Lịch thi đấu bóng đá 10/03/2019

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

10/03 18h00 Nga U17 Nữ vs Hà Lan U17 Nữ 0-1
10/03 23h00 Serbia U17 Nữ vs Thụy Sỹ U17 Nữ 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh

10/03 19h00 Liverpool vs Burnley - 2 2-1
10/03 21h05 Chelsea vs Wolves - 1 0-0
10/03 23h30 Arsenal vs Man Utd - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh

10/03 19h00 Birmingham vs Aston Villa +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Tây Ban Nha

10/03 18h00 Celta Vigo vs Real Betis +0 0-0
10/03 22h15 Girona vs Valencia +1/4 1-1
11/03 00h30 Levante vs Villarreal +0 0-0
11/03 00h30 Sevilla vs Real Sociedad - 1 1-1
11/03 02h45 Valladolid vs Real Madrid +1 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

10/03 18h00 Rayo Majada. vs Alcorcon +1/4 1-0
10/03 22h00 Extremadura UD vs Cordoba - 1/2 2-0
11/03 00h00 Granada vs Zaragoza - 3/4 1-0
11/03 00h00 Tenerife vs Numancia - 1/2 1-0
11/03 02h00 Deportivo vs Las Palmas - 3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha

10/03 17h00 Almeria B vs Recreativo Huelva +1/2 1-1
10/03 18h00 S.S. Reyes vs Deportivo B - 1/2 1-0
10/03 18h00 Real Sociedad B vs Tudelano - 3/4 0-0
10/03 18h00 Levante B vs Alcoyano - 1/4 1-0
10/03 18h00 Valencia B vs Castellon - 1/4 0-0
10/03 18h00 Espanyol B vs Conquense - 3/4 0-0
10/03 18h00 UCAM Murcia vs UD Melilla - 1/2 1-2
10/03 18h00 Villarreal B vs Barcelona B - 1/2 1-1
10/03 18h00 Jumilla vs Malaga B - 1/4 0-0
10/03 18h00 Ebro vs Peralada - 1/4 0-1
10/03 18h00 Navalcarnero vs Union Adarve +0 1-2
10/03 18h00 Real Oviedo B vs Amorebieta - 1/4 0-1
10/03 18h00 Marbella vs Ibiza-Eivissa +0 2-0
10/03 18h00 Don Benito vs Atl. Sanluqueno - 1/4 1-1
10/03 18h00 Ontinyent vs Atl. Baleares +1/2 0-1
10/03 19h00 Las Palmas Atl. vs SD Ponferradina +0 0-0
10/03 22h59 San Fernando vs Ejido - 1 0-1
10/03 22h59 Barakaldo vs CD Vitoria (ESP) - 1/2 1-0
10/03 22h59 Badalona vs Hercules CF +1/4 0-1
10/03 22h59 UD Logrones vs Gim. Torrelavega - 1 2-0
10/03 22h59 Linense vs Badajoz - 1/4 0-0
10/03 22h59 Pontevedra vs Burgos CF - 1/2 0-0
10/03 22h59 Coruxo vs Guijuelo - 1/4 1-1
10/03 22h59 Izarra vs CD Calahorra +0 0-0
10/03 22h59 RD Bouzas vs CF Salmantino +0 0-0
10/03 22h59 Cartagena vs Sevilla B - 1 1/4 0-0
10/03 22h59 Talavera vs Murcia +0 1-0
10/03 22h59 Mirandes vs Athletic Bilbao B - 3/4 1-0
10/03 22h59 Teruel vs Sabadell +0 1-0
10/03 22h59 Racing Santander vs Sporting Gijon B - 1 0-0
11/03 00h00 Cultural Leonesa vs Valladolid II - 1 1-0
11/03 00h00 Cornella vs Ejea - 3/4 1-1
11/03 00h30 Lleida Esportiu vs UE Olot - 1/4 0-0
11/03 01h00 Atletico Madrid B vs Fuenlabrada +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Italia

10/03 18h30 Bologna vs Cagliari - 1/2 1-0
10/03 21h00 Frosinone vs Torino +1/2 1-0
10/03 21h00 Inter Milan vs SPAL 1907 - 1 1/4 0-0
10/03 21h00 Sampdoria vs Atalanta +1/2 0-0
11/03 00h00 Sassuolo vs Napoli +1 0-0
11/03 02h30 Fiorentina vs Lazio +1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia

10/03 21h00 Ascoli vs Livorno - 1/4 1-1
10/03 21h00 Cremonese vs Benevento +0 0-0
11/03 03h00 Salernitana vs Crotone +0 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Italia

10/03 20h30 Pro Vercelli vs Siena - 1/4 1-0
10/03 20h30 Alto Adige vs Giana Erminio - 1/2 0-1
10/03 20h30 Trapani vs Casertana - 3/4 1-0
10/03 20h30 Catanzaro vs Catania +0 1-1
10/03 20h30 Siracusa vs Virtus Francavilla - 1/4 0-1
10/03 20h30 Rende vs Sicula Leonzio - 1/4 0-2
10/03 20h30 Paganese vs Reggina +3/4 0-0
10/03 22h30 Monza vs Pesaro - 3/4 1-0
10/03 22h30 SS Monopoli vs AS Bisceglie - 3/4 0-0
10/03 22h30 US Fermana vs Rimini - 1/4 0-0
10/03 22h30 Sambenedettese vs Vicenza +0 1-1
10/03 22h30 Imolese Calcio vs AC Renate - 3/4 1-1
10/03 22h30 Potenza SC vs FC Rieti - 1/2 0-0
10/03 22h30 Virtus Verona vs Feralpisalo +1/2 2-1
10/03 22h30 Albinoleffe vs Teramo - 1/4 1-1
10/03 22h30 Ravenna vs Fano - 1/2 1-0
11/03 00h30 Juve Stabia vs Cavese - 1 0-1
11/03 02h30 Triestina vs Pordenone - 1/4 0-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức

10/03 21h30 Hoffenheim vs Nurnberg - 1 3/4 1-0
11/03 00h00 Hannover 96 vs B.Leverkusen +1 1/2 0-2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức

10/03 19h30 Magdeburg vs Sandhausen - 1/4 0-0
10/03 19h30 Greuther Furth vs Dynamo Dresden +0 -
10/03 19h30 St. Pauli vs Hamburger +1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức

10/03 19h00 Kaiserslautern vs CZ Jena - 3/4 1-1
10/03 20h00 Aalen vs Hallescher +1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Pháp

10/03 21h00 Saint Etienne vs Lille +0 0-0
10/03 21h00 Montpellier vs Angers - 1/2 2-0
10/03 21h00 Toulouse vs Guingamp - 1/4 1-0
10/03 22h59 Rennes vs Caen - 1 1-1
11/03 03h00 Marseille vs Nice - 1 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha

10/03 22h00 Portimonense vs Nacional Madeira - 1/2 3-0
10/03 22h00 Santa Clara vs Aves +0 0-0
11/03 00h30 Vitoria Setubal vs Tondela - 1/2 0-0
11/03 03h00 Feirense vs Porto +1 3/4 1-2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/03 18h15 Estoril vs Vitoria Guimaraes B - 1 0-0
10/03 22h00 SC Farense vs Varzim - 1/2 2-0
10/03 22h00 Academico Viseu vs Academica Coim - 1/4 0-1
10/03 22h00 UD Oliveirense vs SC Covilha - 1/4 1-2
11/03 00h00 Arouca vs Cova Piedade - 3/4 0-0
11/03 00h00 Penafiel vs CD Mafra - 1/4 2-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hà Lan

10/03 18h15 Zwolle vs AZ Alkmaar +1/2 0-0
10/03 20h30 Emmen vs Heracles Almelo +1/4 0-1
10/03 20h30 Vitesse Arnhem vs Feyenoord +1/4 0-1
10/03 22h45 Ajax vs Fortuna Sittard - 3 3/4 2-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nga

10/03 18h00 Rostov vs Arsenal-Tula - 1/2 0-0
10/03 20h30 Zenit vs Ufa - 1 1/4 2-1
10/03 22h59 Din. Moscow vs Spartak Moscow +0 0-1
11/03 01h00 Anzhi vs Lok. Moscow +1 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga

10/03 12h00 Luch Energiya vs SKA Energiya +0 0-0
10/03 15h00 Tom Tomsk vs Krasnodar B - 1/4 0-0
10/03 18h00 Shinnik Yaroslavl vs Baltika - 1/2 1-0
10/03 18h00 Khimki vs Sibir - 3/4 0-1
10/03 18h30 FK Tambov vs Tyumen - 1 1/4 0-1
10/03 19h00 Chertanovo vs Mordovia - 1/4 0-0
10/03 19h00 Avangard Kursk vs Nizhny Novgorod +0 0-1
10/03 20h00 PFC Sochi vs Armavir - 3/4 1-0
10/03 20h00 Fakel vs Rotor Volgograd +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga

10/03 18h00 Akhmat Gr. U21 vs Ural U21 - 3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Armenia

10/03 17h00 FC Artsakh vs Ararat Y +0 0-0
10/03 18h00 Shirak vs Pyunik +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Azerbaijan

10/03 17h00 Gabala FC vs Səbail FK - 1/2 0-0
10/03 19h30 Sumqayit vs Neftchi Baku +3/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ba Lan

10/03 21h30 Pogon Szczecin vs Zaglebie Lubin - 3/4 0-1
11/03 00h00 Miedz Legnica vs Lech Poznan +1/4 2-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan

10/03 21h00 Warta Poznan vs Podbeskidzie +1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bosnia

11/03 00h00 Siroki Brijeg vs Sarajevo 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bulgary

10/03 17h30 Septemvri Sofia vs Slavia Sofia +1/4 0-1
10/03 20h00 Cherno More vs Botev Plovdiv - 1/2 0-0
10/03 22h30 Levski Sofia vs Ludogorets +0 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bỉ

11/03 00h00 Gent vs Oostende - 2 1-1
11/03 00h00 Cercle Brugge vs Standard Liege +3/4 0-2
11/03 00h00 Antwerpen vs Charleroi - 1/2 1-1
11/03 00h00 Mouscron Peruwelz vs Sint Truiden - 1/4 1-1
11/03 00h00 Genk vs KSC Lokeren - 2 1/2 0-0
11/03 00h00 Eupen vs Club Brugge +1 0-3
11/03 00h00 Waasland-Beveren vs Zulte-Waregem +1/2 0-0
11/03 00h00 Anderlecht vs Kortrijk - 1 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Croatia

10/03 21h00 NK Osijek vs Lok. Zagreb - 1/4 0-1
10/03 23h30 Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka - 3/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Estonia

10/03 18h00 Tammeka Tartu vs Maardu 0-1
10/03 20h00 Flora Tallinn vs Tulevik Viljandi 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Georgia

10/03 21h00 Dinamo Tbilisi vs Dinamo Batumi 0-1
10/03 22h59 Saburtalo vs FC Rustavi 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hy Lạp

10/03 20h00 Larissa vs Levadiakos - 1/2 0-0
10/03 21h00 Apollon Smyrni vs OFI Creta +1/2 0-0
10/03 22h15 PAOK vs Atromitos - 1 1/2 2-0
11/03 00h00 Lamia FC vs Pas Giannina - 1/2 0-0
11/03 00h30 Olympiakos vs Aris Salonica - 1 1/2 2-0

Lịch thi đấu bóng đá Liên Đoàn Iceland

10/03 22h00 Magni Grenivik vs Leiknir Rey. +1 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Israel

11/03 00h00 Maccabi P.Tikva vs Ashdod - 1/4 1-0
11/03 01h30 Bnei Sakhnin vs Hap. Beer Sheva +1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Kazakhstan

10/03 16h00 Kairat Almaty vs FK Taraz - 1 1-0
10/03 17h00 Kaisar Kyzylorda vs Atyrau - 1/4 0-1
10/03 20h00 Astana vs Aktobe - 1 3/4 3-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Latvia

10/03 18h00 Ventspils vs Spartaks Jurmala - 3/4 1-0
10/03 20h00 Rigas Futbola Skola vs FK Liepaja - 1/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Lithuania

10/03 20h00 Atlantas vs Suduva +2 0-3

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Luxembourg

10/03 21h00 RM Hamm Benfica vs RFCU Luxemburg 1-0
10/03 22h00 Etzella Ettelbruc vs Jeunesse Esch 0-1
10/03 22h00 Mondorf-les. vs Dudelange 0-1
10/03 22h00 Hostert vs Progres Niedercorn 0-0
10/03 22h00 Victoria Rosport vs US Rumelange 3-0
10/03 22h00 Differdange vs UT Petange 0-3
10/03 22h00 Fola Esch vs UNA Strassen 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Macedonia

10/03 20h00 Rabotnicki vs Academy Pandev -
10/03 20h00 Sileks Kratovo vs Pobeda -
10/03 20h00 Shkupi vs Shkendija -
10/03 20h00 Belasica Strumica vs Vardar -
10/03 20h00 Renova vs Makedonija -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Romania

10/03 22h30 CSMS Iasi vs Voluntari - 1/2 0-1
11/03 01h30 CS Univ Craiova vs Astra Giurgiu - 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Serbia

10/03 21h00 Spartak Subotica vs Radnik Surdulica 1-1
10/03 21h00 Dinamo Vranje vs Cukaricki 0-0
10/03 22h59 FK Vozdovac vs Partizan +3/4 0-0
10/03 22h59 Proleter NS vs FK Rad - 1 0-0
10/03 22h59 Backa vs Macva Sabac - 1/2 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovenia

10/03 19h30 NK Krsko vs CM Celje -
10/03 21h30 Rudar Velenje vs Mura -
10/03 23h30 Domzale vs Aluminij -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Séc

10/03 23h30 Slavia Praha vs Banik Ostrava - 1 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc

10/03 17h10 Banik Sokolov vs Varnsdorf - 1/4 0-2
10/03 20h30 Taborsko vs Jihlava +1/4 1-1
11/03 00h00 Brno vs Vik.Zizkov - 1 1/4 4-0

Lịch thi đấu bóng đá U21 Séc

10/03 16h00 Hra. Kralove U21 vs S. Liberec U21 +3/4 1-1
10/03 16h30 Teplice U21 vs Vik.Plzen U21 +3/4 1-1
10/03 17h00 Slavia Praha U21 vs Bohemians U21 0-0
10/03 17h00 Slovacko U21 vs MFk Karvina U21 - 1 1/4 1-1
10/03 18h00 Mlada Bole. U21 vs C. Budejovice U21 0-0
10/03 20h00 Fotbal Trinec U21 vs Jihlava U21 1-2

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Síp

10/03 21h00 Anorthosis vs EN Paralimni - 1/2 1-1
10/03 22h00 Alki Oroklini vs Ermis Aradippou +0 0-1
10/03 22h59 Apoel FC vs AEK Larnaka - 3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

10/03 17h30 Alanyaspor vs Erzurum BB - 3/4 1-0
10/03 20h00 Goztepe vs Kasimpasa - 1/4 0-0
10/03 20h00 Rizespor vs Kayserispor - 1/4 1-0
10/03 22h59 Besiktas vs Konyaspor - 1 2-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

10/03 17h30 Hatayspor vs Eskisehirspor - 1 1/4 2-0
10/03 20h00 Balikesirspor vs Adanaspor - 1/2 1-0
10/03 20h00 Istanbulspor AS vs Altinordu SK - 1/4 0-1
10/03 22h59 Genclerbirligi vs Altay - 3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Sỹ

10/03 22h00 Luzern vs St. Gallen - 1/2 1-0
10/03 22h00 Lugano vs Basel +1/2 1-1
10/03 22h00 Thun vs Zurich - 1/4 2-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ

10/03 22h00 Vaduz vs Chiasso - 3/4 0-0
10/03 22h00 Servette vs Schaffhausen - 1 1/2 3-0

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Thụy Điển

10/03 21h00 Djurgardens vs Hammarby +0 0-0
10/03 22h59 Eskilstuna City vs Halmstads - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ukraina

10/03 22h00 Dinamo Kiev vs Arsenal Kiev - 2 4-0
10/03 22h00 Shakhtar Donetsk vs Karpaty Lviv - 2 3-0
11/03 00h30 PFK Aleksandriya vs Olimpik Donetsk - 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Áo

10/03 22h59 Hartberg vs Wolfsberger AC +1/4 0-1
10/03 22h59 RB Salzburg vs Sturm Graz - 1 1/2 0-0
10/03 22h59 Lask vs Wacker Innsbruck - 1 3/4 1-0
10/03 22h59 Austria Wien vs SCR Altach - 1/2 1-2
10/03 22h59 Admira vs St.Polten - 1/4 1-1
10/03 22h59 Mattersburg vs Rapid Wien +1/2 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo

10/03 16h30 Aust Lustenau vs Horn - 1 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đan Mạch

10/03 18h00 Randers vs AC Horsens - 1/2 0-0
10/03 20h00 Sonderjyske vs Esbjerg FB - 1/4 1-1
10/03 22h00 Nordsjaelland vs Kobenhavn +1/2 0-1
11/03 00h00 Brondby vs Aalborg BK - 1/2 1-2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

10/03 19h45 Naestved BK vs Silkeborg IF +1/4 0-0
10/03 19h45 Viborg vs Hvidovre IF - 1 0-1
10/03 19h45 Nykobing vs HB Koge - 1/4 1-1
10/03 19h45 Lyngby vs Thisted - 1 2-0
10/03 19h45 Fredericia vs Helsingor - 1/4 0-0
10/03 19h45 Roskilde vs Fremad Amager - 1/2 0-2

Lịch thi đấu bóng đá Aus Brisbane

10/03 13h00 Taringa Rovers vs Caboolture Sports - 1 1/2 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Aus New South Wales

10/03 11h00 Blacktown City vs Mt Druitt Town 1-0
10/03 11h00 Wollongong United vs Manly Utd 1-0
10/03 12h00 Sydney Olympic vs Sutherland Sharks - 1 1/4 0-0
10/03 13h00 Sydney Utd vs Rockdale City - 1/4 0-0
10/03 13h00 Hakoah Sydney vs Sydney FC U21 - 3/4 1-1
10/03 15h00 APIA Tigers vs Marconi Stallions - 3/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Aus Queensland

10/03 13h15 Sunshine Coast vs Olympic FC QLD +4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nhật Bản

10/03 12h00 Yokohama FM vs Kawasaki Fro. +1/2 1-1
10/03 12h00 Vegalta Sendai vs Vissel Kobe +1/2 1-1
10/03 12h00 FC Tokyo vs Sagan Tosu - 1 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

10/03 12h00 Tochigi SC vs Yokohama FC +1/4 0-0
10/03 12h00 JEF United Chiba vs Renofa Yamaguchi - 1/4 0-1
10/03 12h00 Tokushima Vortis vs Omiya Ardija - 1/4 0-0
10/03 12h00 Machida Zelvia vs Montedio Yama. +0 0-1
10/03 14h00 Ryukyu vs Ehime FC - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

10/03 11h00 Yokohama SCC vs Gainare Tottori +1/2 2-3
10/03 11h00 Sagamihara vs Kataller Toyama - 1/2 0-0
10/03 11h00 Roas. Kumamoto vs Nagano Parceiro - 3/4 0-0
10/03 11h00 Kamatamare San. vs Grulla Morioka - 1 1-0
10/03 12h00 Gamba Osaka U23 vs Vanraure Hachinohe - 3/4 0-0
10/03 12h00 Cerezo Osaka U23 vs Azul Claro Numazu +0 2-0
10/03 12h00 Giravanz Kita. vs FC Tokyo U23 +0 1-0
10/03 15h00 Thespa Kusatsu vs Blaublitz Akita - 1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hàn Quốc

10/03 12h00 Gangwon vs Ulsan Hyundai +1/2 0-0
10/03 12h00 Pohang Steelers vs Sangju Sangmu - 1/4 1-1
10/03 14h00 Seongnam vs FC Seoul +1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

10/03 11h00 Gwangju vs Asan Mugunghwa +1/4 2-0
10/03 13h00 Bucheon 1995 vs Anyang +0 1-0
10/03 13h00 Jeonnam Dragons vs Daejeon Citizen +0 0-3

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Trung Quốc

10/03 14h30 Wuhan Zall vs Beijing Renhe - 1/4 0-0
10/03 16h30 Shenzhen FC vs Tianjin Tianhai - 1/4 0-1
10/03 18h35 Sh. Shenhua vs Hebei CFLD - 1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc

10/03 14h30 Guizhou Zhicheng vs Liaoning Hunyong - 1 1/4 0-0
10/03 14h30 Shaanxi Changan vs Heil. Lava Spring +0 0-0
10/03 14h30 Meizhou Wuhua vs Beijing BG +0 0-0
10/03 14h30 Zhejiang Greentown vs Qingdao Huanghai - 1/4 1-1
10/03 18h30 Shijiazhuang YJ vs Nantong Zhiyun - 1 1/2 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hồng Kông

10/03 13h30 Yuen Long vs Hoi King SA 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Malay Super League

10/03 20h00 Kuala Lumpur FA vs Selangor FA 2-0

Lịch thi đấu bóng đá Malay Premier League

10/03 20h00 Terengganu II vs Johor Darul Takzim II 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thái Lan

10/03 18h00 Sukhothai vs Suphanburi - 1/4 1-1
10/03 18h00 Buriram Utd vs Prachuap FC - 1 0-0
10/03 19h00 Rayong FC vs Samut Prakan City 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uzbekistan

10/03 15h00 Surkhon Termiz vs Metallurg Bekabad 1-0
10/03 17h00 Navbahor vs Kokand-1912 - 1/2 1-0
10/03 20h00 Sogdiana Jizzakh vs Bunyodkor +0 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VCK U19 Việt Nam

10/03 15h00 Viettel U19 vs An Giang U19 0-1
10/03 17h30 Đà Nẵng U19 vs HA Gia Lai U19 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Argentina

11/03 03h10 Estudiantes LP vs Gimnasia LP - 1/4 1-0
11/03 05h20 Independiente vs Aldosivi - 3/4 1-0
11/03 05h20 CA Huracan vs San Martin Tucuman - 1/4 1-1
11/03 07h30 Atletico Tucuman vs River Plate +1/2 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina

11/03 03h00 Def.Belgrano vs C. Cordoba SdE +0 1-0
11/03 05h00 Instituto vs Olimpo - 1/2 3-0
11/03 05h00 Chacarita Jrs vs Ferro Carril Oeste - 1/4 0-1
11/03 07h00 CA Mitre Salta vs Nueva Chicago - 1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Brazil Mineiro

11/03 02h00 Villa Nova/MG vs Caldense/MG +1/4 0-0
11/03 02h00 Cruzeiro/MG vs Tombense FC/MG - 1 1/4 1-0
11/03 03h00 Boa Esporte/MG vs Tupi/MG - 1/2 3-1

Lịch thi đấu bóng đá Brazil Paranaense

11/03 02h00 Operario/PR vs Londrina/PR 1-1
11/03 02h00 Cianorte/PR vs Coritiba/PR +1/4 0-3
11/03 02h00 Foz do Iguaçu/PR vs Maringa/PR 1-0
11/03 02h00 Cascavel CR/PR vs Rio Branco/PR - 1/2 1-0
11/03 02h00 Atl. Paranaense/PR vs Toledo/PR 3-0

Lịch thi đấu bóng đá Brazil Gaucho

11/03 02h00 Internacional/RS vs Aimore/RS - 3/4 1-0
11/03 04h00 Veranopolis/RS vs EC Pelotas/RS +0 0-0

Lịch thi đấu bóng đá Brazil Paulista

11/03 02h00 Corinthians/SP vs Santos/SP +0 0-0
11/03 05h00 Sao Bento/SP vs Ponte Preta/SP +1/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bolivia

11/03 02h00 Club Destroyers vs CD Guabira 1-1
11/03 02h00 Aurora vs Royal Pari 0-0
11/03 04h15 San Jose vs Jorge Wilstermann 0-1
11/03 06h30 Blooming vs The Strongest - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Chi Lê

10/03 22h00 Everton CD vs Iquique - 1/2 0-0
11/03 01h30 Univ. de Chile vs U. Espanola - 1/2 1-0
11/03 03h45 Cobresal vs Colo Colo +1/2 0-0
11/03 06h30 Antofagasta vs Curico Unido - 1/4 1-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chi Lê

11/03 03h30 U. San Felipe vs San. Wanderers 0-1
11/03 04h00 Nublense vs Deportes Valdivia 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Colombia

11/03 02h00 Deportivo Pasto vs Deportivo Cali - 1/4 0-0
11/03 04h00 Patriotas vs Jag de Cordoba - 3/4 2-0
11/03 05h00 Inde.Medellin vs Santa Fe - 1/2 0-0
11/03 06h00 Cucuta vs Union Magdalena - 1 2-0
11/03 08h00 America Cali vs Once Caldas - 1/4 1-0

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Colombia

10/03 23h30 Uni.Popayan vs Barranquilla 0-0
11/03 02h00 Valledupar vs Tigres(COL) 1-1
11/03 03h00 Leones FC vs Llaneros FC -
11/03 03h30 Cortulua vs Boyaca Chico 0-0
11/03 03h30 Real Santander vs Dep.Quindio 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ecuador

11/03 02h00 Independiente JT vs America Quito 0-0
11/03 04h15 Barcelona SC vs Catolica Quito 0-2
11/03 06h30 Delfin SC vs Emelec - 1 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Paraguay

11/03 04h45 Deportivo Santani vs Cerro Porteno +1/4 1-2
11/03 06h45 Sol de America vs Guarani CA +0 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Peru

10/03 22h59 Molinos El Pirata vs Uni.San Martin +0 0-0
11/03 01h30 Dep. Municipal vs Sport Huancayo - 1/2 1-0
11/03 04h00 Universitario vs Carlos A. Mannucci - 1 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uruguay

11/03 02h30 Rampla Juniors vs Cerro Largo 2-1
11/03 02h30 CA River Plate (URU) vs Danubio 1-0
11/03 02h30 CA Fenix vs Racing Club Mdeo 1-0
11/03 05h00 CA Penarol vs Liverpool P. (URU) 1-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela

11/03 02h00 Llaneros Guanare vs Carabobo 0-0
11/03 03h00 Dep.Guaira vs Portuguesa 1-0
11/03 03h00 Dep.Tachira vs Anzoategui 0-0
11/03 04h00 Zulia FC vs Caracas -
11/03 04h00 Puerto Cabello vs Monagas 2-0
11/03 04h00 Trujillanos vs Estu.Merida -
11/03 04h00 Dep.Lara vs Est.Caracas -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mỹ

11/03 02h00 New York City vs D.C. Utd - 1/2 0-0
11/03 02h00 Sporting Kansas vs Philadelphia Union - 3/4 1-0
11/03 04h00 Atlanta United vs Cincinnati - 1 3/4 1-0
11/03 06h50 Los Angeles FC vs Portland Timbers - 3/4 2-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro

11/03 05h00 Birmingham Legion vs Bethlehem Steel 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mexico

11/03 01h00 Pumas UNAM vs Morelia - 1/2 0-1
11/03 05h00 Lobos BUAP vs Club Leon +3/4 0-1

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico

11/03 06h00 Juarez vs UAEM 1-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Costa Rica

11/03 02h30 Carmelita vs Santos Guapiles 2-2
11/03 04h05 Municipal Grecia vs Perez Zeledon 1-1
11/03 05h00 Cartagines vs Universidad CR 1-1
11/03 06h05 Guadalupe FC vs Dep. Saprissa 0-1

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nam Phi

10/03 20h30 SuperSport Utd vs Free State Stars - 1/2 0-0
10/03 20h30 Black Leopards vs Chippa Utd - 1/4 1-2

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Seria A, Ligue 1, Bundesliga cho đến các giải đấu quốc gia như V-League….

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu ngày 10/03/2019 trên website Kết quả bóng đá được thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:
- Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh
- Lịch thi đấu La Liga
- Lịch thi đấu Bundesliga
- Lịch thi đấu Ligue 1
- Lịch thi đấu Serie A
- Lịch thi đấu V - League
- Lịch thi đấu Cup C1

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kèo Bóng Đá | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

Đối tác: Livescore, Bong da Anh, Lich thi dau, Lich thi dau Ngoai Hang Anh, kqxs, xo so mien trung, xo so mien nam, ket qua xsmb, XSMB, xem ngay, lịch âm 2019, tu vi nam 2019, lịch âm 2019, xem tuổi vợ chồng, tu vi 2019,