LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/12/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Liên Đoàn Anh

24/01   02h45 Burton Albion  vs Manchester City  2 1/4 : 00.980.921 : 0-0.970.8740.970.911 3/40.980.908.7014.001.13BDTV

VĐQG Pháp

24/01   01h00 Nimes11 vs Angers15 0 : 1/2-0.980.78   2 1/40.820.88   3.182.003.45

VĐQG Scotland

24/01   01h45 Saint Johnstone6 vs Livingston7 0 : 1/40.940.960 : 00.65-0.8020.970.913/40.910.973.152.253.50
24/01   01h45 Hamilton Academical10 vs Aberdeen4 1 : 00.81-0.921/4 : 0-0.930.832 1/4-0.990.873/40.76-0.893.806.301.59
24/01   01h45 Celtic FC1 vs Saint Mirren11 0 : 2 1/20.950.950 : 10.83-0.933 1/40.86-0.981 1/2-0.930.8110.001.1026.00
24/01   01h45 Heart of Midlothian5 vs Dundee12 0 : 1 1/4-0.960.860 : 1/2-0.940.842 1/20.84-0.9610.85-0.974.451.447.60
24/01   01h45 Kilmarnock3 vs Glasgow Rangers2 3/4 : 00.970.931/4 : 00.970.932 1/20.910.9710.86-0.983.805.101.69
24/01   01h45 Motherwell9 vs Hibernian8 1/4 : 00.950.950 : 0-0.800.652 1/40.990.893/40.77-0.903.303.352.21

VCK U19 Việt Nam

23/01   13h30 Lam Dong U19C-3 vs Khatoco Khanh Hoa U19C-4               
23/01   13h30 CLB TPHCM U19D-4 vs Becamex Binh Duong U19D-3               
23/01   13h30 Tay Ninh U19D-2 vs Dong Tam Long An U19D-6               
23/01   14h30 Ha Tinh U19B-3 vs Song Lam Nghe An U19B-2               
23/01   15h00 Hoang Anh Gia Lai U19C-1 vs Dong Nai U19C-2               
23/01   15h00 T T Hanoi U19A-4 vs Viettel U19A-2               
23/01   15h00 Than Quang Ninh U19A-3 vs Nam Dinh U19A-5               
23/01   15h30 Binh Dinh U19C-6 vs Phu Yen U19C-5               
23/01   15h30 Ben Tre U19D-5 vs An Giang U19D-1               
23/01   16h45 Thanh Hoa U19B-4 vs Huda Hue U19B-5               

VĐQG Argentina

24/01   07h00 River Plate11 vs Union Santa Fe12               

VĐQG Costa Rica

24/01   03h00 Cartagines Deportiva SA6 vs Alajuelense3               
24/01   03h00 AD San Carlos8 vs Perez Zeledon5               
24/01   03h00 AD Carmelita12 vs Limon FC4               
24/01   03h00 Guadalupe FC10 vs Santos De Guapiles11               
24/01   03h00 AD Grecia7 vs Universidad de Costa Rica1               
24/01   03h00 Herediano9 vs Deportivo Saprissa2               

Cúp Pháp

24/01   00h30 FC Bergerac  vs Orleans US 45                
24/01   00h30 Viry-Chatillon  vs Caen                
24/01   00h30 St Pryve St Hilaire  vs Rennes                
24/01   00h30 Marignane Gignac  vs Iris Club de Croix                
24/01   03h00 Saint Etienne  vs Dijon  0 : 11.000.900 : 1/2-0.870.752 3/40.930.9510.73-0.874.101.534.95
24/01   03h00 Paris Saint Germain (PSG)  vs Strasbourg                

Cúp Síp

23/01   19h30 Karmiotissa Polemidion  vs Ethnikos Achnas FC                
24/01   00h00 Omonia Nicosia FC  vs Apollon Limassol FC                
24/01   00h00 Doxa Katokopias  vs APOEL Nicosia                
24/01   00h00 ASIL Lysi  vs Ermis Aradippou                
24/01   00h00 E.N.Paralimniou  vs Anorthosis Famagusta FC                
24/01   00h00 AEK Larnaca  vs Nea Salamis                

Cúp Mexico

24/01   08h00 Alebrijes de OaxacaH-2 vs CDSyC Cruz AzulF-3               
24/01   08h00 ZacatepecF-2 vs Queretaro FCC-3               
24/01   08h00 PachucaE-1 vs Club TijuanaB-2               
24/01   10h00 Club AmericaG-2 vs Atletico San LuisI-2               
24/01   10h00 Monarcas MoreliaH-3 vs Correcaminos UAT                

U20 Nam Mỹ

24/01   03h10 Chile U20A-3 vs Brazil U20A-4               
24/01   05h30 Venezuela U20A-1 vs Bolivia U20A-2               
[email protected]