LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/12/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Đức

26/01   02h30 Hertha Berlin8 vs Schalke 0413               

VĐQG Hà Lan

26/01   01h00 SC Heerenveen10 vs AZ Alkmaar7               

VĐQG Bắc Ai Len

26/01   02h45 Newry City11 vs Warrenpoint Town8               

VĐQG Bỉ

25/01   23h00 Cercle Brugge11 vs Sint-Truidense6               
25/01   23h00 Charleroi8 vs Red Star Waasland13               
25/01   23h00 Royal Antwerp3 vs Standard Liege4               
25/01   23h00 Lokeren16 vs Zulte-Waregem14               
25/01   23h00 Oostende12 vs Club Brugge2               
25/01   23h00 Racing Genk1 vs Mouscron Peruwelz15               
25/01   23h00 Kortrijk9 vs KAA Gent7               
25/01   23h00 Anderlecht5 vs KAS Eupen10               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

26/01   00h30 Besiktas JK6 vs Erzurum BB16               

VĐQG Arập Xeut

25/01   18h35 Al Hilal1 vs Al-Fateh11               
25/01   21h45 Al Ahli Jeddah4 vs Al-Baten14               

VCK U19 Việt Nam

25/01   13h30 Dong Tam Long An U19D-6 vs Ben Tre U19D-5               
25/01   13h30 Becamex Binh Duong U19D-3 vs Tay Ninh U19D-2               
25/01   13h30 CLB TPHCM U19D-4 vs An Giang U19D-1               
25/01   13h30 Phu Yen U19C-5 vs Lam Dong U19C-3               
25/01   14h30 Ha Tinh U19B-3 vs Thanh Hoa U19B-4               
25/01   15h00 Hoang Anh Gia Lai U19C-1 vs Khatoco Khanh Hoa U19C-4               
25/01   15h00 Viettel U19A-2 vs Pho Hien U19A-1               
25/01   15h00 Than Quang Ninh U19A-3 vs T T Hanoi U19A-4               
25/01   15h30 Dong Nai U19C-2 vs Binh Dinh U19C-6               
25/01   16h45 Thanh Hoa U19B-4 vs SHB Da Nang U19B-1               

VĐQG Argentina

26/01   05h00 Godoy Cruz Antonio Tomba8 vs Lanus20               
26/01   05h00 Banfield10 vs San Martin San Juan22               
26/01   07h00 Defensa Y Justicia2 vs San Lorenzo23               

VĐQG Mexico

26/01   08h00 Veracruz14 vs Puebla15               
26/01   10h00 Atlas8 vs Lobos BUAP3               

Hạng 2 Pháp

26/01   01h00 Avenir Sportif Beziers18 vs Paris FC4               
26/01   01h00 Orleans US 4512 vs Chamois Niortais8               
26/01   01h00 Clermont3 vs Le Havre10               
26/01   01h00 Red Star FC 9319 vs Chateauroux15               
26/01   01h00 Ajaccio13 vs Metz1               
26/01   01h00 Stade Brestois2 vs Sochaux17               
26/01   01h00 Grenoble7 vs Ajaccio Gfco14               
26/01   01h00 Nancy20 vs AJ Auxerre11               
26/01   01h00 Troyes9 vs Lens6               
26/01   01h00 Valenciennes16 vs Lorient5               

Hạng 2 Hà Lan

26/01   01h00 Dordrecht18 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)7               
26/01   01h00 FC Utrecht (Youth)19 vs RKC Waalwijk10               
26/01   01h00 SC Telstar16 vs Sparta Rotterdam4               
26/01   01h00 SC Cambuur9 vs Go Ahead Eagles3               
26/01   01h00 FC Oss6 vs NEC Nijmegen14               
26/01   01h00 Almere City FC12 vs FC Twente Enschede2               
26/01   01h00 MVV Maastricht15 vs Helmond Sport17               
26/01   01h00 FC Eindhoven11 vs Den Bosch1               
26/01   01h00 Roda JC5 vs AZ Alkmaar (Youth)20               

Hạng 2 Bỉ

26/01   02h00 Roeselare7 vs Tubize8               
26/01   02h00 Westerlo4 vs Saint Gilloise3               
26/01   02h00 KVSK Lommel5 vs Oud Heverlee6               
26/01   02h00 KFCO Wilrijk2 vs Mechelen1               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

25/01   23h00 Genclerbirligi1 vs Altinordu9               

Hạng 2 Mexico

26/01   08h00 CF Atlante1 vs Cafetaleros de Tapachula14               
26/01   10h30 Cimarrones de Sonora10 vs Leones Univ Guadalajara12               

Cúp FA

26/01   02h45 Arsenal  vs Manchester United                

Cúp Phần Lan

25/01   22h00 TPS TurkuD-4 vs TPVD-5               
26/01   00h00 SJK SeinajoenB-4 vs Vaasa VPSB-5               
26/01   00h00 KPVB-2 vs KuPsB-6               

Nữ Australia

25/01   12h20 Brisbane Roar (w)2 vs Canberra United (w)7               
25/01   14h30 Adelaide United (w)5 vs Newcastle Jets (w)8               

U20 Nam Mỹ

26/01   03h10 Brazil U20A-4 vs Bolivia U20A-2               
26/01   05h30 Chile U20A-3 vs Colombia U20A-5               

U21 Australia

25/01   12h00 Melbourne Victory FC (Youth)A-5 vs Brisbane Roar (Youth)A-1               
25/01   12h30 Adelaide United FC (Youth)A-4 vs Melbourne Heart (Youth)A-2               
[email protected]