Ngoại Hạng Anh, Vòng 4
Leeds Utd
Okafor N.( 59’) Calvert-Lewin D.( 45+1’) Bogle J.( 34’) Miley L.(O.g 32’)
4
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 02:00 ngày 15/09/2026

Newcastle
B.Touré( 90’)

Nhận định Leeds Utd vs Newcastle, 02h00 ngày 15/09

15.09.2026 Ngoại Hạng Anh Leeds Utd 4 - 1 Newcastle
08.01.2026 Ngoại Hạng Anh Newcastle 4 - 3 Leeds Utd
30.08.2025 Ngoại Hạng Anh Leeds Utd 0 - 0 Newcastle
13.05.2023 Ngoại Hạng Anh Leeds Utd 2 - 2 Newcastle
31.12.2022 Ngoại Hạng Anh Newcastle 0 - 0 Leeds Utd
22.01.2022 Ngoại Hạng Anh Leeds Utd 0 - 1 Newcastle
18.09.2021 Ngoại Hạng Anh Newcastle 1 - 1 Leeds Utd
27.01.2021 Ngoại Hạng Anh Newcastle 1 - 2 Leeds Utd
17.12.2020 Ngoại Hạng Anh Leeds Utd 5 - 2 Newcastle
15.04.2017 Hạng Nhất Anh Newcastle 1 - 1 Leeds Utd

Số liệu thống kê về Leeds Utd gặp Newcastle phong độ

Leeds Utd

18/10/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 1 - 1 Man Utd

D

10/10/2026 Ngoại Hạng Anh

Arsenal 2 - 1 Leeds Utd

L

20/09/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 0 - 0 Crystal Palace

D

15/09/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 4 - 1 Newcastle

W

10/09/2026 Liên Đoàn Anh

Chelsea 6 - 3 Leeds Utd

L
Sân nhà

18/10/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 1 - 1 Man Utd

D

20/09/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 0 - 0 Crystal Palace

D

15/09/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 4 - 1 Newcastle

W

30/08/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 1 - 1 Brentford

D

17/05/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 1 - 0 Brighton

W
Newcastle

17/10/2026 Ngoại Hạng Anh

Newcastle 0 - 1 Aston Villa

L

13/10/2026 Ngoại Hạng Anh

Coventry 4 - 1 Newcastle

L

19/09/2026 Ngoại Hạng Anh

Newcastle 2 - 1 Hull City

W

15/09/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 4 - 1 Newcastle

L

09/09/2026 Liên Đoàn Anh

Millwall 0 - 1 Newcastle

W
Sân khách

13/10/2026 Ngoại Hạng Anh

Coventry 4 - 1 Newcastle

L

15/09/2026 Ngoại Hạng Anh

Leeds Utd 4 - 1 Newcastle

L

09/09/2026 Liên Đoàn Anh

Millwall 0 - 1 Newcastle

W

29/08/2026 Ngoại Hạng Anh

Tottenham 0 - 2 Newcastle

W

24/05/2026 Ngoại Hạng Anh

Fulham 2 - 0 Newcastle

L

Tỷ lệ trận Leeds Utd vs Newcastle

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.98*0 : 1/4*0.87 0.95*2 3/4*0.94
Hiệp 1 0.79*0 : 0*-0.90 0.70*1*-0.83
Châu Âu

Thắng: 2.33 - Hòa: 3.55 - Thua: 3.00

Nhận định kèo Leeds Utd gặp Newcastle chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Leeds Utd 30% thắng, hòa 50%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 15/09/2026 kết thúc với tỷ số Leeds Utd 4 - 1 Newcastle.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Leeds Utd họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Newcastle thắng 2 hòa 0 và thua 3

Châu Á: -0.98*0 : 1/4*0.87

Leeds Utd đang chơi KHÔNG TỐT (thua 1/5 trận gần đây). Mặt khác, Newcastle thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán : Newcastle

Tài xỉu: 0.84*2 1/2*-0.96

4/5 trận gần đây của LEE có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán : XIU

Tường thuật trực tiếp Leeds Utd đấu với Newcastle

90+5' Phạt góc thứ 10
90+4' James D. sút chân trái, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 23)
90+1' T.Livramento (Newcastle) nhận thẻ vàng
90' Trận đấu kết thúc. Tỷ số 4-1
90' B.Touré sút chân trái, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 22)
90' Bàn thắng! B.Touré lập công cho Newcastle
88' Thay người bên phía Leeds Utd: Longstaff S. vào sân thay Stach A.
85' James D. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 21)
83' Thay người bên phía Leeds Utd: James D. vào sân thay Bogle J.
80' Tình huống việt vị thứ 5
80' Thay người bên phía Newcastle: Bamba A. vào sân thay Miley L.
78' Thay người bên phía Leeds Utd: Nmecha L. vào sân thay Calvert-Lewin D.
77' Willock J. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 20)
76' Tình huống việt vị thứ 4
74' Phạt góc thứ 9
72' Willock J. sút chân trái, trúng khung gỗ (pha dứt điểm thứ 19)
72' Wissa Y. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 18)
72' Thay người bên phía Leeds Utd: Bard M. vào sân thay Gudmundsson G.
72' Thay người bên phía Leeds Utd: Aaronson B. vào sân thay Tanaka A.
72' Thay người bên phía Leeds Utd: Wilson H. vào sân thay Okafor N.
65' Barnes H. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 17)
65' Tình huống việt vị thứ 3
63' Phạt góc thứ 8
59' Okafor N. sút chân trái, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 16)
59' Bàn thắng! Okafor N. lập công cho Leeds Utd
58' Thay người bên phía Newcastle: T.Livramento vào sân thay Dedic A.
57' Thay người bên phía Newcastle: Willock J. vào sân thay M. Fernandez
57' Thay người bên phía Newcastle: B.Touré vào sân thay Murphy J.
55' Stach A. sút chân trái, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 15)
54' Hall L. sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 14)
54' Murphy J. (Newcastle) nhận thẻ vàng
48' Phạt góc thứ 7
48' Phạt góc thứ 6
46' Hiệp 2 bắt đầu !
45+1' Calvert-Lewin D. sút chân phải, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 13)
45+1' Bàn thắng! Calvert-Lewin D. lập công cho Leeds Utd
45' Hiệp 1 kết thúc. Tỷ số tạm thời là 3-0
44' Calvert-Lewin D. (Leeds Utd) nhận thẻ vàng
42' Phạt góc thứ 5
41' Barnes H. sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 12)
38' Calvert-Lewin D. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 11)
38' Calvert-Lewin D. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 10)
34' Bogle J. đánh đầu, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 9)
34' Calvert-Lewin D. đánh đầu, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 8)
34' Bàn thắng! Bogle J. lập công cho Leeds Utd
32' Miley L. (Leeds Utd) phản lưới nhà
32' Miley L. sút chân trái, phản lưới nhà (pha dứt điểm thứ 7)
32' Tanaka A. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 6)
28' Okafor N. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 5)
27' Elvedi N. sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 4)
25' Bogle J. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 3)
25' Phạt góc thứ 4
22' Tình huống việt vị thứ 2
19' Thay người bên phía Newcastle: Steur S. vào sân thay Nico
17' Phạt góc thứ 3
15' Phạt góc thứ 2
14' Bogle J. sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 2)
11' Ampadu E. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 1)
11' Tình huống việt vị thứ 1
01' Phạt góc thứ 1
00' Trận đấu bắt đầu !

Đội hình Leeds Utd gặp Newcastle

  • (3-5-2)
  • (4-2-3-1)
(4-2-3-1)

Đội hình chính Newcastle

Hornicek L. 21
Hall L. 3
Botman S. 4
Thiaw M. 12
Dedic A. 37
Nico 6
Miley L. 67
Barnes H. 11
M. Fernandez 20
Murphy J. 23
Wissa Y. 9

Đội dự bị

T.Livramento 2
Miley M. 76
Pope N. 1
Ramsey J. 41
Schar F. 5
Steur S. 14
B.Toure 17
Willock J. 28

Thống kê sau trận Leeds Utd vs Newcastle

15 Sút bóng 7
6 Trúng đích 5
8 Phạm lỗi 13
0 Thẻ đỏ 0
1 Thẻ vàng 1
5 Phạt góc 5
2 Việt vị 3
51% Cầm bóng 49%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club