Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VĐQG Đức, Vòng 32
Wer.Bremen
Nick Woltemade( 65’) Nick Woltemade( 45’)
2
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 20:30 ngày 04/05/2024

M.gladbach
Florian Neuhaus( Pen 90+1’) Robin Hack( 08’)

Nhận định Wer.Bremen vs M.gladbach, 20h30 ngày 04/05

31.01.2026 VĐQG Đức Wer.Bremen 1 - 1 M.gladbach
14.09.2025 VĐQG Đức M.gladbach 0 - 4 Wer.Bremen
15.03.2025 VĐQG Đức Wer.Bremen 2 - 4 M.gladbach
03.11.2024 VĐQG Đức M.gladbach 4 - 1 Wer.Bremen
04.05.2024 VĐQG Đức Wer.Bremen 2 - 2 M.gladbach
16.12.2023 VĐQG Đức M.gladbach 2 - 2 Wer.Bremen
07.09.2023 Giao Hữu CLB M.gladbach 0 - 1 Wer.Bremen
18.03.2023 VĐQG Đức M.gladbach 2 - 2 Wer.Bremen
01.10.2022 VĐQG Đức Wer.Bremen 5 - 1 M.gladbach
22.05.2021 VĐQG Đức Wer.Bremen 2 - 4 M.gladbach

Số liệu thống kê về Wer.Bremen gặp M.gladbach phong độ

Wer.Bremen

17/10/2026 VĐQG Đức

Wer.Bremen 2 - 2 Paderborn 07

D

10/10/2026 VĐQG Đức

B.Dortmund 2 - 2 Wer.Bremen

D

19/09/2026 VĐQG Đức

Wer.Bremen 3 - 2 Augsburg

W

12/09/2026 VĐQG Đức

FC Koln 1 - 1 Wer.Bremen

D

05/09/2026 VĐQG Đức

Wer.Bremen 3 - 1 Leipzig

W
Sân nhà

17/10/2026 VĐQG Đức

Wer.Bremen 2 - 2 Paderborn 07

D

19/09/2026 VĐQG Đức

Wer.Bremen 3 - 2 Augsburg

W

05/09/2026 VĐQG Đức

Wer.Bremen 3 - 1 Leipzig

W

16/05/2026 VĐQG Đức

Wer.Bremen 0 - 2 B.Dortmund

L

02/05/2026 VĐQG Đức

Wer.Bremen 1 - 3 Augsburg

L
M.gladbach

18/10/2026 VĐQG Đức

M.gladbach 1 - 2 Hoffenheim

L

11/10/2026 VĐQG Đức

FC Koln 2 - 1 M.gladbach

L

19/09/2026 VĐQG Đức

M.gladbach 3 - 4 Mainz

L

12/09/2026 VĐQG Đức

Freiburg 5 - 0 M.gladbach

L

05/09/2026 VĐQG Đức

M.gladbach 3 - 4 Elversberg

L
Sân khách

11/10/2026 VĐQG Đức

FC Koln 2 - 1 M.gladbach

L

12/09/2026 VĐQG Đức

Freiburg 5 - 0 M.gladbach

L

29/08/2026 VĐQG Đức

Leipzig 3 - 0 M.gladbach

L

23/08/2026 Cúp Đức

TSV Schott Mainz 0 - 5 M.gladbach

W

09/05/2026 VĐQG Đức

Augsburg 3 - 1 M.gladbach

L

Tỷ lệ trận Wer.Bremen vs M.gladbach

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.88*0 : 1/4*-0.99 0.93*3*0.95
Hiệp 1 0.77*0 : 0*-0.90 1.00*1 1/4*0.88
Châu Âu

Thắng: 2.13 - Hòa: 3.25 - Thua: 3.80

Nhận định kèo Wer.Bremen gặp M.gladbach chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Wer.Bremen 30% thắng, hòa 40%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 31/01/2026 kết thúc với tỷ số Wer.Bremen 1 - 1 M.gladbach.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Wer.Bremen họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của M.gladbach thắng 1 hòa 0 và thua 4

Châu Á: -0.98*0 : 1/4*0.86

M.gladbach thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Trong khi đó, Wer.Bremen chơi khởi sắc khi thắng 2 trận đấu vừa qua.

Dự đoán : Wer.Bremen

Tài xỉu: 0.93*3*0.95

3/5 trận gần đây của BRE có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của MGL cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán : TAI

