Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 25/09

00h00 Kocaelispor vs Tuzlaspor -
17h30 Umraniyespor vs Manisa FK -
20h00 Erzurum BB vs Adanaspor -
23h00 Genclerbirligi vs Boluspor -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 26/09

17h30 Bandirmaspor vs Altinordu SK -
20h00 Menemen Bld vs Eyupspor -
20h00 Istanbulspor AS vs Balikesirspor -
23h00 Bursaspor vs Ankaragucu -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 28/09

00h00 Denizlispor vs Samsunspor -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 02/10

01h00 Altinordu SK vs Menemen Bld -
18h30 Tuzlaspor vs Keciorengucu -
21h00 Balikesirspor vs Genclerbirligi -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 03/10

00h00 Adanaspor vs Bandirmaspor -
00h00 Kocaelispor vs Istanbulspor AS -
18h30 Boluspor vs Denizlispor -
21h00 Samsunspor vs Umraniyespor -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 04/10

00h00 Ankaragucu vs Erzurum BB -
00h00 Eyupspor vs Manisa FK -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 17/10

20h00 Bursaspor vs Boluspor -
20h00 Menemen Bld vs Samsunspor -
20h00 Denizlispor vs Balikesirspor -
20h00 Keciorengucu vs Kocaelispor -
20h00 Bandirmaspor vs Ankaragucu -
20h00 Umraniyespor vs Eyupspor -
20h00 Istanbulspor AS vs Tuzlaspor -
20h00 Erzurum BB vs Altinordu SK -
20h00 Manisa FK vs Adanaspor -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 24/10

20h00 Balikesirspor vs Bursaspor -
20h00 Boluspor vs Menemen Bld -
20h00 Samsunspor vs Erzurum BB -
20h00 Ankaragucu vs Manisa FK -
20h00 Kocaelispor vs Genclerbirligi -
20h00 Keciorengucu vs Istanbulspor AS -
20h00 Eyupspor vs Adanaspor -
20h00 Altinordu SK vs Umraniyespor -
20h00 Tuzlaspor vs Bandirmaspor -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 31/10

20h00 Erzurum BB vs Balikesirspor -
20h00 Eyupspor vs Ankaragucu -
20h00 Adanaspor vs Altinordu SK -
20h00 Umraniyespor vs Tuzlaspor -
20h00 Denizlispor vs Kocaelispor -
20h00 Manisa FK vs Boluspor -
20h00 Genclerbirligi vs Istanbulspor AS -
20h00 Bursaspor vs Keciorengucu -
20h00 Bandirmaspor vs Samsunspor -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ngày 07/11

20h00 Altinordu SK vs Eyupspor -
20h00 Samsunspor vs Manisa FK -
20h00 Boluspor vs Bandirmaspor -
20h00 Balikesirspor vs Adanaspor -
20h00 Keciorengucu vs Genclerbirligi -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ mới nhất hôm nay ngày 23/09/2021 và ngày mai (LTD Thổ Nhĩ Kỳ) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo