|
VFC La Roche
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 01:30 ngày 22/11/2026 |
Concarneau
|
Nhận định VFC La Roche vs Concarneau, 01h30 ngày 22/11
Số liệu thống kê về VFC La Roche gặp Concarneau phong độ
VFC La Roche
Concarneau
Tỷ lệ trận VFC La Roche vs Concarneau
Nhận định kèo VFC La Roche gặp Concarneau chi tiết
Hai đội chưa từng gặp nhau trước đây
Số liệu thống kê phong độ, 2 trận sân nhà gần đây của VFC La Roche họ thắng 1 hòa 1 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Concarneau thắng 2 hòa 3 và thua 0
Thống kê sau trận VFC La Roche vs Concarneau
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|