|
Ai Cập Nữ
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 03:00 ngày 06/08/2026 |
Nigeria Nữ
|
Nhận định Ai Cập Nữ vs Nigeria Nữ, 03h00 ngày 06/08
| 06.08.2026 | VĐ Nữ Châu Phi | Ai Cập Nữ | 2 - 6 | Nigeria Nữ |
Số liệu thống kê về Ai Cập Nữ gặp Nigeria Nữ phong độ
Ai Cập Nữ
Nigeria Nữ
Tỷ lệ trận Ai Cập Nữ vs Nigeria Nữ
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.90*3 : 0*0.72 | 0.80*3 3/4*1.00 |
| Hiệp 1 | -0.90*1 1/4 : 0*0.72 | 0.70*1 1/2*-0.90 |
Thắng: 19.50 - Hòa: 11.00 - Thua: 1.02
Nhận định kèo Ai Cập Nữ gặp Nigeria Nữ chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 1 trận gần nhất Ai Cập Nữ chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 06/08/2026 kết thúc với tỷ số Ai Cập Nữ 2 - 6 Nigeria Nữ.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ai Cập Nữ họ thắng 1 hòa 1 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Nigeria Nữ thắng 4 hòa 0 và thua 1
Châu Á: 0.91*3 : 0*0.79
EGYW đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, NIGW thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).
Dự đoán :
Tài xỉu: 0.80*3 3/4*0.90
3/5 trận gần đây của EGYW có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của NIGW cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Ai Cập Nữ vs Nigeria Nữ
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|