Livescore - tỷ số bóng đá trực tuyến

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1
18h30 Concordia Chiajna vs Botosani +3/4 0-0
19h30 Morecambe vs Solihull Moors - 1/4 0-1
19h30 Taborsko vs SK Lisen - 1/4 0-0
20h00 Venezia vs Ascoli - 3/4 0-1
20h00 Zwickau vs Magdeburg - 1/4 0-0
20h00 Hansa Rostock vs Bayern Munich II - 1 0-0
21h00 Halmstads vs Orgryte - 3/4 0-0
22h00 Rotherham Utd vs Bournemouth +3/4 1-1
22h00 Cheltenham vs Crewe Alexandra +1/4 1-0
22h00 Ipswich vs Charlton Athletic +0 0-1
00h15 Gzira Utd vs Santa Lucia FC 1-2
01h00 Santa Clara vs Porto +1 0-1
01h10 Radomiak Radom vs GKS Belchatow - 3/4 1-0
01h15 Amazulu vs Cape Town City +0 1-1
01h30 Ferencvaros vs MTK Budapest - 1 1/4 1-0
01h45 Dinamo Bucuresti vs Viitorul C. +0 2-0
02h00 ADO Den Haag vs Heerenveen +1 1-1
02h00 Wisla Krakow vs Zaglebie Lubin +0 0-0
02h00 CSA/AL vs Ponte Preta/SP - 1/4 0-1
02h30 Mirandes vs Castellon - 1/2 -
02h30 Servette vs Luzern - 1/4 -
02h45 Atalanta vs Verona - 1 1/4 -
02h45 Imolese Calcio vs Arezzo -
02h45 RE Mouscron Peruwelz vs Club Brugge +1 3/4 -
02h45 Lierse vs Westerlo -
03h00 West Brom vs Sheffield Utd +0 -
03h00 Real Madrid vs Alaves - 1 1/2 -
03h00 PSG vs Bordeaux - 2 -
03h00 VVV Venlo vs Zwolle +1/4 -
03h00 Palmeiras/SP vs Atletico/PR - 3/4 -
03h00 Santos/SP vs SC Recife/PE - 3/4 -
03h00 Danubio vs CA Penarol +1/2 -
03h10 Racing Club vs Union Santa Fe +0 -
03h10 Racing Club vs Union Santa Fe +1/4 -
03h30 Sporting Lisbon vs Moreirense - 2 -
03h30 CA Palmaflor vs San Jose -
03h30 Tecnico Uni. vs Dep.Cuenca - 1/2 -
03h30 Sporting Cristal vs Academia Cantolao - 1/4 -
03h30 Carlos Stein vs UTC Cajamarca - 1/4 -
03h30 Atletico Grau vs Alianza Huanuco - 3/4 -
03h30 Sport Huancayo vs Alianza Lima +1/4 -
04h00 Atl.Venezuela vs Yaracuyanos -
04h15 The Strongest vs Blooming -
04h30 Vitoria/BA vs CRB/AL - 1/4 -
05h00 Bahia/BA vs Sao Paulo/SP +1/4 -
05h00 Olimpia Asuncion vs River Plate (PAR) - 1 -
05h20 Colon vs Independiente +0 -
05h20 Velez Sarsfield vs Gimnasia LP - 1/4 -
05h20 Colon vs Independiente - 1/4 -
05h20 Velez Sarsfield vs Gimnasia LP - 1/4 -
05h30 Deportivo Cali vs La Equidad - 3/4 -
06h00 Delfin SC vs Independiente JT +0 -
06h30 Jorge Wilstermann vs Royal Pari -
07h00 Atletico/GO vs Internacional/RS +0 -
07h00 Guarani/SP vs Chapecoense +1/4 -
