Lịch thi đấu bóng đá 20/10/2019

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại U17 Châu Âu

20/10 18h59 Áo U17 vs Bulgaria U17 -
20/10 18h59 Na Uy U17 vs Malta U17 -

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

20/10 18h59 Slovakia U17 Nữ vs Áo U17 Nữ -
20/10 18h59 Scotland U17 Nữ vs Italia U17 Nữ -
20/10 18h59 Montenegro U17 Nữ vs Bắc Ireland U17 Nữ -
20/10 18h59 Phần Lan U17 Nữ vs Estonia U17 Nữ -
20/10 20h00 Na Uy U17 Nữ vs Azerbaijan U17 Nữ -
21/10 00h30 Slovenia U17 Nữ vs Đảo Faroe U17 Nữ -

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh

20/10 22h30 Man Utd vs Liverpool +3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá U23 Anh

20/10 21h00 Liverpool U23 vs Wolves U23 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Tây Ban Nha

20/10 17h00 Alaves vs Celta Vigo +0 -
20/10 19h00 Real Sociedad vs Real Betis - 3/4 -
20/10 21h00 Espanyol vs Villarreal +1/4 -
20/10 23h30 Athletic Bilbao vs Valladolid - 3/4 -
21/10 02h00 Sevilla vs Levante - 1 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

21/10 00h00 Fuenlabrada vs Albacete - 1/2 -
21/10 00h00 Extremadura UD vs Rayo Vallecano +0 -
21/10 00h00 Lugo vs Huesca +1/4 -
21/10 00h00 SD Ponferradina vs Numancia - 1/2 -
21/10 00h00 Real Oviedo vs Girona +0 -
21/10 00h00 Cadiz vs Las Palmas - 1/2 -
21/10 00h00 Deportivo vs Malaga - 1/2 -
21/10 00h00 Elche vs Sporting Gijon - 1/4 -
21/10 00h00 Alcorcon vs Almeria - 1/4 -
21/10 00h00 Tenerife vs Racing Santander - 1/4 -
21/10 00h00 Zaragoza vs Mirandes -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha

20/10 23h00 San Fernando vs Algeciras -
20/10 23h00 Atl. Sanluqueno vs Villarrubia CF -
20/10 23h00 Tudelano vs Guijuelo -
20/10 23h00 Amorebieta vs UD Logrones -
20/10 23h00 Ejea vs Valencia B -
20/10 23h00 AE Prat vs Castellon -
20/10 23h00 UE Llagostera vs Barcelona B -
20/10 23h00 Badalona vs UE Olot -
20/10 23h00 CP Villarrobledo vs Sevilla B -
20/10 23h00 Linense vs Granada II -
20/10 23h00 Pontevedra vs Getafe B -
20/10 23h00 Coruxo vs Real Madrid B -
20/10 23h00 Sporting Gijon B vs Real Oviedo B -
20/10 23h00 S.S. Reyes vs Celta Vigo II -
20/10 23h00 Osasuna B vs Salamanca -
20/10 23h00 Levante B vs Cornella -
20/10 23h00 UCAM Murcia vs Badajoz -
20/10 23h00 Cultural Leonesa vs Leioa -
20/10 23h00 Las Palmas Atl. vs Las Rozas CF -
20/10 23h00 Haro Deportivo vs Real Sociedad B -
20/10 23h00 Union Langreo vs Marino de Luanco -
20/10 23h00 Valladolid II vs Alaves B -
20/10 23h00 Merida vs Yeclano Dep. -
20/10 23h00 Orihuela vs Andorra FC -
20/10 23h00 Cartagena vs Cordoba -
20/10 23h00 Villarreal B vs Lleida Esportiu -
20/10 23h00 Rayo Majada. vs UD Melilla -
20/10 23h00 CD Calahorra vs Barakaldo -
20/10 23h00 Arenas de Guecho vs Burgos CF -
20/10 23h00 Inter de Madrid vs Pena Deportiva -
20/10 23h00 CF Salmantino vs Izarra -
20/10 23h00 Ibiza-Eivissa vs Atl. Baleares -
20/10 23h00 Talavera vs Cadiz B -
20/10 23h00 Marbella vs Recreativo Huelva -
20/10 23h00 Don Benito vs Murcia -
20/10 23h00 Sabadell vs Espanyol B -
20/10 23h00 Racing Ferrol vs Atletico Madrid B -
20/10 23h00 Hercules CF vs Ebro -
20/10 23h00 Gimnastic vs Alaves -
20/10 23h00 Real Union vs Athletic Bilbao B -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Italia

20/10 17h30 Sampdoria vs Roma +1/4 -
20/10 20h00 Sassuolo vs Inter Milan +3/4 -
20/10 20h00 Cagliari vs SPAL 1907 - 1/4 -
20/10 20h00 Udinese vs Torino +0 -
20/10 23h00 Parma vs Genoa - 1/4 -
21/10 01h45 AC Milan vs Lecce - 1 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Italia

20/10 21h00 Como vs Pontedera -
20/10 21h00 Alto Adige vs Gubbio -
20/10 21h00 Catanzaro vs Potenza SC -
20/10 21h00 Teramo vs Paganese -
20/10 21h00 Cavese vs Casertana -
20/10 21h00 Novara vs Carrarese -
20/10 21h00 Aurora Pro Patria vs Pro Vercelli -
20/10 21h00 Pistoiese vs Giana Erminio -
20/10 21h00 SS Monopoli vs Reggina -
20/10 21h00 Sambenedettese vs Virtus Verona -
20/10 21h00 Viterbese Calcio vs Rende -
20/10 21h00 Vibonese vs Catania -
20/10 21h00 Imolese Calcio vs Feralpisalo -
20/10 21h00 Sicula Leonzio vs FC Rieti -
20/10 21h00 AS Bisceglie vs Ternana -
20/10 21h00 AZ Picerno vs Virtus Francavilla -
20/10 21h00 Juventus U23 vs AC Renate -
20/10 21h00 Gozzano vs US Olbia -
20/10 21h00 Pesaro vs Piacenza -
20/10 21h00 Pergolettese vs Siena -
20/10 21h00 US Pianese vs Monza -
20/10 21h00 Albinoleffe vs Lecco -
20/10 21h00 Arezzo vs Alessandria -
20/10 21h00 Avellino vs Bari -
20/10 21h00 Carpi vs Fano -
20/10 21h00 Vicenza vs Reggiana -
20/10 21h00 Modena vs US Fermana -
20/10 21h00 Ravenna vs ArzignanoChiampo -
20/10 21h00 Rimini vs Cesena -
20/10 21h00 Triestina vs Padova -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức

20/10 20h30 FC Koln vs Paderborn 07 - 3/4 -
20/10 23h00 Hoffenheim vs Schalke 04 +0 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức

20/10 19h30 Jahn Regensburg vs Sandhausen - 1/4 -
20/10 19h30 Wehen vs Heidenheim +1/4 -
20/10 19h30 Erzgebirge Aue vs Nurnberg +0 -
20/10 19h30 A.Bielefeld vs Hamburger +1/4 -
20/10 19h30 Bochum vs Karlsruher - 1/2 -
20/10 19h30 Greuther Furth vs Dynamo Dresden - 1/4 -
20/10 19h30 Hannover 96 vs Osnabruck - 1/2 -
20/10 19h30 St. Pauli vs Darmstadt - 1/2 -
20/10 19h30 Stuttgart vs Holstein Kiel - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

20/10 20h00 Havelse vs Lubeck -
20/10 20h00 Altona 93 vs Oldenburg 1987 -
20/10 20h00 St. Pauli II vs Hannoverscher SC -
20/10 20h00 Holstein Kiel II vs Wolfsburg II -
20/10 21h00 Hansa Luneburg vs Rehden -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc

20/10 18h30 Hertha Berlin II vs Union Furstenwalde -
20/10 18h30 Lok.Leipzig vs Babelsberg -
20/10 18h30 E.Cottbus vs C. Leipzig -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hà Lan

20/10 18h15 Feyenoord vs Heracles Almelo - 1 1/4 -
20/10 20h30 Emmen vs Fortuna Sittard - 3/4 -
20/10 20h30 Zwolle vs ADO Den Haag - 1/2 -
20/10 22h45 Groningen vs Sparta Rotterdam - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nga

20/10 15h30 FK Orenburg vs Krylya Sovetov - 1/4 -
20/10 18h00 Ufa vs Cska Moscow +1/2 -
20/10 20h30 Arsenal-Tula vs PFC Sochi - 1/4 -
20/10 23h00 Din. Moscow vs Krasnodar +0 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Belarus

20/10 21h00 Dinamo Brest vs FK Slutsk -
20/10 21h00 Dnepr Mogilev vs Shakhter Soligo. -
20/10 21h00 Torpedo Zhodino vs Isloch -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Luxembourg

20/10 22h00 Etzella Ettelbruc vs UT Petange -
20/10 22h00 Mondorf-les. vs RFCU Luxemburg -
20/10 22h00 UNA Strassen vs Jeunesse Esch -
20/10 22h00 Rodange 91 vs Victoria Rosport -
20/10 22h00 BB Muhlenbach vs Hostert -
20/10 22h00 Differdange vs Progres Niedercorn -
20/10 22h00 Fola Esch vs Dudelange -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Na Uy

20/10 23h00 Valerenga vs Stabaek - 1/2 -
20/10 23h00 Molde vs Haugesund - 1 -
20/10 23h00 Kristiansund vs Rosenborg +1/2 -
20/10 23h00 Stromsgodset vs Lillestrom - 1/2 -
20/10 23h00 Bodo Glimt vs Mjondalen - 1 1/4 -
20/10 23h00 Sarpsborg vs Brann +0 -
20/10 23h00 Ranheim IL vs Odd Grenland +1/4 -
20/10 23h00 Viking vs Tromso - 1 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na Uy

20/10 21h00 Nest-Sotra vs Sandnes Ulf -
20/10 21h00 Skeid Fotball vs Ullensaker/Kisa -
20/10 21h00 Strommen vs Raufoss IL -
21/10 00h00 Start Kristiansand vs KFUM Oslo -
21/10 00h00 Sandefjord vs Notodden FK -
21/10 00h00 Sogndal vs FK Jerv -
21/10 00h00 Kongsvinger vs HamKam -
21/10 00h00 Tromsdalen vs Aalesund -

Lịch thi đấu bóng đá U19 Séc

20/10 17h00 Banik Ostrava U19 vs Sparta Praha U19 -
20/10 17h00 Sigma Olomouc U19 vs Meteor Praha U19 -
20/10 17h00 Slovacko U19 vs Pardubice U19 -
20/10 17h00 C. Budejovice U19 vs Pribram U19 -
20/10 17h00 MFk Karvina U19 vs Zlin U19 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

21/10 00h00 Kayserispor vs Kasimpasa - 1/4 -
21/10 00h00 Ankaragucu vs Besiktas +1 -
21/10 00h00 Trabzonspor vs Gaziantep B.B - 3/4 -
21/10 00h00 Konyaspor vs Malatyaspor - 1/4 -
21/10 00h00 Denizlispor vs Fenerbahce +1/2 -
21/10 00h00 Antalyaspor vs Genclerbirligi - 1/4 -
21/10 00h00 Alanyaspor vs Rizespor - 3/4 -
21/10 00h00 Istanbul BB vs Goztepe - 3/4 -
21/10 00h00 Galatasaray vs Sivasspor - 1 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20/10 20h00 Boluspor vs Giresunspor -
20/10 20h00 Akhisar Bld. vs Eskisehirspor -
20/10 20h00 Bursaspor vs Umraniyespor -
20/10 20h00 Altinordu SK vs Altay -
20/10 20h00 Hatayspor vs Adana Demirspor -
20/10 20h00 Keciorengucu vs Balikesirspor -
20/10 20h00 Fatih Karagumruk vs Osmanlispor -
20/10 20h00 Menemen Bld vs Erzurum BB -
20/10 20h00 Adanaspor vs Istanbulspor AS -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Điển

20/10 22h00 Eskilstuna City vs GIF Sundsvall +1/4 -
20/10 22h00 Hammarby vs Malmo +0 -
20/10 22h00 Helsingborg vs Hacken +1/2 -
20/10 22h00 Falkenbergs vs AIK Solna +3/4 -
20/10 22h00 Goteborg vs Djurgardens +1/2 -
20/10 22h00 Orebro vs Elfsborg - 1/4 -
20/10 22h00 Norrkoping vs Kalmar - 1 -
20/10 22h00 Ostersunds vs Sirius - 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

20/10 22h00 Vasteras vs Mjallby AIF +1/4 -
20/10 22h00 IK Frej vs Halmstads +1/4 -
20/10 22h00 Norrby vs Trelleborgs +0 -
20/10 22h00 Gais vs Varbergs BoIS +1/2 -
20/10 22h00 Osters vs Syrianska -
20/10 22h00 Orgryte vs Degerfors IF - 1/2 -
20/10 22h00 Brommapojkarna vs Dalkurd FF +0 -
20/10 22h00 Brage vs Jonkopings - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đan Mạch

20/10 17h00 AC Horsens vs Hobro I.K. - 1/4 -
20/10 19h00 Aarhus AGF vs Silkeborg IF - 1 1/2 -
20/10 19h00 Sonderjyske vs Nordsjaelland +0 -
20/10 21h00 Kobenhavn vs Esbjerg FB - 1 1/2 -
20/10 23h00 Lyngby vs Brondby +3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

20/10 21h00 Naestved BK vs Skive IK -
20/10 21h00 Vejle vs Kolding IF -
20/10 21h00 Viborg vs Fremad Amager -
20/10 21h00 Nykobing vs Fredericia -
20/10 21h00 HB Koge vs Roskilde -
20/10 21h00 Hvidovre IF vs Vendsyssel FF -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

20/10 12h00 Tochigi SC vs Ryukyu +0 -
20/10 12h00 JEF United Chiba vs Kashiwa Reysol +3/4 -
20/10 12h00 Mito Hollyhock vs Machida Zelvia - 1/2 -
20/10 12h00 FC Gifu vs Ehime FC +1/4 -
20/10 12h00 Okayama vs V-Varen Nagasaki - 1/4 -
20/10 12h00 Kagoshima vs Renofa Yamaguchi - 1/4 -
20/10 12h00 Zweigen Kan. vs Montedio Yama. - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

20/10 11h00 Yokohama SCC vs Grulla Morioka -
20/10 11h00 Vanraure Hachinohe vs Nagano Parceiro -
20/10 11h00 Azul Claro Numazu vs Giravanz Kita. -
20/10 11h00 FC Tokyo U23 vs Sagamihara -
20/10 11h00 Roas. Kumamoto vs Fujieda MYFC -
20/10 11h00 Kataller Toyama vs Cerezo Osaka U23 -
20/10 11h00 Gainare Tottori vs Thespa Kusatsu -
20/10 11h00 Kamatamare San. vs Gamba Osaka U23 -

Lịch thi đấu bóng đá Japan Football League

20/10 12h00 FC Imabari vs Sony Sendai -
20/10 12h00 Maruyasu Okazaki vs Tegevajaro Miyazaki -
20/10 12h00 Veertien Kuwana vs Honda FC -
20/10 12h00 FC Osaka vs Tokyo Musashino -
20/10 12h00 Matsue City vs Biwako Seikei -
20/10 12h00 Reinmeer Aomori vs Ryutsu Keizai -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Trung Quốc

20/10 15h30 Tianjin Teda vs Beijing Renhe - 1 -
20/10 19h35 Jiangsu Suning vs Hebei CFLD - 1 1/4 -
20/10 19h35 Sh. Shenhua vs Dalian Yifang - 1/4 -
20/10 19h35 Henan Jianye vs Chongqing Lifan - 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc

20/10 19h30 Shaanxi Changan vs Changchun Yatai -
20/10 19h30 Meizhou Wuhua vs Heil. Lava Spring -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Arập Xeut

20/10 23h25 Abha vs Al Feiha -
21/10 01h00 Al Faisaly (KSA) vs Hazm -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hồng Kông

20/10 14h30 Happy Valley vs Pegasus -
20/10 14h30 Lee Man FC vs HK Ranger -
20/10 17h30 Eastern AA vs Southern District -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Qatar

20/10 22h25 Umm salal vs Al Duhail SC -
21/10 00h35 Al Khor vs Al Sadd -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Argentina

20/10 21h00 Talleres Cordoba vs Lanus -
20/10 23h15 Aldosivi vs Defensa YJ -
20/10 23h15 Gimnasia LP vs Union Santa Fe -
21/10 01h30 CA Huracan vs San Lorenzo -
21/10 03h45 Rosario Central vs Velez Sarsfield -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil

21/10 03h00 Atletico/PR vs Palmeiras/SP -
21/10 03h00 Atl. Mineiro/MG vs Santos/SP -
21/10 03h00 Bahia/BA vs Ceara/CE -
21/10 03h00 Chapecoense vs Goias/GO -
21/10 03h00 Botafogo/RJ vs CSA/AL -
21/10 03h00 Corinthians/SP vs Cruzeiro/MG -
21/10 03h00 Flamengo/RJ vs Fluminense/RJ -
21/10 03h00 Fortaleza/CE vs Gremio/RS -
21/10 03h00 Internacional/RS vs Vasco DG/RJ -
21/10 03h00 Sao Paulo/SP vs Avai/SC -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bolivia

21/10 03h00 Nacional Potosi vs San Jose -
21/10 03h00 Sport Boys Warnes vs Blooming -
21/10 03h00 Royal Pari vs Club Destroyers -
21/10 03h00 Jorge Wilstermann vs Real Potosi -
21/10 03h00 Oriente Petrolero vs Always Ready -
21/10 03h00 The Strongest vs Aurora -
21/10 03h00 Bolivar vs CD Guabira -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Chi Lê

20/10 23h00 Univ. Catolica vs Colo Colo -
21/10 02h30 Iquique vs Huachipato -
21/10 05h00 Coquimbo Unido vs O Higgins -
21/10 07h30 Curico Unido vs Antofagasta -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Colombia

21/10 03h00 Envigado vs La Equidad -
21/10 03h00 Patriotas vs Deportivo Pasto -
21/10 03h00 Atl. Bucaramanga vs Jag de Cordoba -
21/10 03h00 Deportes Tolima vs Cucuta -
21/10 03h00 Inde.Medellin vs Alianza Petrolera -
21/10 03h00 Rionegro Águilas vs Deportivo Cali -
21/10 03h00 Junior Barranquilla vs Millonarios -
21/10 03h00 Once Caldas vs Atletico Huila -
21/10 03h00 Santa Fe vs Union Magdalena -
21/10 03h00 America Cali vs Atl. Nacional -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ecuador

20/10 22h00 Macara vs Dep.Cuenca -
20/10 22h00 Tecnico Uni. vs Mushuc Runa -
20/10 22h00 Independiente JT vs SD Aucas -
20/10 22h00 Guayaquil City vs Nacional Quito -
20/10 22h00 America Quito vs Fuerza Amarilla SC -
20/10 22h00 Barcelona SC vs Emelec -
20/10 22h00 LDU Quito vs Delfin SC -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Paraguay

21/10 02h00 Sol de America vs Sportivo Luqueno -
21/10 02h00 General Diaz vs Deportivo Capiata -
21/10 02h00 CS San Lorenzo vs Deportivo Santani -
21/10 02h00 Olimpia Asuncion vs Libertad -
21/10 02h00 Guarani CA vs Cerro Porteno -
21/10 02h00 Nacional vs River Plate (PAR) -
21/10 03h45 Cerro Porteno vs CS San Lorenzo -
21/10 05h45 Sportivo Luqueno vs Guarani CA -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Peru

21/10 03h00 Ayacucho FC vs DU Comercio -
21/10 03h00 Sport Boys vs Uni.San Martin -
21/10 03h00 Cesar Vallejo vs Universitario -
21/10 03h00 Sporting Cristal vs Molinos El Pirata -
21/10 03h00 Dep. Municipal vs UTC Cajamarca -
21/10 03h00 Academia Cantolao vs Real Garcilaso -
21/10 03h00 Alianza Lima vs Carlos A. Mannucci -
21/10 03h00 Binacional vs Alianza Huanuco -
21/10 03h00 Sport Huancayo vs Melgar -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uruguay

21/10 02h00 Cerro Largo vs Liverpool P. (URU) -
21/10 02h00 Cerro Montevideo vs CA Fenix -
21/10 02h00 Wanderers vs CA Juventud -
21/10 02h00 Plaza Colonia vs CA Progreso -
21/10 02h00 Boston River vs Defensor SC -
21/10 02h00 Danubio vs CA Penarol -
21/10 02h00 CA River Plate (URU) vs Nacional Montevideo -
21/10 02h00 Racing Club Mdeo vs Rampla Juniors -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela

21/10 04h00 Monagas vs Est.Caracas -
21/10 04h00 Zulia FC vs LALA FC -
21/10 04h00 Mineros Guayana vs Atl.Venezuela -
21/10 04h00 Puerto Cabello vs Llaneros Guanare -
21/10 04h00 Trujillanos vs Dep.Guaira -
21/10 05h00 Estu.Merida vs Carabobo -
21/10 05h00 Dep.Tachira vs Zamora Barinas -
21/10 05h00 Caracas vs Portuguesa -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mỹ

21/10 02h00 Philadelphia Union vs New York RB - 1/2 -
21/10 07h30 Minnesota Utd vs LA Galaxy - 1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro

21/10 04h00 Carolina Railhawks vs Saint Louis FC -
21/10 04h00 LA Galaxy II vs El Paso Locomotive -
21/10 04h00 Indy Eleven vs Swope Park Rangers -
21/10 04h00 Ch.Independence vs Ottawa Fury -
21/10 04h00 Nashville FC vs Atlanta United II -
21/10 04h00 New Mexico United vs Las Vegas Lights -
21/10 04h00 Loudoun United vs New York RB II -
21/10 04h00 Birmingham Legion vs Pittsburgh R. -
21/10 04h00 Hartford Athletic vs Tampa Bay Rowdies -
21/10 04h00 Memphis 901 vs Louisville City -
21/10 04h00 Ch. Battery vs Bethlehem Steel -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mexico

21/10 01h00 Pumas UNAM vs Club Leon +0 -
21/10 06h00 San Luis vs Queretaro +0 -
21/10 07h50 Monterrey vs Chivas Guad. - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico

21/10 01h00 Celaya vs Univ de Colima -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Costa Rica

21/10 03h00 Santos Guapiles vs Alajuelense -
21/10 03h00 Universidad CR vs Perez Zeledon -
21/10 03h00 Municipal Grecia vs Cartagines -
21/10 03h00 Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC -
21/10 03h00 Dep. Saprissa vs Limon -
21/10 03h00 Herediano vs San Carlos -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Algeria

20/10 22h00 MC Alger vs Hussein Dey -
20/10 22h00 ASO Chlef vs CA BB Arreridj -
20/10 22h00 CR Belouizdad vs MC Oran -
20/10 22h00 ES Setif vs JS Saoura -
20/10 22h00 ES Setif vs ASO Chlef -
20/10 22h00 CS Constantine vs JS Kabylie -
20/10 22h00 CS Constantine vs MC Alger -
20/10 22h00 USM Alger vs CA BB Arreridj -
20/10 22h00 USM Bel Abbes vs CR Belouizdad -
20/10 22h00 JS Saoura vs NC Magra -
20/10 22h00 MC Oran vs Paradou AC -
20/10 22h00 Ain M'lila vs US Biskra -

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Seria A, Ligue 1, Bundesliga cho đến các giải đấu quốc gia như V-League….

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu ngày 20/10/2019 trên website Kết quả bóng đá được thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:
- Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh
- Lịch thi đấu La Liga
- Lịch thi đấu Bundesliga
- Lịch thi đấu Ligue 1
- Lịch thi đấu Serie A
- Lịch thi đấu V - League
- Lịch thi đấu Cup C1

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

Đối tác: Livescore, Bong da Anh, Lich thi dau, Lich thi dau Ngoai Hang Anh, kqxs, xo so mien trung, xo so mien nam, ket qua xsmb, XSMB, xem ngay, lịch âm 2019, tu vi nam 2019, lịch âm 2019, xem tuổi vợ chồng, tu vi 2019,