Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 25/10

22h00 Rodange 91 vs UNA Strassen -
22h00 Hostert vs Dudelange -
22h00 Swift Hesperange vs Fola Esch -
22h00 Jeunesse Esch vs Wiltz -
22h00 Mondorf-les. vs UT Petange -
22h00 Etzella Ettelbruc vs RM Hamm Benfica -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 26/10

02h00 Differdange vs Racing Union -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 31/10

22h00 Fola Esch vs Victoria Rosport -
22h00 UT Petange vs Etzella Ettelbruc -
22h00 Wiltz vs Swift Hesperange -
22h00 UNA Strassen vs Differdange -
22h00 Racing Union vs Jeunesse Esch -
22h00 Dudelange vs Rodange 91 -
22h00 Progres Niedercorn vs Mondorf-les. -
22h00 RM Hamm Benfica vs Hostert -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 07/11

22h00 Jeunesse Esch vs UNA Strassen -
22h00 Hostert vs UT Petange -
22h00 Rodange 91 vs RM Hamm Benfica -
22h00 Etzella Ettelbruc vs Progres Niedercorn -
22h00 Mondorf-les. vs Fola Esch -
22h00 Differdange vs Dudelange -
22h00 Racing Union vs Wiltz -
22h00 Victoria Rosport vs Swift Hesperange -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 22/11

22h00 Fola Esch vs Etzella Ettelbruc -
22h00 UT Petange vs Rodange 91 -
22h00 Wiltz vs Victoria Rosport -
22h00 UNA Strassen vs Racing Union -
22h00 Dudelange vs Jeunesse Esch -
22h00 Progres Niedercorn vs Hostert -
22h00 RM Hamm Benfica vs Differdange -
22h00 Swift Hesperange vs Mondorf-les. -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 29/11

22h00 Etzella Ettelbruc vs Swift Hesperange -
22h00 Mondorf-les. vs Victoria Rosport -
22h00 Hostert vs Fola Esch -
22h00 Racing Union vs Dudelange -
22h00 Rodange 91 vs Progres Niedercorn -
22h00 Differdange vs UT Petange -
22h00 Jeunesse Esch vs RM Hamm Benfica -
22h00 UNA Strassen vs Wiltz -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 03/12

02h00 Victoria Rosport vs Progres Niedercorn -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 06/12

22h00 Dudelange vs UNA Strassen -
22h00 RM Hamm Benfica vs Racing Union -
22h00 Victoria Rosport vs Etzella Ettelbruc -
22h00 Wiltz vs Mondorf-les. -
22h00 Progres Niedercorn vs Differdange -
22h00 Swift Hesperange vs Hostert -
22h00 Fola Esch vs Rodange 91 -
22h00 UT Petange vs Jeunesse Esch -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg ngày 13/12

22h00 Dudelange vs Wiltz -
22h00 Hostert vs Victoria Rosport -

Lịch thi đấu Luxembourg mới nhất hôm nay ngày 25/10/2020 và ngày mai (LTD Luxembourg) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Luxembourg ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo