Pribram U19 0-3
19/10 17h00 Opava U19 vs Hradec Kralove U19 +1/4 0-0
19/10 17h30 Vik. Plzen U19 vs Brno U19 3-0
19/10 18h00 Slovacko U19 vs Pardubice U19 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Síp

19/10 22h30 Apoel FC vs Doxa Katokopia 1-0
20/10 00h00 Ethnikos Achnas vs Apollon Limassol 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

19/10 19h00 Antalyaspor vs Genclerbirligi - 1/4 0-5
19/10 21h30 Trabzonspor vs Gaziantep B.B - 1 2-0
19/10 21h30 Istanbul BB vs Goztepe - 3/4 1-0
20/10 00h00 Ankaragucu vs Besiktas +1 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

19/10 18h00 Hatayspor vs Adana Demirspor - 1/4 0-1
19/10 20h30 Bursaspor vs Umraniyespor - 1/2 0-1
19/10 22h59 Menemen Bld vs Erzurum BB +1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Sỹ

20/10 00h00 Basel vs Thun - 1 1/4 0-0
20/10 00h00 Young Boys vs Neuchatel Xamax - 1 3/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ

19/10 22h00 Chiasso vs SC Kriens +1/4 0-1
19/10 22h00 Stade L. Ouchy vs Wil 1900 - 1/2 0-2
19/10 22h59 Winterthur vs Vaduz - 1/2 1-0
20/10 00h00 Schaffhausen vs Grasshoppers +1/2 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Điển

19/10 18h30 Helsingborg vs Hacken +1/4 0-1
19/10 21h00 Ostersunds vs Sirius - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

19/10 18h30 Gais vs Varbergs BoIS +1/2 0-0
19/10 21h00 Vasteras vs Mjallby AIF +1/2 1-0
19/10 21h00 Brommapojkarna vs Dalkurd FF - 1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ukraina

19/10 18h00 Karpaty Lviv vs FC Lviv - 1/4 0-0
19/10 21h00 Zorya vs Desna Chernigiv - 1/2 0-1

Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraine

19/10 17h00 Dinamo Kiev U21 vs Oleksandria U21 - 1 1-1
19/10 21h00 Mariupol Youth vs Dnipro U21 2-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Wales

19/10 20h30 Bala Town vs Barry Town - 1/2 1-1
19/10 20h30 Airbus UK vs Newtown AFC +1/4 1-0
19/10 20h30 Cardiff Metropolitan vs Connah's QN +1/4 0-0
19/10 20h30 Penybont vs The New Saints +2 1-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Áo

19/10 22h00 Lask vs Mattersburg - 2 3-2
19/10 22h00 Sturm Graz vs RB Salzburg +1 1/4 1-0
19/10 22h00 SCR Altach vs Admira - 3/4 0-3

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo

19/10 19h30 Liefering vs SV Ried +1/2 0-0
19/10 21h00 Dornbirn vs LASK Juniors - 1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

19/10 21h15 Vejle vs Kolding IF - 1 3-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia

19/10 13h00 Western United vs Perth Glory +0 0-0
19/10 15h30 Central Coast vs Newcastle Jets +0 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nhật Bản

19/10 11h00 Vissel Kobe vs FC Tokyo - 1/4 0-3
19/10 12h00 Nagoya Grampus vs Vegalta Sendai - 1/2 0-1
19/10 12h00 Shimizu S-Pulse vs Sanf Hiroshima +1/4 1-0
19/10 12h00 Yokohama FM vs Shonan Bellmare - 1 1/4 1-0
19/10 12h00 Gamba Osaka vs Kawasaki Fro. +1/2 1-0
19/10 13h00 Jubilo Iwata vs Sagan Tosu +0 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

19/10 12h00 Avispa Fukuoka vs Alb. Niigata (JPN) +1/4 1-0
19/10 12h00 Kyoto Sanga vs Yokohama FC +1/4 2-0
19/10 13h00 Tokyo Verdy vs Ventforet Kofu +3/4 2-0
19/10 14h00 Omiya Ardija vs Tokushima Vortis - 1/4 1-2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

19/10 12h00 Fukushima Utd vs Blaublitz Akita +0 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Japan Football League

19/10 11h00 Honda Lock vs Nara Club 0-0
19/10 11h00 Suzuka Unlimited vs Verspah Oita 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Nữ Nhật

19/10 11h00 Iga Kunoichi Nữ vs Nojima Stella nữ 2-0
19/10 13h00 JEF United Nữ vs Nagano Parceiro (W) - 3/4 2-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hàn Quốc

19/10 12h00 Suwon Bluewings vs Gyeongnam - 1/2 1-1
19/10 14h00 Seongnam vs Incheon Utd - 1/4 0-0
19/10 16h00 Sangju Sangmu vs Jeju Utd +0 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

19/10 11h00 Gwangju vs Anyang 3-0
19/10 13h00 Jeonnam Dragons vs Bucheon 1995 +0 0-1
19/10 15h00 Asan Mugunghwa vs Daejeon Citizen - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc

19/10 13h00 Cheonan City vs Daejeon Korail - 1/2 1-0
19/10 13h00 Busan Transp. vs Mokpo City 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Trung Quốc

19/10 16h30 Guangzhou Fuli vs Shandong Luneng 0-2
19/10 18h35 Beijing Guoan vs Shanghai SIPG - 1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc

19/10 14h30 Qingdao Huanghai vs Beijing BG - 1 1/2 0-0
19/10 18h30 Shijiazhuang YJ vs Guizhou Zhicheng - 1/4 0-1
19/10 18h30 Nei Mongol vs Shanghai Shenxin 2-0
19/10 18h30 Meizhou Wuhua vs Heil. Lava Spring +0 0-2
19/10 18h30 Sichuan Longfor vs Xinjiang Tianshan - 1 1/4 1-1
19/10 18h30 Zhejiang Greentown vs Nantong Zhiyun - 3/4 0-2
19/10 18h30 Liaoning Hunyong vs Guangdong S Tiger +1/4 0-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Arập Xeut

19/10 22h05 Al Shabab (KSA) vs Al Ettifaq 1-0
19/10 22h10 Al Raed vs Al Nasr (KSA) 0-1
20/10 00h00 Al Wehda (KSA) vs Al Ittihad (KSA) 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hồng Kông

19/10 13h30 Guangzhou R&F U19 vs Yuen Long 4-0
19/10 13h30 Tai Po vs Kitchee +1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Indonesia

19/10 18h30 TIRA-Persikabo vs Bhayangkara -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Kuwait

19/10 21h45 Al Kuwait vs Tadamon (KUW) 3-1
20/10 00h00 Al Sahel vs Al Quadisiya 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Malaysia

19/10 20h00 Kedah FA vs Pahang - 1/4 2-2
19/10 20h00 Darul Takzim vs Selangor FA - 1 1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Oman

19/10 22h59 Dhofar vs Al Suwaiq - 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Qatar

19/10 21h25 Sailiya vs Al Wakra - 1/4 1-1
19/10 21h25 Al Rayyan vs Qatar SC - 1 1/2 4-0
19/10 23h35 Al Khor vs Al Sadd -
19/10 23h35 Ahli Doha vs Shahaniya SC - 1 2-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG UAE

19/10 21h30 Khorfakkan vs Al Jazira -
19/10 21h30 Al Shabab (UAE) vs Baniyas 2-0
19/10 21h30 Al Wehda (UAE) vs Al Nasr (UAE) 1-0
19/10 21h30 Al Ain vs Hatta 1-0
20/10 00h00 Al Wasl vs Al Sharjah 0-3

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uzbekistan

19/10 17h15 Surkhon Termiz vs Navbahor - 1/4 0-0
19/10 18h30 Lok. Tashkent vs Buxoro 0-0
19/10 18h30 Dinamo Samarkand vs Pakhtakor 1-2
19/10 19h30 Nasaf Qarshi vs Andijan 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Việt Nam

19/10 17h00 TP.HCM vs HA Gia Lai +0 0-0
19/10 17h00 Hà Nội FC vs Quảng Nam - 3/4 0-0
19/10 17h00 SHB Đà Nẵng vs BCM Bình Dương - 1/2 0-0
19/10 17h00 Thanh Hóa vs Viettel - 1/4 0-1
19/10 17h00 Khánh Hòa vs Sài Gòn FC - 3/4 0-0
19/10 17h00 SL Nghệ An vs Than Quảng Ninh - 1/4 0-0
19/10 17h00 Nam Định vs Hải Phòng - 1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Argentina

19/10 23h15 Banfield vs Atletico Tucuman - 1/2 1-1
20/10 01h30 Independiente vs Argentinos Jun. - 1/2 0-0
20/10 03h45 Patronato Parana vs Newells Old Boys +1/4 0-1
20/10 06h00 Talleres Cordoba vs Lanus +0 1-2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina

20/10 01h30 Nueva Chicago vs Alvarado MDP 0-1
20/10 03h10 Estudiantes Rio Cuarto vs Belgrano 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil

20/10 03h00 Fortaleza/CE vs Gremio/RS +0 2-1
20/10 05h00 Corinthians/SP vs Cruzeiro/MG - 1/2 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil

20/10 02h30 Vila Nova/GO vs Coritiba/PR +0 2-0
20/10 02h30 Oeste/SP vs America/MG +1/4 0-0
20/10 02h30 Ponte Preta/SP vs Bragantino/SP +1/4 0-0
20/10 05h00 Operario/PR vs Sao Bento/SP - 1/2 1-1
20/10 05h00 Parana/PR vs Figueirense/SC - 1/2 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bolivia

20/10 02h00 The Strongest vs Aurora 1-1
20/10 04h15 Sport Boys Warnes vs Blooming 2-2
20/10 06h30 Royal Pari vs Club Destroyers - 1 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Chi Lê

19/10 22h30 Palestino vs U. Espanola - 1/4 -
20/10 03h30 Audax Italiano vs Cobresal - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chi Lê

20/10 01h00 La Serena vs U. San Felipe 1-0
20/10 02h00 Rangers Talca vs San. Wanderers 0-1
20/10 05h00 Deportes Santa Cruz vs Deportes Valdivia 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Colombia

20/10 02h00 Patriotas vs Deportivo Pasto 0-0
20/10 04h00 Once Caldas vs Atletico Huila 1-0
20/10 05h00 America Cali vs Atl. Nacional +0 1-0
20/10 06h00 Deportes Tolima vs Cucuta - 1 1-1
20/10 08h00 Junior Barranquilla vs Millonarios - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ecuador

20/10 01h00 Independiente JT vs SD Aucas 1-0
20/10 03h15 Guayaquil City vs Nacional Quito 0-0
20/10 05h30 Macara vs Dep.Cuenca - 3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Paraguay

20/10 04h10 Libertad vs Sol de America 0-0
20/10 06h15 River Plate (PAR) vs Olimpia Asuncion +1 1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Peru

20/10 03h00 Ayacucho FC vs DU Comercio 0-0
20/10 05h45 Academia Cantolao vs Real Garcilaso 1-0
20/10 08h00 Sport Boys vs Uni.San Martin - 1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uruguay

20/10 02h00 CA Progreso vs Danubio 0-1
20/10 02h00 CA Fenix vs Plaza Colonia 0-0
20/10 05h00 Nacional Montevideo vs Cerro Montevideo - 1 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela

20/10 04h00 Monagas vs Est.Caracas 0-1
20/10 04h00 Aragua vs Dep.Lara 2-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mỹ

20/10 00h00 Atlanta United vs New England - 1 1/4 0-0
20/10 02h50 Seattle Sounders vs Dallas - 3/4 2-1
20/10 05h00 Toronto vs D.C. Utd - 1 1-0
20/10 10h15 Real Salt Lake vs Portland Timbers - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro

20/10 01h00 Ch. Battery vs Bethlehem Steel 1-0
20/10 02h00 Real Monarchs vs Sacramento 1-0
20/10 03h00 Tulsa Roughnecks vs Reno 1868 0-2
20/10 06h00 Carolina Railhawks vs Saint Louis FC - 1/2 0-0
20/10 06h00 Ch.Independence vs Ottawa Fury +0 1-0
20/10 06h00 Hartford Athletic vs Tampa Bay Rowdies 0-0
20/10 06h30 Loudoun United vs New York RB II +1/2 5-1
20/10 07h00 Nashville FC vs Atlanta United II 3-0
20/10 07h00 Memphis 901 vs Louisville City 1-1
20/10 07h30 SA Scorpions vs Colorado Springs 1-0
20/10 08h30 New Mexico United vs Las Vegas Lights 1-0
20/10 09h00 LA Galaxy II vs El Paso Locomotive - 1/4 1-0
20/10 09h00 Orange C. Blues vs Fresno FC 1-0
20/10 09h00 Tacoma Defiance vs Austin Bold +1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mexico

20/10 05h00 Cruz Azul vs Morelia - 1 1-1
20/10 07h00 Pachuca vs Juarez - 1 0-0
20/10 09h00 Necaxa vs Club America +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico

20/10 07h00 Correcaminos vs Oaxaca +0 0-1
20/10 07h00 Zacatepec vs Sonora - 1 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Costa Rica

20/10 09h00 Herediano vs San Carlos - 1/4 2-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ai Cập

20/10 00h00 Zamalek SC vs Arab Contractors -

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Seria A, Ligue 1, Bundesliga cho đến các giải đấu quốc gia như V-League….

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu ngày 19/10/2019 trên website Kết quả bóng đá được thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:
- Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh
- Lịch thi đấu La Liga
- Lịch thi đấu Bundesliga
- Lịch thi đấu Ligue 1
- Lịch thi đấu Serie A
- Lịch thi đấu V - League
- Lịch thi đấu Cup C1

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | kèo bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

Kết nối với chúng tôi