Livescore - tỷ số bóng đá trực tuyến

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1
10h00 Canterbury vs Wanderers SC +1 1-1
10h06 Club America vs Chivas Guad. - 1/2 0-1
11h00 Ryukyu vs Tokyo Verdy +1/4 -
11h00 Vanraure Hachinohe vs Yokohama SCC - 1/4 -
11h00 Grulla Morioka vs Kagoshima +1/2 -
11h00 Fukushima Utd vs Azul Claro Numazu - 1/4 -
11h00 Nara Club vs MIO Biwako -
11h00 Verspah Oita vs FC Osaka -
11h00 Tokyo Musashino vs Matsue City -
11h00 Veertien Mie vs Kochi United SC -
11h00 Tegevajaro Miyazaki vs Iwaki FC -
11h00 Sony Sendai vs Suzuka Unlimited -
11h00 Honda Lock vs Reinmeer Aomori -
11h00 Honda FC vs Maruyasu Okazaki -
12h00 Shimizu S-Pulse vs Shonan Bellmare - 3/4 -
12h00 JEF United Chiba vs Jubilo Iwata +1/2 -
12h00 Avispa Fukuoka vs Omiya Ardija - 1/2 -
12h00 Ehime FC vs Mito Hollyhock +1/2 -
12h00 Zweigen Kan. vs Tokushima Vortis +3/4 -
12h00 Matsumoto Yama. vs Kyoto Sanga +0 -
12h00 Nagano Parceiro vs FC Imabari - 1/4 -
12h00 Kataller Toyama vs Cerezo Osaka U23 - 1 -
13h00 Kashima Antlers vs Urawa Red - 3/4 -
13h00 Cerezo Osaka vs Yokohama FC - 3/4 -
13h00 Roas. Kumamoto vs Blaublitz Akita +1/4 -
13h00 Suwon FC vs Gyeongnam - 1/2 -
14h00 Tochigi SC vs Renofa Yamaguchi - 3/4 -
14h00 Ventforet Kofu vs Montedio Yama. +0 -
14h00 Machida Zelvia vs Thespa Kusatsu - 1/4 -
14h00 Kitchee vs Happy Valley -
14h35 Guangzhou Fuli vs Suzhou Dongwu -
15h00 Gamba Osaka vs Sagan Tosu - 1/4 -
15h00 Đà Nẵng U21 vs Đăk Lăk U21 -
15h00 SL Nghệ An U21 vs CA Nhân Dân U21 -
16h00 Ural S.r. vs PFC Sochi +1/4 -
16h00 Metallurg Bekabad vs Surkhon Termiz -
16h00 Buxoro vs Mash'al Mubarek -
16h00 Andijan vs Kokand-1912 -
16h00 Sogdiana Jizzakh vs Qyzylqum -
16h30 Austria Klagenfurt vs Aust Lustenau - 3/4 -
16h30 Lee Man FC vs Eastern AA -
16h30 Young Lions vs Lion City Sailors -
16h30 Alb. Niigata (SIN) vs Tampines Rovers -
16h30 Navbahor vs FK AGMK -
16h30 Bunyodkor vs Nasaf Qarshi -
17h00 Yenisey vs Tekstilshchik Ivanov - 3/4 -
17h00 Keşla FK vs Sabah FK -
17h00 Prachuap FC vs Trat FC -
17h00 Phố Hiến U21 vs Khánh Hòa U21 -
17h00 Tây Ninh U21 vs HA Gia Lai U21 -
17h15 Ripensia Timisoara vs Astra Giurgiu -
17h30 Orihuela vs Pena Deportiva - 1/4 -
17h30 Villarreal B vs Valencia B - 3/4 -
17h30 Portugalete vs SD Laredo - 1/2 -
17h30 METTA/LU Riga vs Valmiera / BSS -
17h30 Tukums/Salaspils vs Rigas Futbola Skola -
17h30 BFC Daugava vs Spartaks Jurmala -
17h30 Riga FC vs Ventspils -
17h30 Jelgava vs FK Liepaja -
17h30 Erzurum BB vs Antalyaspor - 1/4 -
17h30 Bandirmaspor vs Balikesirspor - 1/2 -
17h30 Keciorengucu vs Adana Demirspor +0 -
