|
Univ Catolica Quito
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 02:59 ngày 23/11/2026 |
Barcelona SC
|
Nhận định Univ Catolica Quito vs Barcelona SC, 02h59 ngày 23/11
| 22.07.2026 | VĐQG Ecuador | Univ Catolica Quito | 2 - 1 | Barcelona SC |
| 23.03.2026 | VĐQG Ecuador | Barcelona SC | 1 - 1 | Univ Catolica Quito |
| 08.12.2025 | VĐQG Ecuador | Barcelona SC | 1 - 1 | Univ Catolica Quito |
| 03.11.2025 | VĐQG Ecuador | Univ Catolica Quito | 1 - 1 | Barcelona SC |
| 01.09.2025 | VĐQG Ecuador | Barcelona SC | 2 - 3 | Univ Catolica Quito |
| 12.05.2025 | VĐQG Ecuador | Univ Catolica Quito | 2 - 2 | Barcelona SC |
| 26.08.2024 | VĐQG Ecuador | Barcelona SC | 1 - 0 | Univ Catolica Quito |
| 02.05.2024 | VĐQG Ecuador | Univ Catolica Quito | 0 - 1 | Barcelona SC |
| 04.12.2023 | VĐQG Ecuador | Univ Catolica Quito | 0 - 1 | Barcelona SC |
| 19.06.2023 | VĐQG Ecuador | Barcelona SC | 1 - 2 | Univ Catolica Quito |
Số liệu thống kê về Univ Catolica Quito gặp Barcelona SC phong độ
Univ Catolica Quito
Barcelona SC
Tỷ lệ trận Univ Catolica Quito vs Barcelona SC
Nhận định kèo Univ Catolica Quito gặp Barcelona SC chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Univ Catolica Quito 30% thắng, hòa 40%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 22/07/2026 kết thúc với tỷ số Univ Catolica Quito 2 - 1 Barcelona SC.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Univ Catolica Quito họ thắng 4 hòa 1 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Barcelona SC thắng 0 hòa 3 và thua 2
Thống kê sau trận Univ Catolica Quito vs Barcelona SC
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|