Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan ngày 28/11

00h00 Stomil Olsztyn vs GKS Jastrzebie -
02h30 Puszcza Nie. vs Korona Kielce +1/4 -
18h40 GKS Tychy vs Resovia - 1/2 -
21h00 Sandecja vs Gornik Polkowice - 1/2 -

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan ngày 29/11

00h00 Widzew Lodz vs Zaglebie Sosno - 3/4 -

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan ngày 04/12

23h00 Arka Gdynia vs Stomil Olsztyn -
23h00 Zaglebie Sosno vs Gornik Polkowice -
23h00 GKS Jastrzebie vs Korona Kielce -
23h00 Sandecja vs Odra Opole -
23h00 Podbeskidzie vs Katowice -
23h00 Chrobry Glogow vs Widzew Lodz -
23h00 LKS Lodz vs Puszcza Nie. -
23h00 Miedz Legnica vs GKS Tychy -
23h00 Resovia vs Skra Czestochowa -

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan ngày 26/02

23h00 GKS Jastrzebie vs LKS Lodz -
23h00 Widzew Lodz vs Arka Gdynia -
23h00 Korona Kielce vs Stomil Olsztyn -
23h00 Skra Czestochowa vs Miedz Legnica -
23h00 Puszcza Nie. vs Resovia -
23h00 GKS Tychy vs Podbeskidzie -
23h00 Chrobry Glogow vs Gornik Polkowice -
23h00 Odra Opole vs Zaglebie Sosno -
23h00 Sandecja vs Katowice -

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan ngày 05/03

23h00 Miedz Legnica vs Puszcza Nie. -
23h00 LKS Lodz vs Korona Kielce -
23h00 Stomil Olsztyn vs Widzew Lodz -
23h00 Podbeskidzie vs Skra Czestochowa -
23h00 Chrobry Glogow vs Odra Opole -
23h00 Resovia vs GKS Jastrzebie -
23h00 Sandecja vs GKS Tychy -
23h00 Arka Gdynia vs Gornik Polkowice -
23h00 Zaglebie Sosno vs Katowice -

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan ngày 12/03

23h00 Katowice vs Chrobry Glogow -
23h00 Korona Kielce vs Resovia -
23h00 Skra Czestochowa vs Sandecja -
23h00 Odra Opole vs Arka Gdynia -
23h00 GKS Tychy vs Zaglebie Sosno -
23h00 GKS Jastrzebie vs Miedz Legnica -
23h00 LKS Lodz vs Stomil Olsztyn -
23h00 Puszcza Nie. vs Podbeskidzie -
23h00 Gornik Polkowice vs Widzew Lodz -

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan ngày 19/03

23h00 Miedz Legnica vs Korona Kielce -
23h00 Sandecja vs Puszcza Nie. -
23h00 Arka Gdynia vs Katowice -
23h00 Zaglebie Sosno vs Skra Czestochowa -
23h00 Stomil Olsztyn vs Gornik Polkowice -
23h00 Podbeskidzie vs GKS Jastrzebie -
23h00 Chrobry Glogow vs GKS Tychy -
23h00 Widzew Lodz vs Odra Opole -
23h00 Resovia vs LKS Lodz -

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan mới nhất hôm nay ngày 27/11/2021 và ngày mai (LTD Ba Lan) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo