LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/11/2017

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

30/10   03h00 Tottenham Hotspur4 vs Manchester City1               

VĐQG Italia

30/10   02h30 Lazio4 vs Inter Milan3               

VĐQG Nga

29/10   22h00 Kryliya Sovetov13 vs Zenit St. Petersburg1               

VĐQG Ba Lan

30/10   00h00 Wisla Krakow4 vs Zaglebie Sosnowiec14               

VĐQG Na Uy

30/10   01h00 Start IK11 vs Molde3               

VĐQG Thụy Điển

30/10   01h00 AIK Solna1 vs Malmo FF4               

VĐQG Đan Mạch

30/10   01h00 Midtjylland1 vs Brondby IF7               

VĐQG Bahrain

29/10   21h30 Al-Budaiya10 vs Al-Muharraq7               
29/10   21h30 Al-Ahli(BHR)3 vs Malkia9               

VĐQG Indonesia

29/10   14h30 Sriwijaya FC14 vs Perseru Serui16               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/10   03h00 Malaga1 vs Numancia11               

Hạng 2 Đức

30/10   02h30 VfL Bochum7 vs Jahn Regensburg9               

Hạng 2 Pháp

30/10   02h45 Clermont10 vs Stade Brestois2               

Hạng 2 Thụy Điển

30/10   01h00 Gefle IF16 vs Norrby IF9               
30/10   01h00 Jonkopings Sodra13 vs GAIS Goteborg10               

Hạng 2 Arập Xeut

29/10   20h40 Al-Adalh  vs Al-Orubah                

Vòng loại U17 Châu Âu

29/10   12h59 Norway U178-3 vs Czech Republic U178-4               
29/10   12h59 Albania U178-1 vs Azerbaijan U178-2               
29/10   12h59 Scotland U175-2 vs Cyprus U175-3               
29/10   12h59 Switzerland U175-4 vs Kosovo U175-1               

U21 Séc

29/10   16h00 Slavia PrahaU21CFL-11 vs Mlada BoleslavU21CFL-3               
29/10   16h00 Vysocina JihlavaU21MSFL-6 vs Synot SlovackoU21MSFL-1               
29/10   16h00 Kavina U21MSFL-7 vs Zlin U21MSFL-5               
29/10   18h00 SK Sigma OlomoucU21MSFL-4 vs Fotbal Trinec U21MSFL-8               
29/10   18h00 Slovan LiberecU21CFL-4 vs FCBohemians1905 U21CFL-5               
29/10   18h00 Marila Pribram U21CFL-9 vs FC Viktoria PlzenU21CFL-8               
29/10   18h00 Sparta PrahaU21CFL-1 vs Hradec KraloveU21CFL-10               
29/10   18h00 Ceske BudejoviceU21CFL-12 vs TepliceU21CFL-2               
[email protected]