Hạng 2 Ba Lan, Vòng 14
Polonia Bytom
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 18:15 ngày 08/11/2026

Lechia GD

Nhận định Polonia Bytom vs Lechia GD, 18h15 ngày 08/11

02.10.2009 VĐQG Ba Lan Polonia Bytom 1 - 1 Lechia GD
22.03.2009 VĐQG Ba Lan Lechia GD 0 - 0 Polonia Bytom
30.08.2008 VĐQG Ba Lan Polonia Bytom 4 - 1 Lechia GD

Số liệu thống kê về Polonia Bytom gặp Lechia GD phong độ

Polonia Bytom

17/10/2026 Hạng 2 Ba Lan

Polonia Bytom 3 - 2 Chrobry Glogow

W

11/10/2026 Hạng 2 Ba Lan

Puszcza Nie. 0 - 1 Polonia Bytom

W

02/10/2026 Giao Hữu CLB

Rakow Czestochowa 4 - 1 Polonia Bytom

L

19/09/2026 Hạng 2 Ba Lan

Polonia Bytom 0 - 0 Ruch Chorzow

D

11/09/2026 Hạng 2 Ba Lan

Polonia Wars. 2 - 2 Polonia Bytom

D
Sân nhà

17/10/2026 Hạng 2 Ba Lan

Polonia Bytom 3 - 2 Chrobry Glogow

W

19/09/2026 Hạng 2 Ba Lan

Polonia Bytom 0 - 0 Ruch Chorzow

D

06/09/2026 Hạng 2 Ba Lan

Polonia Bytom 0 - 0 Podbeskidzie

D

22/08/2026 Hạng 2 Ba Lan

Polonia Bytom 2 - 2 Pogon Grodzisk

D

07/08/2026 Hạng 2 Ba Lan

Polonia Bytom 2 - 2 Pogon Siedlce

D
Lechia GD

19/10/2026 Hạng 2 Ba Lan

Lechia GD 2 - 1 Arka Gdynia

W

12/10/2026 Hạng 2 Ba Lan

Stal Rzeszow 1 - 2 Lechia GD

W

19/09/2026 Hạng 2 Ba Lan

Lechia GD 7 - 1 Stal Mielec

W

13/09/2026 Hạng 2 Ba Lan

Lechia GD 2 - 1 Miedz Legnica

W

05/09/2026 Hạng 2 Ba Lan

Nieciecza 2 - 1 Lechia GD

L
Sân khách

12/10/2026 Hạng 2 Ba Lan

Stal Rzeszow 1 - 2 Lechia GD

W

05/09/2026 Hạng 2 Ba Lan

Nieciecza 2 - 1 Lechia GD

L

29/08/2026 Hạng 2 Ba Lan

Polonia Wars. 2 - 4 Lechia GD

W

15/08/2026 Hạng 2 Ba Lan

Ruch Chorzow 1 - 0 Lechia GD

L

09/08/2026 Hạng 2 Ba Lan

Podbeskidzie 2 - 2 Lechia GD

D

Tỷ lệ trận Polonia Bytom vs Lechia GD

Nhận định kèo Polonia Bytom gặp Lechia GD chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 3 trận gần nhất Polonia Bytom 33% thắng, hòa 66%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 02/10/2009 kết thúc với tỷ số Polonia Bytom 1 - 1 Lechia GD.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Polonia Bytom họ thắng 1 hòa 4 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Lechia GD thắng 2 hòa 1 và thua 2

Thống kê sau trận Polonia Bytom vs Lechia GD

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv