|
Gomel
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 22:00 ngày 07/11/2026 |
Arsenal Dzyarzhynsk
|
Nhận định Gomel vs Arsenal Dzyarzhynsk, 22h00 ngày 07/11
| 27.06.2026 | VĐQG Belarus | Arsenal Dzyarzhynsk | 1 - 1 | Gomel |
| 02.11.2025 | VĐQG Belarus | Arsenal Dzyarzhynsk | 0 - 0 | Gomel |
| 14.06.2025 | VĐQG Belarus | Gomel | 0 - 2 | Arsenal Dzyarzhynsk |
| 30.11.2024 | VĐQG Belarus | Arsenal Dzyarzhynsk | 1 - 0 | Gomel |
| 07.07.2024 | VĐQG Belarus | Gomel | 5 - 0 | Arsenal Dzyarzhynsk |
| 07.08.2022 | VĐQG Belarus | Gomel | 4 - 1 | Arsenal Dzyarzhynsk |
| 20.03.2022 | VĐQG Belarus | Arsenal Dzyarzhynsk | 1 - 2 | Gomel |
| 24.02.2021 | Giao Hữu CLB | Gomel | 3 - 1 | Arsenal Dzyarzhynsk |
Số liệu thống kê về Gomel gặp Arsenal Dzyarzhynsk phong độ
Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
Tỷ lệ trận Gomel vs Arsenal Dzyarzhynsk
Nhận định kèo Gomel gặp Arsenal Dzyarzhynsk chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất Gomel 50% thắng, hòa 25%, thua 25%, trận gần nhất vào ngày 27/06/2026 kết thúc với tỷ số Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 1 Gomel.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Gomel họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Arsenal Dzyarzhynsk thắng 1 hòa 1 và thua 3
Thống kê sau trận Gomel vs Arsenal Dzyarzhynsk
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|