LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/02/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Lithuania

17/10   22h00 Kauno Zalgiris2 vs Lietava Jonava8               

VĐQG Wales

18/10   01h45 The New Saints2 vs Llandudno10 0 : 2 1/40.820.96   3 1/20.860.92   7.801.1113.50

VĐQG Indonesia

17/10   14h30 Mitra Kukar15 vs Bhayangkara Surabaya United6               
17/10   14h30 Persib Bandung1 vs Persebaya Surabaya14               
17/10   14h30 Sriwijaya FC12 vs PSMS Medan18               
17/10   14h30 Pstni16 vs PSIS Semarang13               

VĐQG Colombia

18/10   02h00 Millonarios13 vs Deportivo Rionegro20               
18/10   02h00 Envigado FC16 vs Deportivo Pasto17               
18/10   02h00 Aguilas Doradas6 vs Atletico Nacional Medellin9               
18/10   02h00 Dep.Independiente Medellin7 vs Alianza Petrolera12               
18/10   02h00 Deportivo Cali10 vs America de Cali11               
18/10   02h00 Atletico Huila18 vs Atletico Bucaramanga4               
18/10   02h00 Boyaca Chico14 vs Jaguares de Cordoba19               
18/10   02h00 Atletico Junior Barranquilla5 vs Patriotas FC15               
18/10   02h00 Deportiva Once Caldas3 vs Independiente Santa Fe8               
18/10   02h00 La Equidad1 vs Deportes Tolima2               

VĐQG Mỹ

18/10   06h30 DC UnitedDong-6 vs Toronto FCDong-9 0 : 3/40.89-0.990 : 1/40.79-0.903 1/4-0.990.871 1/2-0.890.764.351.694.40
18/10   06h30 Orlando CityDong-11 vs Seattle SoundersTay-5 1/2 : 00.86-0.961/4 : 00.77-0.883 1/4-0.920.791 1/40.85-0.974.053.252.03
18/10   09h30 Vancouver WhitecapsTay-8 vs FC Kansas CityTay-3 0 : 0-0.960.860 : 00.980.9230.890.991 1/40.960.923.802.672.43

VĐQG Costa Rica

18/10   01h00 Perez Zeledon5 vs Universidad de Costa Rica12               
18/10   01h00 Cartagines Deportiva SA6 vs Herediano3               
18/10   01h00 AD Carmelita7 vs AD San Carlos4               
18/10   01h00 Limon FC11 vs AD Grecia9               
18/10   01h00 Alajuelense1 vs Santos De Guapiles8               
18/10   01h00 Guadalupe FC10 vs Deportivo Saprissa2               

Hạng 2 Arập Xeut

17/10   22h10 Al Qaisoma  vs Al-Nojoom                
17/10   22h25 Abha  vs AL-jeel                
17/10   22h25 Al-Jabalain  vs Hajer                
17/10   22h30 Al-Ameade  vs Al-Washm                
17/10   22h35 Al-Ansar  vs Najran SC                

Cúp Tây Ban Nha

17/10   22h00 CD Ebro  vs Lleida  0 : 0-0.790.640 : 0-0.830.7020.940.943/40.81-0.933.103.202.23
18/10   01h00 CD Lugo  vs AD Alcorcon  0 : 00.84-0.940 : 00.88-0.9820.890.993/40.84-0.963.002.532.83
18/10   01h15 UD Mutilve  vs Villanovense  1/4 : 00.86-0.961/4 : 00.68-0.822 1/40.990.893/40.73-0.873.153.102.26
18/10   01h30 Sant Andreu  vs Calahorra  1/4 : 00.77-0.880 : 0-0.920.8120.890.993/40.82-0.943.052.902.45
18/10   01h30 Racing Santander  vs UD Logrones  0 : 1-0.880.760 : 1/40.77-0.8820.83-0.953/40.79-0.923.601.595.70
18/10   01h45 UD Melilla  vs Ontinyent CF  0 : 1/20.76-0.880 : 1/4-0.990.892 1/4-0.950.831-0.870.733.451.754.60
18/10   01h45 La Hoya Lorca CF  vs Cultural Leonesa                
18/10   02h00 Real Zaragoza  vs Cadiz  0 : 1/2-0.880.760 : 1/4-0.810.6620.890.993/40.82-0.943.102.143.40

Cúp Brazil

18/10   07h45 Corinthians Paulista (SP)  vs Cruzeiro (MG)  0 : 00.78-0.890 : 00.79-0.901 3/40.86-0.983/4-0.980.862.802.653.15

Hạng 3 Italia

17/10   19h30 Pro VercelliA-9 vs ACD Virtus EntellaA-14               
17/10   20h00 Virtus FrancavillaC-16 vs ViterbeseC-19               
17/10   23h30 Renate ACB-20 vs USD Virtus VeronaB-19               
17/10   23h30 SudTirolB-6 vs TriestinaB-2               
17/10   23h30 TeramoB-16 vs Alma Juventus FanoB-12               
17/10   23h30 FeralpisaloB-11 vs RiminiB-10               
17/10   23h30 GianaB-14 vs RavennaB-5               
17/10   23h30 SambenedetteseB-18 vs ImoleseB-3               
17/10   23h30 Vis PesaroB-9 vs Pordenone Calcio SSDB-1               
17/10   23h30 GubbioB-17 vs FermanaB-8               
17/10   23h30 TernanaB-13 vs AlbinoleffeB-15               
18/10   01h30 NovaraA-13 vs Pro PatriaA-20               
18/10   01h30 PisaA-5 vs Pro PiacenzaA-1               
18/10   01h30 OlbiaA-11 vs AlessandriaA-16               
18/10   01h30 PotenzaC-14 vs RegginaC-10               
18/10   01h30 ASD AlbissolaA-19 vs PistoieseA-18               
18/10   01h30 VicenzaB-4 vs MonzaB-7               
18/10   01h30 PiacenzaA-3 vs CarrareseA-2               
18/10   01h30 Robur Siena S.S.D.A-15 vs CuneoA-12               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

17/10   12h59 Latvia (w) U1711-3 vs Sweden (w) U1711-4               
17/10   12h59 Netherlands (w) U1711-2 vs Georgia (w) U1711-1               
[email protected]