Giao Hữu BD Nữ, Vòng T.8
Myanmar U16 Nữ
1
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2025/2026

Thời gian 15:30 ngày 23/08/2025

Campuchia U16 Nữ

Nhận định Myanmar U16 Nữ vs Campuchia U16 Nữ, 15h30 ngày 23/08

23.08.2025 Giao Hữu BD Nữ Myanmar U16 Nữ 1 - 0 Campuchia U16 Nữ
07.10.2014 Vòng loại U16 Nữ Châu Á Campuchia U16 Nữ 0 - 4 Myanmar U16 Nữ

Số liệu thống kê về Myanmar U16 Nữ gặp Campuchia U16 Nữ phong độ

Myanmar U16 Nữ

25/08/2025 Giao Hữu BD Nữ

Việt Nam U16 Nữ 2 - 0 Myanmar U16 Nữ

L

23/08/2025 Giao Hữu BD Nữ

Myanmar U16 Nữ 1 - 0 Campuchia U16 Nữ

W

03/03/2019

Myanmar U16 Nữ 3 - 0 Philippines U16 Nữ

W

01/03/2019

Myanmar U16 Nữ 0 - 1 Bangladesh U16 Nữ

L

27/02/2019

Trung Quốc U16 Nữ 0 - 5 Myanmar U16 Nữ

W
Sân nhà

23/08/2025 Giao Hữu BD Nữ

Myanmar U16 Nữ 1 - 0 Campuchia U16 Nữ

W

03/03/2019

Myanmar U16 Nữ 3 - 0 Philippines U16 Nữ

W

01/03/2019

Myanmar U16 Nữ 0 - 1 Bangladesh U16 Nữ

L

19/09/2018 Vòng loại U16 Nữ Châu Á

Myanmar U16 Nữ 3 - 0 Malaysia U16 Nữ

W

03/09/2016

Myanmar U16 Nữ 4 - 2 Jordan U16 Nữ

W
Campuchia U16 Nữ

23/08/2025 Giao Hữu BD Nữ

Myanmar U16 Nữ 1 - 0 Campuchia U16 Nữ

L

21/08/2025 Giao Hữu BD Nữ

Campuchia U16 Nữ 0 - 5 Việt Nam U16 Nữ

L

12/07/2025 Giao Hữu BD Nữ

Singapore U16 Nữ 2 - 0 Campuchia U16 Nữ

L

10/07/2025 Giao Hữu BD Nữ

Hàn Quốc U16 Nữ 12 - 0 Campuchia U16 Nữ

L

09/10/2014 Vòng loại U16 Nữ Châu Á

Philippines U16 Nữ 4 - 2 Campuchia U16 Nữ

L
Sân khách

23/08/2025 Giao Hữu BD Nữ

Myanmar U16 Nữ 1 - 0 Campuchia U16 Nữ

L

12/07/2025 Giao Hữu BD Nữ

Singapore U16 Nữ 2 - 0 Campuchia U16 Nữ

L

10/07/2025 Giao Hữu BD Nữ

Hàn Quốc U16 Nữ 12 - 0 Campuchia U16 Nữ

L

09/10/2014 Vòng loại U16 Nữ Châu Á

Philippines U16 Nữ 4 - 2 Campuchia U16 Nữ

L

05/10/2014 Vòng loại U16 Nữ Châu Á

Đài Loan U16 Nữ 7 - 0 Campuchia U16 Nữ

L

Tỷ lệ trận Myanmar U16 Nữ vs Campuchia U16 Nữ

Nhận định kèo Myanmar U16 Nữ gặp Campuchia U16 Nữ chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Myanmar U16 Nữ toàn thắng , thua 0%, trận gần nhất vào ngày 23/08/2025 kết thúc với tỷ số Myanmar U16 Nữ 1 - 0 Campuchia U16 Nữ.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Myanmar U16 Nữ họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Campuchia U16 Nữ thắng 0 hòa 0 và thua 5

Thống kê sau trận Myanmar U16 Nữ vs Campuchia U16 Nữ

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉu nohu alo789 iwin68 bay789 kèo nhà cái 7m kèo nhà cái kèo nhà cái kèo nhà cái Fun88 Fun88 Fun88 Fun88 Kqbd MM88 MM88 GG88 90phut https://ukr-football.net/ Bj38 ao88 bj888 ug888 kèo nhà cái tỷ lệ kèo nhà cái 5 kqbd sv888 Sunwin soi cầu xsmb b52club KQBD soi kèo nhà cái hi88 qq88 qq88 Hitclub Hitclub kèo nhà cái keonhacai 123b EE88 đăng nhập EE88 EE88 đăng nhập Qh88 QH88 Qh88 Qh88 Qh88 UY88 xoso66 xoso66 qq88 qq88 hi88 kèo nhà cái Hi88 kết quả bóng đá trực tuyến