18h00 Tudelano vs UD Mutilvera - 1/2 -
18h00 Ejea vs SD Logrones +0 -
18h00 Badalona vs Espanyol B - 1/4 -
18h00 CP Villarrobledo vs Villarrubia CF +0 -
18h00 Linense vs Las Palmas Atl. - 1/2 -
18h00 Coruxo vs Guijuelo - 1/4 -
18h00 S.S. Reyes vs Las Rozas CF - 1/2 -
18h00 Izarra vs Hercules CF -
18h00 Levante B vs Atzeneta - 1/4 -
18h00 UCAM Murcia vs Lorca Deportiva - 3/4 -
18h00 Granada II vs Real Betis B +0 -
18h00 CD Lealtad vs Real Oviedo B - 1/4 -
18h00 Navalcarnero vs Atl. Baleares +1/4 -
18h00 Inter de Madrid vs Rayo Majada. +1/4 -
18h00 UD Poblense vs Real Madrid B +0 -
18h00 Melilla CD vs Socuellamos - 1/2 -
18h00 Covadonga vs Sporting Gijon B - 1/4 -
18h00 Talavera vs Badajoz +1/4 -
18h00 Gimnastic vs L'Hospitalet -
18h00 Ufa vs FK Tambov - 1/4 -
18h00 Krasnodar B vs Akron Togliatti - 1/2 -
18h00 Spartak Moscow B vs Irtysh Omsk - 1/2 -
18h00 FK Orenburg vs Krylya Sovetov +0 -
18h00 Veles Moscow vs Shinnik Yaroslavl - 3/4 -
18h00 Nomme Kalju vs Levadia T. -
18h00 Dinamo-Auto vs CSCT Buiucani -
18h00 Bangkok Utd vs Police Tero FC -
18h15 Academica Coim vs SC Covilha - 1/2 -
18h15 Vitesse Arnhem vs Fortuna Sittard - 1 1/4 -
18h15 Eindhoven vs De Graafschap +3/4 -
18h15 Lok. Tashkent vs Pakhtakor -
18h30 Lazio vs Udinese - 3/4 -
18h30 US Olbia vs Juventus U23 +1/4 -
18h30 Buriram Utd vs Samut Prakan City -
18h35 Shandong Luneng vs Zhejiang Greentown - 3 1/4 -
18h40 Widzew Lodz vs Arka Gdynia +0 -
19h00 Nottingham Forest vs Swansea City +0 -
19h00 Wolves U23 vs Newcastle U23 -
19h00 Marino vs Atl. Sanluqueno +1/4 -
19h00 UD Tamaraceite vs Cadiz B - 1/4 -
19h00 Duisburg vs Dynamo Dresden +1/2 -
19h00 Lyon vs Stade Reims - 1 1/4 -
19h00 Chertanovo vs Neftekhimik Nizh +3/4 -
19h00 Alania Vla vs Nizhny Nov - 1/4 -
19h00 Səbail FK vs Karabakh Agdam -
19h00 Makedonija vs Shkupi -
19h00 Belasica Strumica vs Rabotnicki -
19h00 FC Struga vs Shkendija -
19h00 Renova vs Borec Veles -
19h00 Pelister vs Sileks Kratovo -
19h00 OFK Titograd vs FK Jerezo -
19h00 Sutjeska vs Decic Tuzi -
19h00 Buducnost vs Rudar -
19h00 FC Mynai vs Zorya +3/4 -
19h05 Al Dir'iya vs Ohud Medina -
19h15 NK Bravo vs CM Celje +1/4 -
19h15 Al Taawon (KSA) vs Al Ettifaq -
19h20 Al Tai vs Al Jeel -
19h30 Heidenheim vs Hamburger +1/4 -
19h30 Hannover 96 vs Holstein Kiel - 1/4 -
19h30 Nurnberg vs Greuther Furth +1/4 -
19h30 KV Mechelen vs Beerschot-Wilrijk - 1/4 -
19h45 Bylis Ballsh vs Teuta Durres -
19h45 Kastrioti Kruje vs KF Tirana -
19h45 KF Laci vs Apolonia Fier -
19h45 Ludogorets vs Botev Vratsa - 1 3/4 -
20h00 Barcelona vs Osasuna - 1 3/4 -
20h00 Albacete vs Tenerife +1/4 -
20h00 Saarbrucken vs Kaiserslautern - 1/4 -
20h00 Bergisch Gladbach vs B.Dortmund II -
20h00 A.Aachen vs Essen +1 1/4 -
20h00 Fakel vs SKA-Khabarovsk - 1/4 -
20h00 Dinamo Bryansk vs Tom Tomsk +0 -
20h00 Paide Linname. vs Flora Tallinn -
20h00 Panathinaikos vs Panetolikos - 1 1/4 -
20h00 Balzan vs Senglea Athletic -
20h00 Hamrun Spartans vs Zejtun -
20h00 FK Podgorica vs Zeta -
20h00 OFK Petrovac vs Iskra Danilo -
20h00 Trencin vs Sered - 3/4 -
20h00 Alanyaspor vs Konyaspor - 3/4 -
20h00 Kasimpasa vs Genclerbirligi - 1/2 -
20h00 Eskisehirspor vs Altinordu SK +3/4 -
20h00 AC Horsens vs Vejle +1/4 -
20h00 Al Jahra vs Salmiya -
20h00 Ain M'lila vs CR Belouizdad -
20h05 Mezokovesdi SE vs Diosgyori - 1/4 -
20h30 Stockport vs Yeovil Town -
20h30 Shrewsbury vs Oxford City -
20h30 Bristol Rovers vs Darlington -
20h30 Carlisle vs Doncaster Rovers +1/4 -
20h30 Wimbledon vs Crawley Town -
20h30 Barnet vs Milton Keynes Dons +3/4 -
20h30 Mansfield vs Dag & Red -
20h30 Stevenage vs Hull City +3/4 -
20h30 Feyenoord vs Utrecht - 1/2 -
20h30 Groningen vs Willem II - 1/2 -
20h30 Rubin Kazan vs CSKA Moscow +1/2 -
20h30 Varbergs BoIS vs Malmo +3/4 -
20h30 Helsingborg vs Falkenbergs - 1/4 -
20h30 Ostersunds vs Goteborg +3/4 -
20h30 Norrby vs Dalkurd FF - 1/4 -
20h30 Lask vs SCR Altach - 1 3/4 -
20h30 Wolfsberger AC vs SV Ried - 1 -
20h30 Chippa Utd vs Tshakhuma TM +0 -
21h00 Southampton vs Man Utd +1/2 -
21h00 Bologna vs Crotone - 3/4 -
21h00 AC Milan vs Fiorentina - 3/4 -
21h00 Reggiana vs Cremonese +0 -
21h00 Como vs Piacenza -
21h00 Alto Adige vs Perugia - 1/4 -
21h00 Novara vs Albinoleffe - 1/4 -
21h00 Aurora Pro Patria vs Grosseto - 1/4 -
21h00 Giana Erminio vs Carrarese +0 -
21h00 Sambenedettese vs Legnano -
21h00 Viterbese Calcio vs Foggia +0 -
21h00 Virtus Francavilla vs Teramo +0 -
21h00 Pro Sesto vs Lecco +0 -
21h00 Gubbio vs Feralpisalo +1/4 -
21h00 Avellino vs Catania - 1/4 -
21h00 Bari vs Catanzaro - 1/2 -
21h00 Fano vs Virtus Verona +0 -
21h00 Palermo vs SS Monopoli - 1/2 -
21h00 Alessandria vs Pro Vercelli +0 -
21h00 Lens vs Angers - 1/4 -
21h00 Lorient vs Montpellier +1/4 -
21h00 Metz vs Stade Brestois - 1/4 -
21h00 Monaco vs Nimes - 1 1/2 -
21h00 Celtic vs Ross County - 2 1/4 -
21h00 Estoril vs Vizela - 1/2 -
21h00 Rakow Czestochowa vs Warta Poznan - 1 1/4 -
21h00 Radnik Bijeljina vs FK Krupa -
21h00 Shamrock Rovers vs Sligo Rovers - 1 1/4 -
21h00 Zimbru vs Sfintul Gheorghe -
21h00 Novi Pazar vs OFK Backa -
21h00 Cukaricki vs Napredak -
21h00 FK Vozdovac vs Mladost Lucani -
21h00 FK Metalac GM vs Zlatibor Cajetina -
21h00 Senica vs Slo. Bratislava +1 1/4 -
21h00 Pafos FC vs Doxa Katokopia - 3/4 -
21h00 Hobro I.K. vs Hvidovre IF - 1/4 -
21h00 Al Oruba (OMA) vs Dhofar -
21h15 Aluminij vs Gorica - 1/4 -
21h20 Al Thuqbah vs Hazm -
21h25 Al Nojoom vs Al Shoalah -
21h30 B.Leverkusen vs Hertha Berlin - 3/4 -
21h30 Penybont vs Cefn Druids AFC -
21h45 Marine vs Havant -
22h00 Espanyol vs Zaragoza - 1 -
22h00 Portimonense vs Nacional Madeira - 1/4 -
22h00 Gil Vicente vs Rio Ave +1/4 -
22h00 Arouca vs Porto B - 1 -
22h00 Baltika vs Torpedo Moscow +1/4 -
22h00 Gent vs Zulte-Waregem - 1 1/4 -
22h00 Lommel vs RWD Molenbeek -
22h00 Teplice vs Sparta Praha +1 -
22h00 Lausanne Sports vs Young Boys +3/4 -
22h00 Lugano vs Basel +0 -
22h00 Zurich vs St. Gallen +0 -
22h00 Kolos Kovalivka vs Desna Chernigiv +1/2 -
22h00 Sonderjyske vs Kobenhavn +0 -
22h10 Al Wehda (KSA) vs Al Baten -
22h15 Getafe vs Athletic Bilbao +0 -
22h15 OFI Creta vs Pas Giannina - 1/4 -
22h15 Lamia FC vs PAOK +1 -
22h15 Jeddah Club vs Al Khaleej(KSA) -
22h30 CD Calahorra vs SD Tarazona - 1/2 -
22h30 Voluntari vs Gaz Metan Medias -
22h30 Al Nasr (KUW) vs Yarmouk (KUW) -
22h30 Al Kuwait vs Al Qadsia -
22h45 Heracles Almelo vs AZ Alkmaar +1 -
22h45 Partizani Tirana vs Skenderbeu -
22h45 Vllaznia Shkoder vs Kukesi -
23h00 Yeclano Dep. vs Murcia +0 -
23h00 AE Prat vs Andorra FC -
23h00 Atletico Madrid B vs Getafe B -
23h00 Villanovense vs Extremadura UD +1/4 -
23h00 Marino de Luanco vs Union Langreo +0 -
23h00 Haro Deportivo vs Ebro - 1/4 -
23h00 Merida vs Don Benito - 1/4 -
23h00 Linares Deportivo vs Cordoba +1/4 -
23h00 Arenas de Guecho vs Real Sociedad B +1/4 -
23h00 CF Salmantino vs Celta Vigo II - 1/4 -
23h00 Nice vs Dijon - 1/2 -
23h00 Spartak Moscow vs Rotor Volgograd - 1 1/4 -
23h00 Backa Topola vs Partizan -
23h00 Fenerbahce vs Besiktas - 1/2 -
23h00 Samsunspor vs Tuzlaspor - 3/4 -
23h00 Rapid Wien vs Austria Wien - 3/4 -
23h05 HNK Rijeka vs NK Osijek +1/4 -
23h15 Domzale vs O.Ljubljana +1/4 -
23h30 Chelsea vs Tottenham - 1/4 -
23h30 Cultural Leonesa vs Burgos CF - 1/4 -
23h30 La Nucía vs Alcoyano - 1/4 -
23h30 Sevilla B vs Ejido - 1/4 -
23h30 Zamora CF vs Salamanca - 1/4 -
23h30 Juve Stabia vs Paganese - 1/2 -
23h30 Cavese vs Casertana - 1/4 -
23h30 Pistoiese vs Luchese -
23h30 US Fermana vs Matelica +0 -
23h30 AS Bisceglie vs Potenza SC - 1/4 -
23h30 Padova vs Pesaro - 3/4 -
23h30 Cesena vs Modena - 1/4 -
23h30 Carpi vs Triestina +0 -
23h30 Livorno vs Pontedera - 1/4 -
23h30 Mantova vs Ravenna - 1/2 -
23h30 Legia Wars. vs Piast Gliwice - 3/4 -
23h30 Apollon Limassol vs AEL Limassol - 1/2 -
23h30 Hacken vs Orebro - 1 1/2 -
23h30 Mjallby AIF vs Djurgardens +3/4 -
23h30 Sirius vs Elfsborg +1/2 -
23h30 Brage vs Eskilstuna City +1/4 -
23h40 Al Ahli (KSA) vs Al Faisaly (KSA) -
00h00 Cornella vs UE Llagostera - 1/2 -
00h00 Marbella vs Recreativo Huelva - 1/2 -
00h00 Barcelona B vs Lleida Esportiu - 1/4 -
00h00 Cagliari vs Spezia - 1/4 -
00h00 Mainz vs Hoffenheim +1/2 -
00h00 Falkirk vs Rangers +2 1/2 -
00h00 Sandefjord vs Odd Grenland +1/4 -
00h00 Molde vs Haugesund - 1 1/4 -
00h00 Kristiansund vs Stromsgodset - 1/2 -
00h00 Bodo Glimt vs Rosenborg - 1/2 -
00h00 Mjondalen vs Stabaek +0 -
00h00 Nordsjaelland vs Aarhus AGF +1/4 -
00h15 SD Ponferradina vs Leganes +1/4 -
00h15 Mallorca vs UD Logrones - 3/4 -
00h15 Anderlecht vs Standard Liege - 1/4 -
00h15 Floriana vs Mosta -
00h15 Tarxien Rainbows vs Valletta -
00h30 Celta Vigo vs Granada - 1/2 -
00h30 Boavista vs Belenenses - 1/4 -
00h30 Asteras Tripolis vs AEK Athens +1/2 -
00h30 Slavia Praha vs Brno - 2 1/4 -
00h30 Inhulets Petrove vs Olimpik Donetsk - 1/4 -
00h45 Cska Sofia vs CSKA 1948 Sofia -
00h45 Budapest Honved vs Puskas Akademia +1/4 -
01h00 Deportivo vs Racing Ferrol - 1 -
01h00 Maccabi Netanya vs HIK Shmona - 1/4 -
01h00 Crvena Zvezda vs FK Rad -
01h00 SD Aucas vs Orense SC - 1 -
01h00 Pumas UNAM vs Pachuca -
01h30 Politehnica Iasi vs CFR Cluj -
01h45 Maccabi TA vs Hapoel Kfar Saba - 1 1/4 -
02h00 PSV Eindhoven vs Sparta Rotterdam - 1 3/4 -
02h00 RFC Seraing vs Union Saint-Gilloise -
02h00 Valerenga vs Sarpsborg - 1 -
02h05 Athlone vs Dundalk +2 -
02h15 Arsenal vs Wolves - 1/4 -
02h45 Napoli vs Roma - 1/4 -
02h45 Kortrijk vs Oostende +0 -
03h00 Real Sociedad vs Villarreal - 1/4 -
03h00 Las Palmas vs Sporting Gijon +0 -
03h00 Cosenza vs Salernitana +0 -
03h00 Saint Etienne vs Lille +3/4 -
03h00 Braga vs SC Farense - 1 1/4 -
03h00 Valledupar vs Bogota FC -
03h00 Llaneros FC vs Dep.Quindio -
03h00 CA River Plate (URU) vs Defensor SC +0 -
03h07 Orlando City vs New England - 1/4 -
03h10 Defensa YJ vs C. Cordoba SdE - 1/4 -
03h30 Liga de Portoviejo vs Catolica Quito +1 -
04h00 Carabobo vs Puerto Cabello -
04h00 Caracas vs Dep.Tachira -
04h30 Cerro Porteno vs General Diaz - 1 1/4 -
05h20 Boca Juniors vs Newells Old Boys - 3/4 -
05h30 Santa Fe vs Deportivo Pasto - 1/2 -
06h00 Barcelona SC vs Macara - 3/4 -
06h00 Boston River vs Nacional Montevideo -
06h45 Guarani CA vs Sportivo Luqueno - 3/4 -
07h00 Mineros Guayana vs Dep.Lara -
07h00 Zamora Barinas vs Portuguesa -
07h30 Lanus vs Talleres Cordoba - 1/4 -
07h30 CA Huracan vs Patronato Parana - 1/2 -
07h30 Cruz Azul vs Tigres UANL -
08h00 Deportes Tolima vs Junior Barranquilla - 1/4 -
