LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/12/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Tây Ban Nha

26/01   19h00 Sevilla3 vs Levante12               
26/01   22h15 Atletico Madrid2 vs Getafe6               
27/01   00h30 Leganes13 vs Eibar16               
27/01   02h45 Athletic Bilbao15 vs Real Betis7               

VĐQG Italia

26/01   21h00 Sassuolo11 vs Cagliari13               
27/01   00h00 Sampdoria7 vs Udinese15               
27/01   02h30 AC Milan5 vs Napoli2               

VĐQG Đức

26/01   21h30 Borussia Dortmund1 vs Hannover 9617               
26/01   21h30 SC Freiburg11 vs TSG Hoffenheim7               
26/01   21h30 FSV Mainz 0512 vs Nurnberg18               
26/01   21h30 Borussia Monchengladbach3 vs Augsburg15               
26/01   21h30 VfL Wolfsburg5 vs Bayer Leverkusen9               
27/01   00h30 Werder Bremen10 vs Eintracht Frankfurt6               

VĐQG Pháp

27/01   01h00 Dijon18 vs Monaco19               
27/01   01h00 Guingamp20 vs Reims10               
27/01   01h00 Marseille9 vs Lille2               
27/01   01h00 Amiens17 vs Lyon4               
27/01   01h00 Montpellier5 vs Caen16               
27/01   01h00 Nantes13 vs Saint Etienne3               
27/01   01h00 Nice6 vs Nimes11               
27/01   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Rennes8               
27/01   01h00 Strasbourg7 vs Bordeaux12               
27/01   01h00 Toulouse14 vs Angers15               

VĐQG Hà Lan

26/01   23h30 Heracles Almelo6 vs PEC Zwolle16               
27/01   00h45 Excelsior SBV14 vs De Graafschap18               
27/01   00h45 NAC Breda17 vs ADO Den Haag11               
27/01   01h45 VVV Venlo8 vs Emmen13               

VĐQG Bắc Ai Len

26/01   22h00 Cliftonville6 vs Glenavon Lurgan4               
26/01   22h00 Coleraine F.C.5 vs Dungannon Swifts10               
26/01   22h00 Institute FC7 vs Crusaders FC2               
26/01   22h00 Ballymena United3 vs Ards FC12               

VĐQG Hy Lạp

26/01   22h15 Pas Giannina12 vs Apollon Smirnis16               
27/01   00h00 Panaitolikos Agrinio6 vs SKODA Xanthi8               
27/01   00h30 Panionios9 vs AEK Athens3               

VĐQG Israel

26/01   23h00 Hapoel Haifa6 vs Hapoel Kiryat Shmona8               
26/01   23h00 Hapoel Raanana9 vs Hapoel Beer Sheva7               
26/01   23h00 Beitar Jerusalem10 vs Ashdod MS14               
26/01   23h00 Hapoel Tel Aviv12 vs Bnei Yehuda Tel Aviv2               
26/01   23h00 Hapoel Hadera3 vs Maccabi Tel Aviv1               
26/01   23h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Haifa4               
26/01   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC13 vs Maccabi Petah Tikva FC11               

VĐQG Síp

26/01   20h00 E.N.Paralimniou11 vs AEL Limassol2               
26/01   20h00 Apollon Limassol FC3 vs Doxa Katokopias8               
26/01   20h00 Nea Salamis4 vs Ermis Aradippou12               
26/01   20h00 AEP Paphos9 vs Omonia Nicosia FC7               
26/01   20h00 AEK Larnaca6 vs Anorthosis Famagusta FC5               
26/01   20h00 APOEL Nicosia1 vs Alki Oroklini10               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

26/01   20h00 Kayserispor13 vs Bursaspor11               
26/01   23h00 Goztepe10 vs Galatasaray5               

VĐQG Arập Xeut

26/01   19h05 Al Wehda Mecca5 vs Al Ittihad(KSA)15               

VĐQG New Zealand

27/01   09h00 Canterbury United3 vs Wellington Phoenix Reserve10               
27/01   09h00 Southern United8 vs Team Wellington4               
27/01   09h00 Auckland City1 vs Eastern Suburbs Auckland2               
27/01   09h00 Tasman United9 vs Waitakere United7               

VĐQG UAE

26/01   19h55 Al Nasr Dubai11 vs Al-Wasl12               
26/01   19h55 Ajman Club7 vs Al-Sharjah1               
26/01   19h55 Al-Dhafra9 vs Al Wehda(UAE)5               
26/01   19h55 Al Fujairah Club10 vs Ittihad Kalba6               
26/01   19h55 Al-Jazira(UAE)2 vs Al Ain3               
26/01   19h55 Al Ahli(UAE)4 vs Dabba Al-Fujairah14               
26/01   19h55 Emirates Club13 vs Banni Yas8               

VĐQG Argentina

27/01   03h10 Tigre17 vs San Martin Tucuman19               
27/01   03h10 CA Huracan4 vs Rosario Central15               
27/01   05h20 Atletico Tucuman3 vs Gimnasia La Plata21               
27/01   07h30 Aldosivi Mar del Plata9 vs Racing de Cordoba1               

VĐQG Mexico

27/01   06h00 CDSyC Cruz Azul12 vs Club Tijuana18               
27/01   06h00 Monterrey4 vs Club America7               
27/01   08h06 Pachuca10 vs Pumas U.N.A.M.13               
27/01   10h00 Necaxa6 vs Monarcas Morelia16               

Hạng Nhất Anh

26/01   21h00 Rotherham United21 vs Leeds United1               
26/01   21h00 Swansea City14 vs Birmingham City8               
26/01   21h00 Nottingham Forest9 vs Wigan Athletic20               
26/01   21h00 Aston Villa12 vs Ipswich Town24               
26/01   21h00 Blackburn Rovers13 vs Hull City10               
26/01   21h00 Bolton Wanderers23 vs Reading22               
26/01   21h00 Derby County6 vs Millwall19               
26/01   21h00 Middlesbrough5 vs Bristol City7               
26/01   21h00 Norwich City3 vs Sheffield United2               
26/01   21h00 Queens Park Rangers (QPR)11 vs West Bromwich(WBA)4               
26/01   21h00 Sheffield Wednesday16 vs Brentford17               
26/01   21h00 Stoke City15 vs Preston North End18               

Hạng 2 Italia

26/01   21h00 Foggia14 vs Crotone18               
26/01   21h00 Venezia13 vs Padova19               
26/01   21h00 Salernitana11 vs Lecce5               
26/01   21h00 Ascoli10 vs Perugia9               
26/01   21h00 Brescia2 vs Spezia7               
26/01   21h00 Cittadella8 vs Carpi16               
26/01   21h00 Livorno17 vs Pescara3               
26/01   21h00 Verona4 vs Cosenza Calcio 191415               

Hạng Nhất Scotland

26/01   22h00 Greenock Morton6 vs Dunfermline Athletic7               
26/01   22h00 Ross County1 vs Alloa Athletic8               
26/01   22h00 Partick Thistle10 vs Queen of South4               
26/01   22h00 Ayr United2 vs Dundee United3               
26/01   22h00 Falkirk9 vs Inverness5               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/01   17h30 Denizlispor2 vs Adana Demirspor8               
26/01   20h00 Istanbulspor12 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi3               

Hạng 2 Mexico

27/01   06h00 UAEM Potros6 vs CSyD Dorados de Sinaloa13               
27/01   08h00 Correcaminos UAT1 vs Alebrijes de Oaxaca3               
27/01   08h00 Celaya FC5 vs Venados FC15               
27/01   08h00 FC Juarez9 vs Mineros de Zacatecas11               

Cúp FA

26/01   19h30 Accrington Stanley  vs Derby County                
26/01   22h00 Swansea City  vs Gillingham                
26/01   22h00 Shrewsbury Town  vs Wolves                
26/01   22h00 Brighton Hove Albion  vs West Bromwich(WBA)                
26/01   22h00 Bristol City  vs Bolton Wanderers                
26/01   22h00 Doncaster Rovers  vs Oldham Athletic                
26/01   22h00 Manchester City  vs Burnley                
26/01   22h00 Middlesbrough  vs Newport County                
26/01   22h00 Newcastle United  vs Watford                
26/01   22h00 Portsmouth  vs Queens Park Rangers (QPR)                
27/01   00h30 Millwall  vs Everton                
27/01   02h45 AFC Wimbledon  vs West Ham United                

Cúp Phần Lan

26/01   18h00 Honka EspooD-1 vs LahtiC-2               
26/01   19h00 KTP KotkaD-3 vs AC KajaaniA-4               
26/01   19h30 HakaC-1 vs PS Kemi KingsA-5               
26/01   19h30 Ilves TampereC-3 vs RoPS RovaniemiA-3               
26/01   22h45 Inter TurkuE-2 vs IFK MariehamnE-4               
26/01   23h00 MuSaA-6 vs JaroB-4               

League One

26/01   21h00 Southend United12 vs Luton Town2               
26/01   21h00 Fleetwood Town10 vs Scunthorpe United15               
26/01   21h00 Shrewsbury Town18 vs Doncaster Rovers7               
26/01   21h00 Peterborough United6 vs Charlton Athletic4               
26/01   21h00 Accrington Stanley14 vs Oxford United21               
26/01   21h00 Wycombe Wanderers13 vs Plymouth Argyle23               
26/01   21h00 Barnsley5 vs Rochdale19               
26/01   21h00 Burton Albion11 vs Bradford City22               
26/01   21h00 Coventry City8 vs Blackpool9               
26/01   21h00 Portsmouth1 vs Bristol Rovers20               
26/01   21h00 Sunderland A.F.C3 vs Gillingham17               
26/01   21h00 Walsall16 vs AFC Wimbledon24               

League Two

26/01   21h00 Notts County24 vs Newport County13               
26/01   21h00 Bury4 vs Lincoln City1               
26/01   21h00 Swindon Town12 vs Crawley Town17               
26/01   21h00 Crewe Alexandra14 vs Colchester United2               
26/01   21h00 Exeter City8 vs Cambridge United19               
26/01   21h00 Cheltenham Town22 vs Macclesfield Town23               
26/01   21h00 Grimsby Town15 vs Milton Keynes Dons3               
26/01   21h00 Mansfield Town5 vs Tranmere Rovers9               
26/01   21h00 Northampton Town16 vs Morecambe20               
26/01   21h00 Oldham Athletic11 vs Yeovil Town21               
26/01   21h00 Port Vale18 vs Carlisle United6               
26/01   21h00 Stevenage Borough10 vs Forest Green Rovers7               

U20 Nam Mỹ

27/01   03h10 Peru U20B-4 vs Argentina U20B-1               
27/01   05h30 Paraguay U20B-3 vs Uruguay U20B-5               
[email protected]