Ngoại Hạng Anh, Vòng 28
West Ham Utd
Danny Ings( 90+1’) Hủy bởi VAR Danny Ings( 85’) Lucas Paqueta( 46’)
2
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 21:00 ngày 10/03/2024

Burnley
Konstantinos Mavropanos(O.g 45+1’) David Datro Fofana( 11’)
Kênh phát sóng: K+ACTION

Nhận định West Ham Utd vs Burnley, 21h00 ngày 10/03

16.08.2026 Hạng Nhất Anh Burnley 2 - 2 West Ham Utd
07.02.2026 Ngoại Hạng Anh Burnley 0 - 2 West Ham Utd
08.11.2025 Ngoại Hạng Anh West Ham Utd 3 - 2 Burnley
10.03.2024 Ngoại Hạng Anh West Ham Utd 2 - 2 Burnley
25.11.2023 Ngoại Hạng Anh Burnley 1 - 2 West Ham Utd
17.04.2022 Ngoại Hạng Anh West Ham Utd 1 - 1 Burnley
12.12.2021 Ngoại Hạng Anh Burnley 0 - 0 West Ham Utd
04.05.2021 Ngoại Hạng Anh Burnley 1 - 2 West Ham Utd
16.01.2021 Ngoại Hạng Anh West Ham Utd 1 - 0 Burnley
09.07.2020 Ngoại Hạng Anh West Ham Utd 0 - 1 Burnley

Số liệu thống kê về West Ham Utd gặp Burnley phong độ

West Ham Utd

17/10/2026 Hạng Nhất Anh

Swansea City 0 - 1 West Ham Utd

W

15/10/2026 Hạng Nhất Anh

Lincoln 0 - 6 West Ham Utd

W

10/10/2026 Hạng Nhất Anh

West Ham Utd 1 - 1 QPR

D

19/09/2026 Hạng Nhất Anh

Millwall 2 - 2 West Ham Utd

D

16/09/2026 Liên Đoàn Anh

West Ham Utd 2 - 3 Fulham

L
Sân nhà

10/10/2026 Hạng Nhất Anh

West Ham Utd 1 - 1 QPR

D

16/09/2026 Liên Đoàn Anh

West Ham Utd 2 - 3 Fulham

L

12/09/2026 Hạng Nhất Anh

West Ham Utd 6 - 0 Wrexham

W

05/09/2026 Hạng Nhất Anh

West Ham Utd 3 - 0 Derby County

W

02/09/2026 Hạng Nhất Anh

West Ham Utd 4 - 2 Wolves

W
Burnley

17/10/2026 Hạng Nhất Anh

Burnley 1 - 2 Wolves

L

14/10/2026 Hạng Nhất Anh

Burnley 2 - 2 Charlton Athletic

D

10/10/2026 Hạng Nhất Anh

Watford 0 - 4 Burnley

W

19/09/2026 Hạng Nhất Anh

Burnley 1 - 1 Derby County

D

12/09/2026 Hạng Nhất Anh

Swansea City 3 - 1 Burnley

L
Sân khách

10/10/2026 Hạng Nhất Anh

Watford 0 - 4 Burnley

W

12/09/2026 Hạng Nhất Anh

Swansea City 3 - 1 Burnley

L

09/09/2026 Hạng Nhất Anh

Wrexham 1 - 1 Burnley

D

29/08/2026 Hạng Nhất Anh

Norwich 4 - 1 Burnley

L

27/08/2026 Liên Đoàn Anh

Bradford City 0 - 0 Burnley

D

Tỷ lệ trận West Ham Utd vs Burnley

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.94*0 : 1*0.84 0.95*2 3/4*0.94
Hiệp 1 0.77*0 : 1/4*-0.89 -0.86*1 1/4*0.72
Châu Âu

Thắng: 1.60 - Hòa: 4.30 - Thua: 5.40

Nhận định kèo West Ham Utd gặp Burnley chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất West Ham Utd 50% thắng, hòa 40%, thua 10%, trận gần nhất vào ngày 16/08/2026 kết thúc với tỷ số Burnley 2 - 2 West Ham Utd.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của West Ham Utd họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Burnley thắng 1 hòa 2 và thua 2

Châu Á: 0.88*0 : 3/4*-0.98

BUR chìm trong khủng hoảng: thua 4 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên West Ham UtdA khi thắng 3/5 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán : West Ham UtdA

Tài xỉu: 0.98*2 3/4*0.90

3/5 trận gần đây của WHA có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của BUR cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán : TAI

Tường thuật trực tiếp West Ham Utd đấu với Burnley

90+8' KHÔNG VÀO!!!! Josh Brownhill (Burnley) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
90+6' XÀ NGANG!!!! Danny Ings (West Ham United) dứt điểm trúng XÀ NGANG với cú sút bằng chân phải
90+6' KHÔNG VÀO!!!! Michail Antonio (West Ham United) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
90+5' KHÔNG VÀO!!!! Tomás Soucek (West Ham United) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi
90+3' KHÔNG ĐƯỢC!!!! David Datro Fofana (Burnley) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
90+3' KHÔNG VÀO!!!! Sander Berge (Burnley) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
90+3' KHÔNG VÀO!!!! Michail Antonio (West Ham United) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
90+3' Jóhann Gudmundsson vào sân thay cho Vitinho (Burnley)
90+1' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! West Ham United 2, Burnley 2. Bàn thắng cho đội West Ham United, người ghi bàn là Danny Ings với cú sút từ chính diện khung thành bóng đi vào chính giữa cầu môn
90+1' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! West Ham United 2, Burnley 2. Bàn thắng cho đội West Ham United, người ghi bàn là Danny Ings với cú sút từ chính diện khung thành bóng đi vào chính giữa cầu môn
90' Hiệp 2 kết thúc.
90' KHÔNG VÀO!!!! Lucas Paquetá (West Ham United) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
85' null
85' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! West Ham United 2, Burnley 2. Danny Ings tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi vào chính giữa cầu môn, ghi bàn cho đội West Ham United
84' Maxime Esteve (Burnley) đã phải nhận thẻ vàng.
83' Lucas Paquetá (West Ham United) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.
82' Danny Ings vào sân thay cho Nayef Aguerd (West Ham United)
81' KHÔNG VÀO!!!! Tomás Soucek (West Ham United) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
77' KHÔNG VÀO!!!! Konstantinos Mavropanos (West Ham United) đánh đầu từ vị trí cận thành bên phải bóng đi quá cao so với khung thành
77' West Ham United được hưởng một quả phạt góc, Lorenz Assignon là người vừa phá bóng.
76' Sander Berge (Burnley) đã phải nhận thẻ vàng.
74' KHÔNG VÀO!!!! Edson Álvarez (West Ham United) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
73' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Michail Antonio (West Ham United) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên trái khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
73' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Michail Antonio (West Ham United) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên trái khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
73' Phạt góc cho West Ham United sau tình huống phá bóng của Hannes Delcroix
72' Thẻ vàng được rút ra cho Hannes Delcroix bên phía Burnley
68' Wilson Odobert rời sân nhường chỗ cho Hannes Delcroix (Burnley)
67' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Konstantinos Mavropanos, phạt góc cho Burnley
64' KHÔNG VÀO!!!! Mohammed Kudus (West Ham United) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi quá cao so với khung thành
64' Lorenz Assignon (Burnley) đã phải nhận thẻ vàng.
60' KHÔNG VÀO!!!! Lucas Paquetá (West Ham United) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
57' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Vitinho (Burnley) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
57' Phạt góc cho Burnley sau tình huống phá bóng của Vladimír Coufal
56' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Josh Brownhill (Burnley) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
55' KHÔNG VÀO!!!! Lucas Paquetá (West Ham United) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành bóng đi
54' KHÔNG VÀO!!!! David Datro Fofana (Burnley) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
53' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Konstantinos Mavropanos (West Ham United) đánh đầu từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
53' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là David Datro Fofana, phạt góc cho West Ham United
52' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Maxime Esteve, phạt góc cho West Ham United
50' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Charlie Taylor (Burnley) tung cú sút bằng chân trái từ nhưng bóng đã bị chặn lại
49' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Edson Álvarez (West Ham United) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
46' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! West Ham United 1, Burnley 2. Lucas Paquetá tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành bóng đi vào góc thấp bên trái cầu môn, ghi bàn cho đội West Ham United
46' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! West Ham United 1, Burnley 2. Bàn thắng cho đội West Ham United, người ghi bàn là Lucas Paquetá với cú sút từ chính diện khung thành bóng đi vào góc thấp bên trái cầu môn
45+4' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Sander Berge (Burnley) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
45+4' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Nayef Aguerd, phạt góc cho Burnley
45+1' Tình huống phản lưới nhà của Konstantinos Mavropanos bên phía West Ham United. West Ham United 0, Burnley 2.
45+1' KHÔNG VÀO!!!! Mohammed Kudus (West Ham United) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi
45' Hiệp 2 bắt đầu.
45' Hiệp 1 kết thúc.
45' Đội West Ham United có sự thay đổi người, James Ward-Prowse rời sân nhường chỗ cho Michail Antonio
45' Đội Burnley có sự thay đổi người, Jacob Bruun Larsen rời sân nhường chỗ cho Josh Brownhill
44' KHÔNG VÀO!!!! Jacob Bruun Larsen (Burnley) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
44' Tomás Soucek (West Ham United) đã phải nhận thẻ vàng.
37' Burnley được hưởng một quả phạt góc, Vladimír Coufal là người vừa phá bóng.
32' KHÔNG VÀO!!!! Konstantinos Mavropanos (West Ham United) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi
28' KHÔNG VÀO!!!! Jarrod Bowen (West Ham United) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi
11' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! West Ham United 0, Burnley 1. David Datro Fofana bên phía Burnley đã ghi bàn bằng cú sút từ ngoài vòng cấm bóng đi vào góc cao bên phải
11' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! West Ham United 0, Burnley 1. Bàn thắng cho đội Burnley, người ghi bàn là David Datro Fofana với cú sút từ ngoài vòng cấm bóng đi vào góc cao bên phải
00' Hiệp 1 bắt đầu.

Đội hình West Ham Utd gặp Burnley

  • (4-2-3-1)
  • (4-4-2)
(4-2-3-1)
(4-4-2)

Thống kê sau trận West Ham Utd vs Burnley

22 Sút bóng 11
4 Trúng đích 4
11 Phạm lỗi 18
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
4 Phạt góc 3
5 Việt vị 2
52% Cầm bóng 48%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbet