Aus Queensland, Vòng 20
Magic United
0
VS
3

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 11:30 ngày 02/08/2026

Olympic FC QLD

Nhận định Magic United vs Olympic FC QLD, 11h30 ngày 02/08

02.08.2026 Aus Queensland Magic United 0 - 3 Olympic FC QLD
24.04.2026 Aus Queensland Olympic FC QLD 2 - 0 Magic United

Số liệu thống kê về Magic United gặp Olympic FC QLD phong độ

Magic United

08/08/2026 Aus Queensland

Magic United 2 - 1 Rochedale Rovers

W

02/08/2026 Aus Queensland

Magic United 0 - 3 Olympic FC QLD

L

18/07/2026 Aus Queensland

Eastern Suburbs 1 - 4 Magic United

W

11/07/2026 Aus Queensland

Moreton City Exce. 4 - 3 Magic United

L

05/07/2026 Aus Queensland

Gold Coast Utd 1 - 3 Magic United

W
Sân nhà

08/08/2026 Aus Queensland

Magic United 2 - 1 Rochedale Rovers

W

02/08/2026 Aus Queensland

Magic United 0 - 3 Olympic FC QLD

L

27/06/2026 Aus Queensland

Magic United 3 - 5 Brisbane City

L

06/06/2026 Aus Queensland

Magic United 2 - 1 Brisbane Roar U21

W

31/05/2026 Aus Queensland

Magic United 3 - 5 Queensland Lion

L
Olympic FC QLD

08/08/2026 Aus Queensland

Olympic FC QLD 1 - 2 Moreton City Exce.

L

02/08/2026 Aus Queensland

Magic United 0 - 3 Olympic FC QLD

W

19/07/2026 Aus Queensland

Olympic FC QLD 3 - 1 Brisbane Roar U21

W

12/07/2026 Aus Queensland

Gold Coast Utd 3 - 0 Olympic FC QLD

L

04/07/2026 Aus Queensland

Queensland Lion 2 - 0 Olympic FC QLD

L
Sân khách

02/08/2026 Aus Queensland

Magic United 0 - 3 Olympic FC QLD

W

12/07/2026 Aus Queensland

Gold Coast Utd 3 - 0 Olympic FC QLD

L

04/07/2026 Aus Queensland

Queensland Lion 2 - 0 Olympic FC QLD

L

27/06/2026 Aus Queensland

Eastern Suburbs 1 - 2 Olympic FC QLD

W

05/06/2026 Aus Queensland

Gold Coast Knights 5 - 2 Olympic FC QLD

L

Tỷ lệ trận Magic United vs Olympic FC QLD

Nhận định kèo Magic United gặp Olympic FC QLD chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Magic United chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 02/08/2026 kết thúc với tỷ số Magic United 0 - 3 Olympic FC QLD.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Magic United họ thắng 2 hòa 0 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Olympic FC QLD thắng 2 hòa 0 và thua 3

Thống kê sau trận Magic United vs Olympic FC QLD

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666