Lịch thi đấu VĐQG Síp

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 31/10

01h00 AEK Larnaka vs Pafos FC - 3/4 -
21h00 AEL Limassol vs Ermis Aradippou - 1 3/4 -
23h30 Apoel FC vs Apollon Limassol - 1/4 -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 01/11

21h00 Olympiakos Nic. vs Omonia Nicosia +1/2 -
23h30 Karmiotissa Pol. vs Anorthosis +1 1/4 -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 02/11

23h00 Nea Salamina vs Ethnikos Achnas - 3/4 -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 07/11

20h00 Ermis Aradippou vs EN Paralimni -
20h00 Omonia Nicosia vs Doxa Katokopia -
20h00 Anorthosis vs AEK Larnaka -
20h00 Pafos FC vs AEL Limassol -
20h00 Apollon Limassol vs Karmiotissa Pol. -
20h00 Olympiakos Nic. vs Nea Salamina -
20h00 Ethnikos Achnas vs Apoel FC -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 21/11

20h00 AEK Larnaka vs Apollon Limassol -
20h00 Doxa Katokopia vs Ermis Aradippou -
20h00 EN Paralimni vs Pafos FC -
20h00 Nea Salamina vs Omonia Nicosia -
20h00 Apoel FC vs Olympiakos Nic. -
20h00 AEL Limassol vs Anorthosis -
20h00 Karmiotissa Pol. vs Ethnikos Achnas -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 28/11

20h00 Nea Salamina vs Apoel FC -
20h00 Pafos FC vs Doxa Katokopia -
20h00 Apollon Limassol vs AEL Limassol -
20h00 Ethnikos Achnas vs AEK Larnaka -
20h00 Omonia Nicosia vs Ermis Aradippou -
20h00 Olympiakos Nic. vs Karmiotissa Pol. -
20h00 Anorthosis vs EN Paralimni -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 02/12

20h00 Ermis Aradippou vs Pafos FC -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 05/12

20h00 AEK Larnaka vs Olympiakos Nic. -
20h00 Doxa Katokopia vs Anorthosis -
20h00 EN Paralimni vs Apollon Limassol -
20h00 Apoel FC vs Omonia Nicosia -
20h00 AEL Limassol vs Ethnikos Achnas -
20h00 Karmiotissa Pol. vs Nea Salamina -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 12/12

20h00 Ermis Aradippou vs Anorthosis -
20h00 Doxa Katokopia vs Apollon Limassol -
20h00 EN Paralimni vs Ethnikos Achnas -
20h00 Omonia Nicosia vs Pafos FC -
20h00 Karmiotissa Pol. vs Apoel FC -
20h00 AEL Limassol vs Olympiakos Nic. -
20h00 AEK Larnaka vs Nea Salamina -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 19/12

20h00 Apollon Limassol vs Ermis Aradippou -
20h00 Ethnikos Achnas vs Doxa Katokopia -
20h00 Anorthosis vs Pafos FC -
20h00 Apoel FC vs AEK Larnaka -
20h00 Olympiakos Nic. vs EN Paralimni -
20h00 Karmiotissa Pol. vs Omonia Nicosia -
20h00 Nea Salamina vs AEL Limassol -

Lịch thi đấu VĐQG Síp ngày 22/12

20h00 EN Paralimni vs Nea Salamina -
20h00 Doxa Katokopia vs Olympiakos Nic. -

Lịch thi đấu Síp mới nhất hôm nay ngày 31/10/2020 và ngày mai (LTD Síp) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Síp và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Síp ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo