|
Angers
Arcus C.( 35’)
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 22:15 ngày 06/09/2026 |
Stade Rennais
Lefort J.(O.g 17’)
Frankowski P.( 9’)
|
Nhận định Angers vs Stade Rennais, 22h15 ngày 06/09
| 06.09.2026 | VĐQG Pháp | Angers | 1 - 2 | Stade Rennais |
| 12.04.2026 | VĐQG Pháp | Stade Rennais | 2 - 1 | Angers |
| 31.08.2025 | VĐQG Pháp | Angers | 1 - 1 | Stade Rennais |
| 30.03.2025 | VĐQG Pháp | Angers | 0 - 3 | Stade Rennais |
| 15.12.2024 | VĐQG Pháp | Stade Rennais | 2 - 0 | Angers |
| 27.07.2024 | Giao Hữu CLB | Stade Rennais | 2 - 1 | Angers |
| 30.04.2023 | VĐQG Pháp | Stade Rennais | 4 - 2 | Angers |
| 23.10.2022 | VĐQG Pháp | Angers | 1 - 2 | Stade Rennais |
| 06.03.2022 | VĐQG Pháp | Stade Rennais | 2 - 0 | Angers |
| 29.08.2021 | VĐQG Pháp | Angers | 2 - 0 | Stade Rennais |
Số liệu thống kê về Angers gặp Stade Rennais phong độ
Angers
Stade Rennais
Tỷ lệ trận Angers vs Stade Rennais
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.99*3/4 : 0*0.90 | 0.89*3*0.99 |
| Hiệp 1 | -0.93*1/4 : 0*0.80 | 0.93*1 1/4*0.95 |
Thắng: 4.40 - Hòa: 4.25 - Thua: 1.70
Nhận định kèo Angers gặp Stade Rennais chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Angers 10% thắng, hòa 10%, thua 80%, trận gần nhất vào ngày 06/09/2026 kết thúc với tỷ số Angers 1 - 2 Stade Rennais.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Angers họ thắng 1 hòa 1 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Stade Rennais thắng 1 hòa 1 và thua 3
Châu Á: -0.98*1/2 : 0*0.87
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên Stade Rennais khi thắng 16/27 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : Stade Rennais
Tài xỉu: -0.99*3*0.87
5/5 trận gần đây của REN có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng
Dự đoán : TAI
Tường thuật trực tiếp Angers đấu với Stade Rennais
| 90+4' | Mamadou Usman Simbakoli đánh đầu, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 37) |
| 90+3' | Kalulu J. sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 36) |
| 90+3' | Mamadou Usman Simbakoli đánh đầu, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 35) |
| 90+3' | Phạt góc thứ 19 |
| 90+3' |
|
| 90' | Trận đấu kết thúc. Tỷ số 1-2 |
| 89' | Thay người bên phía Stade Rennais: Dia B. vào sân thay E.Lepaul |
| 88' | Mamadou Usman Simbakoli đánh đầu, trúng khung gỗ (pha dứt điểm thứ 34) |
| 88' | Phạt góc thứ 18 |
| 87' | Soumare I. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 33) |
| 87' | Phạt góc thứ 17 |
| 83' | Thay người bên phía Angers: L.Raolisoa vào sân thay Arcus C. |
| 83' | Thay người bên phía Angers: Mamadou Usman Simbakoli vào sân thay Sbai A. |
| 82' | Tình huống việt vị thứ 2 |
| 81' | E.Lepaul sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 32) |
| 81' | Phạt góc thứ 16 |
| 80' | E.Mayenda sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 31) |
| 79' | E.Lepaul sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 30) |
| 78' | E.Mayenda sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 29) |
| 77' | Thay người bên phía Stade Rennais: E.Mayenda vào sân thay Blas L. |
| 77' | Thay người bên phía Stade Rennais: Thomasson A. vào sân thay Szymanski S. |
| 76' | Thay người bên phía Angers: Peter P. vào sân thay El Ouazzani A. |
| 76' | Thay người bên phía Angers: Djibirin H. vào sân thay Allevinah J. |
| 72' | van den Boomen B. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 28) |
| 72' | Sbai A. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 27) |
| 71' | Phạt góc thứ 15 |
| 68' | Thay người bên phía Stade Rennais: M.Nagida vào sân thay Merlin Q. |
| 68' | Thay người bên phía Stade Rennais: Soumare I. vào sân thay M.Al Tamari |
| 62' | Phạt góc thứ 14 |
| 61' | Phạt góc thứ 13 |
| 58' | E.Lepaul sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 26) |
| 58' |
|
| 57' | Rouault A. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 25) |
| 57' | Phạt góc thứ 12 |
| 56' | Blas L. sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 24) |
| 56' | Phạt góc thứ 11 |
| 55' | Arcus C. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 23) |
| 55' | Phạt góc thứ 10 |
| 54' | Phạt góc thứ 9 |
| 52' | Phạt góc thứ 8 |
| 51' | Blas L. sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 22) |
| 47' | van den Boomen B. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 21) |
| 47' | Phạt góc thứ 7 |
| 46' | Hiệp 2 bắt đầu ! |
| 46' | Thay người bên phía Angers: B.Diatta vào sân thay Bermont A. |
| 45+4' | E.Lepaul sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 20) |
| 45+2' | Y.Belkhdim sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 19) |
| 45+2' | El Ouazzani A. sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 18) |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. Tỷ số tạm thời là 1-2 |
| 44' | Camara M. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 17) |
| 37' | Sbai A. sút chân trái, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 16) |
| 35' | Arcus C. đánh đầu, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 15) |
| 35' | Phạt góc thứ 6 |
| 35' |
|
| 34' | El Ouazzani A. đánh đầu, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 14) |
| 34' | Phạt góc thứ 5 |
| 31' | E.Lepaul sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 13) |
| 29' | Phạt góc thứ 4 |
| 27' | Tình huống việt vị thứ 1 |
| 23' | Blas L. sút chân trái, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 12) |
| 21' | Szymanski S. sút chân trái, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 11) |
| 20' | Bermont A. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 10) |
| 20' | Bermont A. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 9) |
| 18' | El Ouazzani A. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 8) |
| 18' | Sbai A. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 7) |
| 18' | Phạt góc thứ 3 |
| 17' |
|
| 17' | Lefort J. sút chân phải, phản lưới nhà (pha dứt điểm thứ 6) |
| 13' | Camara M. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 5) |
| 12' | Phạt góc thứ 2 |
| 09' | Frankowski P. sút chân trái, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 4) |
| 09' |
|
| 05' | E.Lepaul đánh đầu, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 3) |
| 03' | Camara O. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 2) |
| 03' | Phạt góc thứ 1 |
| 01' | Allevinah J. sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 1) |
| 00' | Trận đấu bắt đầu ! |
Đội hình Angers gặp Stade Rennais
-
(4-2-3-1) -
(4-3-3)
Đội hình chính Angers
| 1 | Lopes A. |
| 17 | Kalulu J. |
| 21 | Lefort J. |
| 4 | Camara O. |
| 2 | Arcus C. |
| 8 | van den Boomen B. |
| 14 | Y.Belkhdim |
| 26 | Bermont A. |
| 10 | Sbai A. |
| 18 | Allevinah J. |
| 19 | El Ouazzani A. |
Đội dự bị
| 34 | Gernigon M. |
| 20 | Louer M. |
| 27 | L.Raolisoa |
| 24 | E.Biumla |
| 36 | B.Diatta |
| 9 | Peter P. |
| 11 | Djibirin H. |
| 7 | Mamadou Usman Simbakoli |
Đội hình chính Stade Rennais
| Samba B. | 30 |
| Merlin Q. | 26 |
| Rouault A. | 24 |
| Cresswell C. | 4 |
| Frankowski P. | 95 |
| Camara M. | 45 |
| Rongier V. | 21 |
| Szymanski S. | 17 |
| Blas L. | 10 |
| E.Lepaul | 9 |
| M.Al Tamari | 11 |
Đội dự bị
| M.Nagida | 18 |
| Oliveira G. | 5 |
| Reynolds B. | 14 |
| Thomasson A. | 28 |
| E.Mayenda | 12 |
| Dia B. | 22 |
| Nordin A. | 70 |
| Soumare I. | 90 |
Thống kê sau trận Angers vs Stade Rennais
|
|
19 | Sút bóng | 17 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
3 | Trúng đích | 5 |
|
|
|
10 | Phạm lỗi | 15 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ vàng | 1 |
|
|
|
13 | Phạt góc | 6 |
|
|
|
0 | Việt vị | 2 |
|
|
|
44% | Cầm bóng | 56% |
|