|
West Brom
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 03:00 ngày 04/11/2026 |
Southampton
|
Nhận định West Brom vs Southampton, 03h00 ngày 04/11
| 12.03.2026 | Hạng Nhất Anh | West Brom | 1 - 1 | Southampton |
| 10.12.2025 | Hạng Nhất Anh | Southampton | 3 - 2 | West Brom |
| 18.05.2024 | Hạng Nhất Anh | Southampton | 3 - 1 | West Brom |
| 12.05.2024 | Hạng Nhất Anh | West Brom | 0 - 0 | Southampton |
| 17.02.2024 | Hạng Nhất Anh | West Brom | 0 - 2 | Southampton |
| 11.11.2023 | Hạng Nhất Anh | Southampton | 2 - 1 | West Brom |
| 13.04.2021 | Ngoại Hạng Anh | West Brom | 3 - 0 | Southampton |
| 04.10.2020 | Ngoại Hạng Anh | Southampton | 2 - 0 | West Brom |
| 17.02.2018 | Cúp FA | West Brom | 1 - 2 | Southampton |
| 03.02.2018 | Ngoại Hạng Anh | West Brom | 2 - 3 | Southampton |
Số liệu thống kê về West Brom gặp Southampton phong độ
West Brom
Southampton
Tỷ lệ trận West Brom vs Southampton
Nhận định kèo West Brom gặp Southampton chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất West Brom 10% thắng, hòa 20%, thua 70%, trận gần nhất vào ngày 12/03/2026 kết thúc với tỷ số West Brom 1 - 1 Southampton.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của West Brom họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Southampton thắng 1 hòa 2 và thua 2
Thống kê sau trận West Brom vs Southampton
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|