07h00 Juventude/RS vs Nautico/PE - 1/2 -
07h00 Dep.Guaira vs Estu.Merida 3-1
07h15 Libertad vs 12 de Octubre - 1 -
07h30 Godoy Cruz vs Banfield +1/2 -
07h30 Rosario Central vs River Plate +1/2 -
07h30 Godoy Cruz vs Banfield +1/2 -
07h30 Rosario Central vs River Plate +1/2 -
08h00 Auckland City vs Hawke's Bay -
08h00 Atl. Nacional vs America Cali +0 -
08h00 Club Leon vs Puebla - 1 1/2 -
08h30 Nacional Quito vs Guayaquil City -
10h00 Canterbury vs Wanderers SC -
10h06 Club America vs Chivas Guad. - 1/2 -
FT Fujieda MYFC 1 - 0 Gamba Osaka U23 - 1/2 0-0
FT Kamatamare San. 0 - 1 FC Gifu +1/4 0-0
FT Nagoya Grampus 0 - 0 Oita Trinita - 1/2 0-0
FT Sanf Hiroshima 2 - 2 Consa. Sapporo - 1/2 0-1
FT V-Varen Nagasaki 2 - 0 Alb. Niigata (JPN) - 3/4 1-0
FT Gyeongju KHNP 0 - 1 Gimhae City 0-0
FT Giravanz Kita. 1 - 1 Okayama +0 1-0
FT Wuhan Zall 2 - 0 Taizhou Yuanda - 1/4 1-0
FT Southern District 3 - 3 HK Ranger 1-0
FT Sagamihara 3 - 2 Gainare Tottori +0 1-0
FT Đồng Tháp U21 0 - 4 Bến Tre U21 0-0
FT Turris-Oltul 1 - 0 Sepsi OSK 0-0
FT Olympic FC QLD 0 - 1 Queensland Lion - 1/4 0-0
FT Resources Capital 0 - 1 Pegasus +1 1/4 0-1
FT Balestier Kh. 2 - 0 Geylang Intl 0-0
FT Hougang Utd 3 - 2 Tanjong Pagar 1-1
FT Vissel Kobe 0 - 2 Guangzhou Ever. +1/2 0-2
FT Lori Vanadzor 0 - 1 Ararat-Armenia +1/2 0-0
FT Gaziantep B.B 2 - 2 Malatyaspor - 1/4 1-0
FT Umraniyespor 0 - 2 Menemen Bld - 3/4 0-0
FT Academico Viseu 0 - 0 Penafiel +0 0-0
FT Arsenal-Tula 0 - 0 Zenit +1 1/4 0-0
FT Slavia Mozyr 2 - 1 Energetik-BGU +0 0-0
FT Dinamo Minsk 0 - 0 Bate Borisov +1/2 0-0
FT Belshina Bobruisk 3 - 7 Rukh Brest +3/4 1-4
FT Vitebsk 2 - 3 Torpedo Zhodino +1 1-1
FT Isloch 2 - 2 FK Gorodeya - 3/4 1-2
FT Shakhter Soligo. 4 - 2 FK Minsk - 2 1-1
FT Dinamo Brest 3 - 1 Neman Grodno - 3/4 1-1
FT Arda Kardzhali 3 - 0 PFK Montana - 3/4 1-0
FT Tallinna Kalev 1 - 1 Kuressaare +1/2 0-0
FT Trans Narva 1 - 3 TJK Legion - 1/4 0-2
FT Kolos Kovalivka U21 8 - 0 Desna U21 5-0
FT FC Mynai U21 1 - 2 Zorya U21 0-2
FT Rayong FC 2 - 1 Sukhothai +1/2 1-0
FT Chonburi 0 - 2 Port FC +1/2 0-1
FT Puszcza Nie. 0 - 2 Stomil Olsztyn - 1/4 0-0
FT GKS Jastrzebie 2 - 1 Zaglebie Sosno +1/4 1-0
FT Suphanburi 1 - 2 Ratchaburi +0 0-1
FT Beijing Guoan 1 - 0 Chengdu Better City +2 3/4 1-0
FT Nieciecza 0 - 0 GKS Tychy - 1 0-0
FT Jahn Regensburg 2 - 1 Wurzburger - 1/2 0-0
FT Sandhausen 1 - 4 Erzgebirge Aue - 1/4 1-2
FT Karlsruher 1 - 0 Paderborn 07 +0 1-0
FT Neftchi Baku 0 - 0 Zire IK - 1/2 0-0
FT Olimpik Sarajevo 3 - 2 FK Tuzla City 1-1
FT Sloboda Tuzla 0 - 0 Zrinjski 0-0
FT Vardar 2 - 0 Academy Pandev 0-0
FT PFK Aleksandriya 0 - 0 Rukh Vynnyky - 3/4 0-0
FT Inhulets Petrove U21 2 - 2 Olimpik Donetsk U21 0-0
FT Skive IK 0 - 4 Fredericia +1/2 0-1
FT Brighton 1 - 1 Liverpool +1 0-0
FT Reading 3 - 1 Bristol City - 1/4 0-0
FT Jihlava 0 - 1 Varnsdorf - 3/4 0-0
FT Vik.Zizkov 0 - 2 Dukla Praha - 3/4 0-1
FT Slavoj Vysehrad 1 - 2 Sellier&Bellot Vlasim 1-0
FT Hradec Kralove 0 - 1 SK Prostejov - 1 1/2 0-1
FT MFK Chrudim 1 - 0 FK Blansko - 1/4 1-0
FT Usti & Labem 0 - 1 Fotbal Trinec +0 0-1
FT Al Ain (KSA) 1 - 0 Al Raed 0-0
FT Yokohama FM 1 - 2 Shanghai SIPG - 1/2 1-1
FT Newport 3 - 0 Salford City - 1/2 0-0
FT Gillingham 2 - 3 Exeter City - 1/4 1-3
FT Port Vale 2 - 3 Leyton Orient - 1/4 1-2
FT Liverpool U23 2 - 7 Man City U23 0-3
FT Elche 1 - 1 Cadiz +0 1-0
FT Pisa 1 - 4 Cittadella +0 0-2
FT Brescia 1 - 2 Frosinone +1/4 1-1
FT Empoli 2 - 2 Vicenza - 3/4 0-1
FT Pescara 0 - 2 Pordenone +1/4 0-1
FT Munchen 1860 2 - 2 Turkgucu-Ataspor - 1/4 1-1
FT Hallescher 2 - 0 Vik.Koln - 1/4 0-0
FT Rodinghausen 2 - 0 RW Ahlen 0-0
FT Schalke 04 II 6 - 2 Lippstadt 0-2
FT M.gladbach II 0 - 0 Fortuna Koln 0-0
FT FC Koln II 2 - 0 Sportfreunde Lotte 2-0
FT Wuppertaler 0 - 1 Wiedenbruck 0-1
FT Preussen Munster 0 - 0 Wegberg-Beeck 0-0
FT Homberg 3 - 1 Bonner SC 3-0
FT Oberhausen 1 - 0 Fort.Dusseldorf II 1-0
FT Roda JC 3 - 1 SBV Excelsior - 1/4 1-1
FT Maccabi P.Tikva 1 - 0 Hapoel Hadera +0 0-0
FT Birkirkara 3 - 0 Gudja United 3-0
FT Hibernians 1 - 2 Sirens 0-1
FT Ruzomberok 3 - 0 Nitra - 3/4 3-0
FT MSK Zilina 2 - 1 FK Pohronie - 3/4 1-0
FT Zlate Moravce 0 - 0 Zemplin Michalovce - 3/4 0-0
FT Pribram 2 - 1 Mlada Boleslav +1/2 0-1
FT Istanbul BB 3 - 3 Denizlispor - 1 1/4 2-0
FT Akhisar Bld. 0 - 1 Osmanlispor - 1/2 0-0
FT Istanbulspor AS 1 - 1 Giresunspor - 1/2 1-0
FT HB Koge 0 - 2 Esbjerg FB +1/2 0-0
FT Sulaibikhat 2 - 4 Al Shabab (KUW) 0-1
FT CA Fenix 1 - 1 Dep. Maldonado - 1/4 0-0
FT Mura 2 - 1 Koper - 1/4 0-0
FT Khimki 1 - 0 Krasnodar +1 0-0
FT Connah's QN 3 - 1 Barry Town - 1 2-1
FT Vorwarts Steyr 3 - 1 LASK Juniors +1/2 1-1
