LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/12/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu ĐTQG

28/01   08h00 USA  vs Panama                

VĐQG Tây Ban Nha

27/01   18h00 Real Valladolid14 vs Celta Vigo17               
27/01   22h15 Girona9 vs FC Barcelona1               
28/01   00h30 Real Sociedad8 vs SD Huesca20               
28/01   00h30 Valencia11 vs Villarreal19               
28/01   02h45 RCD Espanyol10 vs Real Madrid4               

VĐQG Italia

27/01   18h30 Chievo19 vs Fiorentina10               
27/01   21h00 Atalanta8 vs AS Roma6               
27/01   21h00 Bologna18 vs Frosinone20               
27/01   21h00 Parma12 vs Spal16               
28/01   00h00 Torino9 vs Inter Milan3               
28/01   02h30 Lazio4 vs Juventus1               

VĐQG Đức

27/01   21h30 Bayern Munchen2 vs VfB Stuttgart16               
28/01   00h00 Fortuna Dusseldorf14 vs RB Leipzig4               

VĐQG Hà Lan

27/01   17h15 Fortuna Sittard9 vs Vitesse Arnhem5               
27/01   19h30 Feyenoord3 vs AFC Ajax2               
27/01   19h30 FC Utrecht4 vs Willem II12               
27/01   21h45 PSV Eindhoven1 vs Groningen15               

VĐQG Hy Lạp

27/01   20h00 Levadiakos15 vs Aris Thessaloniki7               
27/01   21h00 Lamia14 vs PAE Atromitos5               
27/01   22h15 PAOK Saloniki1 vs OFI Crete13               
28/01   00h00 Panathinaikos4 vs AEL Larisa11               
28/01   00h30 Asteras Tripolis10 vs Olympiakos Piraeus2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

27/01   23h00 Akhisar Bld.Geng15 vs Besiktas JK6               
27/01   23h00 Trabzonspor2 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi1               
27/01   23h00 Bursaspor11 vs Fenerbahce17               
27/01   23h00 Antalyaspor9 vs Kayserispor13               
27/01   23h00 Alanyaspor14 vs Sivasspor8               
27/01   23h00 Erzurum BB16 vs Konyaspor7               
27/01   23h00 Kasimpasa4 vs Caykur Rizespor18               
27/01   23h00 Yeni Malatyaspor3 vs Goztepe10               
27/01   23h00 Galatasaray5 vs Ankaragucu12               

VĐQG New Zealand

27/01   11h35 Hamilton Wanderers SC5 vs Hawke's Bay United6               

VĐQG Argentina

28/01   03h10 Belgrano24 vs Union Santa Fe12               
28/01   03h10 Independiente7 vs Talleres Cordoba14               
28/01   05h20 River Plate11 vs Patronato Parana26               
28/01   07h30 Newells Old Boys13 vs Boca Juniors6               

VĐQG Mexico

28/01   01h00 Toluca1 vs Tigres UANL5               
28/01   05h00 Queretaro FC17 vs Club Leon11               
28/01   07h00 Santos Laguna9 vs Chivas Guadalajara2               

VĐQG Costa Rica

28/01   03h00 Perez Zeledon4 vs Deportivo Saprissa7               
28/01   03h00 Cartagines Deportiva SA5 vs Guadalupe FC9               
28/01   03h00 Limon FC1 vs Alajuelense3               
28/01   03h00 Universidad de Costa Rica2 vs Santos De Guapiles12               
28/01   03h00 AD Grecia11 vs AD San Carlos6               
28/01   03h00 Herediano8 vs AD Carmelita10               

Hạng 2 Tây Ban Nha

27/01   22h00 CD Lugo14 vs CF Rayo Majadahonda18               
27/01   22h00 Granada CF1 vs Extremadura19               
27/01   22h00 Albacete3 vs CF Reus Deportiu20               
27/01   22h00 Almeria10 vs Osasuna5               
27/01   22h00 Cadiz8 vs Mallorca7               
27/01   22h00 Elche13 vs Numancia15               
27/01   22h00 AD Alcorcon6 vs Cordoba21               
27/01   22h00 Gimnastic Tarragona22 vs Las Palmas11               
27/01   22h00 Sporting Gijon12 vs Deportivo La Coruna4               
27/01   22h00 Tenerife17 vs Malaga2               
27/01   22h00 Real Zaragoza16 vs Real Oviedo9               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

27/01   19h00 Boluspor6 vs Elazigspor15               
27/01   19h00 Denizlispor2 vs Adana Demirspor9               
27/01   19h00 Genclerbirligi1 vs Altinordu8               
27/01   19h00 Balikesirspor10 vs Eskisehirspor16               
27/01   19h00 Istanbulspor12 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi3               
27/01   19h00 Giresunspor13 vs Osmanlispor FC5               
27/01   19h00 Altay Spor Kulubu14 vs Afjet Afyonspor17               
27/01   19h00 Kardemir Karabukspor18 vs Hatayspor4               
27/01   19h00 Adanaspor11 vs Umraniyespor7               

Hạng 2 Mexico

28/01   07h00 Zacatepec2 vs Atletico San Luis4               

Nữ Australia

27/01   11h00 Melbourne Victory (w)1 vs Sydney FC (w)4               

U21 Australia

27/01   12h30 Western Sydney Wanderers AMB-1 vs Sydney FC (Youth)B-3               
27/01   14h30 Canberra United FC U21B-5 vs Newcastle Jets FC (Youth)B-4               
[email protected]