|
Cienciano
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 02:59 ngày 08/11/2026 |
Sport Huancayo
|
Nhận định Cienciano vs Sport Huancayo, 02h59 ngày 08/11
| 25.05.2026 | VĐQG Peru | Sport Huancayo | 2 - 2 | Cienciano |
| 22.09.2025 | VĐQG Peru | Sport Huancayo | 5 - 2 | Cienciano |
| 29.04.2025 | VĐQG Peru | Cienciano | 2 - 1 | Sport Huancayo |
| 19.09.2024 | VĐQG Peru | Cienciano | 3 - 1 | Sport Huancayo |
| 13.04.2024 | VĐQG Peru | Sport Huancayo | 1 - 2 | Cienciano |
| 22.07.2023 | VĐQG Peru | Cienciano | 1 - 0 | Sport Huancayo |
| 19.02.2023 | VĐQG Peru | Sport Huancayo | 1 - 3 | Cienciano |
| 05.10.2022 | VĐQG Peru | Cienciano | 0 - 1 | Sport Huancayo |
| 16.05.2022 | VĐQG Peru | Sport Huancayo | 3 - 3 | Cienciano |
| 15.08.2021 | VĐQG Peru | Cienciano | 0 - 0 | Sport Huancayo |
Số liệu thống kê về Cienciano gặp Sport Huancayo phong độ
Cienciano
Sport Huancayo
Tỷ lệ trận Cienciano vs Sport Huancayo
Nhận định kèo Cienciano gặp Sport Huancayo chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Cienciano 50% thắng, hòa 30%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 25/05/2026 kết thúc với tỷ số Sport Huancayo 2 - 2 Cienciano.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Cienciano họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Sport Huancayo thắng 2 hòa 0 và thua 3
Thống kê sau trận Cienciano vs Sport Huancayo
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|