Tường thuật trực tiếp Wer.Bremen đấu với M.gladbach

90+4' KHÔNG VÀO!!!! Olivier Deman (SV Werder Bremen) đánh đầu từ chính diện khung thành vào góc thấp bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
90+4' KHÔNG VÀO!!!! Dawid Kownacki (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân trái từ vị trí cận thành bên trái vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
90+4' SV Werder Bremen được hưởng một quả phạt góc, Moritz Nicolas là người vừa phá bóng.
90+3' KHÔNG VÀO!!!! Romano Schmid (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi vào góc cao bên trái cầu môn
90+2' Marvin Ducksch rời sân nhường chỗ cho Dawid Kownacki (SV Werder Bremen)
90' Hiệp 2 kết thúc.
89' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Tomás Cvancara (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
89' Phạt góc cho Borussia Mönchengladbach sau tình huống phá bóng của Marco Friedl
87' KHÔNG VÀO!!!! Robin Hack (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
84' Leonardo Bittencourt rời sân nhường chỗ cho Olivier Deman (SV Werder Bremen)
82' KHÔNG VÀO!!!! Marvin Ducksch (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
80' KHÔNG VÀO!!!! Felix Agu (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
79' Sự thay đổi người bên phía Borussia Mönchengladbach, Jordan Siebatcheu vào sân thay cho Rocco Reitz
76' Nick Woltemade rời sân nhường chỗ cho Jens Stage (SV Werder Bremen)
76' Anthony Jung rời sân nhường chỗ cho Niklas Stark (SV Werder Bremen)
71' Manu Koné rời sân nhường chỗ cho Florian Neuhaus (Borussia Mönchengladbach)
71' Đội Borussia Mönchengladbach có sự thay đổi người, Franck Honorat rời sân nhường chỗ cho Nathan Ngoumou
71' Đội Borussia Mönchengladbach có sự thay đổi người, Marvin Friedrich rời sân nhường chỗ cho Stefan Lainer
70' KHÔNG VÀO!!!! Rocco Reitz (Borussia Mönchengladbach) đánh đầu từ vị trí rất gần với khung thành vào góc cao bên phải tuy nhiên đã bị cản phá
70' KHÔNG VÀO!!!! Rocco Reitz (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
70' KHÔNG VÀO!!!! Robin Hack (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
65' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Rocco Reitz, phạt góc cho SV Werder Bremen
65' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! SV Werder Bremen 2, Borussia Mönchengladbach 1. Nick Woltemade bên phía SV Werder Bremen đã ghi bàn bằng cú sút từ vị trí rất gần với khung thành bóng đi vào góc cao bên phải
63' Phạt góc cho SV Werder Bremen sau tình huống phá bóng của Joe Scally
58' KHÔNG VÀO!!!! Nick Woltemade (SV Werder Bremen) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
57' Phạt góc cho SV Werder Bremen sau tình huống phá bóng của Ko Itakura
53' KHÔNG VÀO!!!! Marvin Ducksch (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
51' KHÔNG VÀO!!!! Robin Hack (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
50' KHÔNG VÀO!!!! Rocco Reitz (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
47' KHÔNG VÀO!!!! Franck Honorat (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi
45' Hiệp 2 bắt đầu.
45' Hiệp 1 kết thúc.
45' Đội Borussia Mönchengladbach có sự thay đổi người, Alassane Pléa rời sân nhường chỗ cho Tomás Cvancara
45' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! SV Werder Bremen 1, Borussia Mönchengladbach 1. Bàn thắng cho đội SV Werder Bremen, người ghi bàn là Nick Woltemade với cú sút từ chính diện khung thành bóng đi vào góc cao bên phải
44' KHÔNG VÀO!!!! Manu Koné (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi
43' KHÔNG VÀO!!!! Julian Weigl (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
37' KHÔNG VÀO!!!! Leonardo Bittencourt (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
36' KHÔNG VÀO!!!! Marvin Ducksch (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi
33' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Mitchell Weiser (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
33' KHÔNG VÀO!!!! Felix Agu (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao về bên phải cầu môn
33' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Nico Elvedi, phạt góc cho SV Werder Bremen
30' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Marco Friedl (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
30' SV Werder Bremen được hưởng một quả phạt góc, Joe Scally là người vừa phá bóng.
28' KHÔNG VÀO!!!! Marvin Ducksch (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân phải từ bên trái của vòng cấm bóng đi
22' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Marvin Ducksch (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên phải khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
22' KHÔNG VÀO!!!! Nick Woltemade (SV Werder Bremen) đánh đầu từ chính diện khung thành vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
22' Phạt góc cho SV Werder Bremen sau tình huống phá bóng của Ko Itakura
12' KHÔNG VÀO!!!! Ko Itakura (Borussia Mönchengladbach) đánh đầu từ chính diện khung thành vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
12' KHÔNG VÀO!!!! Rocco Reitz (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi
12' Borussia Mönchengladbach được hưởng một quả phạt góc, Marco Friedl là người vừa phá bóng.
12' Borussia Mönchengladbach được hưởng một quả phạt góc, Michael Zetterer là người vừa phá bóng.
11' KHÔNG VÀO!!!! Manu Koné (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên trái khung thành vào góc thấp bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
08' KHÔNG VÀO!!!! Marvin Ducksch (SV Werder Bremen) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
08' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! SV Werder Bremen 0, Borussia Mönchengladbach 1. Bàn thắng cho đội Borussia Mönchengladbach, người ghi bàn là Robin Hack với cú sút từ bên trái của vòng cấm bóng đi vào góc thấp bên phải cầu môn
04' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Rocco Reitz (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
02' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Rocco Reitz (Borussia Mönchengladbach) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
00' Hiệp 1 bắt đầu.

Đội hình Wer.Bremen gặp M.gladbach

  • (3-4-2-1)
  • (3-5-2)
(3-4-2-1)
30
M. Zetterer
13
M. Veljkovic
32
M. Friedl
3
A. Jung
8
M. Weiser
10
L. Bittencourt
14
S. Lynen
27
F. Agu
20
R. Schmid
29
N. Woltemade
7
M. Ducksch
(3-5-2)
33
M. Nicolas
3
K. Itakura
30
Elvedi
5
M. Friedrich
29
J. Scally
17
K. Kone
8
J. Weigl
27
R. Reitz
9
F. Honorat
25
R. Hack
14
A. Plea

Thống kê sau trận Wer.Bremen vs M.gladbach

17 Sút bóng 17
6 Trúng đích 7
6 Phạm lỗi 7
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
7 Phạt góc 2
2 Việt vị 1
55% Cầm bóng 45%

Thông tin đối đầu và nhận định Wer.Bremen vs M.gladbach - Trực tiếp Wer.Bremen vs M.gladbach

Dữ liệu đối đầu Wer.Bremen vs M.gladbach gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Wer.Bremen vs M.gladbach được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Wer.Bremen vs M.gladbach & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo