Livescore - tỷ số bóng đá trực tuyến

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1
13h00 Sunshine Coast vs Moreton Bay Utd +0 0-1
13h00 Nara Club vs Suzuka Unlimited - 1/4 0-0
13h00 Tokyo Musashino vs FC Osaka +0 1-0
13h00 Kochi United SC vs Honda Lock 0-1
13h00 Nojima Stella nữ vs Cerezo Osaka Nữ 0-0
13h00 Gangwon vs Suwon Bluewings +0 0-0
13h00 Seongnam Ilhwa Ch. vs Gwangju +0 0-1
13h00 Incheon Utd vs Ulsan Hyundai +1 0-1
13h00 Pohang Steelers vs Sangju Sangmu - 1/2 2-0
13h00 FC Seoul vs Daegu +1/2 0-0
13h00 Jeonbuk H.Motor vs Busan I'Park - 1 1/4 2-0
13h00 Gyeongju Citizen vs Cheonan City 0-1
13h00 Pyeongtaek FC vs Jeonju EM 0-0
14h00 St George Saints vs Taringa Rovers - 1 -
14h00 Alb. Niigata Nữ vs Vegalta Sendai Nữ - 1/2 -
14h00 Guangzhou R&F U19 vs Southern District -
14h15 Capalaba vs Brisbane Roar U21 +1 1/4 -
14h30 Guizhou Zhicheng vs Shenyang Urban - 1/2 -
14h30 Nantong Zhiyun vs Changchun Yatai +3/4 -
15h00 Machida Zelvia vs Omiya Ardija +0 -
15h00 NTV Beleza Nữ vs JEF United Nữ - 2 1/4 -
15h00 Suzhou Dongwu vs Nei Mongol +0 -
15h30 Blau Weiss Linz vs Aust Lustenau - 1/4 -
15h30 Sydney FC U21 vs Rockdale City - 1/4 -
16h00 Astana vs Shakhter Kar. - 1 -
16h00 Oita Trinita vs Yokohama FC - 1/4 -
16h45 FK Kyzylzhar vs Kairat Almaty -
17h00 Lugo vs Leganes +1/2 -
17h00 Honka vs Helsinki +1/2 -
17h00 Urawa Red vs Kawasaki Fro. +1 1/4 -
17h00 FC Tokyo vs Vegalta Sendai - 3/4 -
17h15 Academica Coim vs Estoril - 1/4 -
17h15 ADO Den Haag vs Groningen +1/2 -
17h30 Parma vs Napoli +1 -
17h30 Erzurum BB vs Sivasspor +0 -
17h30 Thespa Kusatsu vs Ehime FC +0 -
17h40 Korona Kielce vs Gornik Leczna - 1/4 -
18h00 Southampton vs Tottenham +1/4 -
18h00 Heidenheim vs Ein.Braunschweig - 1/4 -
18h00 Ingolstadt vs Uerdingen - 3/4 -
18h00 Nice vs PSG +1 1/4 -
18h00 Hibernian vs Rangers +1 1/4 -
18h00 Arsenal-Tula vs PFC Sochi +0 -
18h00 Ufa vs CSKA Moscow +3/4 -
18h00 Radomiak Radom vs Puszcza Nie. - 1/2 -
18h00 Keciorengucu vs Osmanlispor -
18h00 Olimpik Donetsk vs FC Mynai -
18h00 Fremad Amager vs Hvidovre IF - 1/2 -
18h00 Trat FC vs Sukhothai +1/4 -
18h00 Muang Thong Utd vs Samut Prakan City - 1/2 -
18h00 Hà Nội FC vs Viettel -
18h30 Holstein Kiel vs Paderborn 07 - 1/4 -
18h30 Greuther Furth vs Osnabruck - 1/4 -
18h30 Hertha Berlin II vs Luckenwalde - 1 1/2 -
18h30 Babelsberg vs E.Cottbus +0 -
18h30 Union Furstenwalde vs Optik Rathenow - 1 1/4 -
18h30 Viktoria Berlin vs SV Lichtenberg -
18h30 Zulte-Waregem vs Club Brugge +1 1/4 -
18h35 Jiangxi Liansheng vs Meizhou Hakka -
18h35 Taizhou Yuanda vs Chengdu Better City -
19h00 Magdeburg vs Hallescher - 1/4 -
19h00 Havelse vs Oldenburg 1987 - 1/2 -
19h00 St. Pauli II vs Weiche Flensburg +1/4 -
19h00 Aalen vs Bayern Alzenau - 1/2 -
19h00 Sonnenhof vs TSG Balingen - 1/2 -
19h00 B.Dortmund II vs Essen +1/4 -
19h00 Isloch vs Dinamo Minsk +0 -
19h00 FK Slutsk vs Bate Borisov +1 1/4 -
19h00 Levadia T. vs Nomme Kalju -
19h00 Kaisar Kyzylorda vs Ordabasy +1/4 -
19h00 METTA/LU Riga vs Spartaks Jurmala -
19h00 Tukums/Salaspils vs Jelgava -
19h00 BFC Daugava vs FK Liepaja -
19h00 SJK Akatemia vs VPS Vaasa +3/4 -
19h00 Odense BK vs Nordsjaelland - 1/4 -
19h00 Kobenhavn vs Brondby - 1/2 -
19h00 Sichuan Jiuniu vs Xinjiang Tianshan -
19h00 Nakhon Ratch. vs Chiangrai Utd +1/2 -
19h00 Prachuap FC vs Chonburi +0 -
19h00 Buxoro vs Lok. Tashkent -
19h15 Kuching FA vs Kelantan -
19h30 Feyenoord vs Twente - 1 1/2 -
19h30 Willem II vs Heracles Almelo - 1/4 -
19h30 AIK Solna vs Hammarby +1/4 -
19h30 Ostersunds vs Djurgardens +3/4 -
19h30 Dalkurd FF vs Brage - 1/4 -
19h30 Akropolis IF vs Halmstads +1/2 -
19h30 Hartberg vs Wolfsberger AC +3/4 -
19h30 Admira vs St.Polten +0 -
20h00 Newcastle vs Brighton +0 -
20h00 Stoke City vs Bristol City - 1/2 -
20h00 Genoa vs Crotone - 1/4 -
20h00 Drochtersen/Assel vs Heider SV - 1 1/2 -
20h00 Stade Brestois vs Lorient - 1/4 -
20h00 Metz vs Stade Reims +0 -
20h00 Montpellier vs Angers - 1/2 -
20h00 Strasbourg vs Dijon - 3/4 -
20h00 Zaglebie Lubin vs Cracovia Krakow - 1/4 -
20h00 Codru Lozova FC vs Sfintul Gheorghe -
20h00 Kasimpasa vs Rizespor - 1/2 -
20h00 Hobro I.K. vs Fredericia +1/4 -
20h00 Felda United vs Pahang -
20h00 PDRM FA vs Perak FA -
20h00 Melaka FA vs Petaling Jaya City -
20h00 Terengganu II vs UKM FC -
20h00 Selangor II vs Johor Darul Takzim II -
20h30 Leipzig vs Mainz - 1 1/2 -
20h30 Rubin Kazan vs Spartak Moscow +1/2 -
20h30 Sileks Kratovo vs Borec Veles -
20h30 Shkupi vs Renova -
20h30 Belasica Strumica vs Pelister -
20h30 Shkendija vs Academy Pandev -
20h30 Botosani vs Aca. Clinceni - 1/2 -
20h30 Brno vs Sigma Olomouc +1/2 -
20h30 Slovan Liberec vs MFk Karvina - 1 1/4 -
20h30 Istanbulspor AS vs Altay -
20h30 The New Saints vs Cardiff Metropolitan - 1 1/2 -
20h30 Bala Town vs Cefn Druids AFC - 1 1/4 -
20h30 Connah's QN vs Penybont - 1 1/2 -
21h00 Rochdale vs Portsmouth +3/4 -
21h00 Huesca vs Cadiz - 1/4 -
21h00 Espanyol vs Mallorca - 3/4 -
21h00 Holstein Kiel II vs Hansa Luneburg - 1/4 -
21h00 Aberdeen vs Motherwell - 1/2 -
21h00 Zire IK vs Sabah FK -
21h00 Slavia Mozyr vs Shakhter Soligo. +1 1/4 -
21h00 Standard Liege vs Kortrijk - 3/4 -
21h00 Lierse vs Club Brugge II - 1/2 -
21h00 IA Akranes vs Grotta - 1 -
21h00 Afturelding vs Vik. Olafsvik -
21h00 Vestri vs Leiknir Faskr. -
21h00 Keflavik vs Trottur Rey. -
21h00 Vestmannaeyjar vs Thor Akureyri -
21h00 Rigas Futbola Skola vs Ventspils -
21h00 Dudelange vs Fola Esch -
21h00 RM Hamm Benfica vs Progres Niedercorn -
21h00 Mypa vs Jaro +1 3/4 -
21h00 EIF Ekenas vs AC Kajaani - 3/4 -
21h00 Novi Pazar vs Indija -
21h00 FK Rad vs Javor Ivanjica -
21h00 Spartak Subotica vs Proleter NS -
21h00 Domzale vs Tabor Sezana -
21h00 St. Gallen vs Sion - 1 -
21h00 Lausanne Sports vs Servette +0 -
21h00 Basel vs Vaduz - 1 1/2 -
21h00 Zorya vs Shakhtar Donetsk -
21h00 Randers vs Aarhus AGF +0 -
21h00 Navbahor vs Andijan -
21h00 Avai/SC vs Sampaio Correa/MA - 1/2 -
21h30 Varnsdorf vs FK Blansko -
21h30 Taborsko vs Usti & Labem -
21h45 Ajax vs RKC Waalwijk - 3 -
22h00 Shahr Khodrou vs Al Hilal -
22h00 Al Ahli (KSA) vs Al Wehda (UAE) -
22h00 Nantes vs Saint Etienne - 1/4 -
22h00 Santa Clara vs Maritimo - 1/4 -
22h00 Tarxien Rainbows vs Balzan -
22h00 Lija Athletic vs Senglea Athletic -
22h00 Austria Wien vs SV Ried - 1/2 -
22h15 Lamia FC vs OFI Creta +0 -
22h30 Chelsea vs Liverpool +1/4 -
22h30 Lech Poznan vs Warta Poznan - 1 -
22h30 RoPS Rovaniemi vs KuPS +1 1/2 -
22h30 AC Oulu vs KPV Kokkola - 3/4 -
22h30 Gnistan vs MuSa Pori +0 -
22h30 MP Mikkeli vs KTP Kotka -
22h30 Omonia Nicosia vs AEK Larnaka -
22h30 Goteborg vs Kalmar - 1/2 -
22h30 Norrkoping vs Malmo +1/4 -
22h30 Al Intagh Al Harbi vs El Gouna +0 -
22h45 Etar vs Lok. Plovdiv -
22h45 UTA Arad vs CSMS Politehnica Iasi - 1/4 -
23h00 Sassuolo vs Cagliari - 1/2 -
23h00 Wolfsburg vs B.Leverkusen +1/4 -
23h00 Lok. Moscow vs FK Tambov - 1 -
23h00 Sloboda Tuzla vs Sarajevo -
23h00 Flora Tallinn vs Paide Linname. -
23h00 Magni Grenivik vs Leiknir Rey. -
23h00 Cork City vs Dundalk +1 1/4 -
23h00 Riga FC vs Valmiera / BSS -
23h00 Sutjeska vs Zeta -
23h00 Start Kristiansand vs Kristiansund +1/4 -
23h00 Brann vs Bodo Glimt +1 1/4 -
23h00 Sandefjord vs Stromsgodset - 1/4 -
23h00 Rosenborg vs Haugesund - 3/4 -
23h00 Viking vs Aalesund - 1 1/4 -
23h00 MSK Zilina vs Slo. Bratislava -
23h00 Aluminij vs O.Ljubljana -
23h00 Sparta Praha vs Zlin - 1 3/4 -
23h00 Istanbul BB vs Galatasaray - 1/4 -
23h00 Gaziantep B.B vs Fatih Karagumruk - 1/2 -
23h00 Giresunspor vs Menemen Bld -
23h00 Vejle vs Sonderjyske +0 -
23h00 Danubio vs Boston River -
23h15 Cartagena vs Sporting Gijon +0 -
23h15 Albacete vs SD Ponferradina - 1/4 -
23h15 Karabakh Agdam vs Neftchi Baku -
23h15 Genk vs KV Mechelen - 3/4 -
23h30 Granada vs Alaves - 1/2 -
23h30 Real Betis vs Valladolid - 1/2 -
23h30 EN Paralimni vs Apoel FC -
23h30 Rukh Vynnyky vs Kolos Kovalivka -
23h30 Al Aqaba SC vs Faisaly (JOR) -
23h30 Deportes Santa Cruz vs Temuco -
00h00 Fylkir vs Hafnarfjordur +1/4 -
00h00 Stjarnan vs Valur Rey. +1/4 -
00h00 FK Podgorica vs FK Jerezo -
00h00 Zlatibor Cajetina vs Partizan -
00h00 Senica vs Dunajska Stred -
00h00 Toluca vs Santos Laguna +0 -
00h05 NK Varazdin vs NK Osijek +3/4 -
00h15 Hapoel Hadera vs Hap. Beer Sheva -
00h30 Moreirense vs SC Farense - 1/4 -
00h30 Cska Sofia vs Ludogorets -
00h30 Volos NFC vs Aris Salonica +1/4 -
00h30 Anorthosis vs Apollon Limassol -
00h30 Al Nahda (KSA) vs Al Khaleej(KSA) -
00h30 Ansar Medina vs Al Thuqbah -
00h30 Ansar Medina vs Al Jeel -
00h30 Al Kawkab vs Hettein Club -
00h30 Al Mujazzal vs Al Shoalah -
00h30 Al Nojoom vs Ohud Medina -
00h30 Al Jabalain vs Jeddah Club -
00h30 Al Ain (KSA) vs Najran -
00h30 Al Taqaddum vs Al Tai -
00h30 Al Bukiryah vs Al Baten -
01h00 Esteghlal Tehran vs Al Shorta (IRQ) - 3/4 -
01h00 Al Shabab (UAE) vs Pakhtakor +1/2 -
01h00 Leicester City vs Burnley - 3/4 -
01h00 NEC Nijmegen vs Almere City - 1/4 -
01h00 Westerlo vs Deinze - 1/4 -
01h00 Bnei Sakhnin vs Maccabi Haifa -
01h00 OFK Titograd vs Iskra Danilo -
01h00 Decic Tuzi vs Rudar -
01h00 OFK Petrovac vs Buducnost -
01h00 Arab Contractors vs Ittihad Alexandria - 1/4 -
01h15 CA Progreso vs Wanderers -
01h30 Las Palmas vs Fuenlabrada - 1/4 -
01h30 Odd Grenland vs Stabaek - 3/4 -
01h30 Steaua Bucuresti vs Arges Pitesti -
01h30 Mura vs Gorica -
01h30 Catolica Quito vs Tecnico Uni. -
01h45 Juventus vs Sampdoria - 1 1/2 -
01h45 Antwerpen vs Eupen - 3/4 -
02h00 Real Sociedad vs Real Madrid +3/4 -
02h00 Marseille vs Lille - 1/4 -
02h00 Crvena Zvezda vs FK Vozdovac -
02h00 Coritiba/PR vs Vasco DG/RJ - 1/4 -
02h00 Gremio/RS vs Palmeiras/SP +0 -
02h00 Fortaleza vs Llaneros FC -
02h15 Breidablik vs KR Reykjavik - 1/4 -
02h15 Vikingur Rey. vs HK Kopavogur - 3/4 -
02h15 Floriana vs Gzira Utd -
02h15 Sliema Wanderers vs Hibernians -
03h00 Tondela vs Rio Ave +1/4 -
03h15 Deportivo Pasto vs Jag de Cordoba - 3/4 -
03h30 Boca Juniors Cali vs Tigres(COL) -
03h30 Cerro Montevideo vs CA Rentistas -
03h45 Guayaquil City vs Nacional Quito -
04h00 Guarani CA vs Guairena FC -
04h00 Portland Timbers II vs Reno 1868 -
04h00 Hartford Athletic vs Philadelphia Union II -
04h00 Limon vs Jicaral Sercoba -
04h15 Botafogo/RJ vs Santos/SP +0 -
05h00 Club Tijuana vs Juarez - 1/2 -
05h31 America Cali vs Atl. Bucaramanga - 1/4 -
05h45 Cerro Montevideo vs CA River Plate (URU) -
06h00 Delfin SC vs Mushuc Runa -
06h00 Montreal Impact vs Philadelphia Union +1/4 -
06h30 SC Recife/PE vs Fluminense/RJ - 1/4 -
06h30 Libertad vs Cerro Porteno -
07h00 San Luis vs Monterrey +1/4 -
07h00 San Carlos vs Cartagines -
07h45 Junior Barranquilla vs Rionegro Aguilas - 1 -
09h00 CD Tapatio vs Oaxaca -
09h30 Sacramento vs Tacoma Defiance -
FT Reinmeer Aomori 1 - 1 Iwaki FC 1-0
FT Veertien Mie 3 - 2 Maruyasu Okazaki 2-1
FT Tegevajaro Miyazaki 2 - 0 Matsue City 0-0
FT Wollongong Wolves 1 - 0 Sydney Olympic +0 1-0
FT Sydney Utd 2 - 1 Marconi Stallions +0 0-1
FT Verspah Oita 2 - 4 Sony Sendai 0-3
Hoãn Sellier&Bellot Vlasim vs SK Prostejov -
Hoãn Girona vs UD Logrones -
Hoãn Almeria vs Zaragoza -
Hoãn HNK Rijeka vs Hajduk Split -

Livescore cập nhật tỷ số bóng đá hôm nay, tỷ số bóng đá trực tuyến, xem tỷ số trực tuyến 7m, flashscore.com, livescore.com (điểm yếu là có quá ít trận châu Á), livescore.in. Phiên bản tỷ số trực tuyến của kết quả bóng đá ngoài những đặc điểm ưu việt riêng như NHANH, CHÍNH XÁC, còn có những tính năng tuyệt vời có thể click xem thông tin đối đầu, đội hình, link xem tường thuật trực tiếp, thông tin trước trận hoặc bài nhận định/dự đoán (RẤT TIỆN LỢI).

Live Score của ketquabongda.com cập nhật CHÍNH XÁC số phút, tỷ số bây giờ, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).

Ngoài phiên bản Live Scores, tỷ số trực tuyến của bóng đá, chúng tôi sẽ tiếp tục nâng cấp tính năng livescore (tỷ số trực tuyến) cho các môn thể thao khác như bóng rổ, bóng chuyền, tennis (quần vợt), trong thời gian tới.

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo