|
Norwich
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 21:00 ngày 15/08/2026 |
West Brom
|
Nhận định Norwich vs West Brom, 21h00 ngày 15/08
| 15.08.2026 | Hạng Nhất Anh | Norwich | 1 - 2 | West Brom |
| 14.02.2026 | Cúp FA | Norwich | 3 - 1 | West Brom |
| 21.01.2026 | Hạng Nhất Anh | West Brom | 0 - 5 | Norwich |
| 02.10.2025 | Hạng Nhất Anh | Norwich | 0 - 1 | West Brom |
| 29.03.2025 | Hạng Nhất Anh | Norwich | 1 - 0 | West Brom |
| 23.11.2024 | Hạng Nhất Anh | West Brom | 2 - 2 | Norwich |
| 20.01.2024 | Hạng Nhất Anh | Norwich | 2 - 0 | West Brom |
| 26.12.2023 | Hạng Nhất Anh | West Brom | 1 - 0 | Norwich |
| 29.04.2023 | Hạng Nhất Anh | West Brom | 2 - 1 | Norwich |
| 17.09.2022 | Hạng Nhất Anh | Norwich | 1 - 1 | West Brom |
Số liệu thống kê về Norwich gặp West Brom phong độ
Norwich
West Brom
Tỷ lệ trận Norwich vs West Brom
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.98*0 : 1/2*0.91 | 0.89*2 1/2*0.98 |
| Hiệp 1 | -0.90*0 : 1/4*0.78 | 0.90*1*0.97 |
Thắng: 1.98 - Hòa: 3.45 - Thua: 3.50
Nhận định kèo Norwich gặp West Brom chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Norwich 40% thắng, hòa 20%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 15/08/2026 kết thúc với tỷ số Norwich 1 - 2 West Brom.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Norwich họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của West Brom thắng 2 hòa 0 và thua 3
Thống kê sau trận Norwich vs West Brom
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|