FT Wacker Innsbruck 2 - 1 Rapid Wien II - 1 1/2 1-1
FT O Medea 0 - 1 JS Saoura +1/2 0-0
FT NC Magra 3 - 2 ASO Chlef - 1/4 1-0
FT TS Galaxy 1 - 1 Golden Arrows - 1/4 0-0
FT Orlando Pirates 1 - 1 Baroka FC - 3/4 0-0
FT Varda SE 0 - 0 Budafoki MTE - 3/4 0-0
FT Chile Nữ 1 - 2 Zambia Nữ - 1 1/4 0-0
FT Sassuolo 0 - 3 Inter Milan +3/4 0-2
FT Vibonese 2 - 3 Ternana +3/4 0-1
FT Pergolettese 0 - 2 AC Renate +1/4 0-1
FT Grenoble 0 - 0 Paris FC - 1/4 0-0
FT Toulouse 2 - 1 Niort - 1/2 1-1
FT Stal Mielec 3 - 1 Jagiellonia +0 1-1
FT Chrobry Glogow 0 - 2 Sandecja - 1/4 0-1
FT Velez Mostar 0 - 0 Sarajevo 0-0
FT NK Varazdin 1 - 1 Istra 1961 +0 0-0
FT Codru Lozova FC 1 - 2 Sheriff Tiraspol 1-1
FT Tromso 3 - 0 Ranheim IL - 3/4 2-0
FT Anorthosis 4 - 2 EN Paralimni - 1 1/2 1-0
FT GAIS 1 - 1 Akropolis IF - 1/2 1-0
FT Osters 0 - 1 Ljungskile SK - 3/4 0-0
FT Umea 0 - 0 Vasteras +1/4 0-0
FT Degerfors IF 2 - 5 GIF Sundsvall - 1 1/2 1-1
FT Jonkopings 2 - 1 Trelleborgs - 3/4 0-1
FT Wihdat 1 - 1 Ma'an SC 1-0
FT US Biskra 1 - 0 JSM Skikda - 1/2 0-0
FT Leipzig 2 - 1 A.Bielefeld - 1 3/4 1-0
FT Augsburg 1 - 1 Freiburg - 1/4 0-0
FT Union Berlin 3 - 3 Ein.Frankfurt - 1/4 2-2
FT B.Dortmund 1 - 2 FC Koln - 2 0-1
FT Stuttgart 1 - 3 Bayern Munich +1 3/4 1-2
FT The New Saints 4 - 1 Aberystwyth - 2 1/2 1-1
FT Flint Town Utd 0 - 1 Cardiff Metropolitan +0 0-0
FT Caernarfon Town 1 - 4 Haverfordwest - 1/2 1-2
FT Amorebieta 1 - 0 Real Union - 1/4 0-0
FT Man City 5 - 0 Burnley - 2 1/2 3-0
FT Birmingham 0 - 0 Millwall +0 0-0
FT Blackburn Rovers 2 - 1 Barnsley - 1/2 1-0
FT Cardiff City 4 - 0 Luton Town - 1/2 2-0
FT Derby County 1 - 1 Wycombe - 3/4 1-0
FT Huddersfield 3 - 2 Middlesbrough +1/4 2-1
FT Norwich 1 - 1 Coventry - 1/2 1-0
FT Sheffield Wed. 0 - 0 Stoke City +0 0-0
FT Watford 4 - 1 Preston North End - 1/2 1-0
FT Harrogate Town 0 - 4 Blackpool +1/2 0-0
FT Bradford City 1 - 2 Oldham - 1/4 1-1
FT Plymouth Argyle 2 - 0 Lincoln +0 1-0
FT Portsmouth 6 - 1 Kings Lynn - 1 3/4 2-0
FT Oxford Utd 1 - 2 Swindon - 1/2 1-0
FT Bolton 3 - 0 Southend - 1 1-0
FT Sabadell 1 - 2 Fuenlabrada +1/4 1-1
FT Osasuna B 3 - 2 Izarra - 1/4 0-1
FT Alaves B 0 - 0 Leioa +0 0-0
FT Numancia 2 - 2 Valladolid II - 3/4 1-1
FT Monza 1 - 0 Reggina - 3/4 0-0
FT Arbroath 1 - 3 Dunfermline +1/2 0-2
FT Alloa Athletic 0 - 0 Hearts +1 1/2 0-0
FT Hibernian 1 - 0 Dundee - 1 1/2 1-0
FT Livingston 4 - 0 Ayr Utd - 1 4-0
FT Motherwell 1 - 2 St. Johnstone +0 0-0
FT Airdrieonians 1 - 1 Cove Rangers +0 0-1
FT Montrose 0 - 1 Partick Thistle +0 0-1
FT Peterhead 0 - 1 Forfar Athletic - 1/2 0-1
FT Cova Piedade 0 - 0 Feirense +3/4 0-0
FT Cliftonville 5 - 0 Portadown FC - 1 1/2 2-0
FT Glentoran 5 - 1 Dungannon Swi. - 1 1/4 4-1
FT Coleraine 0 - 2 Larne +0 0-2
FT Glenavon 3 - 1 Crusaders Belfast +1/2 0-1
FT Viking 4 - 1 Start Kristiansand - 1/4 1-0
FT Slovacko 3 - 1 Opava - 1 1/4 3-1
FT MFk Karvina 0 - 2 Zlin - 1/4 0-2
FT Dinamo Kiev 2 - 0 Vorskla - 1 2-0
FT Midtjylland 0 - 0 Aalborg BK - 1/2 0-0
FT USM Alger 0 - 2 ES Setif - 1/4 0-0
FT Valencia 0 - 1 Atletico Madrid +3/4 0-0
FT Sint Truiden 1 - 1 Waasland-Beveren - 3/4 1-0
FT Larissa 0 - 0 Atromitos +0 0-0
FT Spartak Trnava 0 - 2 Dunajska Stred +1/2 0-0
FT Bnei Sakhnin 1 - 0 Ashdod +1/2 0-0
FT Dordrecht 90 3 - 1 Ajax U21 +1 1/2 2-1
FT Compostela 2 - 2 Pontevedra +1/4 2-1
FT Marseille 3 - 1 Nantes - 1/2 2-0
FT Annecy FC 1 - 2 Quevilly +0 1-1
FT Akhmat Groznyi 0 - 0 Lok. Moscow - 1/2 0-0
FT Rostov 4 - 1 Din. Moscow +1/4 1-0
FT Borac Banja Luka 1 - 1 Siroki Brijeg 1-0
FT Lok. Plovdiv 6 - 0 Botev Plovdiv - 3/4 4-0
FT MOL Fehervar FC 2 - 0 Zalaegerzseg - 1 1/4 2-0
FT Ceahlaul PN 1 - 2 Petrolul Ploiesti +1 1-0
FT Rizespor 0 - 4 Galatasaray +1/4 0-1
FT Altay 3 - 1 Bursaspor - 3/4 1-1
FT Sturm Graz 1 - 0 Wattens - 3/4 0-0
FT St.Polten 2 - 8 RB Salzburg +2 1/4 1-4
FT Admira 2 - 3 Hartberg +1/4 2-1
FT Dep. Llacuaba 2 - 3 Cusco FC +1/4 1-2
FT Mamelodi Sun. 3 - 0 Stellenbosch FC - 1 1/4 2-0
FT HNK Gorica 1 - 1 Lok. Zagreb - 1/2 1-0
FT Maribor 1 - 0 Tabor Sezana - 1 0-0
FT Podbeskidzie 0 - 2 Slask Wroclaw +1/2 0-1
FT Nea Salamina 0 - 3 Apoel FC +3/4 0-1
FT Sheikh Hussein 1 - 2 Faisaly (JOR) 1-2
FT San Fernando 1 - 2 Algeciras - 1/4 0-1
FT Racing Santander 3 - 0 Barakaldo - 3/4 0-0
FT Benevento 1 - 1 Juventus +1 1/4 1-1
FT SO Cholet 0 - 2 Red Star 93 +0 0-1
FT Korona Kielce 1 - 0 Resovia - 1/2 0-0
FT Brann 3 - 1 Aalesund - 1 1/2 2-1
FT Rayo Vallecano 0 - 0 Cartagena - 1/2 0-0
FT St. Mirren 2 - 1 Aberdeen +1/4 1-1
FT Sliema Wanderers 4 - 1 Lija Athletic 1-1
FT Vaduz 4 - 1 Sion +1/4 1-1
FT Thun 3 - 0 Chiasso - 1 0-0
FT Everton 0 - 1 Leeds Utd - 1/4 0-0
