Livescore - tỷ số bóng đá trực tuyến

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1
16h45 Espanyol B vs Orihuela - 1/4 1-0
17h00 Burgos CF vs Celta Vigo II +0 0-0
17h00 Tudelano vs Real Sociedad B +1/4 1-1
17h00 AE Prat vs Atzeneta +0 2-0
17h00 Coruxo vs CD Lealtad - 1/2 1-0
17h00 Atletico Madrid B vs Villarrubia CF - 1/2 1-1
17h00 Villanovense vs Rayo Majada. - 1/4 0-1
17h00 Real Betis B vs San Fernando - 1/4 1-0
17h00 UCAM Murcia vs Algeciras +0 1-1
17h00 Marino de Luanco vs Racing Ferrol +3/4 0-1
17h00 Cultural Leonesa vs Zamora CF +1 1-0
17h00 Extremadura UD vs Inter de Madrid - 1/2 0-0
17h00 Valladolid II vs Salamanca - 1/4 1-0
17h00 Cornella vs La Nucía - 1/2 0-0
17h00 Merida vs Atl. Baleares +0 0-0
17h00 Villarreal B vs Barcelona B +1/4 0-3
17h00 Linares Deportivo vs Atl. Sanluqueno - 3/4 0-0
17h00 Ibiza-Eivissa vs Gimnastic T. +1/4 1-0
17h00 UD Poblense vs Melilla CD - 1/4 0-0
17h00 Las Rozas CF vs Socuellamos - 1/4 0-0
17h00 Cordoba vs Cadiz B - 1 1/4 1-0
17h00 Sevilla B vs Linense - 1 1-0
17h00 Talavera vs Real Madrid B +1/4 0-1
17h00 Badajoz vs S.S. Reyes - 3/4 1-0
17h00 Alcoyano vs Andorra FC +1 0-2
17h00 L'Hospitalet vs Pena Deportiva +0 0-1
17h00 SD Logrones vs Athletic Bilbao B +1/4 1-0
17h00 Numancia vs Deportivo - 1/2 1-0
17h00 Zhetysu Taldykorgan vs Aktobe +0 1-2
17h00 FK Riteriai vs Kauno Zalgiris +3/4 0-0
17h00 Chongqing Lifan vs Luoyang Longmen +1/4 0-1
17h15 Emmen vs Groningen - 1/4 0-1
17h30 Genoa vs Sassuolo +1/2 0-1
17h40 Resovia vs Widzew Lodz +0 1-0
18h00 Wolves vs Brighton +1/4 -
18h00 Lincoln vs Wimbledon - 1/2 -
18h00 Blackpool vs Bristol Rovers - 3/4 -
18h00 Milton Keynes Dons vs Rochdale - 3/4 -
18h00 Crewe Alexandra vs Shrewsbury - 1/4 -
18h00 Charlton Athletic vs Hull City +0 -
18h00 Doncaster Rovers vs Peterborough Utd +1/4 -
18h00 Gillingham vs Plymouth Argyle - 3/4 -
18h00 Ipswich vs Fleetwood Town +0 -
18h00 Oxford Utd vs Burton Albion - 1 -
18h00 Portsmouth vs Accrington - 3/4 -
18h00 Sunderland vs Northampton - 1 1/4 -
18h00 Wigan vs Swindon - 3/4 -
18h00 Las Palmas Atl. vs Yeclano Dep. - 1/4 -
18h00 Meppen vs Lubeck - 1/2 -
18h00 Saint Etienne vs Marseille +1/4 -
18h00 UTA Arad vs CSMS Politehnica Iasi - 1 -
18h00 Vasalunds vs Norrby +0 -
18h00 Kolos Kovalivka vs Dinamo Kiev +3/4 -
18h00 FC Mariupol vs Desna Chernigiv +1 1/2 -
18h00 FC Mynai vs Vorskla +1 1/2 -
18h00 Zorya vs PFK Aleksandriya - 1/2 -
18h30 FC Koln vs Freiburg - 1/2 -
18h30 Heidenheim vs Sandhausen +0 -
18h30 Erzgebirge Aue vs Paderborn 07 +1/2 -
18h30 Bochum vs Jahn Regensburg - 1 -
18h35 Zibo Cuju vs Meizhou Hakka -
18h35 Sichuan Jiuniu vs Xinjiang Tianshan -
19h00 Getafe vs Eibar - 1/4 -
19h00 Mirandes vs Fuenlabrada +0 -
19h00 Bayern Munich II vs Unterhaching - 1 1/4 -
19h00 Paide Linname. vs Levadia T. -
19h00 PAOK vs Aris Salonica - 3/4 -
19h00 Tobol Kostanay vs Atyrau - 1 1/4 -
19h00 Riga FC vs FK Liepaja -
19h00 Vejle vs Sonderjyske - 1/2 -
19h00 Lyngby vs AC Horsens - 3/4 -
19h00 Cangzhou Mighty Lions vs Guangzhou FC +1 1/4 -
19h00 Eastern AA vs Happy Valley - 1 3/4 -
19h30 Zwolle vs ADO Den Haag - 1/2 -
19h30 Feyenoord vs Ajax +1 1/4 -
19h30 Energetik-BGU vs Torpedo Zhodino +1/2 -
19h30 Radnicki Nis vs FK Rad +0 -
19h30 Spartak Subotica vs Indija - 1 1/4 -
19h30 FK Metalac GM vs OFK Backa - 1 1/2 -
19h30 Backa Topola vs Javor Ivanjica - 3/4 -
19h30 Macva Sabac vs Vojvodina +1 1/2 -
19h30 Lask vs Wattens - 1 1/4 -
19h30 Sturm Graz vs RB Salzburg +1 1/2 -
19h30 Hougang Utd vs Balestier Kh. -
19h30 Lion City Sailors vs Geylang Intl -
20h00 Benevento vs Cagliari +0 -
20h00 Parma vs Atalanta +2 1/4 -
20h00 Verona vs Torino +1/4 -
20h00 Angers vs Dijon - 3/4 -
20h00 Metz vs Nimes +0 -
20h00 Nice vs Stade Brestois - 1/4 -
20h00 Strasbourg vs Montpellier - 1 -
20h00 Cova Piedade vs Vizela +1 -
20h00 Warta Poznan vs Slask Wroclaw - 1/4 -
20h00 LKS Lodz vs GKS Jastrzebie - 1 -
20h00 Inter Turku vs Haka - 3/4 -
20h00 Gorica vs Domzale +1 -
20h00 C. Budejovice vs Pardubice - 1/4 -
20h00 MFk Karvina vs Slovacko +1/2 -
20h00 Mjallby AIF vs Ostersunds - 1/2 -
20h00 Degerfors IF vs Djurgardens +3/4 -
20h00 Brage vs Helsingborg +1/4 -
20h00 Arsenal Sarandi vs C. Cordoba SdE +1/4 -
20h05 Aston Villa vs Man Utd +3/4 -
20h15 St. Mirren vs St. Johnstone +1/4 -
20h30 Ein.Frankfurt vs Mainz - 1/2 -
20h30 Ural S.r. vs Rostov +0 -
20h30 Viitorul C. vs Arges Pitesti - 1/4 -
21h00 Real Oviedo vs Sabadell - 1/2 -
21h00 Pacos Ferreira vs Maritimo - 1/4 -
21h00 Arouca vs Casa Pia AC - 3/4 -
21h00 Zire IK vs Gabala FC - 1/4 -
21h00 Makedonija vs Shkendija -
21h00 Rabotnicki vs Sileks Kratovo -
21h00 Shkupi vs Pelister -
21h00 Belasica Strumica vs Academy Pandev -
21h00 FC Struga vs Vardar -
21h00 Borec Veles vs Renova -
21h00 KV Mechelen vs Oostende - 1/4 -
21h00 Turan (KAZ) vs FK Kyzylzhar +1/4 -
21h00 Mondorf-les. vs Swift Hesperange -
21h00 UT Petange vs Rodange 91 -
21h00 Differdange vs RM Hamm Benfica -
21h00 Luzern vs Servette - 1/4 -
21h00 St. Gallen vs Sion - 3/4 -
21h00 Lausanne Sports vs Zurich - 1/2 -
21h00 SK Dnipro-1 vs Rukh Vynnyky - 1/2 -
21h00 FC Lviv vs Olimpik Donetsk +1/4 -
21h00 Shakhtar Donetsk vs Inhulets Petrove - 1 3/4 -
21h00 Randers vs Aarhus AGF +1/2 -
21h00 Perak FA vs Pahang - 1/2 -
21h00 Selangor FA vs Terengganu - 1/2 -
21h00 Melaka FA vs Petaling Jaya City - 1/2 -
21h15 Valencia vs Valladolid - 1/4 -
21h15 Asteras Tripolis vs Olympiakos +3/4 -
21h30 Isloch vs Dinamo Minsk +3/4 -
21h40 Cukaricki vs Partizan +3/4 -
21h45 Willem II vs PSV Eindhoven +1 1/4 -
21h45 O.Ljubljana vs Maribor +0 -
22h00 UE Llagostera vs Levante B - 1/4 -
22h00 Pontevedra vs Sporting Gijon B - 1 -
22h00 Guijuelo vs Covadonga - 1/2 -
22h00 Getafe B vs CP Villarrobledo - 1/2 -
22h00 CD Calahorra vs Amorebieta - 1/2 -
22h00 Arenas de Guecho vs Ebro +0 -
22h00 CF Salmantino vs Real Oviedo B - 1/2 -
22h00 Alaves B vs Ejea - 1/4 -
22h00 Sigma Olomouc vs Slavia Praha +1 1/4 -
22h00 Taborsko vs Jihlava - 1/4 -
22h00 Olympiakos Nic. vs AEL Limassol -
22h00 Bursaspor vs Keciorengucu +3/4 -
22h00 Balikesirspor vs Altinordu SK +3/4 -
22h00 Osmanlispor vs Istanbulspor AS +3/4 -
22h00 Altay vs Bandirmaspor - 1 -
22h00 Rapid Wien vs Wolfsberger AC - 3/4 -
22h05 Stade Reims vs Monaco +1 1/4 -
22h10 Argentinos Jun. vs Estudiantes LP +0 -
22h30 West Ham Utd vs Everton - 1/4 -
22h30 Stal Mielec vs Legia Wars. +3/4 -
22h30 Cherno More vs Tsarsko Selo - 3/4 -
22h30 Diosgyori vs MOL Fehervar FC +1 -
22h30 Puskas Akademia vs Budafoki MTE - 1 1/2 -
22h30 Varda SE vs Paksi +1/2 -
22h30 IFK Mariehamn vs AC Oulu - 1/2 -
22h30 Klubi 04 Helsinki vs KPV Kokkola -
22h30 MuSa Pori vs JIPPO - 1/2 -
22h30 RoPS Rovaniemi vs MP Mikkeli -
22h30 EIF Ekenas vs Jaro - 1/4 -
22h30 Malmo vs Varbergs BoIS - 1 3/4 -
22h45 Sepahan vs Persepolis -
22h59 Don Benito vs Navalcarnero - 1/2 -
22h59 Slo. Bratislava vs Dunajska Stred - 3/4 -
23h00 UE Olot vs Valencia B - 1 -
23h00 Barakaldo vs UD Mutilvera +0 -
23h00 Racing Santander vs SD Tarazona - 1 1/4 -
23h00 Recreativo Huelva vs Ejido +1/4 -
23h00 Real Union vs Osasuna B -
23h00 Roma vs Crotone - 1 1/4 -
23h00 Hertha Berlin vs A.Bielefeld - 1/2 -
23h00 Spartak Moscow vs Khimki - 1 1/2 -
23h00 Hapoel Hadera vs Maccabi Netanya - 1/4 -
23h00 Nevezis vs Suduva +2 1/4 -
23h00 OFK Titograd vs FK Jerezo -
23h00 Buducnost vs Rudar -
23h00 Odd Grenland vs Sandefjord - 3/4 -
23h00 Molde vs Kristiansund - 1 1/4 -
23h00 Bodo Glimt vs Tromso - 1 -
23h00 Viking vs Brann - 1/2 -
23h00 FC Uni.Craiova vs Botosani - 3/4 -
23h00 Nitra vs Sered +3/4 -
23h00 Brondby vs Midtjylland +1/4 -
23h00 Curico Unido vs Huachipato +0 -
23h00 Iquique vs San Luis Qui. -
23h15 UD Logrones vs Girona +0 -
23h15 Cartagena vs Castellon - 1/2 -
23h15 Sabah FK vs Karabakh Agdam +1 -
23h30 Villarreal vs Celta Vigo - 3/4 -
23h30 Leixoes vs Porto B +1/2 -
23h30 Panathinaikos vs AEK Athens +0 -
23h30 METTA/LU Riga vs Spartaks Jurmala -
23h45 Crvena Zvezda vs Zlatibor Cajetina - 3 -
23h50 Peykan vs Tractor SC -
00h00 Rayo Vallecano vs Leganes - 1/4 -
00h00 HNK Rijeka vs Dinamo Zagreb +1/2 -
00h00 Sutjeska vs Decic Tuzi -
00h00 OFK Petrovac vs Iskra Danilo -
00h00 Anorthosis vs AEK Larnaka -
00h00 Gimnasia Jujuy vs Barracas Central - 1/4 -
00h00 Inter Miami vs Atlanta United - 1/2 -
00h30 Shakhter Soligo. vs Bate Borisov - 1/4 -
00h30 Maccabi TA vs Maccabi Haifa +0 -
00h30 Sparta Praha vs Banik Ostrava - 1 -
00h30 Tuzlaspor vs Giresunspor +1 1/2 -
00h30 Menemen Bld vs Adana Demirspor +2 1/4 -
00h30 Adanaspor vs Samsunspor +1 3/4 -
00h30 CA Platense vs Rosario Central +1/2 -
00h30 Racing Club vs San Lorenzo - 1/4 -
00h30 River Plate vs Aldosivi - 2 -
00h45 Botev Plovdiv vs Levski Sofia +0 -
00h45 Esteghlal Tehran vs Zobahan -
01h00 Arsenal vs West Brom - 1 -
01h00 FK Podgorica vs Zeta -
01h00 Valerenga vs Rosenborg +0 -
01h00 Koper vs Aluminij - 1/4 -
01h00 Ramon Santamarina vs Villa Dalmine - 1/4 -
01h00 Almagro vs San Martin SJ +0 -
01h00 Mushuc Runa vs Catolica Quito +1/4 -
01h30 Temperley vs Atletico Atlanta +1/4 -
01h30 Agropecuario AAC vs Estudiantes BsAs +0 -
01h45 Juventus vs AC Milan - 3/4 -
02h00 Real Madrid vs Sevilla - 1/2 -
02h00 Sporting Gijon vs Lugo - 1/2 -
02h00 Rennes vs PSG +1 -
02h00 Gil Vicente vs Braga +3/4 -
02h00 America/MG vs Cruzeiro/MG +0 -
02h00 Fluminense/RJ vs Portuguesa/RJ - 3/4 -
02h00 Botafogo/SP vs Bragantino/SP -
02h00 Inter Limeira/SP vs Guarani/SP -
02h00 Ituano/SP vs Santo Andre/SP -
02h00 Mirassol/SP vs Sao Paulo/SP -
02h00 Corinthians/SP vs Novorizontino/SP -
02h00 Ponte Preta/SP vs Palmeiras/SP -
02h00 Santos/SP vs Sao Bento/SP -
02h00 Sao Caetano/SP vs Ferroviaria/SP -
02h00 Nacional Potosi vs CD Guabira - 1 1/2 -
02h00 Portland Timbers vs Seattle Sounders +0 -
02h15 Keflavik vs Stjarnan +1/2 -
02h15 Hafnarfjordur vs Valur Rey. +1/4 -
02h30 Varzim vs Penafiel - 1/4 -
02h30 Jalil Club vs Al Salt -
02h30 Ma'an SC vs Wihdat -
02h30 Antofagasta vs Univ. de Chile +0 -
02h30 ENPPI Cairo vs Ittihad Alexandria +0 -
02h30 Tala'ea Al Jaish vs Ghazl Al Mahalla - 1/2 -
02h30 Al Masry vs Masr lel Maqassah - 1/2 -
02h30 Pyramids FC vs Ceramica Cleopatra - 3/4 -
03h00 Dep.Guaira vs Carabobo -
03h15 Colon vs Union Santa Fe - 1/4 -
03h15 Lanus vs Talleres Cordoba - 1/4 -
03h15 CA Huracan vs Independiente +1/4 -
03h30 Delfin SC vs Olmedo - 1 -
03h30 Sport Huancayo vs Cesar Vallejo +1/4 -
04h00 Estudiantes Rio Cuarto vs Chacarita Jrs - 1/2 -
04h00 Londrina/PR vs Coritiba/PR -
04h00 Atletico/PR vs Maringa/PR -
04h00 Nova Iguacu/RJ vs Botafogo/RJ +1 -
04h15 Jorge Wilstermann vs Always Ready +0 -
04h45 Olimpia Asuncion vs Sol de America - 1/2 -
04h45 Libertad vs 12 de Octubre - 1 1/4 -
05h00 Audax Italiano vs Cobresal - 1/2 -
05h15 Estu.Merida vs Portuguesa -
06h00 CA Guemes vs Brown de Adrogue - 1/2 -
06h00 SD Aucas vs Tecnico Uni. - 1/2 -
06h30 Oriente Petrolero vs Real Potosi -
06h30 Sporting Kansas vs Austin FC - 1/2 -
07h00 Newells Old Boys vs Sarmiento Junin - 1/4 -
07h00 Guairena FC vs River Plate (PAR) - 1/2 -
07h00 LA Galaxy II vs Tacoma Defiance -
07h00 Club Leon vs Toluca - 1 -
07h30 U. San Felipe vs Cobreloa -
09h15 Pachuca vs Chivas Guad. +0 -
FT Yokohama FM 2 - 0 Vissel Kobe - 3/4 1-0
FT Sagamihara 1 - 1 Machida Zelvia +1/2 1-1
FT Blaublitz Akita 1 - 1 Jubilo Iwata +1/2 1-0
FT Iga Kunoichi Nữ 1 - 2 Setagaya Sfida Nữ 0-0
FT Angeviolet Hiroshima Nữ 2 - 3 NGU Loverledge Nữ 1-3
FT Wollongong Wolves 3 - 2 Sutherland Sharks - 3/4 1-2
FT Rockdale City 4 - 1 Sydney FC U21 - 1 1/4 1-0
FT North Shore Mariners 2 - 2 Mt Druitt Town +1/4 1-2
FT Heidelberg Utd 1 - 1 St Albans Saints 0-0
FT Shimizu S-Pulse 1 - 1 Yokohama FC - 3/4 0-0
FT Avispa Fukuoka 1 - 0 Kashiwa Reysol +1/4 0-0
FT Alb. Niigata (JPN) 0 - 0 Matsumoto Yama. - 1/2 0-0
FT JEF United Chiba 4 - 2 Okayama - 1/4 2-1
FT Ventforet Kofu 2 - 0 Tokyo Verdy - 1/2 0-0
FT Kyoto Sanga 1 - 0 Montedio Yama. - 1/4 1-0
FT Mito Hollyhock 1 - 1 Tochigi SC +0 0-1
FT Zweigen Kan. 0 - 1 Renofa Yamaguchi - 1/2 0-1
FT Pyeongtaek FC 1 - 1 Changwon City 0-1
FT Sydney Olympic 1 - 2 Blacktown City +1/4 0-0
FT Shonan Bellmare 2 - 0 Oita Trinita - 1/4 1-0
FT Tokushima Vortis 1 - 2 Consa. Sapporo +0 1-0
FT Thespa Kusatsu 1 - 1 Omiya Ardija +1/4 0-0
FT Hwaseong FC 2 - 3 Gyeongju KHNP 1-0
FT Melbourne City 3 - 2 Brisbane Roar - 1 1/4 2-2
FT Centenary Stormers 2 - 5 The Lakes 0-2
FT Oakleigh Cannons 3 - 2 Dandenong Th. - 1/2 1-1
FT Urawa Red 2 - 0 Vegalta Sendai - 1/2 0-0
FT Giravanz Kita. 0 - 1 V-Varen Nagasaki +3/4 0-0
FT Gyeongnam 0 - 2 Jeonnam Dragons - 1/4 0-0
FT Lee Man FC 4 - 0 Resources Capital 2-0
FT Jeonbuk H.Motor 1 - 3 Suwon Bluewings - 1/2 0-0
FT Olympic FC QLD 10 - 0 Brisbane Strikers 5-0
FT Kashima Antlers 3 - 0 FC Tokyo - 1/4 2-0
FT Zhejiang Greentown 1 - 1 Shaanxi Changan 0-1
FT Perth Glory 2 - 1 Melb. Victory - 3/4 0-0
FT Vik.Zizkov 3 - 1 Sellier&Bellot Vlasim 2-0
FT Austria Klagenfurt 3 - 1 LASK Juniors - 1 1/4 2-1
Hoãn Cerezo Osaka Nữ vs Ehime FC Nữ -
Hoãn Murcia vs UD Tamaraceite -
Hoãn Chungnam Asan vs Seoul E-Land -
Hoãn Badalona vs Hercules CF -
Hoãn Union Langreo vs Compostela -
Hoãn Marbella vs Granada II -
Hoãn Perez Zeledon vs Sporting (CRC) -
Hoãn San Carlos vs Dep. Saprissa -
Hoãn Santos Guapiles vs Municipal Grecia -
Hoãn Alajuelense vs Guadalupe FC -
Hoãn Jicaral Sercoba vs Cartagines -
Hoãn Herediano vs Limon -

Livescore cập nhật tỷ số bóng đá hôm nay, tỷ số bóng đá trực tuyến, xem tỷ số trực tuyến 7m, flashscore.com, livescore.com (điểm yếu là có quá ít trận châu Á), livescore.in. Phiên bản tỷ số trực tuyến của kết quả bóng đá ngoài những đặc điểm ưu việt riêng như NHANH, CHÍNH XÁC, còn có những tính năng tuyệt vời có thể click xem thông tin đối đầu, đội hình, link xem tường thuật trực tiếp, thông tin trước trận hoặc bài nhận định/dự đoán (RẤT TIỆN LỢI).

Live Score của ketquabongda.com cập nhật CHÍNH XÁC số phút, tỷ số bây giờ, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).

Ngoài phiên bản Live Scores, tỷ số trực tuyến của bóng đá, chúng tôi sẽ tiếp tục nâng cấp tính năng livescore (tỷ số trực tuyến) cho các môn thể thao khác như bóng rổ, bóng chuyền, tennis (quần vợt), trong thời gian tới.

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo