LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/10/2017

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Tây Ban Nha

27/09   01h00 Leganes20 vs FC Barcelona1               
27/09   01h00 Athletic Bilbao8 vs Villarreal14               
27/09   03h00 Sevilla12 vs Real Madrid2               
27/09   03h00 Valencia17 vs Celta Vigo3               

VĐQG Italia

27/09   00h00 Udinese11 vs Lazio8               
27/09   02h00 Atalanta13 vs Torino10               
27/09   02h00 Cagliari12 vs Sampdoria5               
27/09   02h00 Genoa7 vs Chievo18               
27/09   02h00 Juventus1 vs Bologna19               
27/09   02h00 Napoli3 vs Parma17               
27/09   02h00 AS Roma9 vs Frosinone20               

VĐQG Đức

26/09   23h30 Fortuna Dusseldorf9 vs Bayer Leverkusen18               
27/09   01h30 RB Leipzig10 vs VfB Stuttgart16               
27/09   01h30 Borussia Dortmund2 vs Nurnberg14               
27/09   01h30 FSV Mainz 056 vs VfL Wolfsburg3               
27/09   01h30 Borussia Monchengladbach5 vs Eintracht Frankfurt12               

VĐQG Pháp

27/09   00h00 Nimes8 vs Guingamp20               
27/09   00h00 Bordeaux19 vs Lille3               
27/09   00h00 Caen13 vs Montpellier6               
27/09   00h00 Dijon5 vs Lyon7               
27/09   00h00 Marseille2 vs Strasbourg16               
27/09   00h00 Amiens18 vs Rennes9               
27/09   02h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Reims10               

VĐQG Belarus

26/09   22h45 FC Torpedo Zhodino8 vs Dinamo Minsk4               

VĐQG Bosnia

26/09   22h00 Sarajevo1 vs NK Siroki Brijeg4               
26/09   22h00 HSK Zrinjski Mostar3 vs Mladost Doboj Kakanj9               
26/09   22h00 FK Zeljeznicar2 vs Sloboda5               
26/09   22h00 GOSK Gabela11 vs NK Celik7               
26/09   22h00 FK Tuzla City10 vs FK Krupa8               
26/09   22h00 Zvi Jerzy Da12 vs Radnik Bijeljina6               

VĐQG Kazakhstan

26/09   17h00 Kaisar Kyzylorda7 vs FC Kairat Almaty2               
26/09   17h00 FK Aktobe Lento4 vs Irtysh Pavlodar12               
26/09   17h00 Akzhayik Oral8 vs Tobol Kostanai3               
26/09   17h00 Kyzylzhar Petropavlovsk11 vs FC Shakhtyor Karagandy10               
26/09   17h00 FK Atyrau9 vs Lokomotiv Astana1               
26/09   17h00 FC Zhetysu Taldykorgan6 vs Ordabasy5               

VĐQG Lithuania

26/09   22h00 Lietava Jonava8 vs Kauno Zalgiris2               
27/09   00h00 Suduva1 vs Trakai3               

VĐQG Macedonia

26/09   20h30 FC Vardar Skopje3 vs Sileks6               
26/09   20h30 FK Makedonija8 vs Rabotnicki Skopje4               
26/09   20h30 Academy Pandev1 vs Renova Cepciste7               
26/09   20h30 Belasica Strumica10 vs FK Korzo Prilep9               
26/09   20h30 FK Shkendija 792 vs Pobeda Prilep5               

VĐQG Phần Lan

26/09   22h30 Inter Turku8 vs Lahti7               

VĐQG Slovenia

26/09   23h00 NK Publikum Celje8 vs NK Aluminij3               
26/09   23h00 Triglav Gorenjska7 vs NK Mura 056               
26/09   23h00 Maribor1 vs NK Rudar Velenje10               
26/09   23h00 Krsko Posavlje9 vs Domzale5               
26/09   23h00 NK Olimpija Ljubljana2 vs ND Gorica4               

VĐQG Thụy Sỹ

27/09   01h00 Neuchatel Xamax10 vs Lugano6               
27/09   01h00 Basel3 vs Luzern4               
27/09   01h00 Young Boys1 vs St. Gallen2               

VĐQG Thụy Điển

26/09   20h00 Kalmar10 vs Hacken5               
26/09   20h00 Hammarby2 vs Elfsborg12               
26/09   20h00 Trelleborgs FF16 vs Dalkurd FF15               
26/09   20h00 IFK Goteborg11 vs AIK Solna1               
26/09   20h00 Orebro9 vs IK Sirius FK14               
26/09   20h00 IFK Norrkoping FK3 vs Malmo FF4               
26/09   20h00 GIF Sundsvall7 vs Djurgardens8               
26/09   20h00 Ostersunds FK6 vs Brommapojkarna13               

VĐQG Hàn Quốc

26/09   11h00 Jeju United7 vs FC Seoul8               
26/09   11h00 Gangwon FC6 vs Suwon Samsung Bluewings4               
26/09   11h00 FC Seoul8 vs Incheon United12               
26/09   11h00 Daegu FC10 vs Gyeongnam FC2               
26/09   11h00 Daegu FC10 vs Chunnam Dragons11               
26/09   11h00 Suwon Samsung Bluewings4 vs Pohang Steelers5               
26/09   11h00 Gyeongnam FC2 vs Sangju Sangmu Phoenix9               
26/09   11h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Chunnam Dragons11               
26/09   11h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Incheon United12               
26/09   11h00 Ulsan Hyundai FC3 vs Gangwon FC6               
26/09   12h00 Sangju Sangmu Phoenix9 vs Pohang Steelers5               
26/09   14h00 Ulsan Hyundai FC3 vs Jeju United7               

VĐQG Arập Xeut

26/09   22h55 Al Ittihad(KSA)16 vs Al Wehda Mecca9               

VĐQG Oman

26/09   21h45 Muscat2 vs Al Shabab(OMA)10               

VĐQG Peru

27/09   02h00 FBC Melgar5 vs Sport Rosario9               
27/09   02h00 Deportivo Municipal4 vs Alianza Lima2               
27/09   02h00 Comerciantes Unidos16 vs Sport Boys10               
27/09   02h00 Academia Deportiva Cantolao13 vs Sport Huancayo11               

VĐQG Nam Phi

27/09   00h30 Baroka FC13 vs Free State Stars15               

Copa Sudamericana

27/09   02h00 Nacional Montevideo  vs San Lorenzo                
27/09   02h00 Banfield  vs Defensa Y Justicia                
27/09   02h59 Atletico Junior Barranquilla  vs Colon de Santa Fe                

Hạng 2 Đức

26/09   23h30 Darmstadt5 vs Arminia Bielefeld9               
26/09   23h30 Jahn Regensburg15 vs Heidenheimer12               
26/09   23h30 Magdeburg16 vs MSV Duisburg18               
26/09   23h30 Union Berlin6 vs Holstein Kiel8               
26/09   23h30 Erzgebirge Aue14 vs SV Sandhausen17               
26/09   23h30 VfL Bochum3 vs Dynamo Dresden10               
26/09   23h30 Greuther Furth2 vs Hamburger SV1               
26/09   23h30 FC Koln4 vs Ingolstadt13               
26/09   23h30 St. Pauli11 vs SC Paderborn 077               

Hạng 2 Thụy Sỹ

27/09   01h00 FC Wil 19002 vs Vaduz8               
27/09   01h00 Winterthur5 vs Lausanne Sports1               

Hạng 2 Arập Xeut

26/09   22h15 Al-Adalh  vs Al-Ansar                
26/09   22h30 Al mojzel  vs Al-Kawkab                
26/09   22h30 Al-Washm  vs Hajer                
26/09   22h45 Abha  vs Al-Ameade                
26/09   22h55 AL-Rbeea Jeddah  vs Najran SC                

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

27/09   04h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-12 vs Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-2               
27/09   04h00 Reno 1868Nhóm 2-8 vs Rio Grande ValleyNhóm 2-14               
27/09   04h00 Las Vegas Lights FCNhóm 2-15 vs Orange County Blues FCNhóm 2-1               
27/09   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-4 vs North CarolinaNhóm 1-10               
27/09   04h00 Richmond KickersNhóm 1-15 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               

C1 Châu Âu Nữ

26/09   23h00 Sparta Praha (w)  vs Ajax Amsterdam (w)                
26/09   23h00 VfL Wolfsburg (w)  vs Thor KA Akureyri (W)                
26/09   23h00 Brondby IF (w)  vs Juventus (w)                
26/09   23h00 Barcelona (w)  vs BIIK Shymkent (w)                
26/09   23h00 Linkopings (w)  vs Zhilstroy Kharkov (w)                
27/09   00h00 Fortuna Hjorring (w)  vs Fiorentina (w)                
27/09   00h00 FC Rosengard (w)  vs FK Ryazan (w)                
27/09   00h00 Bayern Munchen (w)  vs ZFK Spartak Subotica (w)                
27/09   01h00 Manchester City (w)  vs Atletico de Madrid (w)                
27/09   01h30 Chelsea FC (w)  vs SFK 2000 Sarajevo (w)                

