Lịch thi đấu bóng đá 20/10/2019

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại U17 Châu Âu

20/10 18h00 Áo U17 vs Bulgaria U17 - 1 3/4 1-1
20/10 22h30 Na Uy U17 vs Malta U17 6-0

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

20/10 17h00 Séc U17 Nữ vs Georgia U17 Nữ 1-0
20/10 17h00 Phần Lan U17 Nữ vs Estonia U17 Nữ 2-1
20/10 18h30 Scotland U17 Nữ vs Italia U17 Nữ +0 0-3
20/10 18h30 Montenegro U17 Nữ vs Bắc Ireland U17 Nữ 1-0
20/10 19h00 Na Uy U17 Nữ vs Azerbaijan U17 Nữ 5-0
20/10 22h00 Slovakia U17 Nữ vs Áo U17 Nữ 0-2
20/10 22h00 Serbia U17 Nữ vs Ukraina U17 Nữ 1-0
20/10 23h30 Đảo Faroe U17 Nữ vs Slovenia U17 Nữ 0-2

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh

20/10 22h30 Man Utd vs Liverpool +1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh

20/10 20h00 Wigan vs Nottingham Forest +0 1-0

Lịch thi đấu bóng đá League One

20/10 18h00 Accrington vs Ipswich +1/4 2-0

Lịch thi đấu bóng đá U23 Anh

20/10 20h00 Liverpool U23 vs Wolves U23 - 1/2 2-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Tây Ban Nha

20/10 17h00 Alaves vs Celta Vigo +0 0-0
20/10 19h00 Real Sociedad vs Real Betis - 3/4 2-1
20/10 21h00 Espanyol vs Villarreal +1/4 0-1
20/10 23h30 Athletic Bilbao vs Valladolid - 3/4 1-0
21/10 02h00 Sevilla vs Levante - 1 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

20/10 17h00 Fuenlabrada vs Albacete - 1/2 0-0
20/10 21h00 Deportivo vs Malaga - 1/4 0-1
20/10 22h59 Real Oviedo vs Girona +0 2-1
20/10 22h59 Tenerife vs Racing Santander - 3/4 2-1
21/10 02h00 Zaragoza vs Mirandes - 1 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha

20/10 17h00 Ejea vs Valencia B +0 2-0
20/10 17h00 AE Prat vs Castellon +1/4 0-1
20/10 17h00 CP Villarrobledo vs Sevilla B - 1/4 1-1
20/10 17h00 Sporting Gijon B vs Real Oviedo B - 1/4 0-1
20/10 17h00 S.S. Reyes vs Celta Vigo II - 1/4 0-2
20/10 17h00 UCAM Murcia vs Badajoz +0 0-0
20/10 17h00 Rayo Majada. vs UD Melilla - 1/2 1-2
20/10 17h00 Inter de Madrid vs Pena Deportiva - 1/4 0-1
20/10 17h00 Ibiza-Eivissa vs Atl. Baleares - 1/4 0-0
20/10 18h00 Las Palmas Atl. vs Las Rozas CF +0 0-0
20/10 21h30 Tudelano vs Guijuelo - 1/4 0-0
20/10 22h00 Badalona vs UE Olot +0 0-0
20/10 22h00 Linense vs Granada II - 1/2 1-1
20/10 22h00 Pontevedra vs Getafe B - 1/2 2-3
20/10 22h00 Haro Deportivo vs Real Sociedad B +1/4 2-0
20/10 22h00 Union Langreo vs Marino de Luanco - 1/4 1-0
20/10 22h00 Orihuela vs Andorra FC +1/4 0-0
20/10 22h00 CD Calahorra vs Barakaldo +0 1-0
20/10 22h00 CF Salmantino vs Izarra - 1/2 0-0
20/10 22h00 Racing Ferrol vs Atletico Madrid B - 1/4 1-0
20/10 22h30 Atl. Sanluqueno vs Villarrubia CF - 1/2 0-0
20/10 22h30 Sabadell vs Espanyol B - 1/4 1-0
20/10 22h59 San Fernando vs Algeciras - 1/2 2-0
20/10 22h59 Coruxo vs Real Madrid B +1/4 0-1
20/10 22h59 Cultural Leonesa vs Leioa - 1 1-0
20/10 22h59 Merida vs Yeclano Dep. - 1/4 1-2
20/10 22h59 Cartagena vs Cordoba - 1/4 1-0
20/10 22h59 Talavera vs Cadiz B - 1/4 0-1
20/10 22h59 Marbella vs Recreativo Huelva +0 1-0
20/10 22h59 Don Benito vs Murcia - 1/4 1-1
20/10 23h00 Gimnastic vs Alaves -
21/10 00h00 Hercules CF vs Ebro - 1 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Italia

20/10 17h30 Sassuolo vs Inter Milan +3/4 1-3
20/10 20h00 Cagliari vs SPAL 1907 - 1/4 1-0
20/10 20h00 Sampdoria vs Roma +1/4 0-0
20/10 20h00 Udinese vs Torino +0 1-0
20/10 22h59 Parma vs Genoa +0 3-0
21/10 01h45 AC Milan vs Lecce - 1 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia

20/10 20h00 Pisa vs Crotone +0 1-0
20/10 20h00 Chievo vs Ascoli - 1/2 1-0
21/10 02h00 Empoli vs Cremonese - 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Italia

20/10 20h00 Como vs Pontedera - 3/4 0-0
20/10 20h00 Novara vs Carrarese - 1/4 2-0
20/10 20h00 Pistoiese vs Giana Erminio - 1/2 0-0
20/10 20h00 SS Monopoli vs Reggina +0 1-1
20/10 20h00 Vibonese vs Catania +0 2-0
20/10 20h00 Imolese Calcio vs Feralpisalo - 1/4 0-0
20/10 20h00 Sicula Leonzio vs FC Rieti -
20/10 20h00 AS Bisceglie vs Ternana +1/2 0-1
20/10 20h00 Gozzano vs US Olbia - 1/4 0-0
20/10 20h00 Pergolettese vs Siena +1/2 0-0
20/10 20h00 Avellino vs Bari +1/2 1-0
20/10 20h00 Rimini vs Cesena +0 1-1
20/10 20h00 Triestina vs Padova +0 1-0
20/10 22h30 Catanzaro vs Potenza SC - 1/4 0-1
20/10 22h30 Teramo vs Paganese - 1/2 2-0
20/10 22h30 Cavese vs Casertana - 1/4 0-0
20/10 22h30 Juventus U23 vs AC Renate +1/4 0-1
20/10 22h30 Pesaro vs Piacenza +1/4 0-0
20/10 22h30 Albinoleffe vs Lecco - 1/4 1-0
20/10 22h30 Carpi vs Fano - 1 0-0
20/10 22h30 Vicenza vs Reggiana -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức

20/10 20h30 FC Koln vs Paderborn 07 - 3/4 1-0
20/10 22h59 Hoffenheim vs Schalke 04 +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức

20/10 18h30 Bochum vs Karlsruher - 1/4 3-2
20/10 18h30 Hannover 96 vs Osnabruck - 1/2 0-0
20/10 18h30 Stuttgart vs Holstein Kiel - 3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức

20/10 18h00 Zwickau vs Bayern Munich II - 1/4 1-0
20/10 19h00 CZ Jena vs Wurzburger +1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

20/10 19h00 Havelse vs Lubeck +1/2 0-1
20/10 19h00 Altona 93 vs Oldenburg 1987 +1/4 2-4
20/10 19h00 St. Pauli II vs Hannoverscher SC - 1 2-0
20/10 19h00 Holstein Kiel II vs Wolfsburg II +1 2-0
20/10 20h00 Hansa Luneburg vs Rehden +0 0-1
21/10 01h00 Weiche Flensburg vs Heider SV -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc

20/10 18h30 Hertha Berlin II vs Union Furstenwalde - 1 3/4 2-1
20/10 18h30 E.Cottbus vs C. Leipzig - 1 1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Pháp

20/10 20h00 Bordeaux vs Saint Etienne - 1/4 0-0
20/10 22h00 Monaco vs Rennes - 3/4 1-1
21/10 02h00 Marseille vs Strasbourg - 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Scotland

20/10 18h15 Hearts vs Rangers +1 1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hà Lan

20/10 17h15 Zwolle vs ADO Den Haag - 1/4 1-1
20/10 19h30 Emmen vs Fortuna Sittard - 3/4 0-1
20/10 19h30 Groningen vs Sparta Rotterdam - 1/4 0-0
20/10 21h45 Feyenoord vs Heracles Almelo - 1 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nga

20/10 15h30 FK Orenburg vs Krylya Sovetov - 1/4 0-1
20/10 18h00 Ufa vs Cska Moscow +3/4 0-1
20/10 20h30 Arsenal-Tula vs PFC Sochi - 1/4 1-1
20/10 22h59 Din. Moscow vs Krasnodar +0 1-1

Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga

20/10 12h00 Ufa U21 vs CSKA Mos. U21 0-2
20/10 17h00 Din. Moscow U21 vs Krasnodar U21 - 1 1/4 2-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Armenia

20/10 18h00 Alashkert vs Lori Vanadzor - 1/2 0-0
20/10 20h30 Pyunik vs Banants - 1/2 0-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Azerbaijan

20/10 20h00 Neftchi Baku vs Zire IK - 1 1-0
20/10 22h30 Səbail FK vs Sumqayit - 1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ba Lan

20/10 20h00 Arka Gdynia vs Lechia GD +1/4 0-0
20/10 22h30 Gornik Zabrze vs LKS Lodz - 1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan

20/10 20h00 Nieciecza vs GKS Belchatow - 1/2 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Belarus

20/10 18h30 Torpedo Zhodino vs Isloch - 1/4 0-1
20/10 21h00 Dnepr Mogilev vs Shakhter Soligo. +1 0-0
20/10 22h59 Dinamo Brest vs FK Slutsk - 1 3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bosnia

20/10 22h00 Siroki Brijeg vs Sloboda Tuzla -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bulgary

20/10 21h45 Lok. Plovdiv vs Cska Sofia +0 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bỉ

20/10 19h30 KV Mechelen vs Antwerpen +1/2 2-1
20/10 22h59 Anderlecht vs Sint Truiden - 1 1/4 2-0
21/10 01h00 Cercle Brugge vs Charleroi +1/4 0-3

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ

20/10 21h00 Lommel vs OH Leuven +1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Croatia

20/10 20h00 Inter Zapresic vs NK Osijek +1 2-1
20/10 22h30 Lok. Zagreb vs Hajduk Split +3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Estonia

20/10 17h00 Tammeka Tartu vs Tulevik Viljandi - 1 1-0
20/10 19h00 Nomme Kalju vs Flora Tallinn +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Georgia

20/10 18h00 Chikhura Sach. vs FC Rustavi - 1/4 1-2
20/10 20h00 Wit Georgia vs Sioni Bolnisi +1/4 0-0
20/10 22h00 Dila Gori vs Dinamo Batumi +3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hy Lạp

20/10 20h45 Panionios vs Asteras Tripolis +0 0-1
20/10 21h00 Xanthi vs Aris Salonica +1/4 0-1
20/10 22h00 PAOK vs Lamia FC - 2 3-0
20/10 23h30 AEK Athens vs Volos NFC - 1 1/2 1-1
21/10 00h00 Atromitos vs Panathinaikos +0 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Kazakhstan

20/10 15h00 Tobol Kostanay vs Ordabasy - 1/4 1-1
20/10 17h00 FK Taraz vs Shakhter Kar. - 1/4 0-0
20/10 18h00 Aktobe vs Okzhetpes 1-1
20/10 21h00 Astana vs Kairat Almaty 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Latvia

20/10 18h00 Spartaks Jurmala vs METTA/LU Riga - 3/4 0-1
20/10 21h00 FK Liepaja vs Valmiera / BSS - 3/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Luxembourg

20/10 21h00 Etzella Ettelbruc vs UT Petange 0-2
20/10 21h00 Mondorf-les. vs RFCU Luxemburg 0-0
20/10 21h00 Fola Esch vs Dudelange 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Malta

20/10 20h00 Gudja United vs Valletta 0-1
20/10 22h15 Tarxien Rainbows vs Balzan 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Moldova

20/10 17h00 Codru Lozova FC vs Speranta 0-0
20/10 18h00 Sfintul Gheorghe vs Petrocub - 1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Na Uy

20/10 22h59 Molde vs Haugesund - 1 1-1
20/10 22h59 Stromsgodset vs Lillestrom - 1/2 0-0
20/10 22h59 Ranheim IL vs Odd Grenland +1/4 2-1
20/10 22h59 Viking vs Tromso - 1 1-0
21/10 01h00 Sarpsborg vs Brann - 1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na Uy

20/10 20h00 Nest-Sotra vs Sandnes Ulf - 1/2 0-0
20/10 20h00 Strommen vs Raufoss IL - 1/2 2-0
20/10 22h59 Start Kristiansand vs KFUM Oslo - 1 0-0
20/10 22h59 Sandefjord vs Notodden FK - 1 3/4 0-0
20/10 22h59 Skeid Fotball vs Ullensaker/Kisa +0 1-0
20/10 22h59 Sogndal vs FK Jerv - 1 2-0
20/10 22h59 Tromsdalen vs Aalesund +1 3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan

20/10 18h00 Haka vs Mypa - 2 1/2 2-0
20/10 18h00 Jaro vs AC Kajaani - 1 1/4 2-0
20/10 18h00 TPS Turku vs MuSa Pori - 1 0-0
20/10 18h00 TPV Tampere vs KTP Kotka +1/4 1-0
20/10 18h00 EIF Ekenas vs AC Oulu +1/2 1-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Romania

20/10 19h30 Aca. Clinceni vs Viitorul C. +1 0-0
20/10 21h45 Sepsi OSK vs Astra Giurgiu - 1/4 1-2
21/10 00h30 Chindia Targoviste vs Steaua Bucuresti +1/2 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovakia

20/10 22h00 Trencin vs Senica - 1 1-1
20/10 22h59 Dunajska Stred vs Zlate Moravce - 1 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovenia

20/10 19h30 Tabor Sezana vs Maribor +1 1/4 1-1
20/10 21h30 Aluminij vs NK Bravo - 3/4 2-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Séc

20/10 20h30 Bohemians 1905 vs Opava - 3/4 0-0
20/10 20h30 Vik.Plzen vs Banik Ostrava - 1 1/4 0-0
20/10 20h30 MFk Karvina vs Slovacko +0 0-1
20/10 22h59 Teplice vs Sparta Praha +3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc

20/10 20h30 Sellier&Bellot Vlasim vs Hradec Kralove 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Síp

20/10 21h00 EN Paralimni vs Nea Salamina +1/4 0-1
20/10 22h00 Anorthosis vs Omonia Nicosia - 1/2 0-0
20/10 22h59 Olympiakos Nic. vs Pafos FC +1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20/10 18h00 Kayserispor vs Kasimpasa +0 0-1
20/10 20h30 Alanyaspor vs Rizespor - 3/4 2-0
20/10 23h00 Denizlispor vs Fenerbahce +1/2 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20/10 18h00 Keciorengucu vs Balikesirspor - 1/2 1-0
20/10 20h30 Boluspor vs Giresunspor - 1/4 0-0
20/10 22h59 Altinordu SK vs Altay +1/2 0-0
20/10 22h59 Adanaspor vs Istanbulspor AS +1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Sỹ

20/10 21h00 Luzern vs Sion - 1/2 0-1
20/10 21h00 Servette vs St. Gallen +0 0-1
20/10 21h00 Lugano vs Zurich - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Điển

20/10 20h00 Hammarby vs Malmo +1/4 1-0
20/10 20h00 Falkenbergs vs AIK Solna +1/2 0-2
20/10 22h30 Norrkoping vs Kalmar - 1 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

20/10 20h00 Brage vs Jonkopings +0 1-0
20/10 22h30 Norrby vs Trelleborgs +1/2 2-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ukraina

20/10 18h00 FC Mariupol vs Dnipro +0 0-0
20/10 21h00 Dinamo Kiev vs PFK Aleksandriya - 1 1/4 1-0
20/10 23h30 Olimpik Donetsk vs Vorskla - 1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Áo

20/10 19h30 St.Polten vs Austria Wien +1/4 0-1
20/10 19h30 Wattens vs Hartberg - 1/2 0-0
20/10 22h00 Rapid Wien vs Wolfsberger AC - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo

20/10 15h30 Kapfenberg vs Grazer AK +1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đan Mạch

20/10 17h00 AC Horsens vs Hobro I.K. - 1/4 0-0
20/10 19h00 Sonderjyske vs Nordsjaelland +0 1-1
20/10 20h10 Aarhus AGF vs Silkeborg IF - 1 1/4 2-2
20/10 21h00 Kobenhavn vs Esbjerg FB - 1 1-0
20/10 22h59 Lyngby vs Brondby +3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

20/10 18h45 Naestved BK vs Skive IK +0 1-0
20/10 19h00 Nykobing vs Fredericia +1/4 0-2
20/10 19h00 HB Koge vs Roskilde - 3/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia

20/10 12h00 Melbourne City vs Adelaide Utd - 3/4 2-0
20/10 14h00 Sydney FC vs Wellington Phoenix - 1 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

20/10 11h00 Kagoshima vs Renofa Yamaguchi +0 0-0
20/10 12h00 Tochigi SC vs Ryukyu +0 0-0
20/10 12h00 Mito Hollyhock vs Machida Zelvia - 1/2 1-1
20/10 12h00 FC Gifu vs Ehime FC +1/4 0-0
20/10 12h00 Zweigen Kan. vs Montedio Yama. +0 0-0
20/10 13h00 JEF United Chiba vs Kashiwa Reysol +1 0-2
20/10 14h00 Okayama vs V-Varen Nagasaki - 1/4 2-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

20/10 11h00 Yokohama SCC vs Grulla Morioka - 1/4 1-0
20/10 11h00 Vanraure Hachinohe vs Nagano Parceiro - 1/4 0-0
20/10 11h00 Azul Claro Numazu vs Giravanz Kita. +1/2 0-0
20/10 11h00 Gainare Tottori vs Thespa Kusatsu +1/2 1-0
20/10 11h00 Kamatamare San. vs Gamba Osaka U23 +0 0-0
20/10 12h00 FC Tokyo U23 vs Sagamihara +0 1-0
20/10 12h00 Kataller Toyama vs Cerezo Osaka U23 - 1 1-0
20/10 13h00 Roas. Kumamoto vs Fujieda MYFC +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Japan Football League

20/10 11h00 FC Imabari vs Sony Sendai - 1/4 1-1
20/10 11h00 Maruyasu Okazaki vs Tegevajaro Miyazaki 0-0
20/10 11h00 Veertien Kuwana vs Honda FC +1 1/4 1-0
20/10 11h00 FC Osaka vs Tokyo Musashino +1/4 0-0
20/10 11h00 Matsue City vs Biwako Seikei 0-0
20/10 11h00 Reinmeer Aomori vs Ryutsu Keizai - 3/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Nữ Nhật

20/10 11h00 Vegalta Sendai Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) 0-0
20/10 11h00 Alb. Niigata Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ 0-1
20/10 13h00 NTV Beleza Nữ vs INAC Leonessa Nữ - 3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hàn Quốc

20/10 12h00 Gangwon vs FC Seoul +1/4 0-1
20/10 14h00 Jeonbuk H.Motor vs Pohang Steelers - 1/2 1-0
20/10 16h00 Daegu vs Ulsan Hyundai +0 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

20/10 11h00 Busan I'Park vs Ansan Greeners - 1/2 0-1
20/10 13h00 Suwon FC vs Seoul E-Land - 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Trung Quốc

20/10 14h30 Tianjin Teda vs Beijing Renhe - 1 0-0
20/10 18h35 Jiangsu Suning vs Hebei CFLD - 1 1/4 3-0
20/10 18h35 Sh. Shenhua vs Dalian Yifang - 1/2 2-1
20/10 18h35 Henan Jianye vs Chongqing Lifan - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc

20/10 14h30 Shaanxi Changan vs Changchun Yatai +3/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Arập Xeut

20/10 22h25 Abha vs Al Feiha 1-0
21/10 00h00 Al Faisaly (KSA) vs Hazm 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hồng Kông

20/10 13h30 Happy Valley vs Pegasus 2-0
20/10 13h30 Lee Man FC vs HK Ranger 1-0
20/10 16h30 Eastern AA vs Southern District - 3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Indonesia

20/10 16h00 Semen Padang vs Madura United FC +0 0-1
20/10 18h30 PSM Makassar vs Persija Jakarta - 3/4 0-0
20/10 18h30 Persipura vs Arema Indonesia - 1/2 2-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Iran

20/10 19h30 Machine Sazi vs Foolad Khozestan 2-3
20/10 21h30 Persepolis vs Peykan 1-1
20/10 21h30 Pars Jonoubi Jam vs Sanat Naft 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Kuwait

20/10 22h59 Salmiya vs Kazma 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Qatar

20/10 21h25 Umm salal vs Al Duhail SC +1 1/2 0-0
20/10 23h35 Al Arabi (QAT) vs Al Garrafa +1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thái Lan

20/10 18h00 Samut Prakan City vs Suphanburi -
20/10 18h00 Chiangrai Utd vs Prachuap FC -
20/10 18h00 Chainat vs Nakhon Ratch. -
20/10 18h00 Ratchaburi vs Bangkok Utd -
20/10 18h00 Rayong FC vs Chiangmai -
20/10 18h00 Sukhothai vs Trat FC -
20/10 18h00 Buriram Utd vs Port FC -
20/10 18h00 Muang Thong Utd vs Chonburi -

Lịch thi đấu bóng đá U21 Viet Nam

20/10 16h00 Phố Hiến U21 vs Hà Nội T&T U21 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Argentina

20/10 21h00 Aldosivi vs Defensa YJ +0 1-0
20/10 23h15 Gimnasia LP vs Union Santa Fe +0 0-0
21/10 01h30 CA Huracan vs San Lorenzo +1/4 1-0
21/10 03h45 Rosario Central vs Velez Sarsfield +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina

20/10 21h00 Guillermo vs CA Mitre Salta - 1/4 0-0
21/10 01h30 Atletico Atlanta vs San Martin SJ - 1/2 2-0
21/10 03h00 San Martin Tucuman vs Atletico Rafaela 0-0
21/10 04h00 Instituto vs All Boys - 3/4 1-1
21/10 04h00 Almagro vs Quilmes +0 0-0
21/10 04h30 Ind.Rivadavia vs Agropecuario AAC - 1/4 1-1
21/10 05h00 Villa Dalmine vs Def.Belgrano +0 0-0
21/10 06h00 Sarmiento Junin vs Tigre 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil

21/10 02h00 Atl. Mineiro/MG vs Santos/SP - 1/4 2-0
21/10 02h00 Internacional/RS vs Vasco DG/RJ - 1/2 0-0
21/10 02h00 Sao Paulo/SP vs Avai/SC - 1 1/4 0-0
21/10 04h00 Flamengo/RJ vs Fluminense/RJ - 1 1/4 1-0
21/10 05h00 Atletico/PR vs Palmeiras/SP +0 1-1
21/10 05h00 Chapecoense vs Goias/GO - 1/2 2-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil

21/10 02h00 Brasil Pelotas/RS vs SC Recife/PE +1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Chi Lê

20/10 22h00 Univ. Catolica vs Colo Colo - 1/2 -
21/10 01h30 Iquique vs Huachipato - 1/4 -
21/10 04h00 Coquimbo Unido vs O Higgins - 3/4 -
21/10 06h30 Curico Unido vs Antofagasta +0 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Colombia

21/10 03h15 Rionegro Águilas vs Deportivo Cali +0 1-2
21/10 05h00 Santa Fe vs Union Magdalena - 1 0-0
21/10 07h45 Inde.Medellin vs Alianza Petrolera - 3/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ecuador

21/10 00h00 America Quito vs Fuerza Amarilla SC -
21/10 02h15 LDU Quito vs Delfin SC 0-0
21/10 05h00 Barcelona SC vs Emelec 0-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Paraguay

21/10 03h45 Cerro Porteno vs CS San Lorenzo 0-0
21/10 05h45 Sportivo Luqueno vs Guarani CA 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Peru

20/10 23h15 Sporting Cristal vs Molinos El Pirata - 1 3/4 1-0
21/10 01h30 Dep. Municipal vs UTC Cajamarca - 1/2 0-0
21/10 04h00 Cesar Vallejo vs Universitario - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uruguay

21/10 02h00 CA Juventud vs Liverpool P. (URU) 0-0
21/10 02h00 Rampla Juniors vs Wanderers 1-0
21/10 02h00 Defensor SC vs Racing Club Mdeo 1-0
21/10 02h00 CA River Plate (URU) vs Cerro Largo 3-0
21/10 04h00 CA Penarol vs Boston River 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela

21/10 03h00 Zulia FC vs LALA FC 0-1
21/10 03h00 Estu.Merida vs Carabobo 2-1
21/10 03h00 Trujillanos vs Dep.Guaira 1-0
21/10 04h00 Mineros Guayana vs Atl.Venezuela 0-0
21/10 04h00 Dep.Tachira vs Zamora Barinas 1-1
21/10 04h00 Caracas vs Portuguesa 1-0
21/10 05h00 Puerto Cabello vs Llaneros Guanare 2-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mỹ

21/10 03h20 Philadelphia Union vs New York RB - 1/4 1-3
21/10 07h45 Minnesota Utd vs LA Galaxy - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro

21/10 04h30 Birmingham Legion vs Pittsburgh R. 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mexico

21/10 00h00 Pumas UNAM vs Club Leon +0 1-1
21/10 05h00 San Luis vs Queretaro +0 -
21/10 07h00 Monterrey vs Chivas Guad. - 1 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico

21/10 00h00 Celaya vs Univ de Colima 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Costa Rica

21/10 00h05 Universidad CR vs Perez Zeledon 1-1
21/10 00h10 Municipal Grecia vs Cartagines 0-0
21/10 04h05 Santos Guapiles vs Alajuelense 0-0
21/10 04h05 Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ai Cập

21/10 00h00 Al Intagh Al Harbi vs Pyramids FC -

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Seria A, Ligue 1, Bundesliga cho đến các giải đấu quốc gia như V-League….

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu ngày 20/10/2019 trên website Kết quả bóng đá được thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:
- Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh
- Lịch thi đấu La Liga
- Lịch thi đấu Bundesliga
- Lịch thi đấu Ligue 1
- Lịch thi đấu Serie A
- Lịch thi đấu V - League
- Lịch thi đấu Cup C1

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo