Lịch thi đấu bóng đá 19/10/2021

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu

19/10 23h45 Besiktas vs Sporting Lisbon +1/4 -
19/10 23h45 Club Brugge vs Man City +1 1/2 -
20/10 02h00 Ajax vs B.Dortmund - 1/4 -
20/10 02h00 Atletico Madrid vs Liverpool +1/4 -
20/10 02h00 Inter Milan vs Sheriff Tiraspol - 2 -
20/10 02h00 Porto vs AC Milan +0 -
20/10 02h00 PSG vs Leipzig - 1 1/4 -
20/10 02h00 Shakhtar Donetsk vs Real Madrid +1 -

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Châu Âu

19/10 21h30 Celtic vs Ferencvaros - 3/4 -

Lịch thi đấu bóng đá C1 U19 Châu Âu

19/10 18h00 Shakhtar Donetsk U19 vs Real Madrid U19 -
19/10 19h30 Besiktas U19 vs Sporting Lisbon U19 -
19/10 19h30 Club Brugge U19 vs Man City U19 -
19/10 20h00 Ajax U19 vs B.Dortmund U19 -
19/10 20h00 Inter Milan U19 vs Sheriff Tiraspol U19 -
19/10 21h00 PSG U19 vs Leipzig U19 -
19/10 21h30 Porto U19 vs AC Milan U19 -
19/10 22h00 Atletico Madrid U19 vs Liverpool U19 -

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại U17 Châu Âu

19/10 17h11 Slovakia U17 vs Armenia U17 -
19/10 17h11 Belarus U17 vs Anh U17 -

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

19/10 17h11 Latvia U19 Nữ vs Kosovo U19 Nữ -
19/10 17h11 Croatia U19 Nữ vs Liechtenstein U19 Nữ -
19/10 17h11 Moldova U19 Nữ vs Albania U19 Nữ -
19/10 17h11 B.D.Nha U19 Nữ vs Séc U19 Nữ -
19/10 17h11 Wales U19 Nữ vs Andorra U19 Nữ -
19/10 18h30 T.B.Nha U19 Nữ vs Slovakia U19 Nữ -
19/10 20h30 Estonia U19 Nữ vs Montenegro U19 Nữ -
19/10 20h30 Bosnia & Herz U19 Nữ vs Armenia U19 Nữ -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh

20/10 01h45 Bristol City vs Nottingham Forest -
20/10 01h45 Derby County vs Luton Town -
20/10 01h45 QPR vs Blackburn Rovers -
20/10 01h45 Sheffield Utd vs Millwall -
20/10 01h45 Stoke City vs Bournemouth -

Lịch thi đấu bóng đá League One

20/10 02h45 Rotherham Utd vs Wycombe -
20/10 02h45 Lincoln vs Wimbledon -
20/10 02h45 Fleetwood Town vs Burton Albion -
20/10 02h45 Cambridge Utd vs Sheffield Wed. -
20/10 02h45 Crewe Alexandra vs Sunderland -
20/10 02h45 Charlton Athletic vs Accrington -
20/10 02h45 Cheltenham vs Morecambe -
20/10 02h45 Gillingham vs Doncaster Rovers -
20/10 02h45 Oxford Utd vs Shrewsbury -
20/10 02h45 Plymouth Argyle vs Bolton -
20/10 02h45 Portsmouth vs Ipswich -
20/10 02h45 Wigan vs Milton Keynes Dons -

Lịch thi đấu bóng đá League Two

20/10 02h45 Harrogate Town vs Tranmere Rovers -
20/10 02h45 Salford City vs Rochdale -
20/10 02h45 Newport vs Carlisle -
20/10 02h45 Barrow vs Scunthorpe Utd -
20/10 02h45 Crawley Town vs Exeter City -
20/10 02h45 Sutton Utd vs Swindon -
20/10 02h45 Bradford City vs Hartlepool -
20/10 02h45 Colchester Utd vs Bristol Rovers -
20/10 02h45 Leyton Orient vs Forest Green -
20/10 02h45 Mansfield vs Port Vale -
20/10 02h45 Northampton vs Stevenage -
20/10 02h45 Oldham vs Walsall -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Italia

20/10 03h00 Virtus Entella vs Pesaro -
20/10 03h00 Grosseto vs Teramo -
20/10 03h00 US Fermana vs Luchese -
20/10 03h00 Viterbese Calcio vs Siena -
20/10 03h00 Imolese Calcio vs Pistoiese -
20/10 03h00 Montevarchi vs US Olbia -
20/10 03h00 Reggiana vs Ancona -
20/10 03h00 Gubbio vs Carrarese -
20/10 03h00 Cesena vs Pontedera -
20/10 03h00 Pescara vs Modena -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Estonia

20/10 00h00 Paide Linname. vs Vaprus Parnu -
20/10 00h00 Tammeka Tartu vs Kuressaare -
20/10 00h00 Flora Tallinn vs Tulevik Viljandi -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

20/10 00h00 Falkenbergs vs Helsingborg -
20/10 00h00 Landskrona vs Jonkopings -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina

20/10 07h10 Villa Dalmine vs Ferro Carril Oeste +0 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Chi Lê

20/10 05h30 Audax Italiano vs Nublense -
20/10 08h00 O Higgins vs Melipilla -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chi Lê

19/10 23h30 Coquimbo Unido vs Temuco -
20/10 02h00 Deportes Santa Cruz vs Rangers Talca -
20/10 05h00 U.Concepcion vs Barnechea -
20/10 06h00 Iquique vs U. San Felipe -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Colombia

20/10 03h00 Valledupar vs Cortulua -
20/10 06h00 Boyaca Chico vs Real San Andres -
20/10 07h40 Bogota FC vs Real Cartagena -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mexico

20/10 08h00 Club America vs Santos Laguna -
20/10 08h00 Puebla vs Mazatlan FC -
20/10 10h00 Atlas vs Cruz Azul -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico

20/10 06h00 Raya2 vs Leones Negros UdeG -
20/10 08h00 Venados vs Mineros de Zac. -
20/10 10h00 Pumas Tabasco vs Cancun FC -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nam Phi

19/10 20h00 Marumo Gallants FC vs Royal AM -
19/10 22h30 TS Galaxy vs Amazulu -

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Seria A, Ligue 1, Bundesliga cho đến các giải đấu quốc gia như V-League….

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu ngày 19/10/2021 trên website Kết quả bóng đá được thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:
- Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh
- Lịch thi đấu La Liga
- Lịch thi đấu Bundesliga
- Lịch thi đấu Ligue 1
- Lịch thi đấu Serie A
- Lịch thi đấu V - League
- Lịch thi đấu Cup C1

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo