Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc ngày 12/04

19h30 Bischofswerdaer vs RW Erfurt -
19h30 Viktoria Berlin vs SV Lichtenberg -
19h30 Union Furstenwalde vs Hertha Berlin II -
19h30 Berlin AK 07 vs Meuselwitz -
19h30 C. Leipzig vs E.Cottbus -
19h30 Ger.Halberstadt vs VSG Altglienicke -
19h30 Berliner FC Dynamo vs Optik Rathenow -
19h30 Babelsberg vs Lok.Leipzig -
19h30 Wacker Nordhausen vs Auerbach -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc ngày 19/04

19h30 Meuselwitz vs Berliner FC Dynamo -
19h30 VSG Altglienicke vs SV Lichtenberg -
19h30 Lok.Leipzig vs Bischofswerdaer -
19h30 Optik Rathenow vs Wacker Nordhausen -
19h30 Berlin AK 07 vs Viktoria Berlin -
19h30 RW Erfurt vs Union Furstenwalde -
19h30 E.Cottbus vs Babelsberg -
19h30 Auerbach vs C. Leipzig -
19h30 Hertha Berlin II vs Ger.Halberstadt -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc ngày 26/04

19h30 Babelsberg vs Auerbach -
19h30 Ger.Halberstadt vs RW Erfurt -
19h30 Union Furstenwalde vs Lok.Leipzig -
19h30 Berliner FC Dynamo vs Berlin AK 07 -
19h30 Viktoria Berlin vs VSG Altglienicke -
19h30 Bischofswerdaer vs E.Cottbus -
19h30 Wacker Nordhausen vs Meuselwitz -
19h30 C. Leipzig vs Optik Rathenow -
19h30 SV Lichtenberg vs Hertha Berlin II -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc ngày 03/05

19h30 Berliner FC Dynamo vs Viktoria Berlin -
19h30 Meuselwitz vs C. Leipzig -
19h30 Berlin AK 07 vs Wacker Nordhausen -
19h30 RW Erfurt vs SV Lichtenberg -
19h30 E.Cottbus vs Union Furstenwalde -
19h30 Auerbach vs Bischofswerdaer -
19h30 Hertha Berlin II vs VSG Altglienicke -
19h30 Lok.Leipzig vs Ger.Halberstadt -
19h30 Optik Rathenow vs Babelsberg -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc ngày 10/05

19h30 C. Leipzig vs Berlin AK 07 -
19h30 Union Furstenwalde vs Auerbach -
19h30 Bischofswerdaer vs Optik Rathenow -
19h30 Wacker Nordhausen vs Berliner FC Dynamo -
19h30 Ger.Halberstadt vs E.Cottbus -
19h30 Hertha Berlin II vs Viktoria Berlin -
19h30 SV Lichtenberg vs Lok.Leipzig -
19h30 Babelsberg vs Meuselwitz -
19h30 VSG Altglienicke vs RW Erfurt -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc ngày 16/05

19h30 Lok.Leipzig vs VSG Altglienicke -
19h30 RW Erfurt vs Hertha Berlin II -
19h30 Berlin AK 07 vs Babelsberg -
19h30 Optik Rathenow vs Union Furstenwalde -
19h30 Meuselwitz vs Bischofswerdaer -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc mới nhất hôm nay ngày 10/04/2020 và ngày mai (LTD Đức) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo