|
Maccabi Netanya
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 00:00 ngày 19/09/2026 |
Maccabi TA
|
Nhận định Maccabi Netanya vs Maccabi TA, 00h00 ngày 19/09
| 20.09.2026 | VĐQG Israel | Maccabi Netanya | 1 - 2 | Maccabi TA |
| 22.12.2025 | VĐQG Israel | Maccabi Netanya | 1 - 1 | Maccabi TA |
| 01.09.2025 | VĐQG Israel | Maccabi TA | 4 - 0 | Maccabi Netanya |
| 13.05.2025 | VĐQG Israel | Maccabi Netanya | 1 - 6 | Maccabi TA |
| 06.04.2025 | VĐQG Israel | Maccabi TA | 4 - 1 | Maccabi Netanya |
| 19.01.2025 | VĐQG Israel | Maccabi TA | 4 - 1 | Maccabi Netanya |
| 07.10.2024 | VĐQG Israel | Maccabi Netanya | 1 - 2 | Maccabi TA |
| 20.02.2024 | VĐQG Israel | Maccabi Netanya | 1 - 5 | Maccabi TA |
| 18.12.2023 | VĐQG Israel | Maccabi TA | 2 - 1 | Maccabi Netanya |
| 23.04.2023 | VĐQG Israel | Maccabi Netanya | 0 - 0 | Maccabi TA |
Số liệu thống kê về Maccabi Netanya gặp Maccabi TA phong độ
Maccabi Netanya
Maccabi TA
Tỷ lệ trận Maccabi Netanya vs Maccabi TA
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.85*1 : 0*0.85 | 0.85*3 1/4*0.85 |
| Hiệp 1 | 0.76*1/2 : 0*0.94 | 0.72*1 1/4*0.98 |
Thắng: 4.20 - Hòa: 4.15 - Thua: 1.49
Nhận định kèo Maccabi Netanya gặp Maccabi TA chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Maccabi Netanya chưa thắng trận nào , hòa 20%, thua 80%, trận gần nhất vào ngày 20/09/2026 kết thúc với tỷ số Maccabi Netanya 1 - 2 Maccabi TA.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Maccabi Netanya họ thắng 1 hòa 3 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Maccabi TA thắng 4 hòa 0 và thua 1
Châu Á: **
MNET đang chơi KHÔNG TỐT (thua 1/5 trận gần đây). Mặt khác, MTA thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).
Dự đoán : MTA
Tài xỉu: **
4/5 trận gần đây của MTA có từ 3 bàn trở lên. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Maccabi Netanya vs Maccabi TA
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|