Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo ngày 30/09

23h30 Grazer AK vs Sturm Graz II - 1/4 -
23h30 Floridsdorfer AC vs Blau Weiss Linz -
23h30 Vorwarts Steyr vs Horn +0 -
23h30 First Vienna vs Kapfenberg - 1 1/4 -
23h30 Rapid Wien II vs SV Lafnitz +1/4 -
23h30 Admira vs Liefering - 1/2 -
23h30 St.Polten vs SKU Amstetten - 1/4 -
23h30 Dornbirn vs Austria Wien II - 1/4 -

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo ngày 07/10

23h30 Dornbirn vs Blau Weiss Linz -
23h30 Sturm Graz II vs First Vienna -
23h30 Austria Wien II vs Grazer AK -
23h30 SKU Amstetten vs SV Lafnitz -
23h30 Vorwarts Steyr vs St.Polten -
23h30 Liefering vs Floridsdorfer AC -
23h30 Kapfenberg vs Rapid Wien II -
23h30 Horn vs Admira -

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo ngày 14/10

23h30 Floridsdorfer AC vs Kapfenberg -
23h30 SV Lafnitz vs Liefering -
23h30 First Vienna vs Austria Wien II -
23h30 Sturm Graz II vs SKU Amstetten -
23h30 Blau Weiss Linz vs Vorwarts Steyr -
23h30 Rapid Wien II vs Horn -
23h30 St.Polten vs Grazer AK -
23h30 Admira vs Dornbirn -

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo ngày 21/10

23h30 Admira vs Floridsdorfer AC -
23h30 Horn vs St.Polten -
23h30 Kapfenberg vs Blau Weiss Linz -
23h30 Liefering vs Rapid Wien II -
23h30 Austria Wien II vs SKU Amstetten -
23h30 Grazer AK vs First Vienna -
23h30 Dornbirn vs Sturm Graz II -
23h30 Vorwarts Steyr vs SV Lafnitz -

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo ngày 28/10

23h30 Rapid Wien II vs Admira -
23h30 Sturm Graz II vs Kapfenberg -
23h30 First Vienna vs Vorwarts Steyr -
23h30 SKU Amstetten vs Grazer AK -
23h30 Blau Weiss Linz vs Liefering -
23h30 SV Lafnitz vs Horn -
23h30 Floridsdorfer AC vs Dornbirn -
23h30 St.Polten vs Austria Wien II -

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo ngày 04/11

23h30 Admira vs Blau Weiss Linz -
23h30 Grazer AK vs Dornbirn -
23h30 Vorwarts Steyr vs Sturm Graz II -
23h30 First Vienna vs Rapid Wien II -
23h30 Kapfenberg vs Liefering -
23h30 Horn vs SKU Amstetten -
23h30 Austria Wien II vs Floridsdorfer AC -
23h30 St.Polten vs SV Lafnitz -

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo ngày 11/11

23h30 SV Lafnitz vs Sturm Graz II -
23h30 Liefering vs Admira -

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo mới nhất hôm nay ngày 24/09/2022 và ngày mai (LTD Áo) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Hạng 2 Áo ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo