|
Hannoverscher SC
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 21:00 ngày 06/09/2026 |
Weiche Flensburg
|
Nhận định Hannoverscher SC vs Weiche Flensburg, 21h00 ngày 06/09
| 06.09.2026 | Hạng 4 Đức - Miền Bắc | Hannoverscher SC | 1 - 6 | Weiche Flensburg |
| 06.04.2026 | Hạng 4 Đức - Miền Bắc | Hannoverscher SC | 1 - 3 | Weiche Flensburg |
| 09.08.2025 | Hạng 4 Đức - Miền Bắc | Weiche Flensburg | 4 - 0 | Hannoverscher SC |
| 16.11.2019 | Hạng 4 Đức - Miền Bắc | Weiche Flensburg | 4 - 1 | Hannoverscher SC |
| 01.08.2019 | Hạng 4 Đức - Miền Bắc | Hannoverscher SC | 0 - 1 | Weiche Flensburg |
Số liệu thống kê về Hannoverscher SC gặp Weiche Flensburg phong độ
Hannoverscher SC
Weiche Flensburg
Tỷ lệ trận Hannoverscher SC vs Weiche Flensburg
Nhận định kèo Hannoverscher SC gặp Weiche Flensburg chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Hannoverscher SC chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 06/09/2026 kết thúc với tỷ số Hannoverscher SC 1 - 6 Weiche Flensburg.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Hannoverscher SC họ thắng 1 hòa 1 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Weiche Flensburg thắng 4 hòa 0 và thua 1
Thống kê sau trận Hannoverscher SC vs Weiche Flensburg
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|