08h07 Columbus Crew vs Nashville FC - 1/4 -
FT Auckland City 2 - 1 Hawke's Bay - 2 0-1
FT Club Leon 2 - 0 Puebla - 1 1/2 2-0
FT Nacional Quito 0 - 3 Guayaquil City - 1/4 -
FT Godoy Cruz 0 - 0 Banfield +1/2 0-0
FT Rosario Central 0 - 2 River Plate +1/2 0-1
FT Dep.Guaira 1 - 1 Estu.Merida - 1/4 0-1
FT Atl. Nacional 0 - 3 America Cali +0 0-2
Hoãn Shirak vs Gandzasar -
Hoãn Pyunik vs Lori Vanadzor -
Hoãn Alashkert vs Van Yerevan -
Hoãn FC Noah vs Urartu -
Hoãn Ararat-Armenia vs Ararat Y -
Hoãn CZ Jena vs Meuselwitz -
Hoãn Optik Rathenow vs E.Cottbus -
Hoãn Hertha Berlin II vs Auerbach -
Hoãn Chemnitzer vs VSG Altglienicke -
Hoãn Berliner FC Dynamo vs Ger.Halberstadt -
Hoãn Luckenwalde vs SV Lichtenberg -
Hoãn Lok.Leipzig vs Babelsberg -
Hoãn Union Furstenwalde vs C. Leipzig -
Hoãn Bischofswerdaer vs Tennis Borussia B. -
Hoãn Berlin AK 07 vs Viktoria Berlin -
Hoãn Mlada Boleslav U19 vs Zlin U19 -
Hoãn Slavia Praha U19 vs Pardubice U19 -
Hoãn Sigma Olomouc U19 vs Banik Ostrava U19 -
Hoãn Vik. Plzen U19 vs Sparta Praha U19 -
Hoãn C. Budejovice U19 vs Opava U19 -
Hoãn MFk Karvina U19 vs Sparta Praha U19 -
Hoãn Banik Ostrava vs Slovan Liberec -
Hoãn Jablonec vs Bohemians 1905 - 1/2 -
Hoãn Etzella Ettelbruc vs Swift Hesperange -
Hoãn Racing Union vs Dudelange -
Hoãn Mondorf-les. vs Victoria Rosport -
Hoãn Hostert vs Fola Esch -
Hoãn UNA Strassen vs Wiltz -
Hoãn Rodange 91 vs Progres Niedercorn -
Hoãn Differdange vs UT Petange -
Hoãn Jeunesse Esch vs RM Hamm Benfica -
Hoãn Dinamo Zagreb vs Hajduk Split - 3/4 -
Hoãn Perez Zeledon vs Cartagines -
Hoãn Alajuelense vs Limon -
Hoãn Guadalupe FC vs San Carlos -
Hoãn Municipal Grecia vs Dep. Saprissa -
Hoãn Jicaral Sercoba vs Herediano -
Hoãn Sporting (CRC) vs Santos Guapiles -

Livescore cập nhật tỷ số bóng đá hôm nay, tỷ số bóng đá trực tuyến, xem tỷ số trực tuyến 7m, flashscore.com, livescore.com (điểm yếu là có quá ít trận châu Á), livescore.in. Phiên bản tỷ số trực tuyến của kết quả bóng đá ngoài những đặc điểm ưu việt riêng như NHANH, CHÍNH XÁC, còn có những tính năng tuyệt vời có thể click xem thông tin đối đầu, đội hình, link xem tường thuật trực tiếp, thông tin trước trận hoặc bài nhận định/dự đoán (RẤT TIỆN LỢI).

Live Score của ketquabongda.com cập nhật CHÍNH XÁC số phút, tỷ số bây giờ, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).

Ngoài phiên bản Live Scores, tỷ số trực tuyến của bóng đá, chúng tôi sẽ tiếp tục nâng cấp tính năng livescore (tỷ số trực tuyến) cho các môn thể thao khác như bóng rổ, bóng chuyền, tennis (quần vợt), trong thời gian tới.

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo