Copa Sudamericana, Vòng Play off
Bragantino/SP
1
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 07:30 ngày 30/07/2026

Sporting Cristal

Nhận định Bragantino/SP vs Sporting Cristal, 07h30 ngày 30/07

30.07.2026 Copa Sudamericana Bragantino/SP 1 - 0 Sporting Cristal
23.07.2026 Copa Sudamericana Sporting Cristal 0 - 0 Bragantino/SP

Số liệu thống kê về Bragantino/SP gặp Sporting Cristal phong độ

Bragantino/SP

21/09/2026 VĐQG Brazil

Flamengo/RJ 2 - 1 Bragantino/SP

L

14/09/2026 VĐQG Brazil

Botafogo/RJ 1 - 1 Bragantino/SP

D

13/09/2026 VĐQG Brazil

Botafogo/RJ 1 - 1 Bragantino/SP

D

06/09/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 2 - 3 Bahia/BA

L

30/08/2026 VĐQG Brazil

Sao Paulo/SP 2 - 1 Bragantino/SP

L
Sân nhà

06/09/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 2 - 3 Bahia/BA

L

24/08/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 1 - 0 Gremio/RS

W

10/08/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 0 - 2 Corinthians/SP

L

30/07/2026 Copa Sudamericana

Bragantino/SP 1 - 0 Sporting Cristal

W

27/07/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 0 - 0 Coritiba/PR

D
Sporting Cristal

20/09/2026 VĐQG Peru

Sporting Cristal 3 - 1 Atletico Grau

W

13/09/2026 VĐQG Peru

Moquegua 1 - 2 Sporting Cristal

W

06/09/2026 VĐQG Peru

Sporting Cristal 5 - 0 CD Los Chankas

W

31/08/2026 VĐQG Peru

Sport Boys 1 - 0 Sporting Cristal

L

22/08/2026 VĐQG Peru

Alianza Atletico 3 - 1 Sporting Cristal

L
Sân khách

13/09/2026 VĐQG Peru

Moquegua 1 - 2 Sporting Cristal

W

31/08/2026 VĐQG Peru

Sport Boys 1 - 0 Sporting Cristal

L

22/08/2026 VĐQG Peru

Alianza Atletico 3 - 1 Sporting Cristal

L

30/07/2026 Copa Sudamericana

Bragantino/SP 1 - 0 Sporting Cristal

L

01/06/2026 VĐQG Peru

Cienciano 3 - 2 Sporting Cristal

L

Tỷ lệ trận Bragantino/SP vs Sporting Cristal

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.85*0 : 1 1/2*0.97 0.93*3*0.94
Hiệp 1 1.00*0 : 3/4*0.82 0.94*1 1/4*0.86
Châu Âu

Thắng: 1.28 - Hòa: 5.40 - Thua: 8.50

Nhận định kèo Bragantino/SP gặp Sporting Cristal chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Bragantino/SP 50% thắng, hòa 50%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 30/07/2026 kết thúc với tỷ số Bragantino/SP 1 - 0 Sporting Cristal.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Bragantino/SP họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Sporting Cristal thắng 1 hòa 0 và thua 4

Thống kê sau trận Bragantino/SP vs Sporting Cristal

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666