VĐQG Séc, Vòng 12
Sparta Praha
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 21:00 ngày 24/10/2026

Slovacko

Nhận định Sparta Praha vs Slovacko, 21h00 ngày 24/10

16.03.2026 VĐQG Séc Sparta Praha 5 - 2 Slovacko
19.10.2025 VĐQG Séc Slovacko 0 - 0 Sparta Praha
02.02.2025 VĐQG Séc Slovacko 0 - 2 Sparta Praha
24.08.2024 VĐQG Séc Sparta Praha 2 - 2 Slovacko
05.05.2024 VĐQG Séc Slovacko 2 - 4 Sparta Praha
26.02.2024 VĐQG Séc Slovacko 1 - 3 Sparta Praha
17.09.2023 VĐQG Séc Sparta Praha 5 - 0 Slovacko
24.05.2023 VĐQG Séc Slovacko 0 - 0 Sparta Praha
22.04.2023 VĐQG Séc Slovacko 1 - 1 Sparta Praha
10.11.2022 VĐQG Séc Sparta Praha 4 - 0 Slovacko

Số liệu thống kê về Sparta Praha gặp Slovacko phong độ

Sparta Praha

20/09/2026 VĐQG Séc

Sigma Olomouc 0 - 3 Sparta Praha

W

16/09/2026 Cúp C2 Châu Âu

Ararat-Armenia 1 - 4 Sparta Praha

W

12/09/2026 VĐQG Séc

Sparta Praha 2 - 0 Jablonec

W

06/09/2026 VĐQG Séc

Hradec Kralove 2 - 1 Sparta Praha

L

31/08/2026 VĐQG Séc

Sparta Praha 0 - 3 Slavia Praha

L
Sân nhà

12/09/2026 VĐQG Séc

Sparta Praha 2 - 0 Jablonec

W

31/08/2026 VĐQG Séc

Sparta Praha 0 - 3 Slavia Praha

L

15/08/2026 VĐQG Séc

Sparta Praha 4 - 1 Teplice

W

05/08/2026 Cúp C1 Châu Âu

Sparta Praha 2 - 1 Lyon

W

01/08/2026 VĐQG Séc

Sparta Praha 3 - 1 Zlin

W
Slovacko

19/09/2026 VĐQG Séc

Slovacko 2 - 2 Banik Ostrava

D

12/09/2026 VĐQG Séc

Bohemians 1905 2 - 0 Slovacko

L

05/09/2026 VĐQG Séc

Slovacko 0 - 0 Pardubice

D

30/08/2026 VĐQG Séc

Vik.Plzen 1 - 1 Slovacko

D

22/08/2026 VĐQG Séc

Mlada Boleslav 2 - 1 Slovacko

L
Sân khách

12/09/2026 VĐQG Séc

Bohemians 1905 2 - 0 Slovacko

L

30/08/2026 VĐQG Séc

Vik.Plzen 1 - 1 Slovacko

D

22/08/2026 VĐQG Séc

Mlada Boleslav 2 - 1 Slovacko

L

26/07/2026 VĐQG Séc

Slavia Praha 5 - 1 Slovacko

L

27/05/2026 VĐQG Séc

SK Artis Brno 1 - 4 Slovacko

W

Tỷ lệ trận Sparta Praha vs Slovacko

Nhận định kèo Sparta Praha gặp Slovacko chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Sparta Praha 60% thắng, hòa 40%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 16/03/2026 kết thúc với tỷ số Sparta Praha 5 - 2 Slovacko.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Sparta Praha họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Slovacko thắng 1 hòa 1 và thua 3

Thống kê sau trận Sparta Praha vs Slovacko

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/