|
Slovan Liberec
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 20:00 ngày 21/04/2024 |
Hradec Kralove
|
Nhận định Slovan Liberec vs Hradec Kralove, 20h00 ngày 21/04
| 30.08.2026 | VĐQG Séc | Slovan Liberec | 2 - 0 | Hradec Kralove |
| 13.05.2026 | VĐQG Séc | Hradec Kralove | 1 - 0 | Slovan Liberec |
| 28.02.2026 | VĐQG Séc | Slovan Liberec | 0 - 1 | Hradec Kralove |
| 27.09.2025 | VĐQG Séc | Hradec Kralove | 2 - 3 | Slovan Liberec |
| 13.04.2025 | VĐQG Séc | Hradec Kralove | 0 - 2 | Slovan Liberec |
| 09.11.2024 | VĐQG Séc | Slovan Liberec | 0 - 0 | Hradec Kralove |
| 21.04.2024 | VĐQG Séc | Slovan Liberec | 0 - 0 | Hradec Kralove |
| 11.11.2023 | VĐQG Séc | Hradec Kralove | 1 - 1 | Slovan Liberec |
| 26.05.2023 | VĐQG Séc | Slovan Liberec | 2 - 3 | Hradec Kralove |
| 21.05.2023 | VĐQG Séc | Hradec Kralove | 0 - 4 | Slovan Liberec |
Số liệu thống kê về Slovan Liberec gặp Hradec Kralove phong độ
Slovan Liberec
Hradec Kralove
Tỷ lệ trận Slovan Liberec vs Hradec Kralove
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.90*0 : 3/4*0.98 | 0.84*2 1/2*-0.98 |
| Hiệp 1 | 0.88*0 : 1/4*1.00 | 0.81*1*-0.95 |
Thắng: 1.64 - Hòa: 3.85 - Thua: 4.35
Nhận định kèo Slovan Liberec gặp Hradec Kralove chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Slovan Liberec 40% thắng, hòa 30%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 30/08/2026 kết thúc với tỷ số Slovan Liberec 2 - 0 Hradec Kralove.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Slovan Liberec họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Hradec Kralove thắng 0 hòa 2 và thua 3
Châu Á: 0.75*0 : 1/2*-0.93
SLI đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, HKRA thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).
Dự đoán : HKRA
Tài xỉu: 0.98*2 1/2*0.82
4/5 trận gần đây của SLI có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Slovan Liberec vs Hradec Kralove
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|