Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh

25/10 21h00 Southampton vs Everton +1/4 -
25/10 23h30 Wolves vs Newcastle - 3/4 -
26/10 02h15 Arsenal vs Leicester City - 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Tây Ban Nha

25/10 20h00 Valladolid vs Alaves - 1/4 -
25/10 22h00 Cadiz vs Villarreal +1/4 -
26/10 00h30 Getafe vs Granada - 1/2 -
26/10 03h00 Real Sociedad vs Huesca - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Italia

25/10 18h30 Cagliari vs Crotone - 1/4 -
25/10 21h00 Benevento vs Napoli +1 1/2 -
25/10 21h00 Parma vs Spezia - 1/2 -
26/10 00h00 Fiorentina vs Udinese - 1/2 -
26/10 02h45 Juventus vs Verona - 1 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức

25/10 21h30 Wolfsburg vs A.Bielefeld - 3/4 -
26/10 00h00 Wer.Bremen vs Hoffenheim +1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Pháp

25/10 19h00 Lens vs Nantes - 1/4 -
25/10 21h00 Bordeaux vs Nimes - 1/2 -
25/10 21h00 Stade Brestois vs Strasbourg - 1/4 -
25/10 21h00 Metz vs Saint Etienne - 1/2 -
25/10 21h00 Montpellier vs Stade Reims - 1/2 -
25/10 23h00 Nice vs Lille +1/4 -
26/10 03h00 Lyon vs Monaco - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

25/10 20h00 Alcorcon vs Mallorca +0 -
25/10 22h00 Sporting Gijon vs SD Ponferradina - 1/2 -
26/10 00h15 Leganes vs Real Oviedo - 1/4 -
26/10 00h15 Tenerife vs Espanyol +0 -
26/10 02h30 Albacete vs Rayo Vallecano +1/4 -
26/10 02h30 Malaga vs Mirandes +0 -
26/10 03h00 Zaragoza vs Sabadell - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha

25/10 17h30 Osasuna B vs Tudelano - 1/4 -
25/10 17h30 Portugalete vs Amorebieta +0 -
25/10 18h00 Ejea vs Haro Deportivo - 1/4 -
25/10 18h00 AE Prat vs Cornella +0 -
25/10 18h00 CP Villarrobledo vs Socuellamos +1/4 -
25/10 18h00 Linense vs UD Tamaraceite - 3/4 -
25/10 18h00 Athletic Bilbao B vs Racing Santander +0 -
25/10 18h00 Valencia B vs Pena Deportiva - 1/4 -
25/10 18h00 UCAM Murcia vs Linares Deportivo - 1/2 -
25/10 18h00 Marino de Luanco vs CD Lealtad - 1/4 -
25/10 18h00 Celta Vigo II vs Racing Ferrol - 1/4 -
25/10 18h00 Granada II vs Sevilla B -
25/10 18h00 Rayo Majada. vs Atl. Baleares +0 -
25/10 18h00 Inter de Madrid vs Atletico Madrid B +0 -
25/10 18h00 Ibiza-Eivissa vs La Nucía - 1/4 -
25/10 18h00 UD Poblense vs S.S. Reyes - 1/4 -
25/10 18h00 Covadonga vs Real Oviedo B - 1/4 -
25/10 18h00 Talavera vs Melilla CD - 1/4 -
25/10 18h00 Marbella vs Marino - 1 1/4 -
25/10 18h00 Real Madrid B vs Getafe B - 1 -
25/10 19h00 Las Palmas Atl. vs Atl. Sanluqueno - 1/4 -
25/10 22h30 Navalcarnero vs Las Rozas CF - 1/4 -
25/10 23h00 San Fernando vs Cadiz B - 3/4 -
25/10 23h00 Yeclano Dep. vs Cordoba +1/4 -
25/10 23h00 Salamanca vs Coruxo -
25/10 23h00 Pontevedra vs CF Salmantino -
25/10 23h00 Izarra vs SD Tarazona - 1/4 -
25/10 23h00 Villanovense vs Merida - 1/2 -
25/10 23h00 Union Langreo vs Valladolid II +0 -
25/10 23h00 Compostela vs Deportivo +3/4 -
25/10 23h00 Leioa vs Real Union +0 -
25/10 23h00 CD Calahorra vs Ebro - 1/2 -
25/10 23h00 Lorca Deportiva vs Ejido +0 -
25/10 23h00 SD Logrones vs UD Mutilvera - 1/2 -
25/10 23h00 Gimnastic vs Badalona - 1/2 -
25/10 23h00 Recreativo Huelva vs Algeciras - 1/2 -
25/10 23h30 Cultural Leonesa vs Numancia - 1/4 -
25/10 23h30 Zamora CF vs Guijuelo - 1/4 -
26/10 00h00 Real Betis B vs Murcia - 1/4 -
26/10 00h00 Orihuela vs Alcoyano +0 -
26/10 00h00 Badajoz vs Don Benito - 3/4 -
26/10 00h00 Hercules CF vs Atzeneta - 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia

25/10 21h00 Cosenza vs Lecce +1/4 -
26/10 03h00 Cremonese vs Brescia - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Italia

25/10 18h30 US Olbia vs Pro Vercelli -
25/10 21h00 AC Renate vs Livorno -
25/10 21h00 Catanzaro vs Palermo -
25/10 21h00 Teramo vs Juve Stabia -
25/10 21h00 Feralpisalo vs Ravenna -
25/10 21h00 Grosseto vs Albinoleffe -
25/10 21h00 Cavese vs SS Monopoli -
25/10 21h00 Novara vs Pontedera -
25/10 21h00 Sambenedettese vs Modena -
25/10 21h00 Vibonese vs Viterbese Calcio -
25/10 21h00 Gubbio vs Legnano -
25/10 21h00 Fano vs Mantova -
25/10 21h00 Luchese vs Juventus U23 -
25/10 21h00 Alessandria vs Pontedera -
25/10 21h00 Triestina vs Virtus Verona -
25/10 22h30 Giana Erminio vs Como -
25/10 23h30 Perugia vs Pesaro -
25/10 23h30 Novara vs Carrarese -
25/10 23h30 Matelica vs Arezzo -
25/10 23h30 Pistoiese vs Pro Sesto -
25/10 23h30 Imolese Calcio vs US Fermana -
25/10 23h30 Turris Neapolis vs Paganese -
25/10 23h30 Lecco vs Piacenza -
25/10 23h30 Pergolettese vs Aurora Pro Patria -
25/10 23h30 Padova vs Alto Adige -
25/10 23h30 Avellino vs Casertana -
25/10 23h30 Ternana vs Foggia -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức

25/10 19h30 Sandhausen vs Paderborn 07 +0 -
25/10 19h30 Heidenheim vs Osnabruck - 1/2 -
25/10 19h30 Bochum vs Erzgebirge Aue - 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức

25/10 19h00 Saarbrucken vs Verl - 1/4 -
25/10 20h00 Bayern Munich II vs Waldhof Man. - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

25/10 20h00 Havelse vs Hannoverscher SC - 1 3/4 -
25/10 20h00 St. Pauli II vs Ein. Norderstedt -
25/10 20h00 Phonix Lubeck vs Holstein Kiel II -
25/10 20h00 Oldenburg 1987 vs Rehden +0 -
25/10 21h00 Oberneuland vs VfV 06 Hildesheim -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc

25/10 19h30 Optik Rathenow vs CZ Jena +1 1/2 -
25/10 19h30 Meuselwitz vs Union Furstenwalde +0 -
25/10 19h30 Chemnitzer vs Luckenwalde -
25/10 19h30 SV Lichtenberg vs Lok.Leipzig +1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam

25/10 20h00 Koblenz vs FSV Frankfurt +3/4 -
25/10 20h00 Pirmasens vs Freiburg II +3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây

25/10 20h00 B.Dortmund II vs Fort.Dusseldorf II -
25/10 20h00 Wegberg-Beeck vs Homberg -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Scotland

25/10 19h00 Aberdeen vs Celtic +3/4 -
25/10 22h00 Rangers vs Livingston - 1 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha

25/10 22h00 SC Farense vs Rio Ave +1/4 -
25/10 22h00 Moreirense vs Maritimo +0 -
26/10 00h30 Famalicao vs Boavista - 1/4 -
26/10 03h00 Vitoria Guimaraes vs Braga +1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/10 18h15 Varzim vs Estoril +1/4 -
25/10 22h00 UD Oliveirense vs SC Covilha - 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hà Lan

25/10 18h15 Fortuna Sittard vs Groningen +1/4 -
25/10 20h30 Sparta Rotterdam vs Heracles Almelo - 1/2 -
25/10 20h30 Vitesse Arnhem vs PSV Eindhoven +1/4 -
25/10 22h45 RKC Waalwijk vs Feyenoord +1 1/2 -
26/10 02h00 ADO Den Haag vs AZ Alkmaar +1 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nga

25/10 18h00 Ural S.r. vs FK Tambov - 1/2 -
25/10 20h30 Rostov vs Khimki - 3/4 -
25/10 23h00 Akhmat Groznyi vs Ufa - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Albania

Hoãn Bylis Ballsh vs Kukesi -
Hoãn Kastrioti Kruje vs Vllaznia Shkoder -
Hoãn Apolonia Fier vs Skenderbeu -
Hoãn Partizani Tirana vs Teuta Durres -
Hoãn KF Laci vs KF Tirana -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Armenia

25/10 19h00 Van Yerevan vs Ararat-Armenia +1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Azerbaijan

25/10 17h00 Sabah FK vs Sumqayit - 1/4 -
25/10 19h00 Zire IK vs Karabakh Agdam +1 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ba Lan

25/10 21h00 Rakow Czestochowa vs Stal Mielec - 1 1/4 -
25/10 23h30 Lech Poznan vs Cracovia Krakow - 1 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan

Hoãn Puszcza Nie. vs Nieciecza +1/4 -
Hoãn Arka Gdynia vs Zaglebie Sosno -
25/10 22h00 Gornik Leczna vs Miedz Legnica +0 -
Hoãn Chrobry Glogow vs Odra Opole -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Belarus

25/10 17h00 Neman Grodno vs Slavia Mozyr - 1 1/4 -
25/10 19h00 Energetik-BGU vs Shakhter Soligo. +1 1/4 -
25/10 21h00 Rukh Brest vs Isloch - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bosnia

25/10 20h30 Mladost D. Kakanj vs Borac Banja Luka -
25/10 23h00 Sarajevo vs FK Krupa -
26/10 01h05 Radnik Bijeljina vs Sloboda Tuzla -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bulgaria

25/10 17h30 CSKA 1948 Sofia vs Slavia Sofia - 1/2 -
25/10 22h45 Arda Kardzhali vs Cska Sofia +3/4 -
26/10 01h15 PFK Montana vs Ludogorets +1 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Macedonia

25/10 20h30 Vardar vs Renova -
25/10 20h30 Makedonija vs Academy Pandev -
25/10 20h30 Belasica Strumica vs Borec Veles -
25/10 20h30 Pelister vs FC Struga -
25/10 20h30 Shkendija vs Rabotnicki -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bỉ

25/10 19h30 Antwerpen vs Beerschot-Wilrijk - 1/2 -
25/10 22h00 Oostende vs Zulte-Waregem - 3/4 -
26/10 00h15 Sint Truiden vs Standard Liege +3/4 -
Hoãn Charleroi vs Waasland-Beveren - 1 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ

25/10 22h00 Union Saint-Gilloise vs Club Brugge II - 1 3/4 -
26/10 02h00 RFC Seraing vs Lommel - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Croatia

25/10 21h00 Sibenik vs Dinamo Zagreb +1 1/2 -
Hoãn HNK Gorica vs HNK Rijeka +1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Estonia

25/10 18h00 Kuressaare vs Flora Tallinn +2 1/2 -
25/10 18h00 Trans Narva vs Levadia T. +1 1/4 -
25/10 20h00 Nomme Kalju vs Paide Linname. +1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Georgia

25/10 17h00 Chikhura Sach. vs Samtredia -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hungary

25/10 20h30 Zalaegerzseg vs Budafoki MTE - 3/4 -
25/10 23h00 Mezokovesdi SE vs MOL Fehervar FC +1 -
26/10 01h30 Diosgyori vs Puskas Akademia +1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hy Lạp

25/10 21h00 Asteras Tripolis vs OFI Creta - 1/2 -
25/10 23h15 Apollon Smirnis vs Lamia FC +0 -
26/10 01h30 Pas Giannina vs AEK Athens +3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ireland

25/10 21h00 Waterford Utd vs Dundalk +3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Latvia

25/10 18h00 Tukums/Salaspils vs METTA/LU Riga +1/4 -
25/10 20h00 Ventspils vs FK Liepaja - 1/4 -
25/10 21h00 Valmiera / BSS vs Spartaks Jurmala -
25/10 21h00 Riga FC vs BFC Daugava - 2 1/4 -
25/10 23h00 Rigas Futbola Skola vs Jelgava - 1 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Luxembourg

25/10 22h00 Etzella Ettelbruc vs RM Hamm Benfica -
25/10 22h00 Swift Hesperange vs Fola Esch -
25/10 22h00 Mondorf-les. vs UT Petange -
25/10 22h00 Hostert vs Dudelange -
25/10 22h00 Rodange 91 vs UNA Strassen -
25/10 22h00 Jeunesse Esch vs Wiltz -
Hoãn Differdange vs Racing Union -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Malta

25/10 21h00 Hibernians vs Lija Athletic -
25/10 21h00 Santa Lucia FC vs Valletta -
26/10 01h15 Gudja United vs Floriana -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Moldova

25/10 19h00 Speranta vs CSCT Buiucani -
25/10 19h00 Sfintul Gheorghe vs Petrocub -
25/10 22h00 Zimbru vs Dinamo-Auto -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Montenegro

25/10 19h30 OFK Petrovac vs Sutjeska -
25/10 21h00 Rudar vs FK Jerezo -
25/10 22h00 OFK Titograd vs FK Podgorica -
25/10 23h00 Iskra Danilo vs Zeta -
26/10 01h00 Buducnost vs Decic Tuzi -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Na Uy

26/10 00h00 Valerenga vs Kristiansund - 3/4 -
26/10 00h00 Molde vs Stromsgodset - 1 1/2 -
26/10 00h00 Aalesund vs Odd Grenland +1/2 -
26/10 00h00 Sarpsborg vs Rosenborg +1/4 -
26/10 02h30 Bodo Glimt vs Mjondalen - 1 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na Uy

25/10 21h00 Lillestrom vs Sandnes Ulf - 1 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Phần Lan

25/10 21h00 TPS Turku vs Seinajoen JK +1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan

25/10 21h00 VPS Vaasa vs Gnistan - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Romania

25/10 23h45 Viitorul C. vs Arges Pitesti - 1 -
26/10 02h30 Voluntari vs CFR Cluj +3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Serbia

25/10 20h00 Novi Pazar vs FK Rad - 1/2 -
25/10 20h00 Zlatibor Cajetina vs Vojvodina +1 1/4 -
25/10 20h00 OFK Backa vs Indija -
25/10 22h00 Proleter NS vs FK Vozdovac - 1/2 -
25/10 22h00 Macva Sabac vs Napredak +1/4 -
25/10 22h00 Crvena Zvezda vs Javor Ivanjica -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovakia

25/10 22h00 Dunajska Stred vs Slo. Bratislava - 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovenia

25/10 18h00 NK Bravo vs Aluminij - 1/4 -
25/10 20h00 Tabor Sezana vs O.Ljubljana +1/2 -
25/10 23h30 Domzale vs Mura +1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc

Hoãn Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19 -
Hoãn Slavia Praha U19 vs Slovacko U19 -
Hoãn Hradec Kralove U19 vs Banik Ostrava U19 -
Hoãn Pardubice U19 vs Sigma Olomouc U19 -
Hoãn Pribram U19 vs MFk Karvina U19 -
Hoãn Meteor Praha U19 vs C. Budejovice U19 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Síp

25/10 21h00 Anorthosis vs Apoel FC +0 -
25/10 23h00 Omonia Nicosia vs EN Paralimni - 1 1/4 -
26/10 00h00 Ethnikos Achnas vs Olympiakos Nic. +0 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

25/10 17h30 Malatyaspor vs Genclerbirligi - 1/4 -
25/10 20h00 Alanyaspor vs Fatih Karagumruk - 1 -
25/10 23h00 Fenerbahce vs Trabzonspor - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

25/10 17h30 Bandirmaspor vs Adana Demirspor +1/4 -
25/10 17h30 Osmanlispor vs Balikesirspor +0 -
25/10 20h00 Istanbulspor AS vs Eskisehirspor - 1 1/4 -
25/10 20h00 Adanaspor vs Tuzlaspor +1/4 -
25/10 23h00 Altay vs Giresunspor -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Sỹ

Hoãn Sion vs Servette +1/4 -
25/10 22h00 Young Boys vs Luzern - 1 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Điển

25/10 20h30 Kalmar vs Falkenbergs - 1/4 -
25/10 20h30 Ostersunds vs Hammarby +1 -
25/10 23h30 Malmo vs Goteborg - 1 1/4 -
25/10 23h30 Orebro vs Helsingborg +0 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

25/10 20h30 Eskilstuna City vs Dalkurd FF +0 -
25/10 20h30 Akropolis IF vs Norrby +0 -
25/10 23h30 Trelleborgs vs Degerfors IF +1 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ukraina

25/10 19h00 Inhulets Petrove vs FC Mariupol +0 -
25/10 22h00 Kolos Kovalivka vs FC Mynai - 3/4 -
26/10 00h30 Zorya vs Rukh Vynnyky - 1 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Áo

25/10 20h30 Lask vs St.Polten - 1 1/4 -
25/10 20h30 Wattens vs Hartberg - 1/4 -
25/10 23h00 Wolfsberger AC vs Rapid Wien +1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đan Mạch

25/10 20h00 AC Horsens vs Nordsjaelland +1/2 -
25/10 22h00 Randers vs Sonderjyske - 1/4 -
26/10 00h00 Aarhus AGF vs Kobenhavn - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

25/10 19h00 Fremad Amager vs Silkeborg IF +1/4 -
25/10 20h00 Hvidovre IF vs Viborg +1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá Aus Brisbane

Hoãn Toowong FC vs Centenary Stormers - 1 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Aus New South Wales

FT Rockdale City vs Sydney Utd 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Aus Queensland

Hoãn Moreton Bay Utd vs Gold Coast Utd -
FT Brisbane Roar U21 vs Peninsula Power 0-1
Hoãn Olympic FC QLD vs Sunshine Coast - 1 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nhật Bản

FT Sagan Tosu vs Shonan Bellmare - 1/2 1-2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

FT Omiya Ardija vs V-Varen Nagasaki +1/4 0-0
FT Ventforet Kofu vs Machida Zelvia - 1/4 1-0
FT Avispa Fukuoka vs JEF United Chiba - 1/2 1-0
FT Tokushima Vortis vs Alb. Niigata (JPN) - 1/2 0-0
FT Renofa Yamaguchi vs Mito Hollyhock +3/4 0-2
FT Jubilo Iwata vs Thespa Kusatsu - 3/4 1-1
FT Giravanz Kita. vs Matsumoto Yama. - 1/2 0-1
25/10 14h00 Ehime FC vs Tochigi SC +1/4 0-0
25/10 16h30 Ryukyu vs Kyoto Sanga +0 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

FT FC Imabari vs Kamatamare San. - 1/2 0-1
FT Fujieda MYFC vs Gainare Tottori - 1/4 0-1
FT Vanraure Hachinohe vs Kagoshima +1/4 0-0
FT Grulla Morioka vs FC Gifu +1/4 0-1
FT Azul Claro Numazu vs Blaublitz Akita +3/4 0-0
FT Fukushima Utd vs Nagano Parceiro +1/2 0-0
FT Cerezo Osaka U23 vs Gamba Osaka U23 +1/4 1-0
FT Sagamihara vs Roas. Kumamoto +0 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Japan Football League

FT Verspah Oita vs Matsue City 2-1
FT Tokyo Musashino vs Iwaki FC 1-1
FT Veertien Mie vs Honda Lock 0-1
FT Tegevajaro Miyazaki vs Reinmeer Aomori 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hàn Quốc

FT Gwangju vs Sangju Sangmu +0 0-1
FT Daegu vs Pohang Steelers +1/4 1-1
25/10 14h30 Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor +1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

FT Bucheon 1995 vs Gyeongnam +1/2 2-1
25/10 14h00 Ansan Greeners vs Seoul E-Land +1/2 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc

FT Cheonan City vs Changwon City 0-2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc

25/10 14h00 Chengdu Better City vs Taizhou Yuanda - 1/2 1-0
25/10 17h00 Shaanxi Changan vs Jiangxi Liansheng - 3/4 -
25/10 18h35 Beijing BG vs Beijing Renhe +1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Jordan

25/10 23h00 Faisaly (JOR) vs Sareeh -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Kuwait

25/10 22h35 Al Sahel vs Al Qadsia -
26/10 00h50 Khaitan vs Al Nasr (KUW) -
26/10 00h50 Kazma vs Al Kuwait -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Qatar

25/10 21h30 Ahli Doha vs Al Sadd +1 3/4 -
26/10 00h45 Al Rayyan vs Al Duhail SC +1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Singapore

25/10 16h30 Young Lions vs Tanjong Pagar -
25/10 16h30 Hougang Utd vs DPMM FC -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thái Lan

25/10 18h00 Trat FC vs Buriram Utd +1/2 -
25/10 18h00 Sukhothai vs Bangkok Glass +1/4 -
25/10 19h00 Chonburi vs Chiangrai Utd +0 -
25/10 19h00 Police Tero FC vs Muang Thong Utd +0 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Việt Nam

25/10 17h00 HA Gia Lai vs Sài Gòn FC +1/2 -
25/10 17h00 Thanh Hóa vs SL Nghệ An - 1/4 -
25/10 17h00 Quảng Nam vs SHB Đà Nẵng - 3/4 -
25/10 17h00 Nam Định vs Hải Phòng - 1/4 -
25/10 18h00 HL Hà Tĩnh vs Viettel +3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất QG

25/10 15h30 Cần Thơ vs ĐT Long An - 1/2 -
25/10 15h30 Đồng Tháp vs Thừa Thiên Huế - 3/4 -
25/10 15h30 XM Fico Tây Ninh vs Đăk Lăk +1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil

26/10 02h00 Atletico/GO vs Palmeiras/SP +1/4 -
26/10 02h00 Fluminense/RJ vs Santos/SP - 1/4 -
26/10 04h15 Atletico/PR vs Gremio/RS +0 -
26/10 04h15 Internacional/RS vs Flamengo/RJ +0 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil

26/10 02h00 Nautico/PE vs Cruzeiro/MG +1/4 -
26/10 04h15 Guarani/SP vs Avai/SC - 1/4 -
26/10 05h15 Figueirense/SC vs Juventude/RS +1/4 -
26/10 06h30 Botafogo/SP vs Vitoria/BA - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Brazil

26/10 07h30 Sao Paulo/SP vs Fortaleza/CE - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Colombia

25/10 23h30 Envigado vs Alianza Petrolera +0 -
26/10 02h00 Patriotas vs Atl. Nacional +1/2 -
26/10 04h00 Santa Fe vs Boyaca Chico - 1 -
26/10 06h04 America Cali vs Deportivo Pasto - 1/2 -
26/10 08h10 Inde.Medellin vs Deportivo Cali +0 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Colombia

26/10 01h00 Bogota FC vs Tigres(COL) - 1/2 -
26/10 03h00 Leones FC vs Real Cartagena - 3/4 -
26/10 04h00 Cortulua vs Orsomarso - 1 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ecuador

26/10 03h30 Olmedo vs Independiente JT -
26/10 06h00 Liga de Portoviejo vs Barcelona SC -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Paraguay

26/10 04h00 CS San Lorenzo vs Nacional +0 -
26/10 06h15 Libertad vs Sol de America -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uruguay

26/10 04h45 Wanderers vs CA Rentistas +0 -
26/10 07h15 Dep. Maldonado vs Nacional Montevideo -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela

26/10 04h00 Metropolitano vs Aragua -
26/10 04h00 Carabobo vs Estu.Merida -
26/10 07h00 Trujillanos vs Yaracuyanos -
26/10 07h00 Caracas vs Zamora Barinas -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mỹ

26/10 03h37 Los Angeles FC vs LA Galaxy - 1 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mexico

26/10 01h00 Toluca vs Club Tijuana - 1/4 -
26/10 06h30 Chivas Guad. vs Cruz Azul +0 -
26/10 08h06 Santos Laguna vs San Luis - 1 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Costa Rica

26/10 05h00 Alajuelense vs Perez Zeledon - 1 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nam Phi

25/10 20h30 Stellenbosch FC vs Moroka Swallows +0 -
25/10 20h30 Tshakhuma TM vs TS Galaxy -

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Seria A, Ligue 1, Bundesliga cho đến các giải đấu quốc gia như V-League….

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu ngày 25/10/2020 trên website Kết quả bóng đá được thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:
- Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh
- Lịch thi đấu La Liga
- Lịch thi đấu Bundesliga
- Lịch thi đấu Ligue 1
- Lịch thi đấu Serie A
- Lịch thi đấu V - League
- Lịch thi đấu Cup C1

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo