Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc ngày 30/09

21h30 Dukla Praha vs Jihlava - 1/2 -
22h30 Pribram vs Sigma Olomouc II -
23h00 Opava vs Taborsko - 1/2 -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc ngày 01/10

15h15 Fotbal Trinec vs MFK Chrudim - 1/2 -
21h00 SK Lisen vs MFk Karvina - 1/4 -
21h00 SK Prostejov vs Sparta Praha B +0 -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc ngày 02/10

15h15 Slavia Praha B vs MFK Vyskov +1/4 -
21h00 Varnsdorf vs Sellier&Bellot Vlasim -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc ngày 08/10

15h15 Sellier&Bellot Vlasim vs Pribram -
15h15 Sparta Praha B vs SK Lisen -
15h15 Sigma Olomouc II vs Slavia Praha B -
15h15 MFK Chrudim vs Dukla Praha -
15h15 Jihlava vs SK Prostejov -
15h15 MFK Vyskov vs Varnsdorf -
15h15 Taborsko vs Fotbal Trinec -
15h15 MFk Karvina vs Opava -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc ngày 15/10

15h15 Varnsdorf vs Sparta Praha B -
15h15 Slavia Praha B vs MFK Chrudim -
15h15 Opava vs SK Lisen -
15h15 Fotbal Trinec vs Jihlava -
15h15 Sigma Olomouc II vs Sellier&Bellot Vlasim -
15h15 Dukla Praha vs Taborsko -
15h15 Pribram vs MFK Vyskov -
15h15 SK Prostejov vs MFk Karvina -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc ngày 22/10

15h15 MFK Vyskov vs Sellier&Bellot Vlasim -
15h15 SK Lisen vs SK Prostejov -
15h15 Jihlava vs Slavia Praha B -
15h15 Sparta Praha B vs Fotbal Trinec -
15h15 MFk Karvina vs Dukla Praha -
15h15 Taborsko vs Varnsdorf -
15h15 MFK Chrudim vs Sigma Olomouc II -
15h15 Opava vs Pribram -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc ngày 29/10

15h15 Varnsdorf vs MFK Chrudim -
15h15 Slavia Praha B vs MFk Karvina -
15h15 Fotbal Trinec vs SK Lisen -
15h15 Pribram vs Jihlava -
15h15 Sigma Olomouc II vs MFK Vyskov -
15h15 Dukla Praha vs Sparta Praha B -
15h15 Sellier&Bellot Vlasim vs Taborsko -
15h15 SK Prostejov vs Opava -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc ngày 05/11

15h15 Opava vs Fotbal Trinec -
15h15 SK Lisen vs Slavia Praha B -
15h15 SK Prostejov vs Dukla Praha -
15h15 Jihlava vs MFK Vyskov -
15h15 Taborsko vs Sigma Olomouc II -
15h15 MFk Karvina vs Varnsdorf -
15h15 Sparta Praha B vs Pribram -
15h15 MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc ngày 12/11

15h15 Dukla Praha vs Opava -
15h15 Sellier&Bellot Vlasim vs MFk Karvina -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc mới nhất hôm nay ngày 30/09/2022 và ngày mai (LTD Séc) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Hạng 2 Séc ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo