LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/11/2017

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

27/10   21h00 Brighton Hove Albion12 vs Wolves8               
27/10   21h00 Fulham18 vs Bournemouth AFC6 0 : 0-0.980.880 : 0-0.970.8730.910.971 1/40.970.913.752.532.40
27/10   21h00 Liverpool2 vs Cardiff City17 0 : 2 1/20.83-0.930 : 1 1/4-0.920.813 1/20.890.991 1/20.910.9710.501.0721.00
27/10   21h00 Southampton16 vs Newcastle United20 0 : 1/2-0.880.770 : 1/4-0.830.692 1/4-0.980.861-0.850.713.302.133.25
27/10   21h00 Watford7 vs Huddersfield Town19 0 : 3/4-0.990.890 : 1/40.970.932 1/2-0.890.761-0.930.813.551.754.40
27/10   23h30 Leicester City10 vs West Ham United15 0 : 1/40.901.000 : 1/4-0.830.702 1/2-0.960.8410.990.893.452.143.10

VĐQG Tây Ban Nha

27/10   18h00 Girona16 vs Rayo Vallecano19 0 : 1/20.84-0.940 : 1/4-0.980.882 1/20.85-0.9710.85-0.973.501.834.00
27/10   21h15 Athletic Bilbao18 vs Valencia12 0 : 1/4-0.930.830 : 00.79-0.902 1/40.83-0.951-0.900.773.302.362.84
27/10   23h30 Celta Vigo11 vs Eibar13 0 : 1/2-0.920.810 : 1/4-0.850.722 1/2-0.950.831-0.950.833.402.053.35
27/10   23h30 Levante7 vs Leganes17 0 : 1/40.901.000 : 1/4-0.810.672 1/40.83-0.951-0.950.833.302.163.20
28/10   01h45 Atletico Madrid4 vs Real Sociedad10 0 : 1-0.960.860 : 1/40.79-0.902 1/40.890.991-0.930.813.701.555.90

VĐQG Italia

27/10   20h00 Atalanta17 vs Parma9 0 : 10.81-0.920 : 1/2-0.920.812 3/40.970.9110.78-0.914.351.475.90
27/10   23h00 Empoli18 vs Juventus1 1 3/4 : 00.89-0.993/4 : 00.89-0.993-0.930.811 1/4-0.980.865.609.801.25
28/10   01h30 Torino12 vs Fiorentina7 0 : 00.86-0.960 : 00.910.992 1/2-0.980.8610.970.913.302.472.67

VĐQG Đức

27/10   20h30 Fortuna Dusseldorf18 vs VfL Wolfsburg11 0 : 0-0.880.760 : 0-0.910.802 1/20.920.9610.920.963.352.822.33
27/10   20h30 Borussia Dortmund1 vs Hertha Berlin6 0 : 1 1/41.000.900 : 1/2-0.990.8930.890.991 1/40.950.934.651.436.00
27/10   20h30 Hannover 9615 vs Augsburg9 0 : 00.89-0.990 : 00.901.002 1/20.81-0.9310.85-0.973.302.492.65
27/10   20h30 FSV Mainz 0510 vs Bayern Munchen3 1 1/2 : 0-0.930.823/4 : 00.901.0030.79-0.921 1/40.86-0.985.608.601.27
27/10   23h30 TSG Hoffenheim8 vs VfB Stuttgart17 0 : 3/40.87-0.970 : 1/40.85-0.9530.950.931 1/4-0.970.853.951.674.40

VĐQG Pháp

27/10   22h00 Angers10 vs Lyon3 3/4 : 0-0.930.831/4 : 0-0.950.853-0.930.811 1/4-0.890.764.054.301.66
28/10   01h00 Guingamp20 vs Strasbourg6 0 : 1/40.990.910 : 00.74-0.862 1/40.86-0.981-0.900.773.352.252.95
28/10   01h00 Lille2 vs Caen12 0 : 3/40.76-0.880 : 1/40.81-0.922 1/40.86-0.981-0.900.773.901.555.50
28/10   01h00 Amiens17 vs Nantes18 0 : 00.87-0.970 : 00.88-0.982 1/4-0.980.863/40.76-0.893.252.472.71
28/10   01h00 Monaco19 vs Dijon16 0 : 3/40.960.940 : 1/40.950.952 3/40.910.9710.78-0.913.901.744.00
28/10   01h00 Toulouse9 vs Montpellier5 0 : 1/4-0.920.810 : 00.76-0.8820.881.003/40.87-0.993.152.382.91

VĐQG Scotland

27/10   21h00 Saint Johnstone8 vs Saint Mirren11               
27/10   21h00 Dundee12 vs Heart of Midlothian1               
27/10   21h00 Aberdeen7 vs Livingston4               
27/10   21h00 Celtic FC2 vs Motherwell10               
27/10   21h00 Hibernian5 vs Glasgow Rangers6               
27/10   21h00 Kilmarnock3 vs Hamilton Academical9               

VĐQG Hà Lan

27/10   23h30 PEC Zwolle12 vs Heracles Almelo4               
28/10   00h45 De Graafschap16 vs Excelsior SBV7               
28/10   00h45 Groningen17 vs PSV Eindhoven1               
28/10   01h45 ADO Den Haag10 vs NAC Breda18               

VĐQG Nga

27/10   18h00 Ural Sverdlovsk Oblast10 vs FC Ufa13               
27/10   20h30 Arsenal Tula9 vs Gazovik Orenburg8               
27/10   23h00 Rostov FK4 vs Anzhi Makhachkala14               

VĐQG Armenia

27/10   20h00 Gandzasar Kapan7 vs Ararat Armenia6               
27/10   20h00 Ararat Yerevan9 vs FC Artsakh8               

VĐQG Azerbaijan

27/10   20h00 Standard Sumqayit3 vs FK Gilan Gabala5               
27/10   20h00 Sabah FK4 vs Zira FK7               

VĐQG Ba Lan

27/10   20h30 Wisla Plock13 vs Piast Gliwice4               
27/10   23h00 Lechia Gdansk2 vs Arka Gdynia8               
28/10   01h30 Pogon Szczecin10 vs Lech Poznan6               

VĐQG Belarus

27/10   20h00 Neman Grodno7 vs Luch Minsk15               
27/10   20h00 FK Gorodeya12 vs FK Vigvam Smolevichy13               
27/10   20h00 Torpedo-MAZ Minsk14 vs FK Vitebsk3               

VĐQG Bosnia

27/10   22h00 HSK Zrinjski Mostar2 vs NK Celik7               
27/10   22h00 FK Zeljeznicar3 vs Zvi Jerzy Da11               
27/10   22h00 Radnik Bijeljina6 vs NK Siroki Brijeg4               
27/10   22h00 Sloboda5 vs FK Tuzla City9               
27/10   22h00 Mladost Doboj Kakanj8 vs FK Krupa10               
27/10   22h00 GOSK Gabela12 vs Sarajevo1               

VĐQG Bulgary

27/10   21h00 Lokomotiv Plovdiv6 vs Vitosha Bistritsa10               
27/10   21h00 Botev Vratsa11 vs Botev Plovdiv5               
27/10   21h00 Etar8 vs Slavia Sofia7               
27/10   21h00 Cherno More Varna9 vs FC Dunav Ruse12               
27/10   21h00 Septemvri Simitli13 vs Ludogorets Razgrad1               
27/10   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs CSKA Sofia3               
27/10   21h00 Levski Sofia2 vs Vereya14               

VĐQG Bắc Ai Len

27/10   21h00 Glentoran FC6 vs Ards FC10               
27/10   21h00 Coleraine F.C.4 vs Cliftonville5               
27/10   21h00 Dungannon Swifts12 vs Linfield FC2               
27/10   21h00 Glenavon Lurgan1 vs Newry City11               
27/10   21h00 Warrenpoint Town8 vs Institute FC9               
27/10   21h00 Crusaders FC3 vs Ballymena United F.C.7               

VĐQG Croatia

27/10   20h00 Inter Zapresic8 vs HNK Gorica5               
27/10   22h30 Istra 1961 Pula9 vs ZNK Osijek2               

VĐQG Estonia

27/10   23h00 FC Flora Tallinn3 vs FC Kuressaare9               
27/10   23h00 Viljandi Tulevik7 vs Trans Narva4               
27/10   23h00 JK Tallinna Kalev8 vs Vaprus Parnu10               

VĐQG Georgia

27/10   18h00 FC Kolkheti Poti9 vs FC Sioni Bolnisi8               

VĐQG Hungary

27/10   22h00 Diosgyor VTK11 vs Ferencvarosi TC1               
27/10   22h00 MTK Hungaria4 vs Ujpesti7               
27/10   22h00 Varda SE10 vs Fehervar Videoton3               
27/10   22h00 Szombathelyi Haladas12 vs Budapest Honved2               
27/10   22h00 Paksi SE Honlapja6 vs Mezokovesd-Zsory8               
27/10   22h00 Debrecin VSC5 vs Videoton Puskas Akademia9               

VĐQG Hy Lạp

27/10   23h00 AEL Larisa11 vs OFI Crete15               
27/10   23h00 Panionios9 vs PAE Atromitos4               
27/10   23h00 Lamia10 vs Levadiakos14               
27/10   23h00 Panaitolikos Agrinio7 vs Asteras Tripolis13               
27/10   23h00 AEK Athens3 vs Aris Thessaloniki6               
27/10   23h00 SKODA Xanthi8 vs Pas Giannina12               
27/10   23h00 Olympiakos Piraeus5 vs Apollon Smirnis16               
27/10   23h00 PAOK Saloniki2 vs Panathinaikos1               

VĐQG Israel

27/10   23h00 Hapoel Haifa10 vs Maccabi Tel Aviv1               
27/10   23h00 Hapoel Raanana12 vs Maccabi Petah Tikva FC5               
27/10   23h00 Beitar Jerusalem14 vs Bnei Yehuda Tel Aviv3               
27/10   23h00 Hapoel Tel Aviv7 vs Maccabi Haifa11               
27/10   23h00 Hapoel Hadera2 vs Ashdod MS8               
27/10   23h00 Maccabi Netanya13 vs Hapoel Beer Sheva4               
27/10   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona6               

VĐQG Kazakhstan

27/10   17h00 Ordabasy5 vs FC Shakhtyor Karagandy12               
27/10   17h00 FC Kairat Almaty2 vs Irtysh Pavlodar11               
27/10   17h00 Tobol Kostanai3 vs Lokomotiv Astana1               
27/10   17h00 FK Aktobe Lento4 vs Kyzylzhar Petropavlovsk8               
27/10   17h00 Akzhayik Oral9 vs Kaisar Kyzylorda7               
27/10   17h00 FC Zhetysu Taldykorgan6 vs FK Atyrau10               

VĐQG Malta

27/10   20h00 Floriana F.C.8 vs Pieta Hotspurs12               
27/10   20h00 St. Andrews9 vs Senglea Athletic14               
27/10   22h15 Gzira United1 vs Balzan FC5               
27/10   22h15 Valletta FC2 vs Mosta FC10               

VĐQG Moldova

27/10   19h00 Speranta Nisporeni5 vs Zimbru Chisinau4               
27/10   19h00 Dinamo-Auto7 vs Sheriff Tiraspol1               
27/10   19h00 FC Olimpia Balti8 vs CS Petrocub3               
27/10   19h00 FC Sfintul Gheorghe6 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

27/10   22h30 Lovcen Cetinje9 vs FK Buducnost Podgorica1               
27/10   22h30 Mornar10 vs OFK Petrovac4               
27/10   22h30 FK Grbalj Radanovici8 vs FK Iskra Danilovgrad6               
27/10   22h30 FK Zeta2 vs Mladost 069 Podgorica3               
27/10   22h30 FK Sutjeska Niksic5 vs FK Rudar Pljevlja7               

VĐQG Na Uy

27/10   23h00 Stromsgodset12 vs Valerenga7               

VĐQG Phần Lan

27/10   19h00 IFK Mariehamn10 vs KuPs3               
27/10   19h00 SJK Seinajoen9 vs Inter Turku7               
27/10   19h00 Honka Espoo4 vs Vaasa VPS6               
27/10   19h00 Lahti8 vs PS Kemi Kings12               
27/10   19h00 RoPS Rovaniemi2 vs Ilves Tampere5               
27/10   19h00 TPS Turku11 vs HJK Helsinki1               

VĐQG Romania

27/10   22h00 Botosani11 vs FC Viitorul Constanta6               
27/10   22h00 CSM Studentesc Iasi10 vs AFC Hermannstadt13               
27/10   22h00 Dunarea Calarasi8 vs Gaz Metan Medias4               
27/10   22h00 Sepsi5 vs CFR Cluj1               
27/10   22h00 Concordia Chiajna9 vs Dinamo Bucuresti12               
27/10   22h00 FC Astra Giurgiu3 vs CS Universitatea Craiova7               
27/10   22h00 Steaua Bucuresti2 vs CS Voluntari14               

VĐQG Serbia

27/10   22h00 FK Rad Beograd10 vs Radnicki Nis2               
27/10   22h00 Partizan Belgrade4 vs FK Napredak Krusevac6               
27/10   22h00 Mladost Lucani5 vs FK Spartak Zlatibor Voda15               
27/10   22h00 Radnik Surdulica14 vs Cukaricki Stankom3               
27/10   22h00 FK Backa Backa Palanka11 vs Proleter7               
27/10   22h00 Zemun13 vs FK Vozdovac Beograd12               
27/10   22h00 Macva Sabac9 vs Crvena Zvezda1               
27/10   22h00 Vojvodina Novi Sad8 vs Dinamo Vranje16               

VĐQG Slovakia

27/10   22h00 MFK Ruzomberok4 vs Trencin5               
27/10   22h00 Sport Podbrezova6 vs Slovan Bratislava1               
27/10   22h00 Michalovce10 vs Dunajska Streda2               
27/10   22h00 Zlate Moravce11 vs Spartak Trnava9               
27/10   22h00 Nitra8 vs MSK Zilina3               
27/10   22h00 FK Senica12 vs SKF Sered7               

VĐQG Slovenia

27/10   23h00 Triglav Gorenjska8 vs NK Publikum Celje7               
27/10   23h00 Maribor1 vs NK Olimpija Ljubljana2               
27/10   23h00 Krsko Posavlje10 vs NK Mura 056               
27/10   23h00 NK Rudar Velenje9 vs NK Aluminij4               
27/10   23h00 Domzale5 vs ND Gorica3               

VĐQG Séc

27/10   22h00 Baumit Jablonec5 vs Slovan Liberec7               
27/10   22h00 Mlada Boleslav9 vs Bohemians 19058               
27/10   22h00 Opava13 vs Marila Pribram10               
27/10   22h00 Slavia Praha2 vs Dukla Prague16               
27/10   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Synot Slovacko15               
27/10   22h00 Tescoma Zlin6 vs Sparta Praha4               
27/10   22h00 MFK Karvina12 vs Sigma Olomouc14               
27/10   22h00 Teplice11 vs Banik Ostrava3               

VĐQG Síp

27/10   20h00 Omonia Nicosia FC8 vs AEP Paphos11               
27/10   20h00 Doxa Katokopias4 vs Apollon Limassol FC1               
27/10   20h00 AEL Limassol2 vs E.N.Paralimniou9               
27/10   20h00 Ermis Aradippou10 vs Nea Salamis6               
27/10   20h00 Alki Oroklini12 vs APOEL Nicosia5               
27/10   20h00 Anorthosis Famagusta FC7 vs AEK Larnaca3               

VĐQG Thụy Sỹ

28/10   01h00 Grasshopper9 vs Basel4               
28/10   01h00 St. Gallen5 vs FC Zurich3               
28/10   01h00 Neuchatel Xamax10 vs Luzern6               
28/10   01h00 Lugano8 vs Thun2               
28/10   01h00 Young Boys1 vs FC Sion7               

VĐQG Thụy Điển

27/10   19h00 Dalkurd FF14 vs Hacken6               

VĐQG Ukraina

27/10   21h00 Arsenal Kyiv12 vs FC Shakhtar Donetsk1               
27/10   21h00 FC Karpaty Lviv10 vs Chernomorets Odessa11               
27/10   21h00 Dynamo Kyiv2 vs FC Lviv9               
27/10   21h00 Desna Chernihiv7 vs Illichivets5               
27/10   21h00 Zorya6 vs PFC Oleksandria3               
27/10   21h00 FC Vorskla Poltava4 vs Olimpic Donetsk8               

VĐQG Wales

27/10   20h30 Bala Town4 vs Barry Town AFC3               
27/10   20h30 Newtown AFC5 vs The New Saints1               

VĐQG Áo

27/10   22h00 TSV Hartberg7 vs Sturm Graz6               
27/10   22h00 FC Wacker Innsbruck9 vs Austria Wien4               
27/10   22h00 Mattersburg10 vs Rheindorf Altach11               

VĐQG Đan Mạch

27/10   21h00 AC Horsens7 vs Nordsjaelland8               

VĐQG Australia

27/10   13h35 Central Coast Mariners5 vs Melbourne City1               
27/10   15h50 Sydney FC8 vs Western Sydney4               

VĐQG Trung Quốc

27/10   14h30 Beijing Renhe8 vs Jiangsu Suning FC5               
27/10   14h30 Changchun Yatai10 vs Chongqing SWM Motors14               
27/10   18h35 Guangzhou Fuli FC11 vs Tianjin QuanJian13               
27/10   18h35 Hebei HX Xingfu7 vs Dalian Aerbin9               

VĐQG Arập Xeut

27/10   22h00 Al Hilal2 vs Al Ittihad(KSA)16               

VĐQG Indonesia

27/10   14h30 Mitra Kukar15 vs PSIS Semarang11               
27/10   14h30 Persib Bandung2 vs Bali United5               
27/10   14h30 Madura United6 vs PSM Makassar1               
27/10   14h30 Pusamania Borneo FC7 vs Bhayangkara Surabaya United4               

VĐQG Jordan

27/10   20h00 Al Hussein Irbid4 vs That Ras12               
27/10   22h30 Shabab AlOrdon2 vs Al Faisaly6               

VĐQG New Zealand

28/10   08h00 Hawke's Bay United10 vs Canterbury United5               
28/10   09h00 Southern United7 vs Auckland City4               
28/10   09h00 Tasman United6 vs Hamilton Wanderers SC3               

VĐQG Oman

27/10   19h55 Sohar Club5 vs Al-Nasr(OMA)7               
27/10   21h45 Muscat6 vs Mjees14               
27/10   22h30 Dhufar1 vs Al Oruba Sur8               
27/10   22h55 Saham3 vs Al-Nahda Muscat4               

VĐQG Qatar

27/10   20h20 Al Duhail1 vs Al-Khuraitiat12               
27/10   22h30 Al-Ahli Doha6 vs Al-Sadd2               

VĐQG Chi Lê

28/10   02h00 Huachipato6 vs O.Higgins9               
28/10   02h00 Audax Italiano10 vs Colo Colo8               
28/10   02h00 Universidad de Concepcion2 vs Union Espanola7               
28/10   02h00 Palestino13 vs Municipal Iquique12               
28/10   02h00 Everton CD14 vs CSD Antofagasta3               
28/10   02h00 Universidad de Chile4 vs Universidad Catolica1               
28/10   02h00 Union La Calera5 vs San Luis Quillota16               
28/10   02h00 Temuco15 vs Curico Unido11               

VĐQG Nam Phi

27/10   20h30 Polokwane City FC6 vs Maritzburg United14               
27/10   20h30 Orlando Pirates2 vs Kaizer Chiefs3               
28/10   01h15 Chippa United12 vs Mamelodi Sundowns7               
28/10   01h15 Cape Town City15 vs AmaZulu11               

Hạng Nhất Anh

27/10   18h30 Middlesbrough1 vs Derby County5               
27/10   21h00 Swansea City18 vs Reading19               
27/10   21h00 Birmingham City14 vs Sheffield Wednesday11               
27/10   21h00 Bolton Wanderers17 vs Hull City23               
27/10   21h00 Bristol City10 vs Stoke City16               
27/10   21h00 Millwall21 vs Ipswich Town24               
27/10   21h00 Norwich City6 vs Brentford12               
27/10   21h00 Preston North End22 vs Rotherham United20               
27/10   21h00 Sheffield United2 vs Wigan Athletic8               
27/10   21h00 West Bromwich(WBA)3 vs Blackburn Rovers7               
27/10   23h30 Leeds United4 vs Nottingham Forest9               

Hạng 2 Tây Ban Nha

27/10   21h00 Deportivo La Coruna3 vs CF Reus Deportiu17               
27/10   23h00 Granada CF2 vs Almeria9               
27/10   23h00 Mallorca7 vs Las Palmas4               
28/10   01h30 CD Lugo16 vs Cadiz20               
28/10   01h30 Tenerife19 vs AD Alcorcon5               

Hạng 2 Italia

27/10   20h00 Foggia3 vs Lecce2               
27/10   20h00 Benevento9 vs Cremonese7               
27/10   20h00 Padova16 vs Spezia4               
27/10   20h00 Brescia8 vs Cosenza Calcio 191415               
27/10   20h00 Livorno19 vs Ascoli13               
27/10   20h00 Pescara1 vs Cittadella6               
27/10   23h00 Verona10 vs Perugia14               
28/10   03h00 Crotone12 vs Salernitana11               

Hạng 2 Đức

27/10   18h00 Erzgebirge Aue13 vs Arminia Bielefeld12 0 : 1/4-0.930.820 : 00.81-0.922 1/40.86-0.981-0.910.783.352.412.98
27/10   18h00 FC Koln1 vs Heidenheimer6 0 : 10.71-0.840 : 1/2-0.940.842 3/40.76-0.891 1/4-0.910.784.751.427.20
27/10   18h00 SC Paderborn 077 vs SV Sandhausen16 0 : 1/20.930.970 : 1/4-0.910.802 1/20.930.9510.940.943.501.924.10

Hạng 2 Pháp

27/10   20h00 Le Havre9 vs Lens3               

Hạng Nhất Scotland

27/10   21h00 Ross County1 vs Greenock Morton6               
27/10   21h00 Partick Thistle8 vs Ayr United2               
27/10   21h00 Alloa Athletic9 vs Inverness3               
27/10   21h00 Queen of South5 vs Falkirk10               
27/10   21h00 Dunfermline Athletic7 vs Dundee United4               

Hạng 2 Ba Lan

27/10   22h00 LKS Nieciecza14 vs Stal Mielec11               
27/10   22h00 GKS Katowice16 vs Warta Poznan15               
27/10   22h00 OKS Stomil Olsztyn17 vs Garbarnia Krakow18               
27/10   22h00 Chojniczanka Chojnice5 vs LKS Lodz3               
27/10   22h00 Puszcza Niepolomice10 vs Wigry Suwalki12               
27/10   22h00 Odra Opole7 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala8               
27/10   22h00 Chrobry Glogow6 vs Bytovia Bytow4               
27/10   22h00 GKS Jastrzebie9 vs GKS Tychy13               
27/10   22h00 Rakow Czestochowa1 vs Sandecja Nowy Sacz2               

Hạng 2 Phần Lan

27/10   17h00 AC Kajaani8 vs HIFK1               
27/10   17h00 Klubi 04 Helsinki10 vs Ekenas IF Fotboll3               
27/10   17h00 Jaro6 vs Haka4               
27/10   17h00 AC Oulu5 vs Jyvaskyla JK9               
27/10   17h00 KPV2 vs KTP Kotka7               

Hạng 2 Séc

27/10   20h00 Vysocina jihlava1 vs Prostejov8               
27/10   20h00 Trinec13 vs FK Graffin Vlasim12               
27/10   20h00 Hradec Kralove3 vs Brno9               
27/10   20h00 SK Slovan Varnsdorf6 vs Usti nad Labem5               
27/10   20h00 FK MAS Taborsko16 vs SC Znojmo10               
27/10   20h00 Chrudim14 vs Dynamo Ceske Budejovice2               
27/10   20h00 Vitkovice7 vs Viktoria Zizkov15               
27/10   20h00 FK Banik Sokolov11 vs Pardubice4               

Hạng 2 Thụy Điển

27/10   18h30 Oster6 vs Helsingborg1               
27/10   21h00 IK Frej Taby12 vs Degerfors8               

Hạng 2 Argentina

28/10   01h00 Ferrol Carril Oeste10 vs CA Platense14               
28/10   01h00 Guillermo Brown23 vs Central Cordoba17               
28/10   01h00 Nueva Chicago1 vs Almagro6               
28/10   01h00 Independiente Rivadavia4 vs Arsenal de Sarandi2               
28/10   01h00 Deportivo Moron20 vs Defensores Belgrano (VR)22               
28/10   01h00 CA Brown Adrogue8 vs Gimnasia Mendoza7               
28/10   01h00 Temperley15 vs Instituto18               
28/10   01h00 Club Atletico Guemes5 vs Santa Marina Tandil21               
28/10   01h00 Chacarita juniors24 vs Gimnasia Jujuy16               
28/10   01h00 Sarmiento Junin3 vs Villa Dalmine11               
28/10   01h00 Olimpo Bahia Blanca19 vs Los Andes25               
28/10   01h00 Quilmes13 vs Agropecuario de Carlos Casares12               

Hạng 2 Mexico

28/10   05h00 Zacatepec9 vs Mineros de Zacatecas3               
28/10   07h00 Alebrijes de Oaxaca6 vs Atletico San Luis4               
28/10   07h00 Cafetaleros de Tapachula13 vs Celaya FC15               
28/10   09h00 CSyD Dorados de Sinaloa7 vs Tampico Madero14               

League One

27/10   21h00 Rochdale16 vs Charlton Athletic9               
27/10   21h00 Fleetwood Town11 vs Blackpool13               
27/10   21h00 Accrington Stanley4 vs Portsmouth1               
27/10   21h00 AFC Wimbledon21 vs Luton Town7               
27/10   21h00 Barnsley5 vs Bristol Rovers20               
27/10   21h00 Burton Albion14 vs Peterborough United2               
27/10   21h00 Coventry City10 vs Doncaster Rovers6               
27/10   21h00 Gillingham19 vs Bradford City23               
27/10   21h00 Oxford United22 vs Shrewsbury Town18               
27/10   21h00 Scunthorpe United15 vs Plymouth Argyle24               
27/10   21h00 Sunderland A.F.C3 vs Southend United12               
27/10   21h00 Walsall8 vs Wycombe Wanderers17               

Hạng 3 Đức

27/10   19h00 Wurzburger Kickers6 vs Hallescher FC9               
27/10   19h00 TSV 1860 Munchen11 vs SG Sonnenhof Grossaspach13               
27/10   19h00 Uerdingen KFC 052 vs Sportfreunde Lotte14               
27/10   19h00 SV Meppen18 vs Preuben Munster3               
27/10   19h00 SV Wehen Wiesbaden12 vs Zwickau16               
27/10   19h00 Vfr Aalen17 vs Kaiserslautern7               
27/10   19h00 Eintracht Braunschweig20 vs VfL Osnabruck1               
27/10   19h00 Energie Cottbus19 vs Carl Zeiss Jena15               
27/10   19h00 Hansa Rostock10 vs Fortuna Koln8               
27/10   19h00 Unterhaching4 vs Karlsruher SC5               

Hạng 2 Scotland

27/10   21h00 Forfar Athletic7 vs Raith Rovers2               
27/10   21h00 Stranraer6 vs Arbroath1               
27/10   21h00 Airdrie United4 vs Stenhousemuir8               
27/10   21h00 Brechin City5 vs Montrose10               
27/10   21h00 Dumbarton9 vs East Fife3               

Hạng 3 Nhật Bản

27/10   11h00 Yokohama SCC14 vs Blaublitz Akita7               

Japan Football League

27/10   14h00 Nara Club11 vs Osaka FC14               
28/10   10h00 Vanraure Hachinohe FC3 vs Mio Biwako Shiga2               
28/10   10h00 Ryutsu Keizai University15 vs Imabari FC7               
28/10   10h00 Veertien Kuwana13 vs Cobar Torre Onagawa16               
28/10   10h00 Tegevajaro Miyazaki5 vs Run Mel Aomori10               

Nữ Nhật

27/10   12h00 NTV Beleza (w)1 vs Nagano Parceiro (W)6               
27/10   12h00 Albirex Niigata (w)7 vs JEF United Ichihara Chiba (w)5               
28/10   10h00 INAC (w)2 vs Cerezo Osaka Sakai (w)10               
28/10   10h00 Vegalta Sendai (w)9 vs Kanagawa University (W)3               

Hạng 3 Hàn Quốc

27/10   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Busan Transportation Corporation8               
27/10   13h00 Cheonan City3 vs Gangneung City4               
27/10   13h00 Gimhae City2 vs Changwon City7               

League Two

27/10   21h00 Tranmere Rovers6 vs Crawley Town8               
27/10   21h00 Notts County21 vs Swindon Town12               
27/10   21h00 Carlisle United11 vs Yeovil Town16               
27/10   21h00 Newport County4 vs Morecambe18               
27/10   21h00 Cambridge United23 vs Macclesfield Town24               
27/10   21h00 Crewe Alexandra17 vs Grimsby Town20               
27/10   21h00 Exeter City2 vs Forest Green Rovers9               
27/10   21h00 Cheltenham Town22 vs Stevenage Borough10               
27/10   21h00 Colchester United5 vs Lincoln City1               
27/10   21h00 Mansfield Town13 vs Milton Keynes Dons3               
27/10   21h00 Northampton Town19 vs Oldham Athletic14               
27/10   21h00 Port Vale15 vs Bury7               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

27/10   18h00 Hannover 96 Am7 vs Eintracht Norderstedt9               
27/10   19h00 Werder Bremen (Youth)5 vs VfL Oldenburg18               
27/10   20h00 BSV Rehden15 vs Holstein Kiel II6               
27/10   21h00 SSV Jeddeloh13 vs FC Hansa Luneburg11               

Hạng 4 Đức - Bavaria

27/10   19h00 FV Illertissen18 vs SV Heimstetten13               
27/10   19h00 Viktoria Aschaffenburg10 vs FC Augsburg II12               
27/10   19h00 FC Ingolstadt 04 Am6 vs Greuther Furth (Youth)14               
27/10   19h00 SV Schalding Heining7 vs FC Memmingen8               
27/10   19h00 SpVgg Bayreuth15 vs TSV 1860 Rosenheim17               
27/10   19h00 VfR Garching11 vs TSV Buchbach9               
27/10   19h00 FC Pipinsried16 vs Schweinfurt 05 FC1               
27/10   19h00 VfB Eichstatt3 vs Nurnberg (Youth)4               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

27/10   19h00 VfB Stuttgart II12 vs Kickers Offenbach6               
27/10   19h00 TSG Hoffenheim (Youth)7 vs SC Freiburg (Youth)11               
27/10   19h00 SSV Ulm 18464 vs Saarbrucken3               
27/10   19h00 FSV Mainz 05 (Youth)15 vs Eintracht Stadtallendorf18               
27/10   19h00 FC 08 Hombrug5 vs TSG Balingen8               
27/10   19h00 Astoria Walldorf17 vs TSV Steinbach2               
27/10   19h00 SV Elversberg9 vs SV Waldhof Mannheim1               
27/10   19h00 Hessen Kassel16 vs FSV Frankfurt13               
27/10   19h00 VfR Wormatia Worms14 vs FK Pirmasens10               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

27/10   19h00 Monchengladbach AM.  vs Alemannia Aachen                
27/10   19h00 Koln (Youth)  vs Fortuna Dusseldorf (Youth)                
27/10   19h00 Rot-Weiss Essen  vs Rot-Weiss Oberhausen                
27/10   19h00 Bonner  vs Wuppertaler SV Borussia                
27/10   19h00 SV Straelen  vs Borussia Dortmund (Youth)                
27/10   19h00 TV Herkenrath  vs wiedenbruck                
27/10   19h00 FC Kaan-Marienborn  vs SV Rodinghausen                
27/10   19h00 SV Lippstadt  vs Wattenscheid 09                
27/10   19h00 SC Verl  vs Viktoria koln                

Vòng loại U17 Châu Âu

27/10   12h59 Russia U176-3 vs Georgia U176-2               
27/10   12h59 Denmark U176-4 vs Estonia U176-1               
27/10   12h59 Austria U173-4 vs Bulgaria U173-1               
27/10   12h59 Armenia U1713-2 vs Croatia U1713-3               
27/10   12h59 Slovakia U1710-3 vs San Marino U1710-2               
27/10   12h59 Slovenia U173-3 vs Malta U173-2               
27/10   12h59 Turkey U1710-4 vs Northern Ireland U1710-1               
27/10   12h59 Italy U1713-4 vs Andorra U1713-1               

U23 Anh

27/10   18h00 Chelsea U211-3 vs Brighton U211-4               
27/10   19h00 Reading U232-3 vs Stoke City U212-7               
[email protected]