AUS FFA Cup

26/09   16h30 Bentleigh greens  vs Heidelberg United                
26/09   16h30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers  vs Adelaide United                

Cúp Nhật Bản

26/09   17h00 Jubilo Iwata  vs Consadole Sapporo                

Cúp Trung Quốc

26/09   18h35 Guangzhou Fuli FC  vs Beijing Guoan                

Cúp Brazil

27/09   07h45 Corinthians Paulista (SP)  vs Flamengo                
27/09   07h45 Cruzeiro (MG)  vs Palmeiras                

Cúp Colombia

26/09   23h59 Millonarios30 vs Jaguares de Cordoba28               
26/09   23h59 Deportiva Once Caldas5 vs Independiente Santa Fe31               
26/09   23h59 La Equidad15 vs Deportivo Rionegro11               

Hạng 3 Italia

26/09   19h30 ACD Virtus EntellaA-1 vs OlbiaA-2               
26/09   19h30 Pro VercelliA-14 vs AlessandriaA-6               
26/09   19h30 MonzaB-10 vs Renate ACB-6               
26/09   19h30 SudTirolB-3 vs Alma Juventus FanoB-18               
26/09   19h30 TrapaniC-1 vs ASD Sicula LeonzioC-13               
26/09   19h30 CatanzaroC-6 vs ViboneseC-15               
26/09   19h30 Juve StabiaC-8 vs Potenza SCC-10               
26/09   19h30 US SiracusaC-14 vs PaganeseC-9               
26/09   19h30 Pro PatriaA-16 vs Robur Siena S.S.D.A-9               
26/09   19h30 Pordenone Calcio SSDB-2 vs Virtus VeronaB-17               
26/09   19h30 PontederaA-13 vs ASD AlbissolaA-18               
26/09   19h30 MateraC-2 vs CataniaC-5               
26/09   19h30 AC MonopoliC-12 vs RendeC-11               
26/09   19h30 FermanaB-15 vs GianaB-8               
26/09   19h30 SambenedetteseB-13 vs Vis PesaroB-20               
26/09   19h30 ViterbeseC-17 vs RegginaC-19               
26/09   19h30 Pro PiacenzaA-11 vs PistoieseA-8               
26/09   19h30 PisaA-3 vs ArezzoA-4               
26/09   19h30 Virtus FrancavillaC-16 vs RietiC-18               
26/09   19h30 ImoleseB-5 vs TeramoB-19               
26/09   19h30 Bisceglie 1913C-3 vs US Casertana 1908C-4               
26/09   19h30 ArzachenaA-7 vs NovaraA-17               
26/09   19h30 Juventus U23A-12 vs CuneoA-19               
26/09   19h30 GozzanoA-20 vs PiacenzaA-15               
26/09   19h30 GubbioB-9 vs AlbinoleffeB-4               
26/09   19h30 VicenzaB-16 vs RiminiB-12               
26/09   19h30 LuccheseA-10 vs CarrareseA-5               
26/09   19h30 TernanaB-14 vs FeralpisaloB-7               
26/09   19h30 TriestinaB-1 vs RavennaB-11               

Hạng 3 Đức

27/09   00h00 Uerdingen KFC 051 vs Zwickau12               
27/09   00h00 Vfr Aalen15 vs Karlsruher SC8               
27/09   00h00 Energie Cottbus11 vs Hallescher FC6               
27/09   00h00 VfL Osnabruck4 vs Fortuna Koln7               
27/09   00h00 Unterhaching2 vs TSV 1860 Munchen5               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

26/09   20h00 Austria (w) U1713 vs Slovenia (w) U1714               
26/09   20h30 Hungary (w) U1718 vs France (w) U178               
26/09   20h30 FYR Macedonia (w) U1728 vs Bosnia (w) U1723               
26/09   22h00 Belarus (w) U1730 vs Estonia (w) U1729               

U16 Châu Á

26/09   15h30 Thailand U17A-4 vs Tajikistan U16A-3               
26/09   15h30 Malaysia U16A-1 vs Japan U16A-2               
[email protected]