|
Bnei Yehuda
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 21:00 ngày 06/11/2026 |
Maccabi Ahi Nazareth
|
Nhận định Bnei Yehuda vs Maccabi Ahi Nazareth, 21h00 ngày 06/11
Số liệu thống kê về Bnei Yehuda gặp Maccabi Ahi Nazareth phong độ
Bnei Yehuda
Maccabi Ahi Nazareth
Tỷ lệ trận Bnei Yehuda vs Maccabi Ahi Nazareth
Nhận định kèo Bnei Yehuda gặp Maccabi Ahi Nazareth chi tiết
Hai đội chưa từng gặp nhau trước đây
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Bnei Yehuda họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 4 trận sân khách của Maccabi Ahi Nazareth thắng 2 hòa 1 và thua 1
Thống kê sau trận Bnei Yehuda vs Maccabi Ahi Nazareth
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|