Lịch thi đấu bóng đá 17/11/2019

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại Euro 2020

17/11 21h00 Luxembourg vs B.D.Nha -
17/11 21h00 Serbia vs Ukraina -
18/11 00h00 Kosovo vs Anh -
18/11 00h00 Bulgaria vs Séc -
18/11 02h45 Albania vs Pháp -
18/11 02h45 Andorra vs T.N.Kỳ -
18/11 02h45 Moldova vs Iceland -

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại U21 Châu Âu

17/11 18h59 Đức U21 vs Bỉ U21 -

Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF Nations League

18/11 03h00 Bonaire vs Bahamas -
18/11 06h00 Guadeloupe vs Turks & Caicos -
18/11 07h00 Grenada vs Belize -
18/11 08h00 French Guiana vs St.Kitts and Nevis -
18/11 08h00 Costa Rica vs Haiti -
18/11 10h00 Honduras vs Trinidad & T. -

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại African Cup 2021

17/11 20h00 Uganda vs Malawi -
17/11 20h00 Chad vs Mali -
17/11 20h00 Benin vs Sierra Leone -
17/11 20h00 Eswatini vs Senegal -
17/11 20h00 South Sudan vs Burkina Faso -
17/11 20h00 Nam Phi vs Sudan -
17/11 23h00 Rwanda vs Cameroon -
17/11 23h00 Lesotho vs Nigeria -
17/11 23h00 Congo vs Guinea Bissau -
17/11 23h00 Guinea vs Namibia -
18/11 02h00 Gabon vs Angola -

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu ĐTQG

17/11 20h00 Lithuania vs New Zealand -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

17/11 18h00 SD Ponferradina vs Girona +0 -
17/11 20h00 Alcorcon vs Malaga - 3/4 -
17/11 22h00 Real Oviedo vs Sporting Gijon - 1/4 -
18/11 00h30 Lugo vs Racing Santander +0 -
18/11 00h30 Mirandes vs Las Palmas - 1/4 -
18/11 03h00 Tenerife vs Cadiz +0 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha

17/11 23h00 Atl. Sanluqueno vs Sevilla B -
17/11 23h00 Tudelano vs Real Sociedad B -
17/11 23h00 Amorebieta vs Izarra -
17/11 23h00 Ejea vs Badalona -
17/11 23h00 Atl. Baleares vs Real Madrid B -
17/11 23h00 AE Prat vs Espanyol B -
17/11 23h00 UE Llagostera vs Lleida Esportiu -
17/11 23h00 CP Villarrobledo vs San Fernando -
17/11 23h00 UD Logrones vs Burgos CF -
17/11 23h00 Linense vs Badajoz -
17/11 23h00 Pontevedra vs Marino de Luanco -
17/11 23h00 Coruxo vs Las Rozas CF -
17/11 23h00 Sporting Gijon B vs Celta Vigo II -
17/11 23h00 S.S. Reyes vs Pena Deportiva -
17/11 23h00 Athletic Bilbao B vs Salamanca -
17/11 23h00 Osasuna B vs Barakaldo -
17/11 23h00 Levante B vs Alaves -
17/11 23h00 UCAM Murcia vs Cordoba -
17/11 23h00 Cultural Leonesa vs Haro Deportivo -
17/11 23h00 Granada II vs Villarrubia CF -
17/11 23h00 Valladolid II vs CD Calahorra -
17/11 23h00 Merida vs Algeciras -
17/11 23h00 Orihuela vs Castellon -
17/11 23h00 Cartagena vs Talavera -
17/11 23h00 Villarreal B vs UE Olot -
17/11 23h00 Rayo Majada. vs Union Langreo -
17/11 23h00 Andorra FC vs Ebro -
17/11 23h00 Arenas de Guecho vs Leioa -
17/11 23h00 Inter de Madrid vs Las Palmas Atl. -
17/11 23h00 CF Salmantino vs Alaves B -
17/11 23h00 Ibiza-Eivissa vs Getafe B -
17/11 23h00 Real Oviedo B vs Atletico Madrid B -
17/11 23h00 Marbella vs Yeclano Dep. -
17/11 23h00 Don Benito vs Cadiz B -
17/11 23h00 Barcelona B vs Cornella -
17/11 23h00 Sabadell vs Gimnastic -
17/11 23h00 Racing Ferrol vs UD Melilla -
17/11 23h00 Hercules CF vs Valencia B -
17/11 23h00 Recreativo Huelva vs Murcia -
17/11 23h00 Real Union vs Guijuelo -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Italia

17/11 21h00 Como vs Pro Vercelli -
17/11 21h00 AC Renate vs US Pianese -
17/11 21h00 Alto Adige vs Sambenedettese -
17/11 21h00 Catanzaro vs Catania -
17/11 21h00 Carrarese vs Arezzo -
17/11 21h00 Teramo vs Ternana -
17/11 21h00 Feralpisalo vs Padova -
17/11 21h00 Rende vs AZ Picerno -
17/11 21h00 Paganese vs Bari -
17/11 21h00 Pontedera vs Lecco -
17/11 21h00 Casertana vs Avellino -
17/11 21h00 Giana Erminio vs Siena -
17/11 21h00 Pistoiese vs Monza -
17/11 21h00 SS Monopoli vs AS Bisceglie -
17/11 21h00 Viterbese Calcio vs Cavese -
17/11 21h00 US Olbia vs Novara -
17/11 21h00 Imolese Calcio vs Triestina -
17/11 21h00 Sicula Leonzio vs Virtus Francavilla -
17/11 21h00 Potenza SC vs Vibonese -
17/11 21h00 FC Rieti vs Reggina -
17/11 21h00 Gozzano vs Aurora Pro Patria -
17/11 21h00 Pergolettese vs Albinoleffe -
17/11 21h00 Reggiana vs Pesaro -
17/11 21h00 Gubbio vs Cesena -
17/11 21h00 Fano vs Piacenza -
17/11 21h00 Carpi vs US Fermana -
17/11 21h00 Vicenza vs Ravenna -
17/11 21h00 Modena vs Virtus Verona -
17/11 21h00 Rimini vs ArzignanoChiampo -
17/11 21h00 Alessandria vs Juventus U23 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

17/11 20h00 Havelse vs Drochtersen/Assel -
17/11 20h00 Ein. Norderstedt vs Hansa Luneburg -
17/11 20h00 Oldenburg 1987 vs Holstein Kiel II -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha

17/11 18h15 CD Mafra vs SC Covilha -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan

17/11 18h15 Telstar vs Go Ahead Eagles +0 -
17/11 20h30 Den Bosch vs SBV Excelsior +0 -
17/11 22h45 Cambuur vs Almere City - 1 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga

17/11 20h00 Baltika vs SKA-Khabarovsk -
17/11 20h00 Spartak Moscow B vs Luch Energiya -
17/11 20h00 Khimki vs Chertanovo -
17/11 20h00 Yenisey vs Tom Tomsk -
17/11 20h00 Mordovia vs Fakel -
17/11 20h00 Avangard Kursk vs Shinnik Yaroslavl -
17/11 20h00 Rotor Volgograd vs Krasnodar B -
17/11 20h00 Tekstilshchik Ivanov vs Neftekhimik Nizh -
17/11 20h00 Nizhny Nov vs Chayka FK Pesch -
17/11 20h00 Armavir vs Torpedo Moscow -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na Uy

18/11 00h00 Notodden FK vs Asane Fotball -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

17/11 21h00 Naestved BK vs Fremad Amager +0 -
17/11 21h00 Vendsyssel FF vs Viborg +1/4 -
17/11 21h00 HB Koge vs Nykobing - 3/4 -
17/11 21h00 Hvidovre IF vs Fredericia +1/4 -
17/11 21h00 Skive IK vs Kolding IF - 1/4 -
17/11 21h00 Roskilde vs Vejle -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia

17/11 13h00 Brisbane Roar vs Melbourne City +1/4 -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

17/11 11h00 Nagano Parceiro vs Azul Claro Numazu -
17/11 11h00 Fujieda MYFC vs Cerezo Osaka U23 -
17/11 11h00 Vanraure Hachinohe vs Kataller Toyama -
17/11 11h00 FC Tokyo U23 vs Yokohama SCC -
17/11 11h00 Thespa Kusatsu vs Giravanz Kita. -
17/11 11h00 Roas. Kumamoto vs Grulla Morioka -
17/11 11h00 Gainare Tottori vs Fukushima Utd -
17/11 11h00 Kamatamare San. vs Sagamihara -
17/11 11h00 Blaublitz Akita vs Gamba Osaka U23 -

Lịch thi đấu bóng đá Japan Football League

17/11 11h00 Verspah Oita vs Nara Club -
17/11 11h00 Maruyasu Okazaki vs Matsue City -
17/11 11h00 Tegevajaro Miyazaki vs Veertien Kuwana -
17/11 11h00 Suzuka Unlimited vs FC Imabari -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil

18/11 03h00 Atletico/PR vs Botafogo/RJ - 1 1/4 -
18/11 03h00 Bahia/BA vs Palmeiras/SP +1/4 -
18/11 03h00 Chapecoense vs Ceara/CE +1/4 -
18/11 03h00 Corinthians/SP vs Internacional/RS - 1/4 -
18/11 03h00 Cruzeiro/MG vs Avai/SC - 1 1/4 -
18/11 03h00 Fluminense/RJ vs Atl. Mineiro/MG - 1/4 -
18/11 03h00 Fortaleza/CE vs CSA/AL - 1 -
18/11 03h00 Gremio/RS vs Flamengo/RJ - 1/2 -
18/11 03h00 Santos/SP vs Sao Paulo/SP - 1/2 -
18/11 03h00 Vasco DG/RJ vs Goias/GO - 1 -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Paraguay

18/11 02h00 Sol de America vs CS San Lorenzo -
18/11 02h00 General Diaz vs Guarani CA -
18/11 02h00 River Plate (PAR) vs Cerro Porteno -
18/11 02h00 Olimpia Asuncion vs Deportivo Capiata -
18/11 02h00 Nacional vs Deportivo Santani -
18/11 02h00 Libertad vs Sportivo Luqueno -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Peru

18/11 03h00 Ayacucho FC vs Molinos El Pirata -
18/11 03h00 Sport Boys vs Binacional -
18/11 03h00 Cesar Vallejo vs Melgar -
18/11 03h00 Sporting Cristal vs Alianza Huanuco -
18/11 03h00 Real Garcilaso vs DU Comercio -
18/11 03h00 UTC Cajamarca vs Universitario -
18/11 03h00 Dep. Municipal vs Uni.San Martin -
18/11 03h00 Academia Cantolao vs Carlos A. Mannucci -
18/11 03h00 Alianza Lima vs Sport Huancayo -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uruguay

18/11 02h00 Cerro Largo vs Boston River -
18/11 02h00 Cerro Montevideo vs Liverpool P. (URU) -
18/11 02h00 CA Progreso vs CA Penarol -
18/11 02h00 Nacional Montevideo vs CA Penarol -
18/11 02h00 Nacional Montevideo vs Rampla Juniors -
18/11 02h00 Plaza Colonia vs Wanderers -
18/11 02h00 Danubio vs Racing Club Mdeo -
18/11 02h00 CA River Plate (URU) vs CA Juventud -
18/11 02h00 CA Fenix vs Defensor SC -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico

18/11 01h00 Leones Negros UdeG vs Zacatepec -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Algeria

18/11 00h45 MC Alger vs CA BB Arreridj -

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Seria A, Ligue 1, Bundesliga cho đến các giải đấu quốc gia như V-League….

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu ngày 17/11/2019 trên website Kết quả bóng đá được thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:
- Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh
- Lịch thi đấu La Liga
- Lịch thi đấu Bundesliga
- Lịch thi đấu Ligue 1
- Lịch thi đấu Serie A
- Lịch thi đấu V - League
- Lịch thi đấu Cup C1

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

Kết nối với chúng tôi