Cardiff City
Callum ODowda( 90+10’)
Ryan Wintle( 90+5’)
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 19:30 ngày 09/03/2024 |
Ipswich
Kieffer Moore( 79’)
|
Nhận định Cardiff City vs Ipswich, 19h30 ngày 09/03
| 09.03.2024 | Hạng Nhất Anh | Cardiff City | 2 - 1 | Ipswich |
| 02.09.2023 | Hạng Nhất Anh | Ipswich | 3 - 2 | Cardiff City |
| 22.02.2018 | Hạng Nhất Anh | Ipswich | 0 - 1 | Cardiff City |
| 01.11.2017 | Hạng Nhất Anh | Cardiff City | 3 - 1 | Ipswich |
| 18.03.2017 | Hạng Nhất Anh | Cardiff City | 3 - 1 | Ipswich |
| 10.12.2016 | Hạng Nhất Anh | Ipswich | 1 - 1 | Cardiff City |
| 12.03.2016 | Hạng Nhất Anh | Cardiff City | 1 - 0 | Ipswich |
| 31.10.2015 | Hạng Nhất Anh | Ipswich | 0 - 0 | Cardiff City |
| 15.04.2015 | Hạng Nhất Anh | Ipswich | 3 - 1 | Cardiff City |
| 22.10.2014 | Hạng Nhất Anh | Cardiff City | 3 - 1 | Ipswich |
Số liệu thống kê về Cardiff City gặp Ipswich phong độ
Cardiff City
Ipswich
Tỷ lệ trận Cardiff City vs Ipswich
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.95*3/4 : 0*0.94 | -0.99*2 1/2*0.86 |
| Hiệp 1 | 0.94*1/4 : 0*0.94 | 0.95*1*0.92 |
Thắng: 4.45 - Hòa: 3.60 - Thua: 1.72
Nhận định kèo Cardiff City gặp Ipswich chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Cardiff City 60% thắng, hòa 20%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 09/03/2024 kết thúc với tỷ số Cardiff City 2 - 1 Ipswich.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Cardiff City họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Ipswich thắng 1 hòa 1 và thua 3
Châu Á: **
CAR đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Ipswich thi đấu TỰ TIN (thắng 5 trận gần nhất).
Dự đoán : Ipswich
Tài xỉu: **
4/5 trận gần đây của IPS có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng
Dự đoán : TAI
Tường thuật trực tiếp Cardiff City đấu với Ipswich
| 90+9' | Phạt góc cho Cardiff City sau tình huống phá bóng của Leif Davis |
| 90+8' | Ryan Wintle rời sân nhường chỗ cho Joe Ralls (Cardiff City) |
| 90+7' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Rubin Colwill (Cardiff City) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 90+5' |
|
| 90+3' | KHÔNG VÀO!!!! Callum ODowda (Cardiff City) tung cú sút bằng chân trái từ vị trí rất gần với khung thành bóng đi quá cao so với khung thành |
| 90+10' | KHÔNG VÀO!!!! Famara Diédhiou (Cardiff City) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 90+10' |
|
| 90+10' |
|
| 90' | Hiệp 2 kết thúc. |
| 90' |
Václav Hladky (Ipswich Town) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.
|
| 89' | Ali Al Hamadi vào sân thay cho Kieffer Moore (Ipswich Town) |
| 84' | Đội Cardiff City có sự thay đổi người, Josh Bowler rời sân nhường chỗ cho Famara Diédhiou |
| 79' |
|
| 78' | KHÔNG VÀO!!!! Omari Hutchinson (Ipswich Town) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 76' | Đội Cardiff City có sự thay đổi người, David Turnbull rời sân nhường chỗ cho Rubin Colwill |
| 76' | Wes Burns rời sân nhường chỗ cho Marcus Harness (Ipswich Town) |
| 76' | Jack Taylor vào sân thay cho Massimo Luongo (Ipswich Town) |
| 75' | Yakou Méïté rời sân nhường chỗ cho Callum ODowda (Cardiff City) |
| 73' | KHÔNG VÀO!!!! Sam Morsy (Ipswich Town) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm tuy nhiên đã bị cản phá |
| 65' | Omari Hutchinson vào sân thay cho Conor Chaplin (Ipswich Town) |
| 64' | Nathan Broadhead vào sân thay cho Jeremy Sarmiento (Ipswich Town) |
| 64' | Phạt góc cho Ipswich Town sau tình huống phá bóng của David Turnbull |
| 59' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Josh Wilson-Esbrand, phạt góc cho Ipswich Town |
| 45+2' | KHÔNG VÀO!!!! Karlan Grant (Cardiff City) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi |
| 45' | Hiệp 2 bắt đầu. |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. |
| 43' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Conor Chaplin (Ipswich Town) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 43' | KHÔNG VÀO!!!! Luke Woolfenden (Ipswich Town) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn |
| 37' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Perry Ng, phạt góc cho Ipswich Town |
| 33' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Dimitrios Goutas (Cardiff City) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 17' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Karlan Grant (Cardiff City) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 16' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Luke Woolfenden, phạt góc cho Cardiff City |
| 14' | KHÔNG VÀO!!!! Josh Bowler (Cardiff City) tung cú sút bằng chân trái từ tuy nhiên đã bị cản phá |
| 10' | KHÔNG VÀO!!!! Kieffer Moore (Ipswich Town) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn |
| 09' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Josh Wilson-Esbrand (Cardiff City) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 09' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Luke Woolfenden, phạt góc cho Cardiff City |
| 06' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Josh Bowler (Cardiff City) tung cú sút bằng chân trái từ bên phải của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 05' | KHÔNG VÀO!!!! Josh Bowler (Cardiff City) tung cú sút bằng chân trái từ góc hẹp bên phải khung thành vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 05' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Perry Ng (Cardiff City) tung cú sút bằng chân phải từ vị trí rất gần với khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 05' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Karlan Grant (Cardiff City) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 05' | Phạt góc cho Cardiff City sau tình huống phá bóng của Václav Hladky |
| 05' | Cardiff City được hưởng một quả phạt góc, Václav Hladky là người vừa phá bóng. |
| 02' | KHÔNG VÀO!!!! Kieffer Moore (Ipswich Town) đánh đầu từ chính diện khung thành vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 00' | Hiệp 1 bắt đầu. |
Đội hình Cardiff City gặp Ipswich
-
(4-2-3-1)
-
(4-2-3-1)
Đội hình chính
| 1 | E. Horvath |
| 38 | P. Ng |
| 12 | N. Phillips |
| 4 | D. Goutas |
| 30 | Wilson-Esbrand |
| 6 | R. Wintle |
| 23 | M. Siopis |
| 14 | J. Bowler |
| 15 | D. Turnbull |
| 16 | K. Ahearne-Grant |
| 22 | Y. Meïte |
Đội dự bị
| 17 | J. Collins |
| 20 | F. Diedhiou |
| 11 | C. O'Dowda |
| 8 | Joe Ralls |
| 41 | M. Turner |
| 32 | O. Tanner |
| 27 | R. Colwill |
Đội hình chính
| V. Hladky | 31 |
| L. Davis | 3 |
| C. Burgess | 15 |
| L. Woolfenden | 6 |
| H. Clarke | 2 |
| M. Luongo | 25 |
| Sam Morsy | 5 |
| J. Sarmiento | 21 |
| C. Chaplin | 10 |
| W. Burns | 7 |
| K. Moore | 24 |
Đội dự bị
| M. Harness | 11 |
| L. Travis | 28 |
| Ali Al Hamadi | 16 |
| C. Walton | 1 |
| A. Tuanzebe | 40 |
| O. Hutchinson | 20 |
| N. Broadhead | 33 |
| J. Taylor | 14 |
Thống kê sau trận Cardiff City vs Ipswich
|
|
15 | Sút bóng | 8 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
6 | Trúng đích | 4 |
|
|
|
5 | Phạm lỗi | 8 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
4 | Phạt góc | 2 |
|
|
|
0 | Việt vị | 3 |
|
|
|
43% | Cầm bóng | 57% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Cardiff City vs Ipswich - Trực tiếp Cardiff City vs Ipswich
Dữ liệu đối đầu Cardiff City vs Ipswich gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Cardiff City vs Ipswich được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Cardiff City vs Ipswich & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












