Cúp Việt Nam, Vòng Chung Ket
Ninh Bình
1
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2025/2026

Thời gian 18:00 ngày 14/06/2026

Công An TP.HCM
Kênh phát sóng: FPT Play

Nhận định Ninh Bình vs Công An TP.HCM, 18h00 ngày 14/06

14.06.2026 Cúp Việt Nam Ninh Bình 1 - 2 Công An TP.HCM
23.05.2026 VĐQG Việt Nam Ninh Bình 1 - 1 Công An TP.HCM
09.11.2025 VĐQG Việt Nam Công An TP.HCM 3 - 4 Ninh Bình
20.10.2024 Cúp Việt Nam Công An TP.HCM 0 - 0 Ninh Bình

Số liệu thống kê về Ninh Bình gặp Công An TP.HCM phong độ

Ninh Bình

18/10/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 4 - 3 HA Gia Lai

W

10/10/2026 VĐQG Việt Nam

TX Nam Định 1 - 1 Ninh Bình

D

11/09/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 2 - 1 ĐA Thanh Hóa

W

05/09/2026 VĐQG Việt Nam

Hải Phòng 1 - 4 Ninh Bình

W

14/06/2026 Cúp Việt Nam

Ninh Bình 1 - 2 Công An TP.HCM

L
Sân nhà

18/10/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 4 - 3 HA Gia Lai

W

11/09/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 2 - 1 ĐA Thanh Hóa

W

14/06/2026 Cúp Việt Nam

Ninh Bình 1 - 2 Công An TP.HCM

L

11/06/2026 Cúp Việt Nam

Ninh Bình 4 - 1 Thể Công - Viettel

W

07/06/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 3 - 0 HL Hà Tĩnh

W
Công An TP.HCM

11/10/2026 VĐQG Việt Nam

SL Nghệ An 1 - 1 Công An TP.HCM

D

07/10/2026 ASEAN Club Championship

Ratchaburi 1 - 1 Công An TP.HCM

D

11/09/2026 VĐQG Việt Nam

Bắc Ninh FC 1 - 0 Công An TP.HCM

L

05/09/2026 VĐQG Việt Nam

Công An TP.HCM 3 - 1 Hà Nội FC

W

14/06/2026 Cúp Việt Nam

Ninh Bình 1 - 2 Công An TP.HCM

W
Sân khách

11/10/2026 VĐQG Việt Nam

SL Nghệ An 1 - 1 Công An TP.HCM

D

07/10/2026 ASEAN Club Championship

Ratchaburi 1 - 1 Công An TP.HCM

D

11/09/2026 VĐQG Việt Nam

Bắc Ninh FC 1 - 0 Công An TP.HCM

L

14/06/2026 Cúp Việt Nam

Ninh Bình 1 - 2 Công An TP.HCM

W

11/06/2026 Cúp Việt Nam

TX Nam Định 2 - 4 Công An TP.HCM

W

Tỷ lệ trận Ninh Bình vs Công An TP.HCM

Nhận định kèo Ninh Bình gặp Công An TP.HCM chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất Ninh Bình 25% thắng, hòa 50%, thua 25%, trận gần nhất vào ngày 14/06/2026 kết thúc với tỷ số Ninh Bình 1 - 2 Công An TP.HCM.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ninh Bình họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Công An TP.HCM thắng 2 hòa 2 và thua 1

Châu Á: **

Ninh Bình đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, Công An TP.HCM thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán : PD

Tài xỉu: **

3/5 trận gần đây của HCM có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán : XIU

Thống kê sau trận Ninh Bình vs Công An TP.HCM

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/