Sea Games 33, Vòng Chung Ket
Philippines U22
1
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2025/2026

Thời gian 15:30 ngày 18/12/2025

Malaysia U22

Nhận định Philippines U22 vs Malaysia U22, 15h30 ngày 18/12

18.12.2025 Sea Games 33 Philippines U22 1 - 2 Malaysia U22
29.11.2019 Sea Games 33 Philippines U22 1 - 0 Malaysia U22
25.06.2012 Malaysia U22 7 - 0 Philippines U22

Số liệu thống kê về Philippines U22 gặp Malaysia U22 phong độ

Philippines U22

18/12/2025 Sea Games 33

Philippines U22 1 - 2 Malaysia U22

L

15/12/2025 Sea Games 33

Việt Nam U22 2 - 0 Philippines U22

L

08/12/2025 Sea Games 33

Philippines U22 1 - 0 Indonesia U22

W

05/12/2025 Sea Games 33

Myanmar U22 0 - 2 Philippines U22

W

10/05/2023 Sea Games 33

Philippines U22 0 - 1 Myanmar U22

L
Sân nhà

18/12/2025 Sea Games 33

Philippines U22 1 - 2 Malaysia U22

L

08/12/2025 Sea Games 33

Philippines U22 1 - 0 Indonesia U22

W

10/05/2023 Sea Games 33

Philippines U22 0 - 1 Myanmar U22

L

02/05/2023 Sea Games 33

Philippines U22 1 - 1 Campuchia U22

D

04/12/2019 Sea Games 33

Philippines U22 6 - 1 Đông Timo U22

W
Malaysia U22

18/12/2025 Sea Games 33

Philippines U22 1 - 2 Malaysia U22

W

15/12/2025 Sea Games 33

Thái Lan U22 1 - 0 Malaysia U22

L

11/12/2025 Sea Games 33

Việt Nam U22 2 - 0 Malaysia U22

L

06/12/2025 Sea Games 33

Malaysia U22 4 - 1 Lào U22

W

11/05/2023 Sea Games 33

Singapore U22 0 - 7 Malaysia U22

W
Sân khách

18/12/2025 Sea Games 33

Philippines U22 1 - 2 Malaysia U22

W

15/12/2025 Sea Games 33

Thái Lan U22 1 - 0 Malaysia U22

L

11/12/2025 Sea Games 33

Việt Nam U22 2 - 0 Malaysia U22

L

11/05/2023 Sea Games 33

Singapore U22 0 - 7 Malaysia U22

W

06/05/2023 Sea Games 33

Thái Lan U22 2 - 0 Malaysia U22

L

Tỷ lệ trận Philippines U22 vs Malaysia U22

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.77*0 : 0*-0.95 1.00*2*0.80
Hiệp 1 0.80*0 : 0*-0.98 0.87*3/4*0.93
Châu Âu

Thắng: 2.49 - Hòa: 2.85 - Thua: 2.88

Nhận định kèo Philippines U22 gặp Malaysia U22 chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 3 trận gần nhất Philippines U22 33% thắng, thua 66%, trận gần nhất vào ngày 18/12/2025 kết thúc với tỷ số Philippines U22 1 - 2 Malaysia U22.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Philippines U22 họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Malaysia U22 thắng 2 hòa 0 và thua 3

Châu Á: 0.59*0 : 0*-0.88

Malaysia U22 thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Ngược lại, Philippines U22 chơi khởi sắc khi thắng 2/3 trận vừa qua.

Dự đoán : PHI22

Tài xỉu: 0.70*2 1/4*-0.99

4/5 trận gần đây của Philippines U22 có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán : XIU

Thống kê sau trận Philippines U22 vs Malaysia U22

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉu nohu alo789 iwin68 bay789 kèo nhà cái 7m kèo nhà cái kèo nhà cái kèo nhà cái Fun88 Fun88 Fun88 Fun88 Kqbd MM88 MM88 GG88 90phut https://ukr-football.net/ Bj38 ao88 bj888 ug888 kèo nhà cái tỷ lệ kèo nhà cái 5 kqbd sv888 Sunwin soi cầu xsmb b52club KQBD soi kèo nhà cái hi88 qq88 qq88 Hitclub Hitclub kèo nhà cái keonhacai