|
FK Jerezo
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 21:00 ngày 21/11/2026 |
Buducnost
|
Nhận định FK Jerezo vs Buducnost, 21h00 ngày 21/11
| 11.09.2026 | VĐQG Montenegro | Buducnost | 3 - 0 | FK Jerezo |
| 08.04.2026 | VĐQG Montenegro | Buducnost | 2 - 0 | FK Jerezo |
| 10.12.2025 | VĐQG Montenegro | FK Jerezo | 1 - 0 | Buducnost |
| 02.10.2025 | VĐQG Montenegro | Buducnost | 1 - 1 | FK Jerezo |
| 05.08.2025 | VĐQG Montenegro | FK Jerezo | 1 - 2 | Buducnost |
| 14.05.2025 | VĐQG Montenegro | Buducnost | 2 - 3 | FK Jerezo |
| 16.03.2025 | VĐQG Montenegro | FK Jerezo | 3 - 3 | Buducnost |
| 09.11.2024 | VĐQG Montenegro | Buducnost | 1 - 1 | FK Jerezo |
| 16.09.2024 | VĐQG Montenegro | FK Jerezo | 0 - 2 | Buducnost |
| 31.05.2024 | Cúp Montenegro | FK Jerezo | 2 - 1 | Buducnost |
Số liệu thống kê về FK Jerezo gặp Buducnost phong độ
FK Jerezo
Buducnost
Tỷ lệ trận FK Jerezo vs Buducnost
Nhận định kèo FK Jerezo gặp Buducnost chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất FK Jerezo 30% thắng, hòa 30%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 11/09/2026 kết thúc với tỷ số Buducnost 3 - 0 FK Jerezo.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của FK Jerezo họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Buducnost thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận FK Jerezo vs Buducnost
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|