FT Peterborough Utd 1 - 2 Chorley - 2 1/4 1-0
FT Huesca 0 - 1 Sevilla +1/2 0-0
FT M.gladbach 4 - 1 Schalke 04 - 1 1/4 2-1
FT Warrenpoint Town 2 - 1 Linfield +1 1/2 1-1
FT Cercle Brugge 1 - 5 Genk +1/2 0-4
FT Aris Salonica 1 - 2 Olympiakos +1 0-1
FT C. Budejovice 0 - 0 Vik.Plzen +1 1/4 0-0
FT SK Dnipro-1 0 - 1 Shakhtar Donetsk +1 1/2 0-0
FT Emmen 0 - 5 Ajax +2 1/4 0-3
FT Bnei Yehuda 1 - 0 Hapoel Tel Aviv +0 0-0
FT Clermont 2 - 0 Nancy - 3/4 1-0
FT Rodez 1 - 1 Guingamp +1/4 1-0
FT Dunkerque 2 - 2 Pau FC +0 2-1
FT Ajaccio 0 - 0 Chambly - 1/2 0-0
FT Auxerre 1 - 1 Valenciennes - 1/2 1-1
FT Caen 1 - 1 Chateauroux - 1/2 0-0
FT Sochaux 4 - 0 Le Havre - 1/4 3-0
FT Troyes 2 - 1 Amiens - 1/4 2-0
Hoãn Sumqayit vs Gabala FC -
Hoãn Brno U19 vs Meteor Praha U19 -
Hoãn FK Slutsk vs FC Smolevichi -
Hoãn Macva Sabac vs Indija -
Hoãn Beroe vs Levski Sofia -
Hoãn Lubeck vs Waldhof Man. +0 -
Hoãn Uerdingen vs Verl +0 -
Hoãn Stuttgart II vs SSV Ulm -
Hoãn Koblenz vs Offenbach -
Hoãn Homburg vs TSG Balingen -
Hoãn Astoria Walldorf vs Bahlinger -
Hoãn Stadtallendorf vs Freiburg II -
Hoãn TSV Schott Mainz vs Bayern Alzenau -
Hoãn Hessen Kassel vs TSV Steinbach -
Hoãn Aalen vs Mainz II -
Hoãn Elversberg vs Hoffenheim II -
Hoãn FSV Frankfurt vs Sonnenhof -
Hoãn USM Bel Abbes vs MC Alger -
Hoãn East Fife vs Clyde - 3/4 -
Hoãn Ballymena Utd vs Carrick Rangers -
Hoãn Fahaheel vs Al Arabi (KUW) -
Hoãn Gremio/RS vs Flamengo/RJ -

Livescore cập nhật tỷ số bóng đá hôm nay, tỷ số bóng đá trực tuyến, xem tỷ số trực tuyến 7m, flashscore.com, livescore.com (điểm yếu là có quá ít trận châu Á), livescore.in. Phiên bản tỷ số trực tuyến của kết quả bóng đá ngoài những đặc điểm ưu việt riêng như NHANH, CHÍNH XÁC, còn có những tính năng tuyệt vời có thể click xem thông tin đối đầu, đội hình, link xem tường thuật trực tiếp, thông tin trước trận hoặc bài nhận định/dự đoán (RẤT TIỆN LỢI).

Live Score của ketquabongda.com cập nhật CHÍNH XÁC số phút, tỷ số bây giờ, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).

Ngoài phiên bản Live Scores, tỷ số trực tuyến của bóng đá, chúng tôi sẽ tiếp tục nâng cấp tính năng livescore (tỷ số trực tuyến) cho các môn thể thao khác như bóng rổ, bóng chuyền, tennis (quần vợt), trong thời gian tới.

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo