Lịch thi đấu bóng đá 28/03/2020

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu bóng đá Vòng loại U21 Châu Âu

28/03 18h59 Gibraltar U21 vs Na Uy U21 -

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu CLB

28/03 15h30 Medle SK vs Burea IF - 1 1-0
28/03 16h00 Djursdala vs Ankarsrums - 1 1/2 -
28/03 16h00 Boljan vs Lilla Traslovs +0 0-0
28/03 18h00 Eskilsminne IF vs Angelholms - 1/4 0-0
28/03 18h00 Neman Grodno Re. vs Vitebsk Re. 3-0
28/03 18h30 Gefle IF vs Hudiksvalls FF 0-0
28/03 19h00 Arameiska-Syrianska vs IFK Stocksund - 3/4 1-0
28/03 19h00 BK Hacken vs Utsiktens BK - 3 1/4 2-1
28/03 19h30 IK Frej vs Sollentuna FK - 1/4 0-0
28/03 19h30 Isloch Re. vs Smolevichi Re. - 1/4 1-0
28/03 19h45 Gnistan vs Haka -
28/03 20h00 Elfsborg vs Halmstads -
28/03 20h00 Dalkurd FF vs Eskilstuna City -
28/03 20h00 Enskede vs Tyreso FF 2-1
28/03 20h00 Norrkoping vs AIK Solna -
28/03 20h00 RoPS Rovaniemi vs AC Oulu -
28/03 20h00 Mjallby AIF vs Trelleborgs -
28/03 20h15 MP Mikkeli vs PEPO -
28/03 22h30 Karlbergs BK vs Huddinge IF -

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu BD Nữ

28/03 20h00 Kristianstads Nữ vs Vaxjo Nữ -
28/03 22h00 Eskilsminne Nữ vs Varnamo Nữ 6-0
28/03 22h59 Orebro Nữ vs Lidkopings Nữ -

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu U20

28/03 23h45 Tigres UANL U20 vs Queretaro U20 -

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu U21

29/03 00h00 Slovenia U21 vs Serbia U21 -

Lịch thi đấu bóng đá League One

28/03 22h00 Southend vs Sunderland -
28/03 22h00 Tranmere Rovers vs Milton Keynes Dons -
28/03 22h00 Rotherham Utd vs Gillingham -
28/03 22h00 Lincoln vs Wimbledon -
28/03 22h00 Fleetwood Town vs Bolton -
28/03 22h00 Shrewsbury vs Wycombe -
28/03 22h00 Peterborough Utd vs Blackpool -
28/03 22h00 Accrington vs Coventry -
28/03 22h00 Bristol Rovers vs Rochdale -
28/03 22h00 Bury vs Ipswich -
28/03 22h00 Burton Albion vs Doncaster Rovers -
28/03 22h00 Oxford Utd vs Portsmouth -

Lịch thi đấu bóng đá League Two

28/03 22h00 Macclesfield vs Carlisle -
28/03 22h00 Salford City vs Newport -
28/03 22h00 Forest Green vs Cheltenham -
28/03 22h00 Crawley Town vs Cambridge Utd -
28/03 22h00 Exeter City vs Bradford City -
28/03 22h00 Colchester Utd vs Mansfield -
28/03 22h00 Grimsby vs Plymouth Argyle -
28/03 22h00 Leyton Orient vs Morecambe -
28/03 22h00 Northampton vs Oldham -
28/03 22h00 Port Vale vs Crewe Alexandra -
28/03 22h00 Stevenage vs Scunthorpe Utd -
28/03 22h00 Walsall vs Swindon -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức

28/03 20h00 Vik.Koln vs Meppen -
28/03 20h00 Vik.Koln vs Munchen 1860 -
28/03 20h00 Bayern Munich II vs Zwickau -
28/03 20h00 Wurzburger vs CZ Jena -
28/03 20h00 Chemnitzer vs Ingolstadt -
28/03 20h00 Uerdingen vs Munchen 1860 -
28/03 20h00 Hallescher vs Waldhof Man. -
28/03 20h00 Sonnenhof vs Preussen Munster -
28/03 20h00 Kaiserslautern vs Duisburg -
28/03 20h00 Hansa Rostock vs Magdeburg -
28/03 20h00 Unterhaching vs Ein.Braunschweig -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

28/03 19h00 Wolfsburg II vs Altona 93 -
28/03 19h00 Hamburger II vs Ein. Norderstedt -
28/03 19h30 Weiche Flensburg vs Drochtersen/Assel -
28/03 20h00 Wer.Bremen II vs Havelse -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria

28/03 20h00 Greuther Furth II vs Augsburg II -
28/03 20h00 Heimstetten vs V. Aschaffenburg -
28/03 20h00 Schalding Hein. vs Rosenheim -
28/03 20h00 Schweinfurt vs VfR Garching -
28/03 20h00 VfB Eichstätt vs Nurnberg II -
28/03 20h00 TSV Aubstadt vs Illertissen -
28/03 20h00 TSV 1896 Rain vs Memmingen -
28/03 20h00 Turkgucu-Ataspor vs SpVgg Bayreuth -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam

28/03 20h00 Bayern Alzenau vs Saarbrucken -
28/03 20h00 SSV Ulm vs Astoria Walldorf -
28/03 20h00 Freiburg II vs TSG Balingen -
28/03 20h00 Homburg vs Hoffenheim II -
28/03 20h00 VfB Giessen vs Mainz II -
28/03 20h00 Aalen vs FSV Frankfurt -
28/03 20h00 Elversberg vs Pirmasens -
28/03 20h00 Bahlinger vs Koblenz -
28/03 20h00 Offenbach vs TSV Steinbach -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây

28/03 20h00 Sportfreunde Lotte vs Verl -
28/03 20h00 Bergisch Gladbach vs Fortuna Koln -
28/03 20h00 FC Koln II vs Wattenscheid -
28/03 20h00 Fort.Dusseldorf II vs Rodinghausen -
28/03 20h00 Essen vs M.gladbach II -
28/03 20h00 Wuppertaler vs Schalke 04 II -
28/03 20h00 Homberg vs Oberhausen -
28/03 20h00 TuS Haltern vs Lippstadt -
28/03 20h00 A.Aachen vs Bonner SC -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Scotland

28/03 22h00 Partick Thistle vs Greenock Morton -
28/03 22h00 Dundee vs Queen of South -
28/03 22h00 Arbroath vs Dundee Utd -
28/03 22h00 Alloa Athletic vs Dunfermline -
28/03 22h00 Inverness C.T. vs Ayr Utd -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Scotland

28/03 22h00 Forfar Athletic vs Falkirk -
28/03 22h00 Stranraer vs Dumbarton -
28/03 22h00 East Fife vs Clyde -
28/03 22h00 Raith Rovers vs Airdrieonians -
28/03 22h00 Peterhead vs Montrose -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan

28/03 23h00 Nieciecza vs Olimpia Grudz. -
28/03 23h00 Miedz Legnica vs Podbeskidzie -
28/03 23h00 GKS Tychy vs Stal Mielec -
28/03 23h00 Stomil Olsztyn vs Chojniczanka -
28/03 23h00 Puszcza Nie. vs Wigry Suwalki -
28/03 23h00 Odra Opole vs Warta Poznan -
28/03 23h00 GKS Jastrzebie vs Sandecja -
28/03 23h00 Radomiak Radom vs Chrobry Glogow -
28/03 23h00 GKS Belchatow vs Zaglebie Sosno -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Belarus

28/03 17h00 FK Slutsk vs Dinamo Brest +3/4 0-1
28/03 19h00 Slavia Mozyr vs Bate Borisov +1 1-1
28/03 21h00 FK Minsk vs Dinamo Minsk +0 3-0
28/03 22h59 FK Gorodeya vs Shakhter Soligo. +3/4 0-0

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Australia

28/03 15h30 Central Coast vs Newcastle Jets -
28/03 15h30 Brisbane Roar vs Sydney FC -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG New Zealand

29/03 09h00 Wanderers SC vs Canterbury -
29/03 09h00 Auckland City vs Waitakare Utd -
29/03 09h00 Eastern Suburbs (NZL) vs Tasman United -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina

29/03 03h00 Guillermo vs Estudiantes Rio Cuarto -
29/03 03h00 Belgrano vs Atletico Atlanta -
29/03 03h00 Brown de Adrogue vs Villa Dalmine -
29/03 03h00 Estudiantes BsAs vs Ind.Rivadavia -
29/03 03h00 Gim.Mendoza vs Deportivo Riestra -
29/03 03h00 Def.Belgrano vs San Martin Tucuman -
29/03 03h00 CA Mitre Salta vs Nueva Chicago -
29/03 03h00 Agropecuario AAC vs Temperley -
29/03 03h00 Alvarado MDP vs Ferro Carril Oeste -
29/03 03h00 Chacarita Jrs vs Sarmiento Junin -
29/03 03h00 All Boys vs Gimnasia Jujuy -
29/03 03h00 Atletico Rafaela vs Ramon Santamarina -
29/03 03h00 San Martin SJ vs CA Platense -
29/03 03h00 Barracas Central vs Deportivo Moron -
29/03 03h00 Quilmes vs Instituto -
29/03 03h00 Tigre vs Almagro -

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Colombia

29/03 02h00 Real Cartagena vs Tigres(COL) -
29/03 02h00 Bogota FC vs Orsomarso -
29/03 02h00 Cortulua vs Valledupar -
29/03 02h00 Fortaleza vs Dep.Quindio -
29/03 02h00 Leones FC vs Union Magdalena -
29/03 02h00 Atlético vs Barranquilla -
29/03 02h00 Real San Andres vs Boca Juniors Cali -
29/03 02h00 Atletico Huila vs Llaneros FC -

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mỹ

29/03 06h00 New York RB vs Orlando City -

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Seria A, Ligue 1, Bundesliga cho đến các giải đấu quốc gia như V-League….

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu ngày 28/03/2020 trên website Kết quả bóng đá được thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:
- Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh
- Lịch thi đấu La Liga
- Lịch thi đấu Bundesliga
- Lịch thi đấu Ligue 1
- Lịch thi đấu Serie A
- Lịch thi đấu V - League
- Lịch thi đấu Cup C1

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo