LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/11/2017

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Guinness ICC 2018

23/07   03h05 Liverpool  vs Borussia Dortmund                

VĐQG Ba Lan

22/07   20h30 Gornik Zabrze5 vs Korona Kielce6 0 : 1/40.930.970 : 00.70-0.832 1/2-0.990.871-0.980.863.202.203.00
22/07   23h00 Wisla Plock4 vs Lech Poznan1 1/4 : 00.83-0.930 : 0-0.900.792 1/2-0.930.811-0.950.833.152.872.30

VĐQG Belarus

22/07   20h00 FK Isloch Minsk9 vs Dinamo Minsk3               
22/07   20h00 Luch Minsk16 vs Dinamo Brest6               

VĐQG Estonia

22/07   20h00 Levadia Tallinn3 vs Flora Paide7               
22/07   23h00 Vaprus Parnu10 vs Tartu JK Maag Tammeka5               
22/07   23h00 Trans Narva4 vs Nomme JK Kalju1               

VĐQG Iceland

22/07   23h00 Fjolnir10 vs IBV Vestmannaeyjar9               
23/07   01h00 KA Akureyri8 vs Fylkir11               
23/07   02h15 Breidablik3 vs IBV Vestmannaeyjar9               
23/07   02h15 KR Reykjavik6 vs Stjarnan Gardabaer1               

VĐQG Phần Lan

22/07   21h00 Lahti6 vs IFK Mariehamn11 0 : 1/20.88-0.980 : 1/4-0.950.852 1/40.87-0.991-0.920.793.351.873.70
22/07   21h00 KuPs5 vs Vaasa VPS4 0 : 1/20.930.970 : 1/4-0.930.832 1/40.86-0.981-0.920.793.251.923.70
22/07   21h00 Ilves Tampere7 vs PS Kemi Kings12 0 : 10.84-0.940 : 1/2-0.920.812 1/2-0.950.831-0.980.864.101.446.30

VĐQG Romania

22/07   22h00 FC Viitorul Constanta4 vs Dunarea Calarasi                
23/07   01h00 Dinamo Bucuresti6 vs CS Voluntari10               

VĐQG Slovakia

23/07   00h00 Sport Podbrezova10 vs Dunajska Streda3               
23/07   00h00 Zlate Moravce8 vs Slovan Bratislava2               
23/07   00h00 Nitra7 vs Trencin5               

VĐQG Slovenia

22/07   23h15 NK Rudar Velenje5 vs Maribor1               
23/07   01h15 Domzale3 vs Krsko Posavlje7               

VĐQG Thụy Sỹ

22/07   21h00 Young Boys1 vs Grasshopper9 0 : 1 1/4-0.940.840 : 1/2-0.960.863-0.980.861 1/4-0.970.854.501.455.90
22/07   21h00 FC Zurich4 vs Thun7 0 : 3/4-0.940.840 : 1/40.990.912 3/40.910.971 1/4-0.890.763.701.793.95
23/07   01h00 FC Sion6 vs Lugano8 0 : 1/40.86-0.960 : 1/4-0.830.702 1/20.910.9710.881.003.402.083.25

VĐQG Thụy Điển

22/07   20h00 Kalmar6 vs GIF Sundsvall10 0 : 1/20.910.990 : 1/4-0.920.812 1/2-0.960.8410.980.903.501.903.75
22/07   20h00 Djurgardens4 vs Hacken9 0 : 1/2-0.930.830 : 1/4-0.860.742 1/20.940.9410.910.973.502.063.20
22/07   20h00 Hammarby2 vs Dalkurd FF15 0 : 1-0.950.850 : 1/40.79-0.902 3/40.82-0.941 1/4-0.950.834.101.624.55
22/07   20h00 AIK Solna1 vs Brommapojkarna14 0 : 1 1/20.86-0.960 : 3/4-0.920.812 3/40.940.941 1/4-0.880.755.401.269.70
22/07   20h00 Orebro8 vs Malmo FF7 3/4 : 00.88-0.981/4 : 00.920.982 3/40.970.9110.80-0.933.704.101.76
22/07   20h00 Ostersunds FK5 vs Trelleborgs FF13 0 : 1 1/4-0.990.890 : 1/20.970.932 3/40.86-0.981 1/4-0.930.804.601.436.10
22/07   20h00 IK Sirius FK16 vs IFK Goteborg12 1/4 : 00.83-0.930 : 0-0.900.792 3/4-0.950.8310.79-0.923.452.772.33

VĐQG Ukraina

22/07   18h00 Zorya4 vs Illichivets6               
22/07   21h00 FC Karpaty Lviv9 vs PFC Oleksandria5               
22/07   23h30 Arsenal Kyiv  vs FC Lviv                

VĐQG Đan Mạch

22/07   20h59 Odense BK10 vs Sonderjyske12               
22/07   20h59 Aalborg5 vs Midtjylland9               
22/07   20h59 Esbjerg6 vs Vendsyssel3               
22/07   20h59 AC Horsens4 vs Randers FC14               
22/07   20h59 Aarhus AGF8 vs Nordsjaelland7               
22/07   20h59 Hobro13 vs FC Copenhagen11               
22/07   20h59 Brondby IF2 vs Vejle1               

VĐQG Nhật Bản

22/07   17h00 Kawasaki Frontale3 vs V-Varen Nagasaki15               
22/07   17h00 Nagoya Grampus18 vs Hiroshima Sanfrecce1               
22/07   17h00 Vissel Kobe6 vs Shonan Bellmare12               
22/07   17h00 Sagan Tosu17 vs Vegalta Sendai7               
22/07   17h00 Gamba Osaka16 vs Shimizu S-Pulse10               
22/07   17h30 Kashima Antlers11 vs Kashiwa Reysol9               
22/07   18h00 Consadole Sapporo5 vs Jubilo Iwata8               
22/07   18h00 Cerezo Osaka4 vs Urawa Red Diamonds14               
22/07   18h00 FC Tokyo2 vs Yokohama Marinos13               

VĐQG Hàn Quốc

22/07   11h00 Jeju United3 vs Daegu FC11               
22/07   11h00 Incheon United12 vs Sangju Sangmu Phoenix7               
22/07   11h00 Gyeongnam FC2 vs Ulsan Hyundai FC5               

VĐQG Indonesia

22/07   13h30 Perseru Serui14 vs Persipura Jayapura9               
22/07   15h30 PSIS Semarang17 vs Persebaya Surabaya13               
22/07   18h30 Barito Putera2 vs Persib Bandung3               

Malay Super League

22/07   15h45 Terengganu4 vs kelantan11               
22/07   15h45 PKNP FC8 vs Johor FC1               

VĐQG Việt Nam

22/07   17h00 Sanna Khanh Hoa2 vs XM Hai Phong FC7               VTVCab
22/07   18h00 Thanh Hoa3 vs T T Hanoi1               VTV5
22/07   19h00 CLB TPHCM11 vs Than Quang Ninh5               VTVCab

VĐQG Colombia

23/07   02h00 Millonarios9 vs Boyaca Chico19               
23/07   02h00 Envigado FC10 vs Deportivo Cali6               
23/07   02h00 Patriotas FC7 vs Independiente Santa Fe12               
23/07   02h00 Deportivo Pasto18 vs Aguilas Doradas13               
23/07   02h00 Atletico Bucaramanga16 vs Atletico Junior Barranquilla5               
23/07   02h00 Alianza Petrolera15 vs La Equidad11               
23/07   02h00 Jaguares de Cordoba14 vs Deportiva Once Caldas8               
23/07   02h00 Atletico Huila4 vs Dep.Independiente Medellin2               
23/07   02h00 Atletico Nacional Medellin1 vs Deportes Tolima3               
23/07   02h00 America de Cali17 vs Deportivo Rionegro20               

VĐQG Paraguay

23/07   02h30 Cerro Porteno2 vs Guarani CA8               
23/07   06h00 Sportivo Luqueno10 vs Sol de America6               

VĐQG Peru

23/07   02h00 Inti Gas DeportesA-8 vs Deportivo Union ComercioB-7               
23/07   02h00 Alianza LimaA-1 vs Comerciantes UnidosA-7               

VĐQG Costa Rica

23/07   01h00 Perez Zeledon7 vs Guadalupe FC5               
23/07   01h00 AD Carmelita9 vs Cartagines Deportiva SA12               
23/07   01h00 Limon FC6 vs AD San Carlos                
23/07   01h00 AD Grecia10 vs Alajuelense3               
23/07   01h00 Deportivo Saprissa2 vs Santos De Guapiles4               
23/07   01h00 Herediano1 vs Universidad de Costa Rica8               

Hạng 2 Nga

22/07   19h00 Baltika Kaliningrad19 vs Spartak Tambov5               
22/07   19h00 FK Krasnodar II11 vs SKA Khabarovsk2               
22/07   19h00 Spartak Moscow II14 vs Avangard15               
22/07   19h00 Zenit-2 St.Petersburg16 vs Chertanovo Moscow9               
22/07   19h00 Khimki6 vs Tom Tomsk3               
22/07   19h00 FK Nizhny Novgorod7 vs Tyumen1               
22/07   19h00 Sibir Novosibirsk10 vs Shinnik Yaroslavl4               
22/07   19h00 Rotor Volgograd12 vs Luch Energiya17               
22/07   19h00 Torpedo Armavir20 vs Mordovya Saransk8               
22/07   21h00 Fakel18 vs FK Sochi                

Hạng 2 Na Uy

22/07   23h00 Ullensaker/Kisa IL5 vs Nest Sotra11 0 : 3/40.78-0.890 : 1/40.79-0.903 1/40.81-0.931 1/40.76-0.894.451.574.20
22/07   23h00 Aalesund FK1 vs Sandnes Ulf6 0 : 1 1/40.990.910 : 1/20.940.9630.940.941 1/40.980.904.601.415.70
22/07   23h00 Mjondalen IF4 vs Levanger FK15 0 : 10.81-0.920 : 1/2-0.920.813-0.980.861 1/4-0.970.854.401.455.40
22/07   23h00 Sogndal2 vs Ham-Kam12 0 : 3/40.901.000 : 1/40.85-0.952 3/4-0.930.8210.80-0.933.901.614.55
22/07   23h00 Kongsvinger10 vs Floro16 0 : 10.82-0.930 : 1/2-0.930.8230.910.971 1/40.960.924.401.485.00
22/07   23h00 Tromsdalen7 vs Strommen14 0 : 1/2-0.990.890 : 1/4-0.880.763-0.980.861 1/4-0.970.853.651.973.10
22/07   23h00 Asane Fotball13 vs Notodden FK9 0 : 1/20.80-0.910 : 1/4-0.990.893-0.980.861 1/41.000.883.751.803.60
22/07   23h00 Viking3 vs Jerv8 0 : 3/40.85-0.950 : 1/40.80-0.9130.86-0.981 1/40.980.904.201.584.30

Hạng 2 Séc

22/07   20h00 Viktoria Zizkov15 vs Chrudim7               
22/07   20h00 FK MAS Taborsko12 vs Hradec Kralove5               
22/07   20h00 Dynamo Ceske Budejovice3 vs Trinec4               
22/07   20h00 Brno2 vs Vysocina jihlava6               

Hạng 2 Thụy Sỹ

22/07   21h00 Chiasso8 vs Vaduz4               

Hạng 2 Trung Quốc

22/07   18h00 Dalian Chaoyue14 vs Wuhan ZALL1               
22/07   18h30 Shanghai Shenxin6 vs Beijing BeiKong11               
22/07   18h30 Meixian Hakka8 vs Shijiazhuang YongChang FC5               
22/07   18h30 Zhejiang Yiteng FC10 vs Shenzhen JiaZhaoye2               
22/07   18h35 Inner Mongolia Zhongyou15 vs Qingdao Huanghai F.C.7               

Hạng 2 Chi Lê

23/07   02h00 CD Magallanes13 vs Deportes La Serena11               
23/07   02h00 Cobreloa9 vs CD Copiapo S.A.7               
23/07   02h00 Melipilla12 vs San Marcos de Arica16               
23/07   02h00 Rangers Talca5 vs Santiago Wanderers15               
23/07   02h00 Santiago Morning3 vs Barnechea10               
23/07   02h00 Cobresal1 vs Valdivia8               
23/07   02h00 Union San Felipe6 vs Puerto Montt14               
23/07   02h00 Coquimbo Unido2 vs Nublense4               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

23/07   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-3 vs OKC Energy FCNhóm 2-12               
23/07   04h00 St.Louis LionsNhóm 2-10 vs Orange County Blues FCNhóm 2-5               
23/07   04h00 Portland Timbers ReserveNhóm 2-7 vs Las Vegas Lights FCNhóm 2-13               
23/07   04h00 Swope Park RangersNhóm 2-6 vs Rio Grande ValleyNhóm 2-15               

Liên Đoàn Scotland

22/07   21h00 East FifeB-2 vs Forfar AthleticB-4               
22/07   21h00 DundeeD-1 vs Dunfermline AthleticD-4               

Cúp Argentina

23/07   01h00 River Plate  vs Central Norte Salta                
23/07   04h00 Atletico Tucuman  vs Tristan Suarez                

Aus Brisbane

22/07   14h00 Mount Gravatt Hawks12 vs Virginia United11               

Aus FB West Premier

22/07   14h00 Perth SC4 vs Bayswater City3               

Aus New South Wales

22/07   13h00 South Coast Wolves8 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers1               
22/07   15h00 Rockdale City Suns5 vs Marconi Stallions6               

Aus Victoria

22/07   13h00 South Melbourne10 vs Hume City11               
22/07   13h00 Heidelberg United1 vs Bentleigh greens2               

Hạng 3 Nhật Bản

22/07   13h00 Grulla Morioka13 vs Gamba Osaka U237               
22/07   15h00 AC Nagano Parceiro10 vs Blaublitz Akita11               
22/07   17h00 Kagoshima United2 vs Thespa Kusatsu14               

Japan Football League

22/07   11h00 Run Mel Aomori8 vs Sony Sendai4               
22/07   11h00 Cobar Torre Onagawa13 vs Tegevajaro Miyazaki15               
22/07   12h00 Verspah Oita12 vs Veertien Kuwana9               
22/07   13h00 Maruyasu Industries14 vs Osaka FC2               
22/07   14h00 Imabari FC5 vs Nara Club7               

U19 Châu Âu

22/07   22h30 Portugal U21A-1 vs Finland U19A-3               
22/07   22h30 Italy U19A-2 vs Norway U19A-4               

Siêu Cúp Bỉ

23/07   01h00 Club Brugge  vs Standard Liege  0 : 3/40.990.910 : 1/40.950.952 3/40.940.9410.76-0.893.801.764.50
ketquabongda241@gmail.com