Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia ngày 01/11

20h00 Borec Veles vs Pelister -
20h00 Sileks Kratovo vs Makedonija -
20h00 FC Struga vs Vardar -
20h00 Rabotnicki vs Shkupi -
20h00 Academy Pandev vs Belasica Strumica -
20h00 Renova vs Shkendija -

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia ngày 07/11

19h30 Rabotnicki vs Makedonija -
19h30 Shkendija vs Shkupi -
19h30 Sileks Kratovo vs Belasica Strumica -
19h30 Borec Veles vs Vardar -
19h30 Academy Pandev vs Pelister -
19h30 FC Struga vs Renova -

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia ngày 21/11

19h00 Makedonija vs Shkupi -
19h00 Pelister vs Sileks Kratovo -
19h00 Vardar vs Academy Pandev -
19h00 Renova vs Borec Veles -
19h00 Belasica Strumica vs Rabotnicki -
19h00 FC Struga vs Shkendija -

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia ngày 29/11

19h00 Borec Veles vs FC Struga -
19h00 Shkupi vs Belasica Strumica -
19h00 Shkendija vs Makedonija -
19h00 Rabotnicki vs Pelister -
19h00 Sileks Kratovo vs Vardar -
19h00 Academy Pandev vs Renova -

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia ngày 06/12

19h00 Belasica Strumica vs Makedonija -
19h00 Borec Veles vs Shkendija -
19h00 Pelister vs Shkupi -
19h00 FC Struga vs Academy Pandev -
19h00 Renova vs Sileks Kratovo -
19h00 Vardar vs Rabotnicki -

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia ngày 09/12

19h00 Shkendija vs Belasica Strumica -
19h00 Sileks Kratovo vs FC Struga -
19h00 Academy Pandev vs Borec Veles -
19h00 Makedonija vs Pelister -
19h00 Shkupi vs Vardar -
19h00 Rabotnicki vs Renova -

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia ngày 13/12

19h00 Pelister vs Belasica Strumica -
19h00 Renova vs Shkupi -
19h00 Vardar vs Makedonija -
19h00 Borec Veles vs Sileks Kratovo -
19h00 Academy Pandev vs Shkendija -
19h00 FC Struga vs Rabotnicki -

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia ngày 16/12

19h00 Makedonija vs Renova -
19h00 Rabotnicki vs Borec Veles -
19h00 Sileks Kratovo vs Academy Pandev -
19h00 Shkendija vs Pelister -
19h00 Belasica Strumica vs Vardar -
19h00 Shkupi vs FC Struga -

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia ngày 14/02

20h00 Borec Veles vs Shkupi -
20h00 Academy Pandev vs Rabotnicki -

Lịch thi đấu Macedonia mới nhất hôm nay ngày 30/10/2020 và ngày mai (LTD Bắc Macedonia) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Macedonia và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Macedonia ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo